nam gumzo hili tunazungumzia masuala ambayo yametokea tangu mwaka ulipoanza mimi nioseskirse hebu kwanza tuanze na hili swala ambalo e, inaendelea wakatia ambapo watu wanasafiri kutoka mijini mombasa nairobi huko tayari kukaribisha wenzetu ambao wanatoka mijini tunawakaribisha tuhukua tu amba koronaikonaiatuibnaletaoonaoroaiko mpaka ndani sasawatu a nairobi muda mrefu sana tumekaa bila kuaona wacha wwatu wa wakuja waone wazazi ao wwazazi nao waone, wa, wa, wa, wa, na, waone watoto ao kama kuna uwezo ambao hao watu wa nairobi wanaweza wa, wa, wakae tu upande huo wazikuja kuua mababa zao na mama zao kwa sababu hii ugonjwa wa korona sio kitu ambayo inachezewa hawa watu wangekaa kwanza nairobi mpaka wakati korona inaregea kiasi ndio least wakuje waone watu wao nyumbani mbali na korona nini hasa unaofia uh, una sana watu wa kutoka mijini watu wa kutoka mijini wanakuja wanaonyesha watoto wetu tabia mbayambaya kitu ya kwanza wanavaa nguo ambayo ifai kwa aa watoto wanafunzi wa ha, hapa mashanali sasa ningependa ni kusema ya kwamba kama wanakuja wakuja wakiwa wana na ustaarabu watulie wasikue na mambo ya kuonyesha watoto mangu ambao na ao ndio wanafanya watoto wenye wako nyumbani wanaharibika maana stahili na wanafaa kutoka naye huko juu wanafaa vitu ambayo inawashika inawakamata wanakuja kuonyesha vitu kama wazazi nyumbani na hiyo vitu haistahili so tusipotoke tufuate mila za wazungu za kuvaa vitu ambazo hazifai kuja kwa ustarabu vaa kitu ile ambayo mzazi yako unajua atapendezwa nayo kukuona baya, si izo ni changamoto za maendeleo ya wa akimaishaoiu so, zimekua wakati korona hii hiikukua lakini kwa sasa wajuu ya kwamba ni hatari sasa hivi tuzungumzie swala la mgomo wa madaktari rais amekimya kuhusiana na swala hili la mgomo wa madaktari wee unasemaje kuhusu kima cha rais naona hapa hajali, hajali mwananchi mwana wa kawaida kwa sababu tunajua wale wenye mali wanaenda mahospitali za private lakini maskini wanategemea hizi hospitali za serikari na ha- ha- wahudumu sasa ndio haa wamegoma kwa hivyo mi naona yeye hajali maskinininashangaa mimi s- sana na rais rais kwani anafikiria nini wakati huo ambayo madaktari wamegoma mimi mm. nigipenda kuambia, kuambia rais mm. tafadhali aongee na madaktari hiyo wakati imekuwa mgumu sanaaonge nge- na awahiyo uh, si suluhisho sababu uwezi ukavuta a madaktari uweziyao wakufe na ilihali wanajua wanategemewa na hata ao madaktari wote wakikufa nani atatutibu so mtamtai kakwe, kakwe anapawazigani ya kuweza kufuta madaktari na ila wako anatetea hakiaoe ma- awaje vitisho yeye acitokeze kimasomaso aongee naa i maana madaktari wanahitaji tu vitu viwili hiyo na mambo ingine kidogokidogo a aitokeze wazit wakiuta can... awa wenye wanauta wal watak watapewa il vitvimefanya bwamechuka akii waupaoabama mchakato mzima wabhatyak aa <tuhi> sababu gani kubwa sana uliweka ulu, ulu, sahii nilienda kueka sahii sababu nilikuwa nasiki kwahibbi kiongozi atakuwa na pawes mingi sana ya kunyosha inji e uliweke sahii utekache saini kwa kitwnyaujui hiyo saini ilikuani anini bbi ni mnyamakani ndiotuweka sabbii atuipendi na hata wakenya uto wamechoka na mambo ya BBI. inazaidia viongozi huko sio mwananji manainjua... whti yabbi ni kwamba bbi itaanguka na hiyo bbi kwanza sahii iwekwe pending madaktari washughulikiwe iyo pesa wanasema 14 bilioni ya kushughulikia bbi wacha wapatie madaktari ps naib rais william ruto hajazungumzia ama haja taja kwamba anapinga bbi wala aungi mkono bbi ruto tusilazimishe kitu ambaye aijeungwe mkono n alisemarut nunga mkono rt natakaivituitengenezwe iangaliwe vizuri ndiaunge mkonoata ningependa sana william rut apinga ikitu jui kitu aina maana aina maana ayotekwa i kenya tukana katiba ya kwanzaa ruto hata akipinga si hoja katiba iya 210 si ruto alipinga na sindio hii katiba imewekwa hata tumeona maendeleo kidogo kwa hivyo kupinga kwa ruto bbi si shida nikitimisha gumzo hili katika kaunti ya poko magharibi mimi ni moses kirse