hani siku nyingine maridadi kabisa uko vipi leo basi katika kipindi hiki cha vijana na mapenzi nami betrice maganga tunaangazia red flags katika dating vilevile ni vitu gani unavyostahili kuzingatia unapochumbiana na mtu kama kawaida ninao wataalam studioni ambao watatupa majibu kuhusu maswala kadhaa lakini kwanza kabisa wacha nimpishe mwenzangu rose mukonyo ambaye amezungumza na vijana kupata kauli zao kuhusu mambo ambayo huwaangalia wanapo date, na namna ya kujua mtu anakupenda ama hakupendi hivyo unastahili kujipanga unapoangalia mwanamke ni nini kinakwambia kwamba huyu ni mwanamke unaweza penda kwanza inatengemea na vile mwanamke yuko ya kwanza huwezi penda mwanamke ajuyasula lakini utapenda kwanza kwa tabia zake roho yake tu ndio kila kitu ukiamua kupenda mwanamke juu ya sula utaumia hii si hilo wakati ambao ni yakitamba ukipenda mwanamke juu ya sula myfrendi kwa hii ndunia utaumia kwa sau so utapata hiyo sula inapendeka na wengine na the moment umefikisha kwa nyumba atakuwa ni kama kuku inatoka kwako inaenda kukula kwa njira na ni nini ambacho utaangalia useme huyu siwezi pendana naye ama huyu siwezi nikaoa tabia yake pia kwa sababu wezi niambia mwanamke ni huyu anatoka kwa nyumba anaenda klabu ama analewa na uniambie ni mpenda siwezi kubali kama mwanamke anapenda wanaume na anapenda pombe hizo ni vitu mbili ambazo zinaendeshana ambazo zinaweza kunyima azikuwe mwanamke mzuri na wewe utasemaje utaangalia mwanamke hivi ujue kwamba unampenda ni nini utakua umeangalia ukajua huyu ni mwanamke unaweza penda sasa uwezi angalia sura ujue mtu unaweza penda mtu lazima ujue tabia lazima ujue mali ametoka na ukimwangalia hivi ni nini kitakwambia kwamba huyu hapana wachana mavazi U- ma, ma ma kwanza inaizi kujipodoa venye ametokelezea inaweza jaji yeah, lakini sio wale wamevalia wa, vibaya wa, wa, wa, ni wabaya uwezi yeah, jai tu Do simu simu simu akiwa ame sana kwa simu na mko na naeye so unamuuliza mi niko hapa hivi na nawe unashinda umechat kwani nani una chat naye andamhia sasa hapo yeah. player kuna utapata calls zingine nakuambia siwezi shika najua ni pesa anataka na kumbe akotuna mipango za hebu yeah. nieleze wewe ukiangalia msichana hivi ama ukiangalia mwanamke ni nini kitu ambacho kinakuvutia kwanza ama kitu kinakuambia kwamba huyu ni mtu unaweza penda kitu ya kwanza ukimwongelesha kama yeye ni mtulivu unakuwa m lakini kama yeye anapenda kuongeaongea sana huu mutu hata mkiwa na urafiki ataambia kila mtu kona urafiki utajuae kwamba ni mtulivu na ndio tmara tu mara ya kwanza. kwanza ya pili na ya tatu sasa hapo ndio utajaji utakuwa uta jaji halafu kitu ingine maumbili unaona uh, uh, nd uh, muslimu si mkubwa sana kwa sababu the the the the black the skin the the flesh hiyo uh, sana ndiouauangali maneno ya tabia tabia ndio iyonemakuambia akiwa mtulivu eh, unamwongelesha mara ya kwanza ya pili ya tatu sasa hiyo yaina yatano ndioutasasa ki ndio utajua tabia zake na ni gani yenye itakwambia huyu wachana naye kabisa ufai kuguza maringo kitu ya kwanza mimi sipendi maringo ukiniringia mimi nimeachana na wewe alex <laughs> umeasikia hayo kwamba kijana hapo anasema yeye mm-hmm. hataki maringo mm-hmm. unaona maringo ni jambo ambalo linaweza kuharibu uhusiano wacha niseme hivi mm-hmm. kwanza kwa kiasi fulani sikubaliani na wazungumzaji ambao walisema ya kwamba anaangalia hiki na hiki na hiki ni vizuri tujue ya kwamba hakuna binadamu ambaye aliumbwa na m- mwenyezi mwenyezimgu ambaye ni mkamilifu mm-hmm. kila binadamu ako na kasoro zake na unapochumbiana ni vizuri kuangalia yale ambayo ni positive ambayo ni mambo mazuri ya mtu katika ile dhana ya kuangalia mabaya ya mtu hmm. ya kwamba nimeona huyu ni mlevi huyu yuko hivi huyu ana bila kuwa na ile element ya kuwa tuna hmm. hili ndilo tunalofaa kwaliangazia zaidi kuangalia mazuri ya mtu hmm. je huyu mtu ni binadamu hmm. huyu mtu ni anacheka nasikia vizuri akicheka you know, look at the the positive side of the person uh-huh. studion ni pia niko naye r amezungumzia swala la mavazi wakati unapodt mtu anasema kwamba yatakusaidia kujua huyu si mzuri labda ncanantaaainayamtu ambae nawezasema ndio na pana tena <laughs> <laughs> maanaake itabidi uangalie mambo mengine usiangalie jambo moja tu ambalo ndio litakusaidia kufanya ule uamuzi maanake mtu anaweza vaa ile nguo na labda tu aliomba maanake akuanaingine yani akipewa ya pesa aende ajinunulie nguo atanunua nguo mzuri na atavaa vizuri kwa hivyo kuangalia tu jambo moja aitatosha kusema umefanya uamuzi kama huyu mtu ni mbaya ama huyu mtu ni mzuri kile kitu tu naweza sema ni kwamba dating ni kitu inafaa iendelee kwa muda na sasa uh, tuseme det ya tano ikipita hapo ndi unaweza kusema kidogo unaweza sasa kuj ama kufanya uamuzi maanake sasa utakua umeona ile mitindo ambayo sasa imekuwa ikienda ikijihudia tuseme date nyingi huwa zinaharibiwa na na kutoweka time kila siku unakuja one hour eh, nakuaaalafu unaweka ile smile ukipeana excuse nyingi ningi na imekuwa tu out of the dates zile tano nn umekua umechelewa pia kidogo red flag kwa mavazi pia itakuwa vile vile vile na kwa kila kitu tu vile mtu vilevile za. tena vitu kama maringo pia wezi, <laughs> tu kusema uh-huh. mtu mm-hmm. mbaya uh-huh. angaamaake s si kila mwanamke ambaye ambaye ni ni wako wako kwa kwa kwa kwa mungu mungu mwenyezi aliyetuumba hivyo hivyo kama labda mwanamke si utapata hata hana kwako na lazima aringe kidogo nimeringa watu wengi sana uh-huh. mpaka nikapata wangu uh-huh. na hapo umefanya vizuri sana leo umekuja na wako studioni mmewako <laughs> studionihau kidogo ajibu swali moja <laughs> <laughs> nikuuliza hili swala la simu wakati mko kwadt ni jambo zuri wakati mko katikadt mnazungumza alafu mchumba wako ama yule mpenzi wako au mara kwa mara ako kwa simu yake mboya <laughs> <laughs> si jambo mzuri kutumia simu uh, sana sana kama mko kwadt kwa sababu unafaa kupeanaaen kwa ule ukonayo kwa date so hiyo kan be a reflag unles kama ni kitu pengine uh, ni a busie deling ama nikitu kama hiyo uh-huh. lakini ifai utumie hati huko tu kwa simu uko kwa mtandao mm-hmm. uh, uko kwa social media saa ile mdia na nadt hiyo uh, itashow kwamba uh, and especially vile rech alikuwa anasema mm-hmm. ikifanyika siku ya kwanza unaweza peana mtu a second chance mm-hmm. ndio mkiendelea kukutana ndio uone kama hii ni nitka itarudiwa like, ikirudiana sasa ndi itakuwa, itakuwa shida asante bwana mbwya nikirudi kwako mwnyere utawezaji kutambua mtu kwamba huyu pengine anaweza kuwa abusive tukiingia kwa relation ama nikishaingia ndani kwamba amenioa ama nimemwoa najua red flag ile moja tu ambayo niko naye na inafaa zaidi iangaliwe ni ile hali ya kwamba mtu amevaa mas katika tabia zake ninamaanisha ya kwamba va mask ndiyo ya mm-hmm. corona lakini kwa tabia zako utoe mask usifiche jambo lolote ambalo liko ndani yako kwa mfano mimi ni mtu ambaye ni mzugmzi mm-hmm. eh, mzungumzaji sana na ninapenda machachari na ninapenda ucheshi nilipokuwa nikichumbiana na mke wangu nilikuwa nahakikisha ya kwamba nimetoa zile tabia zangu ili yanijue wakati wa mwanzo ya kwamba anachumbia mtu wa tabia gani na iwapo kama utanyamaza <laughs> wakati mna deti alafu unanyamaza kisha baadaye ya mchumba wako juu ya kwamba huyu ni mtu mwe, anazungumza sana basi hilo ni, ni, ni hatari kwa sababu u, ukivaa tabia ambazo si zako inakuwa ni shock na wakati mshaingia katika maisha ya ndoa na hiyo ndio sasa unakuta ndoa nyingi huvunjika kwa sababu unaanza kujua mtu vingine ambavyo ukuwa unamjua kuna watu ambao pia tanaomba suit kwenda kukutana na, na mpenzi wake anaomba hata mwingine anaomba gari mm-hmm. niliwahi kushuhudia vijana walikuwa naomba nyumba mm-hmm. ananiambia e, kile chumba chako mm-hmm. niliko na msichana ambaye anakuja kunitembelea wacha niende niseme huko ndiko kwangu sasa hiyo ni hatari unapoona mtu ambaye anaku anakuvalia ana, ana mask hataki kukwambia yeye vile alivyo aidha hana pesa kuambia tu vizuri hana pesa mimi niko hivi na hivi na hivi Aha, kuna watu wanakaa kwa uchumba labda ket, uh, miaka mitano hivi uh, na hatujauana hiyo ni hatari that is very dangerous kuchumbiana jecho atakwambia vizuri maanake mm-hmm. ile period ambayo inakubalika ya kuchumbiana ni miaka miwili zidi wa pili mm basi lakini sijui labda recho ako na vigezo vingine mm-hmm. ya, ya maisha ya sasa mm-hmm. lakini wakati wetu mm-hmm. e, sisi tulikuwa tunaambiwa miaka miwili kwanzia miezi sita ushajua mtu mpaka mwaka mmoja miaka miwili basi you are ready to go. ukizidisha hapo basi mnapotezeana wakati nasi wa. vizuriasangaaa Mm. miaka tano ni miaka mingi sana hata mtoto wa miaka tano karibu asaeda siku hizi kuna ppi 1 na ppi2 unless kama mtu labda ako shule na na basic iduion tuseme tu ya up to university level maanake mm-hmm. kama uko masters kama uko phd unawezaoa kama bado inaendelea maanake mm-hmm. nayo muda haigojei <laughs> na sasa muhimu sana ama il pia kinaweza kuwa shida sana kwa hiyo kuchumbiana kwa muda mrefu mm. ni uchumbiane na mtu kwa miaka tano mm-hmm. alafu tena hata doa, haita hiyo wow. hiyo ni kama kuharibu maisha ya mwingine alafu na katika hicho kipindi cha miaka mitano jinsi ambavyo nimewasikia nasema ni kipindi kirefu sana inamaana kwamba shetani anaweza anawezaanza kuingia hapo labda uanze kuona mtu mwingine mambo mm-hmm. mengi itabadilika sana kwa kwauo mda kwahivotunasema kwamba muda wa miaka mbili tuseme ile kiwango ya juu sana ambayo inafaa iendelee na kwa muda wa miaka mbili utakuwa umejua kabisa kabisa unataka kuishi na huyu mtu ama utaki kuishi na huyu mtu we jamani mambo ya mapenzi ni mengi hata tukipewa siku nzima hatuwezi kuyamaliza sasa basi katika next episode, tutajadili mapenzi ya mitandaoni siku hizi unasikia watu wanakatiana kwa mitandao kupostiana picha mitandaoni haya pia kipindihki cha korona inabidi watu waanze kutumia mitandao kuchumbiana manaake nako watu wanashinda wamevaa maski hivyo inakuwa vigumu kuaprochi mtu kumkatia manaake hata usouoni <laughs> ayahiitoi ni motomoto ambayo tutakuwa tunaijadili katika episod yetu ijayo mimi ni btri maganga