hili ni gumzo moto moto podcast nam katika gumzo w motomoto wiki hii nawashirikisha wakazi wa kaunti hii ya nyeri kuhusu swala zima la senata kangata ambaye nichie palent anasema ya kwamba aliandikia rais barua akimweleza ya kwamba maunti kenya iko watu wawili kwa kumi wanaunga mkonobbi jina langu ni john mbudhia hebu tuwasikize wanasemaji mzewe unakubaliana na, na kangata kusema yakwamba ni watu wawili peke yake maunti kenya kati ya watu kumi wanaunajua hii kenya haitaka kang'ata alisema imaveneemennna macho yake na kang'ata kang'ata wadu, sabodi, bibiana, ujuri, nini? Sabodi, na kama ni ukwari, anasema ukweli anakataa naatakiinanikw kang'atakoinnnkma nakwekang'atakwanini anakatasaranaaioyk maraalimanakataikl naogeunamiiwambnikagataalikunasemaa nirahis kwa nj fukangata litmika n akamchukakawekkr kit ili amtumie kunnasay mwingi warhymwesiiangakaa amekoniwa amezoea na hii mambo tunasema kang'ata aliambia aliambia aliambia aliambia kang'asa ni wa rais. raisi akona akona kila kitu kwa hivyo hiyo mambo unasema, aliambia rais. si raisi aliambia, aliambia raia kama ni simu ama mkute kwa hivyo anataka kwahvo anataa kupiganishaaissisi tukiangalia <coughs> sisi watu wa amai kenya tunaonaga wakati ile nyuki inatoka kwenye ya nyuki inachoma mwanammoja mwana wa, wa mamautu kenya si rahisi i alisema tuchague suti kwa nini sasa anawaondoa kwa hivyo si tunakubali na kangata bibiai kuingia huku nikaa juu na chini ishikane hata hiyo kaaanasema inatosha iko aje gani ya kuwa na 20% katika bedroom enyewe mnasema bedroom ya rais tukiongea ya bedroom si wakati huu lakini la kula tena anaenda anahitaji anahitaji kura yangu na ya huyo mwingine kenya sana hata mbele ataonekana hapa nani ukienda huko wake h lakiniaistakia te anaendaanahit yang wnginnhtz tkiagushhaatonenanhas wake. kwa sababu si ndio tulimtoa kamba kwa shingo kuna watu wanasema ya kwamba jubilii ie yake hapa mount kenya imeanguka kabisa imevifia na njia nzuri ya kuweza kurudisha hiyo influence. ni kuweza ku hibbi hatapabuzia hatabadaa maneno mingi zijuibi zijui ninihii maneno mingi itakuja kuleta vita kenya hapo hapo akae katiba ndugu mnataka kang'ata ongee uongo avaarietarazitokeapoakaeapoabndgngtukivkatibautaanakwanimatakakanataogeegorsia k hiyo nikeli kwaniaalipigada watu si i watu wamauti kena walipigdu kwa nini uatakibbanafaa kujahapaili aweza kufanya kampeiyaba uhurudianafaa kukuja na kitabo akuj aingi chinichini aju nini alifanya na watu wamauti wa kenya hata watu washachoka na hiyobi na watu wako na shida inatakiwa hata wawache mambo yabindo anza unajua shida watu hata wanaona ni ni kama bbi kang'ata alikuwa rais, ama ni rais, alikuwa alikuwa anaandikia anaandikia anaandikia ama mambo ya njia ya ya hatamauikan wanaonni kamabbapigiapeaianavikiia kangataliku ya ihi kuweza kurudisha ile roho yake ya pale 2017 hapa maunti kenya ni gani shida si rahisi afanyi kazi siza ni rahisi hii mambo mamboyahalishkaishikana na raira au watu nachukia raira na ndio unaona napiga hii siasa yote hi vita yote aiko kwa uhulu sa uhulu sahi akarudi nyumbani aseme anaungana na ruto sa hii watu wote wataweza kuimba huru he hao walikuwa na imboimbo mingi sana kwa hivyo waseme ukweli ya mambo hata hii bibiai haina shida shida ni imeshikana na raira juatawasha ni, ni kuambie ukweli hata sahivi wenye walisema ilisemekana bibia ikipita wntaka atakua aum ni gumzo moto moto podcast