vijana na mapenzi podcast na btric maganga hizi vipyo ni siku nyingine maridadi kabisa karibu katika awamu nyingine tena ya kipindi vijana na mapenzi leo hii tukiangazia valentines ni msimu wa valentino msimu wa kuoneshana mapenzi ha na basi katika kipindi hiki cha leo nitakuwa naangazia je ni lazima mpenziwe akupe zawadi siku ya valentines pengine maua rinda pale ama zawadi yoyote ile siku ya valentines wacha tupate kauli za mavijana wanasema nini kuhusiana na swala hili mi sema valentine unajua tumezoea kama sisi wanadada lazima tupewe zawadi so kama ujanipea zawadi naona unipendi marafiki wengine wanakuwa wamepewa so ukishaka anaanza kukuringia ona kenye bfred wangu walinibaiabtsi kama hamuna pesa bora awe na wewe utaandastand si atihiyo sku na wewe na ko mbali na ajakubaia h bado si ya, si jawa kamu <laughs> <laughs> lakini nikipata ni sawa nisipopata pia ni sawa unajua mapenzi si lazima kwamba ni zawadi na kama mnapendana na mtu zawadi si kwamba unangojeaiuwez kupata zawadi zawadi naweza kuja wakati wote ikuje disemba ikuje februari ikuja januari itakua t wakati woteupat usipatenapendaa na mpenzi wako usijai nisipopata aimanishi kwamba p inapendwa nanajua labda ni kwa sabauka sababu hipi ambayo inawezekana kwamba sijaipatakaa naaliniaidi atanipea yusual ikifika renti ananipeanga zawadi asiponipa mi najua hivyo ana na sewezimuuliza ti mbona ujaniletea anajua venti lazima ananiletea lakini kama sijaona hiyo zawadi najua hiyo time hana pesa lakini baadaye atanipa haya basi kuna wale pia ambao nimewasiliana nao kupitia ukurasa wa facebook ili kupata mtazamo wao kuhusiana na suala hili la je ni lazima umpempenziwe zawadi siku ya valentines na asipokupa ni ishara hakupendi nikianza hapa na clinton haha anasema i don't need flowers all fed just give me me love your heart and assure me you care for my heart. Then ill be fine haya kansila kia anasema hivi bila shaka bila ua kwenye valentino yaashiria mapenzi dhaifu isipokuwa hali isiyoepukika maana ya kauli yangu ni kwa sababu ni tukio la mara moja tu kwa mwaka mzima february 14 valentino huisf dhana ya mapenzi kwa mwenzio psolojicali augostin magangi anasema maua tu si ishara ya upendo upendo ni zaidi ya hayo kujali na kutathmini na maua waweza mpa wakati wowote wa brian wafule anasema maua kwani yeye ni nyuki <laughs> mashaka meja ya metat anasema hivi inalingana na hali batrie maganga pengine wakati huo wa valentine umekupata mkono tupu utanunua zawadi ama utanunua chakula naomba kuaeleza dada wetu kuwa wasiwe na imani sana kwa zawadi na pia akikupenda atajikaza tu pengine siku moja ya kuleteeka kijizawadi not necessary na pia si kipimo cha lavu yako kwa mwenzio asante sana hapo mashaka haya murangiri kabarengi unasema kama unapindwa sio lazima kupewa maua matendo muhimu jeorje nguma unasema maua ama zawadi sio ishara ya mapenzi maua na zawadi zipo kila wakati wakati wowote mtu anaweza kukupea sio lazima iwe ni siku ya valentines kimaiake unasema hizo maua heri nipelekee nyuki zawadi nayo na si hata yeye anlete john onyango unasema haimanishi kwamba hakupendi mapenzi ni roho sio zawadi kwa hivyo nasema mtu asipokupa maua ama zawadi yoyote ile hakupendi ileaimaanishiakuend vijana na mapenzi podcast na bitris maganga samson da milionea unasema haimaanishi upendo nikikupa maua naweza kupa maua lakini niwe mbali na hisia zako hivyo basi tusijigambe kwa kupewa maua eti tuoni tunapindwa vitendo na uaminifu ndo kila kitu kevin shibira unasema kwamba si lazima ni haja gani nikupe maua au zawadi na huku sikupendi love comes from your heart the way you are caring and treating me it shows you love me mimi sitaki maua kwani mimi ni nyuki na pia sitaki kuhongwa na zawadi haya saf castro unasema ic hali imekuwa ngumu uchumi umetuathiri kiasi yes, kwamba hatuna hela za kukidhi hayo mahitaji hazipo kabisa kwa hivyo anaona kwamba valentines ha, kwa sasa hawezi nuulia mtu zawadi ustah isa unasema binafsi sitambui kama kuna siku ya valentines lakini kama ni upendo basi zawadi ni siku yoyote aidha zawadi yangu kwake ni upendo tu na heshima alfi chumba unasema its not amasd mtu kukupa zawadi na unapata kwamba watu wanaachana after 4t because zawadi haikununuliwa wapo itamaanisha kwamba that was not serious love kipchumba arab jamaica unasema every day is valentines in a serious relationship if he doesnt ids giyu ase haimaanishi hakupendi haya kichumba nikakuuliza hapa kwa hivyo wewe utampa mpenziwe zawadi anasema zawadie achme hakuna zawadi <laughs> Aha. edgar olwenye unasema mpenzi wako asipokupa maua ama zawadi siku ya valentines ama siku ya kuzaliwa haimaanishi kwamba hakupendi inaweza kuwa hana pesa ama shughuli zimekuwa nyingi na kumfanya asahau kuna sababu mbalimbali mbali haya huyu kibe kibelari unasema siku ya valentines ni ya wazungu sisi wa afrika ni copyt tu kaka tt eric unasema ukweli ulio na uchungu uwa si dhihirisho la penzi penzi ni moyo penzi limefichika ndani kwa ndani haya zaki askibi wote unasema maua imepitwa na wakati hii mapenzi ni pesa nasibu hassan unasema wajua dadangu mtu anaweza kupa zawadi ila hakupendi na vyema uwe na mtu ambaye hakupi zawadi za ajabu ila anakupa penzi la dhati na anakuridhisha moyoni so mie naona si lazima maana kama mtu anakupenda pia atakupa zawadi wakati wowote haya mac molobi unasema hii ni propaganda tu na mazoea ambapo wapenzi wamezileta tu lakini kwa kina kabisa hii ni siku ya wapenda nao na si lazima awe mchumba wako mbali na mpenzi anaweza kuwa mzazi rafiki au ya ndugu yako hii siku mimi wasisherekei wanalaza damu tu kwenye kitanda changu Eric, unasema mambo na maua tuachie nyuki tafadhali na kazi ya moyo si kupenda ni kusukuma damu please. Let's get it clear hii mambo ya maua na mapenzi za zac haya jonathan kiumwa nadhani nimetaja sawa unasema hubala halisi ndo dawa kamili maua yatanyauka tu gilbert ngeno unasema yan lazima mtu apewe zawadi siku ya valentines daniel wekesa unasema lazima ndo nijue uzito wa penzi letu kwa hicho kipindi cha mwaka ukoje zawadi lazima haya mik ln anasema si lazima ila inahitajika tumpe tu mpenzi wako zawadi angalau kumshukuru kwa kukuchagua wewe katika maisha yake basi haya ndio baadhi ya maoni ambayo nimepata kupitia ukurasa wa facebook kuhusiana na swala hili la je ni lazima mpenziwe akupe zawadi siku ya valentines na asipokupa je ni ishara kwamba hakupendi vijana na mapenzi podcast na btri maganga vilevile vile ni mwashirikisha wachambuzi wetu wa maswala haya ya mapenzi kuhusu mada hii tupate uelewa wao ama mtazamo wao kuhusiana na swala hili Aa, basi leo hii nimezungumza kwa njia ya simu na rechel mahongo ambaye atatupa kauli yake kuhusiana na swala hili asanti sana r ni kitu ya muhimu sana na ni kitu pia tunapenda kupendwa <laughs> maneno na naa kwa maoni yangu naweza sema ya kwamba tujaribu sana giv kwa nini kwa sababu ni inaiya ambapo tuko na hii chance ama hii siku ya kukumbuka wapendwa kwa jia kitofauti yes tunapendana kwa ule wakati mwingine kama mkokoa doa yes upendo huko lakini siku ya valentine ni siku ambayo tuna ocus ama tunakuwa na muda wa kujiuliza na kujihusisha kwamba inapenda huyu mtu kabisa kabisa Aa, na kwa hivyo somtimes upendo ni vizuri ku kueks- Press, ama kuonesha kwa njia ya kitofauti na njia ya kitofauti kwa wakati huu tu ni gift lakini ninaweza shauri tu wale ya kwamba wakati mwingine tunaweza kuwa kifedha hatuko sawa kwa hivyo ni vizuri tu kueleza mtu wako kwamba nakupenda but unaweza ifanya tu kwa jia ingine hata kama tu ni kutokea mahali na kukunywa soda pamoja na kukumbusha ule mtu nampenda nasoa kwa wale ambao wako mbali pengine mpenzi wako wako mombasa nawe labda utwa mm. nairobi kuna njia gani nyingine basi ya kuonyesha mapenzi ikuhiyo maanake pengine uenda usiweze kumpa maua naweza tuma kitu kwa mpesa <laughs> <laughs> okay. mwambie hiyo ni valentine yangu tafadhali enda mahali ujiiti vizuri mm-hmm. na pia oose inakuja na upendo pale kwa simu umetuma kameseji kazuri sana mm-hmm. na kumwambia unampenda <laughs> ah, lakini hatusemi ya kwamba gifti ndio upendo kuna upendo lakini wakati wa valentine unasema s tuifanye kwa jia ya kitofauti kidogo inaweza kuwa pia mtu anaweza kupanga mapema anaenda kwa duka nzuri ananunua kakitu kiatu ananunua eh, na unatuma na kuryaana <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> utati m- machezo na hiyo maneno na sasa mtu asipokupatia zawadi siku ya pegine <laughs> huenda ni ishara hakupendi hapana sitasema mtu akupendi kwa sababu hajakupa chochote lakini ni muhimu labda kupiga basi simu unaona kitu kama kupiga simu ile tu hauna haraka ueleze huyu rafiki yako ama mchumba wako mwambie ana kupenda sana lakini niko chini niko chini ningependa kukufanyia hii na hii lakini niko chini kwa muda huu lakini nivumilie valentine nyingine nitakupenda kwa njia ya kitofauti yaani ile assurance maanake pia kuongea communication ni kitu muhimu na imajini mtu ananiambia ananipenda ananichumbia tunataka tuoane lakini wakati wa valentine hata simuoni simsikii hiyo kidogo na sasa tena hapo shetani anaweza kuingia maanake e, nitaenda tu nipoteeo mtu aneambia hey, valentine uko wapi kuja ni lunch ule mchumba wangu kidogo atakua bavilevile <laughs> nimezungumza na, nime na bwana alex munyere ambaye pia ana mchango wake kuhusu suala hili la zawadi wakati wa valentines mwanzo kabisa wacha niseme kwamba kupatiana zawadi kwa wale ambao wapenda nao ni jambo la kawaida na limezoeleka na jamii imeikubali ya kwamba hicho ndicho kigezo ambacho kinaweza kuonekana cha ku, kuona ya kwamba unampenda mtu maanake unapoenda kununua zawadi ile hali ya kwamba umetafakari mpenzi wako akiwa hayuko ukamfikiria kisha baadaye akili zako ukazikusanya pamoja ukafikiria ni zawadi ipi ambayo inafaa ukaenda sokoni kisha ama ukatafuta hela kisha ukaenda dukani ukatafuta zawadi na kuinunua na kuiweka mpaka wakati mtakapokutana na mpenzi wako huu wakati wote inaashiria kwamba unamfikiria yule ambayo ni mpenzi wako na kwa hivyo unapompelekea ile zawadi iwe ndogo ama iwe kubwa yule mwenzako anaichukua ana, ana kwa shukrani nyingi kwa sababu ameona ya kwamba kuna mtu ambaye wakati huo wote amekuwa akinifikiria ni ni nani anafaa mwingine zawadi mwanamke ama aali wote wanafaa hakuna e, wakati wa mwanaume na mwanamke wanapopendana ha, hakuna yule ambayo ati anafaa kufanya hivi na yule anafanya anafaa kufanya vile wote wawili wanafaa in fact, zawadi inafaa iwe mimi nikupe zawadi yangu kisha wewe unipatie zawadi yako j akikutumia kama ni ujumbe katika simu wa anakupenda hiyo inatosha kuonyesha kwamba ni zawadi ambayo amekupa siku ya sikuya na kwamba anakupenda hiyo inakubalika hiyo kabisa kabisa kwamba ukiwa uko mbali na hauwezi kumfikia mpenzi mpenzio basi tuma ujumbe ama weka el mm-hmm. e, weka mzigo kwa posta ama kwa gari wacha wacha mwenzako aende aambiwe kwamba kuna mzigo wako u, uko hapa hmm. halafu akifungua akute akute ni, ni zawadi ya ya kimapenzi hiyo inaongeza ule utamu wa mapenzi iwapo mtu hata kutumia chochote siku hiyo ya ina maana kwamba huyo mtu huenda hakupendi siwezi sema hakupendi kwa sababu unajua kwasababu unajuawacha nikwambie tumeanza kuabudu siku na atenshon yetu imekuwa kwa siku na tumeanza kusahau mapenzi tumeanza kusahau mapenzi inakuwa sasa siku ndio tunaichukulia kwa uzito sana iwapo unampenda mtu basi mpende wakati wote kama basi nilikupatia zawadi february basi 14th of march <laughs> ninaku ninakufanya madharau na ninakufanya kufanya makejeli make, kuna haja gani inamaanisha basi wewe sio sio mapenzi unadhamini una ni siku unayodhamini basi kipindi kimekuwa kitamu sana lakini naona muda pia umeyoyoma hivyo ina maana ni wakati tena wa kurudi kuandaa episod nyingine ambayo uitegee papa hapa mimi ni btri maganga vijana na mapenzi podcast na btri maganga