America, we are endowed by our Creator with certain unalienable rights, life, liberty, and the pursuit of happiness. At Grand Canyon University, we believe in equal opportunity, and the American dream starts with purpose. By honoring your career calling, you impact your family, your friends, and your community. The pursuit to serve others is yours. Find your purpose at Grand Canyon University. Private, Christian, affordable. Visit gcu.edu. gumzo na mwana mwanaspoi na mwanamichezo karibu ndani ya past makale ni gumzo na mchezaji nikiwa na mwenzangu stehen mkangai leo hii tumeweza kumpata mwenyekiti wa klabu yafcpa danshikandautakuwa anaangazia mambo mengi katika kambi yafcp baada ya kupigwa marufuku ya kuweza kuwasajili wachezaji kwa, wa kwa misimu miwili akikitupa taswira ya michezo kwa sasa tangu rais kuweza kusitisha shughuli za michezo na mwenzangu seh mkangai labda utaendelea kutoka hapo niko sawa presha tu kidogo kuhusu mpira kufungwa na wachezaji kujaribu kuwatafutia tafutia tuone kama tuta keep the ship af, afloat uh, katika hii uh, msukosuko ya korona na tuhakikisha ya kwamba vijana wanabaki na ile motisha walikuwa wameset trend mzuri walikuwa na pace mzuri walikuwa na ment mzuri lakini sasa imekatizwa na tulikuwa tunaamini tutamaliza juu ya leg alafu toka hapo saa tujipange hizi mechi kumi na saba tushinde kumi na hapo tangu michezo timu hata mbilitualizahefni wachache wachache wanaendaenda kufanyafanya mazoezi kivyao aa, lakini unapata ya kwamba ile moral. najua mmezoea kukuja kukutana kufanye mazoezi naviliukua tumebuild hiyo mmentm ilikuwa mzuri so sasa uh, wamepea program na coach lakini wachache wachache so that wasifoma croud alafu ikuwe tena wamevunja sheria mm-hmm. mm. umezungumzia kwamba labda before coronaatakamuwe juu ya tebo na nafikira coch alikuwa meanza kufanya kazi nzuri mashabiki ambao nasas miaka imeenda zaidi yishini tangu shinda ligi unaimani kwamba watashinda hivi karibuni tulikuwa tumejipanga vizuri mwaka ho tukianza ligi tulikuwa uh, na matatizo kadhaa unakumbuka trucha akienda unakumbuka dunan akiondoka tulikuwa na kijana kutoka ghana anaitwa gideon waja peyaka, aka, aka, aka but tulikuwa tumefanya mzuri sababu mpira ni nitumefanya mzuri na ilikuwa imetubeba nawezasema mpaka apapal tumefika so nadhania um, lengo letu lilikuwa tumalize namba moja nikiwa mbaya sana namba m 2 league then tupange mechi ngapi lazima tushinde ndi tukuwe mabingwa na kusoma ukweli miaka 2sa mbl ni mingi n sasa ni 2ta na tulikuwa tumesema hii zawadi tunataka kupatia mashabiki wetu sababu kuna wale wametushabikia muda mrefu wale wamekufa na sisi kuna wale vijana tangu wa wazaliwe wajonafc kibeba hii kikombe mtu uko miaka ishirini mtu uko miaka zijui ngapi awajaona fs kibeba ikikombe ama suku lesilibeba walikuwa wachanga zaidi so tulikuwa tumejipanga vizuri lakini bahati mbaya uh, hii janga la korona limeturudisha nyuma zaidi hivi labda tuzungumzia korona punde tu alipotangaza rais kwamba anafunga michezo Uh, mashabiki mengine na wasiwasi na hofu mashabikiyaps eh, kocha amesema ka endakuwana familia lakini wengi wanahisi kwamba kama ilivyokuwa upande wa gorumaya kocha kwenda akashindwa kurudi wanaofia kwama patrik osem enda asirudi hapana <coughs> patrik hosem atarudi na tumekuwa na working relationship nzuri sana naye na akija tukimwajiri lengo kuu lilikuwa atusaidie kuweka muundo msingi katika timu niposa ile hata tukishinda lig mwaka huu isiyo tu tumebahatisha mwaka ujao pia tushinde tukienda katika bara la afrika kuwakilisha nchi tukue, tunajua ni nini tunafanya kwa sababu uh, ni muhimu sana mkiwa mnajiandaa mjue ni nini mnafaa kufanya ndio tuna uzoefu katika mpira katika ligi wengine tumecheza wengine uh, wamekuwa kwa management mbalimbali uh, mbali, uh, katika uongozi wa fc lakini tulitaka Uh, l atatusaidia atuambie hapa amfanyi vizuri nafaa vizuri na ametuambia kweli kuna aafaya mazzmhata mfanye mazoezi hapa miaka amwezishinda mazoezi lazima mfanye papazuri ndio mazoezi ishike mkienda katika mechi mchezipili ametuambia yakieeeahtaku ya us Uh, tuambie washikadao wote uh, mafans wetu mamemb tunataka kuona vile tunaweza tatua hii shida because mchezaji kama basic needs zake hazijakuwa met kama kulipa nyumba chakula watoto kwenda shule nini na nini itakuwa ngumu sana apeane mia kwa mia katika uh, kati kwa kucheza mpira so yeye anatuambia zile vitu labda uh, wengi wetu kusikia uh, ingekue tu i tunafanya vitu uh, wacha tufanye tumaliz sababu sisi tunamwambia tunatakakushindani nini atufanyi saa hii ili naezatuatusishinde na ametuambia kila kitu na pia ametuambia ni muhimu ukijipanga saa hii pia ujipange kesho na hizo ni vitu uh, tungekuwe naoch mwingine labda hatungejifunze hizo so tukienda mbele tunaenda mbele tukijua ya kwamba tunafaa turekebishe hii tunafaaturekebishenrekebisheile so utaona hizi uh, siku za usoni tutajaribu kuhusisha watu wengi kabisa ndo tuone vile tunaweza inua klab yetu espechal kifedha tuweze kulipa wachezaji wetu ntm na tuhakikisha kwamba wako kabisa kifedha swala so jingine hapa labda kabla tuwagane wakenya wangependa kujua as uh, inasemekana msimiule kwenda kusajili wachezaji fifa imetoa rungu bakora imeangushwa hili mashabiki ambayo anakusikiza jamani <coughs> presida unawambia nini anawambia uh, wa, watulie tunajaribu kurekebisha hiyo fimba marungu ya fifa na ni kitu tumejifunza because huyu uh, ni um, mchezaji aliyekuja hakuchezea timu sana lakini sasa fifa inatuadhibu kwa sababu yake na tunataka tukienda mbele siku za usoni makosa kama ao yalitendeka kama a ya labda kusajili wachezaji kutoka nje wale wamjui vizuri kabisa anakuja achezi alafu mwishoe mna na shida kama hii isikuwepo tena na tutajaribu kadri ya uwezo wetu kuhakikisha kwamba tunatatua hili tatizo sababu ni kumalizana na hao wachezaji tukishamalizana nao ya fifa itatufungulia ndiposa tukishinda lge msimu huu tuweze kujipanga uh, kabisa msimu ujao au mchezaji mmoja walikuwa wengi uh, mchezaji mmoja fifa imetoa uamuzi na pia tunasikia kuna wengine pia wamefuata wa huo mkondo so, tunajaribu kuona vile tunaweza malizana nao unajua kwamba ile fedha tunao haitoshi hata kulipa hao tuko nao sa tukianza kulipa wale hatuko nao itakuwa ngumu sana kwa wale wanacheza so ndipoza tunajaribu kuona tunaweza fanya nini katika hii mambo yetu ya kifedha ili tuweze kujimudu vizuri tulipe wachezaji wetu na pia tumalize hizi shida shida mbili tatu tunazo nao wachezaji walikwako gumzo na mwana mwanasoti uh, tukiagana papashikando amezungumzia tumekuona sana mara nyingi ukimtembelea msaliamdavad ambaye ni nipatntm no mambo ya uwanja bana imefikia wapi uwanja fc itakuwa na uwanja hivi karibuni ama baada ya miaka mingi uh, mambo ya uwanja ni muhimu kwanza kocha uh, usem ametuambia bila kiwanja chetu tunaota sana tunafaa na kiwanja itukuwe na ki, ki, ki, kiwanja chetu ali tutatengeza tujue hapa ndio nyumbani hapa ndio tutafanyia mazoezi hii ndio kiwango ya hii kiwanja tunataka na msalia by msali badh yeye patron yeye alikuwa wa zamani anatusaidia na imebaki pali kidogo alituahidi atatumalizia na tunazidi kuzungumza nayeye tuone vile atatumalizia na itakuwa muhimu sana tukipata hiyo kiwanja tujenge pali kwa kufanyia mazoezi kwanza standard ile inatakikana ametuambia hizi viwanja tunafanyia mazoezi hizo viwanja tunadanganyana tafaa tujenge kiwanja ile na mzuri ndio wachezaji pia wajimudu vizuri na waweze kucheza mpira ya hali ya juu so nha uh, tukipewa muda uh, tutapata hichi kiwanja iki hii mwaka na by next year ofisini tukimaliza uh, uh, mwaka wetu wa mwisho kwa tamu yetu ya kwanza tunawezaanza kitu labda kutengeneza uh, ofisi yapo tuhakikisha kwamba iko nyu, na nyumbani kwake sahii hatuna tuna mangamanga manga, leo tuna train apa kisha tunahukokupata pi pakupazuri ni kama kwa siku iyo pesa tunaeza na tukafanyia kitu, kitu inginea ofisi tunalipa karibu e 1a6 kwa mwezi so tukiweza pata paali petu paali tunaweza weka ofisi na tuweke kiwanja mazoezi nadhania tutakuwa nasabot hamillion pemonth na hiyo amillion emonth au wachezaji alit watatu wanne yeah. so unaona hizo ndio shida tunakumbana nazosabittaujal eh, umesema kusema ukweli fc f imekuwa na shida mingi sasa hatuna patron uh, lakini tuko na marafiki wa fc wafa kama msalia kama uh, senet- uh, lusaka na wengi sana uh, mweshimu wa timuanyonyi tuko na uh, makampuni kadhakadha kama galana wamekuja kutusaidia saidia lakini kwa sasa Uh, ametusaidia na wengiwmwisho mm-hmm. yes. a uh, ujumbao kwa wakenya serikali nakusikiza warafiki rafi, uh, sana wa rais huru kenyatta e, kuhusiana na kufungwa kwa michezo raiskilio chako kwa wakenya na ais naambia nini sasasisi uh, twaliakamaafa uh, ingekuwe bora mpira ifunguliwe tufuate hizokwa vile kwa vijana mpira ndo ajira vile unaona saa hii kuna watu bado wanaenda kazini labda tungefuata hiyo tumekuwa tunacheza uh, katika uga ile hakuna mashabiki tungeendelee hivyo ndiposa sponsors waendelee kupeana ile pesa walikuwa wanapeana saa hii imekuwa ngumu sana sababu vijana wasipocheza inakuwa ngumu sana kuvutia hawa sponsors na wa sponsors awan so Uh, na shukuru kwa rais kuku, uh, kuangalia vile anaweza safeguard inchi lakini pia naomba uh, imekuwa ngumu sana kwa vijana wetu na tunaomba ya kwamba kama inaweza funguliwa na tufuate kanuni uh, za covid 19 vizuri kabisa tuhakikishe ya kwamba sisi sio source ya, ya kusambaza hiyo ugonjwa hiyo ni kitu tulikuwa tunajaribu kufanya na vile hakuna mashabiki kiwanjani na dhania risk ya mpira kuendelea ni kidogo sana ukikompea na vile kuna watu bado wanaenda kazini watu wanaenda masoko watu wanaenda so ni, ni maombi tu kwa rais aangalie mambo ya mpira na mambo ya mpira ikirudi pia itasaidia nchi ichangamke na unajua kama umechangamka immunity yako inakuwa na nguvu alafu pia unapigana na hii ugonjwaa hmm. asante tuko pamoja na mwanamchezo kufikia hapa nasema shukran zaidi kwa ule wote ambao umeweza kutegea makala haya mengi zaidi utaendelea kutegea makala ya pocast ndani ya gumzo na mchezaji mimi naitwa walte nimekuwa nikishirikiana na mwenzangu stehen mukangai gumzo na mwana podcast sick of being upsold at gyms my guy you're currently a base member for $90 more i can upgrade you to our shred membership for $130 more you'll be a swoll member and for just $300 more you'll reach sweat platinum at planet fitness you'll get energy without the upsell never pushy always free fitness training and equipment for every workout it's fitness that fits your budget join planet fitness for just $1 down and $10 a month cancel anytime deal ends friday may 10th see home club for details