Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. kisa changu nam karibu katika kisa changu podcast leo tunasema na jamaa mmoja ambaye amepitia tu mengi sana amehukumiwa kunyongwa mara tis mashtaka yakiwa wizi wa kimabavu tueleze unaitwa nani na wewe ni mkazi weneo gani mimi ni, ni mkaaji wa hapa kitale nimesomea hapa namna hivi nalipaatika kwa maisha nikawa nimepata kazi katika kikosi cha polisi kama askari wa jeshi ghu mefanya katika u kwa miaka kama kumi na tatu hivi ukaajiriwa mwaka gani huo niliajiriwa mwaka wa 987 hapa hapa tanzoy moja kwa moja nikaenda rwaraka nikawa nimekaa huko wakatile likuwa nakaa miezi sita nikamaliza training yangu vizuri nilipotoka hapo hivi nikapostiwa moyale nikiwa askari kamili sasa nikarutishwa tenatot rwaraka nikawa sasa nimekuja kufanya kazi katika steus yetu ya nakuru nikiwa kama security kamaeuityfi sasa wee ukiajiriwa ulikuwa na malengo gani ya kusaidia taifa na kikosi chako twkatt ambe anat akta u fanya hapo kasi tenaru kazi miaka kama miaka mbili namana hivi ukiwa na cheo gani hapo nikiwa na cheo ya koplo yaani usi mbili wakati yeah. hule ukiwa na usi mbili kwa kitika kiosi cha mm. ni mtu kali sana uh, eh, sanawanajina so nika... jingine labda kikosi labda kama si uzimbili tena wanaita namna gani ni tepe mbili yes so mimi nilikuwa mmoja wa kuchakuliwa kwenda pale atongozi kama askari nikiwa kama nchach hikiikiwa ni kituo cha kwanza Kitua, katika ya ile yabusiawakatiu twa district sisi ndio askari wa kwanza kufungua okay. pale tongozi cheamp nikiwa kama in pale nikiwa na hiyo usimbili tukafanya pale kazi nikakua nikakua hapo hapo katika kituo cha chakutokana na bidii na bidi yangu ilikua kijana mdoko lakini matendo yangu ilikuwa ni kaiadoynu liakiamiaka kama ishimo mm-hmm. lakini a mii nitasimamia watu wakupwa sana lakini waliti amrisasa uko kwenye mpaka unajua mpakane kuna mambo mengi na hapo wanasema wanasma mikono inabadilisha pesa pesa inabadilisha mono uliwahi kushawishiwa fna magndo ndstshdgsaw ndo ndowaonoykaikananingali kwenye kai o enye pa nikiwaongiaanika sana so iika kiaataaongmel yan umei makndo apitsha o so, katika o mamboyakupitsha maknkashaishiwa ma nikaingia kataakutaa ua pa ka kaatptsha buka akasaaukt akishikwaa mstaiwambele sana kuteteasipeeke ndanikatthtu tukimwendea atakipa pesa mingi ataka anatupitisha magendo yetu na ni yes. walifu, ulipa, cha pesa, wakati gani wakatikkia kaa shiingi eukumimele sana mm. Ey, <po na> <antagonimuna ivi>. Wagar yet we gas. mali penye mtu atasikia siri yetudereaakanafahamu yes. pia pia ye? piaikua na watu kadhaa skari ambao ia walikuwa na shida mm-hmm. yakutaka pesa o so walikua anaelewa tunafanyaaa yetu kwa garisasa yes. eh? wa eh, wakati wanatupatia pesa naanah tunapitishahiyo magendo g tukptsh nupande wanahugulapi upande wa nyanzaaita ya kisumoroote. So road blocko kulingana vile ilikuwa pale hapo hivi kodi ndio ilikuwa ni kali sana. So tunaopitishana gari yetu, tunaofikisha huko mbele, alafu anachukua public ticketo anaendea. Sasa hii kazi ya kwanza ulifanya lini? Kukiuka sheria za inji. Mi, wakati niliona sasa hizi pesa sasa zimekuwa tamu sana nikaona hata inashinda mshahara. Kitu kwanza nilifanya ni niingie kwa hii sasa kazi kabisa mke wangu akakucha wa akakonjeka na sina pesa. Sasa so, huyu askara akaniambia kwamba hapana, kitu kilikuwa si tumie gari yetu tu, tuende tuvunje tu, duka. Tu, tu, tu, tu, na tuchuke vitu ndani na twende tuuse ili pipi yako ipesa yanaahospitali sikusumbwe mm. na hapo sadi nilingiaaskari e mwenzangu sasa ai dreva sasa so, tukatumia hiyo ai kwenda kuvunja hiyo duka na kupepa mali, na kuhusa, mkawango, hey, ajiwa, mali hiyo mali nakwenda kuusa ili niwoke mkewanguuksa liaiktmbayatanaitaka sana ktisaauna yeah. ioma so kifika tu maali na sukari kama hata akumi peke yake uko mbele kisa kapt singu aapatalukuiann tuko tu ule pasiiukomahema tukati mke wangu nyumba o nikaena nikambambia nyumba sasa kumbe nilikuwa nimepotea kwamba niko kasi sasa nikawa natumia kasi tu yaani kama ykamapae tu ya kunikinga lakini chini ya maji mwenyenach kenye nikawa tumepanga siku moja na wenzangu kwamba tukienda skumo naaskawenzan kwama tukiend kuhushaaetukuto ksuo ukkuikaniamaih wa kaendkptakiachanu Yes. namna tukapeleka mshara yetu ata waskari wakaenda wakalipwa hiyo maneno iikuhuliswa tena pata mm-hmm. tu nikapata mambo kutoka kwa mkubwa province inafanya kazi wacheo ni pipi o eh, akasema hiyo kambi yenyu kuna vile tuko tunaangalia mambo lakini tukipata ripoti kamili tutakuja kuambia mm-hmm. so nikumanisha wakatutishia tukaona kwamba watu wametukundua mm-hmm. so na hiyo mambo kuna wakati waliweza kuuliza moja kwa moja wewe kuna kitu ambacho kinafanyika na labda wakati unahusikaakatiliniuliza hey, akaniambia mm-hmm. ukiwa ukiwakma h kani mambo kama, kama na nawe ujui mm-hmm. ama mpango ni yako mpaka nikashtuka sana kwa ka <laughs> yani, ni kama ameniona ndani vile nilisimama shujia, Masha, akasama, lakini we, mbaya kikitu kunaangalia maneno kuno kia hapa ndiyo ni kaokopa kabisa mm-hmm. mambo ya kutaka kujikwa hiyo pesa mshahara fast arrest ni kani eh, fast arrest sasa mtu waanza kushikwa na kikosi cha police kutokati inter police kutengenezwa eh, eldorito kitale ni mimi waandie police kut police kutokati sasa imetengenezwa ndio ya kwanza na wajua wakati huo sasa police kulikuwa kama death sentence yes. ulihisi vipi eh, sasa wakati nilishikwa na mwanaidi nikafahimiana kulingana vile nachukua sheria na mimi najua mimi ni askari kwa sababu tulikuwa nafundishwa kusurrender mm-hmm. bidi niliona nimesingwa watu kama kumi na mbili na kila mutu ameniweka gaipoin ili serenda likwaza sava ya mchana nikaserenda na nalipo serenda macha kasema hata wimutu si mutu mbaya Hey, so na nikashikwailikua eneo maai hap panaitaatkoawakaipereka kwaboma la mkubwa mwingine ambayo sitamtaja china kwa sababu ya security, papo, sana na kitu moja ambayo walisahau kufanya hawakund tkio sh nipereka ukaniani yehova kwa leo nikaenda huko mpaka eloretihuko namanahivi nikakaahuukisafirisha labda minong'ono ya wale maafisa kumi na wawili wafe walikuwa nasema lipo weriza kwamilikwa katika kikosi keshiu kila mtu alishangaa y Uh-huh. So wa kn mpaka mimi nikaona nika ala nakumbe mii patunatakana kuwawa mpaka nikaambiaisi kitu kilioko weuwa mimi sasa e, jibu Uwe, na jibu la najibu chibu zi ndaniambia kwamba wewe pato naongea sawa nakaitasikariukanibereka seri sasa mii nikaonangoja tu kwamba labda lauabereka tu seri lakini usiku ndatolea niende niwawe pati hakika mungu alifanya majabu yake sia nikaandikiwa kesi nikapelekwa kesi ya hukumu e, yake ni moja tu ni kifo yes, ambapo si kufanya e, so wakatilikuuahonaletaushaidi wa uongo wakaifanyahiza uongo kwamba mtu akikucha kuichakua kwawanawambicauat fnastliaapistaafat ni kwanza yapiliyta5sb ya tna ya ya ya ukumu yake ni nazokunachiia miaka ine hapahapahapahapa hv na ukumu yake ilikuwa ni death diee wa tei wakati wakusikilizwa sasa hukumu utolewe mambo yalikuwa namna gani pasasa wakati nimeandika wakati umenyongwa tfunwak na kasema apana hata sio pekeake kuna faili zingine nashukuru na sana awa majaji wakasmahzi fairi zote siletwe wanataa kuona am ikaashr ifai t ka wakiaatnaezafanya manenokaan lakini wengine walikataa kataa majaji wawili wali kataa ambaye ni oji ndulu na mmoja alikuwa niwakikanaitwa ewanjarana alitukana malalamishi si na akamtishia nakawambiakama atk aai askia sauiana kitu ya a majau nakena tashanga waaheashanga apili yanu e, a hii sasa nitafanya namnaganiniwez kuepuka am swatnkaawtpnyn swatk atanaza a E, niko wakati huu niko na watoto ine labda uliwahi kutumia nguvu za giza labda kutafuta mganga vitishamba ili kushinda kezihi hapana sicawai kutumia mitishamba aa nu mauti fnaandiakuaiatat anaingia katika mambo ambayo ni ya sasa ikawa y a kushukuru sanacc ambaye alikuwaliankajana mm-hmm. akanihita na kanipa shilingi elfu ishirini ya kwenda kuanza nayo maisha akanitia moyo sanasasa ina ujm nanahi awaatu ambaabtawaagaatmaaoa ayayottgeeenakusad chochoteaiuaweaua mahai tanal yao adsaambosa wakati uu aiaaaanah kiwa na viasara kama ukiw na pikipiki kama tano ngapi hivi siweni mfanyi viashara so hizo vitu zinanisaidia na pia niko na manyumba zile ambazo nimejenga kama Reynolds, pia zinanisaidia na pia mi ni mkulima haya basi yamekuwa ni makala kisa changu ambapo tumemshirikisha huyu bwana ambaye amekuwa na afisa wa gsu na kuhukumiwa kunyongwa mara tis mi matindema ni kiwgatzlatanzoi kisa changus Do you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes, only from Intuit TurboTax. Must file by three thirty one. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time.