benki inayotofaa sisiwacheza na wafanyi kazi tuko pamoja memeletu la qui walilipadesola nasa ambayo ilikuwa labul radio hii linisaidia zaidi kwa sababu niliweza kusoma kupitia heradioprogram na niliweza kufanya masomo yangu ya ziada usiku kwa kupitia dasora lam msikilizaji ni kathrin wanjiro nyokabi huyo mwanafunzi katika shule ya upili ya wasichana ya kathiani mwenye furaha tele baada ya kunufaika na ufadhili wa masomo kutoka benki ya equity kupitia mradi wa wings to fly mbali na ufadhili wa kimasomo nyokabi anasema benki ya equity imekuwa ikimpiga jeki kifedha niliweza kunitumia pesa ambazo nilizitumia kwa mahitaji yangu binafsi na nikaweza kumsaidia nyanya kununua chakula kauli sawa na hiyo inatolewa na nusra hassan mwanafunzi katika chuo cha kiufundi cha vera beauty ambaye equity inamfadhili kupitia mpango wa scholarships time ya corona walikuwa month kaona hiyo elfu tatu kwanza niko na cinda mimba wetu huwa ako na shida ajue kuongea vizuriso elfu moja ilikuwa anasaidia kumlipa huyo mwalimu kila mwezi ndio mtoto wetu ajue kuongeanap talenti ya kuchora so katika elfu mbili nalikuwa na mamangu mia tano nilikuwa nanunua nayo kimna na piko za kufanya decoration nikiaseremoni moja kama hii Batu, sana, shashu, nene, tano, yu, tena Kenya, wakati wa huo felix kibet liong mwanafunzi wa chuo kikuu cha chuka anasema benki ya equity ilimsaidia kukodi shamba ili kujiendeleza katika sekta ya kilimo kuweka kitu kwa akaunti ambayo ingesaidia kupata mahitaji ya kawaida ulipopata fedha hizo wakati huo wa corona kutoka equity. pengine ulizifanyia nini iliweza kuingiza katika sekta ya kilimo iliweza kupanda kituo ambayo inait kan watatu hao wanaipongeza benki ya equity ambayo inaendelea kuwasaidia wanafunzi zaidi kutoka familia ya maskini kujiendeleza kimasomoakuh iwalipokuja maishani mwangu wakaninunuria kila kitu nilichohitaji kujiunga na shule wakanilipia karo wakalipa nauri na nawaahidi kuwa nitafanya bidii za mchwa ii nifunzo kimasomo kama hii benki aenisaidia akuwa sana wasindi kusaidia vijana wengine kama mimi waweze kuona mwangaza kwa maisha yao ikumbukwe wakati huu taifa linapokumbwa na janga la korona equity kwa ushirikiano na mastercard foundation mwaosaidia wanafunzi 26 3 kupitia mpango wa Wings to fly na elimu scholarships kupata elimu mitandaoni na ndipo kwa mara nyingine msikilizaji wanafunzi wanaotarajiwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka huu na walipata alama 35na zaidi katika mtihani wa darasa la 8 kcp benki yaequity ina kushauri kutembelea matawi yake kote nchini ili kujaza fomu ya ufadhili wa elimu kupitia mpango wa Wings to fly