Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. Kisah Canggu Podcast Kisah Canggu Podcast namkaribu katika kisa changu podcast na leo hii tunazungumza na, na iv kinagu msichana mwenye umri wa miaka 2shina miwili anadai kwamba figo yake iliibwa wakati alipofanyiwa upasuaji katika hospitali kuu ya mbagadhi kwa majina ni i kinagu kuna umri wa miaka ishi mbli mwaka 29 ambapo nilikuwa naugua ugonjwa wa tumbo ikakuwa imezidi nikabidi niende matibabu mbagadi, hospitali kwenda huko nikaambia nikona usaa kwa tumbu ina, inafaa kutolewa na wakusema yoyote ingine inge, ingefaa kutolewa ukaniambia akanimit nikaenda kwa ward, nika, nika operation nikafanyiapro ikakuwase wakatoa wakasema niko sawa ukakuwa nendango huko peke yake ni nini ilisababisha usaha tumboni ni lemboni kana vidonda ambayo hizo vidonda zilitwa usa kwa tumbo ambayo hizo, hizo usa ilikuwa inashika sa hapo sasa tumbwa ilikuwa ina nyuma kila wakati tu nikaenda mbagadhi ku, kuangaliwa shidani gani ilikuwa mmenyuma iba like ndo sasa hiyo mwezi wanne hiyo mwezi yenye ilifuata ndo nikaenda mbagadhi mm-hmm. ndio Shir, mwaka isiishirini na, na 22 karudi huko pia nilikuwa nimeenda clinic ndo nikienda huko clinic lni nikaambua ray niangaliwe shida ni nini kwenda huko ndo nikapatikana niko na figo moja ukaambiwa vipi baada hapo walisema tu wamepata wametoa uchafu peke yake kuna kitu ingine wametoa alafu ukashonwa ukaja nyumbanindio nikashonwa nikaja nyumbani wakasema nirudingi huko tu peke yake yeah. kisha baada ya hapo maisha yamekuaji hata kabla nijue nilikuwa miguu zilikuwa zinafuraha tumbwe naniuma siwezi fanya kazi ngumu niko tu nakaando nikabidi nika nende uko klinik ndo nikaambiwa niko na kidini moja kwa kweli hiyo kitu imeniumiza kibinafsi kuna vitu enyew siwezi fanya kuna vitu siwezi kula kuna vitu, vitu mingi siwezifanya mm-hmm. mama alikuwa anajua pia akuwa anajua mi nilimweleza mm-hmm. yeah ile lnilifanyiwa y akaniuliza na unajua una uko na kiungo moja kwa mwili hapana hapana niko na zote mwl kaaana kiungo moja nikamwambia ka niko na figo moja na tolewa atolewa ka mgonjwa maybe juu knab ni mdogo mzazi wako mzawako so nikakuja nyumbani nikauliza mzazi mzazi pia kwa na hiyo ya mazi figo moja Okay. baada ya kuambiwa kule katika hospitali ya mbagadhi kwamba una figo mmoja pengine ulitembelea hospitali nyingine ili huthibitisha madai ya hospitali ya ni kweli ni, ni, ni mamalusi bado test mbagadhimaisha yamekuwa vipi baada ya hapo si kama vile nilikuwa siwezi fanya kazi ngumu mi tu hakuna kazi nafanya miguu miguusa zingine zinauma tumbwa naniuma bado uu bado niliambua niende klni kati kuna masi imebaki kwa tumba nafaa iangaliwe siwezi fanya kazi hata za nyumba siwezi mi tu nimekaa irudishie maisha kama hapo kitambo si, na daktari nafilmdaktari wamenifanya vibaya sana hata naona maisha yangu kwa hii dunia ni fupi sana kwa kulisazi, kama hii figo ingine italeta ita, ita shida sasa sijui utaenda je ama itakuaje kisa changust ok wacha nizungumze na mam kiasi pia mam vile ulisikia aivia nafigo moja uliisi vipi mimi nilistuka tu sana nikashindwa la kufanya na nilishindwa vile naweza kumwelezea kwa sababu hilo jambo si kuelezewa hata hospitalini nikaona ya kwamba hata aliponiambia aliona ni kama ni ukora niko nayo lakini nikamwambia wakati uliko hospitali shida yetu tunajua ulikuwa na shida uchafu kwa tumbo na wakati alipigwa esre ya kwanza ilionyesha figo zake zote ziko sawa na ikabidi sasa kwa sababu figo zake zote ziko sawa tukamba tufanye uchanguzi aenda apigwe citskani ya tumbo wakati nilimpeleka hospitali akapigwa city ndio nikarudisha hiyo majibu daktari akasema saaoaskelaaidogolani daktari aliniambia tumapigaaambia msichana utarudi naye nyumbani wacha aende kwa, kwa wod sasa msichana wangu nilipompeleka kwa wod ilikuwa juni nikampeleka kwa wod wakati nilimpeleka kwa od daktari akaneambea we mama umefanya vizuri weka sahihi mtoto wako jioni yaleo ataendakasmaa kaaakarudmsake urudi kapata hmtoto ao alipeleka saa kumi nambili a ini mcanayote aa kirui asaasabaa saambilidaktari moja kaamaenda nyumbani kes saa kumi nambili na utapata evine ameletwa nikaondoka nikaenda kila nikafurahia ameletwaaamefanya pasuamaauaaay mda wote aimtoto tu, akatibiwa tukaona pesa, pesa tulipa shilingi elfu ishirininanane nikachukua mtoto wangu tukamlipia tukarudi nyumbani rudi nyumbani ilipofika mwaka wa ishirini 20 na 2020 ndio wakati korona ilianza na alikuwa ameambiwa kila, kila siku ya jumatano juma au anaenda ikafika wakati nikamwambia hivini usiende huko kwa sababu sasa hiu ugonjwa korona imekuwa zaidi na bado mwili yako iko na uregefu usiende huko subiri kwanza alafu utaenda n akaendelea kukaa mwili akukuwa na shida ikafika wakati mwingine akiosha vyombo analala akifuata nguo mbili analala skumoja nikamuuliza nika mm-hmm. shida ko ezkmimojaka hsptana mane shida ninni nkampaesa nkamambia wakitaka nikampatia50 E, ukweli ialifanya vile natakikana akaendakaambia dakarinasiski vizuri aini mamaangu amesema nkirudi mnifanye cunguzi pige caasabau nmekaa mda mrefu sanaama siafanywa ar kweli auampeleapga aliompiga aliposhuka matokeo akamwambia msichana abari yako mzuri kuna siku ishaifanyia upasuaji akamwambia ndio lakini mbona tunaona ukona figo moja hakuna ya right alistuka nakamwambia mbona unastuka akamwambia mi nimestuka kwa sababu ile ugonjwa ambaye nilikuja nikalazwa haikukua ya figo mm-hmm. na figo zangu nikikuja zilikuwa zote ziko sawa ugonja ambaye inileta hapa ilikuwa uchafu kwa tumbo mm-hmm. na sasa hivi lika afu z mma kuna kitu ilitolewa kwa mwili yangu kama figo nikaambia akuna kitu kama figo si figo zako hata nikamtolea makaratasi zote z zilia aanaamboago tokeakisa changu ulichukua hatua gani baada ya kuarifiwa kwamba mwanao ana figo moja basi nikamwambia fanya hivi utaenda hospitali ingine uenda mashini yao si mzuri basi nikampa pesa nikamwambia wewe sasa nenda mamalusi ukweli mtoto wangu sita tukalala hiyo siku kesho yake nikatafuta pesa kwa ahiyo siku ingine akaenda mamausifikamamausi pia akafanywa akafanya fanya akaambiwa msichana tunaona mahali kuna mwanya katika figo yako ya rit auna figo moja akasema at- a- a- a- mimi sijui mimi nikuwa tunataka nijue sasa shida yangu kwa tumbwa mimi nimezaliwa na figo zangu zote sasa vile mnaniambia sina figo moja nashangaa ndio mamalu wakamwambia ushaifanyia upasuaji akamwambia wakamwambia e". waka basi matokeo yetu ndio hii mtoto basi aliporudi nyumbani basi ndio nilichukua sasa s ingine tangu ao mdogo pengine amewai kuwa na shida yoyote ya kiafya hivi v ni shida ua na shida hi shida imempata tu hv vile mtu anaezashikwa no mm-hmm. na ugonjwapjuke aasa aiaaa nomeshindwa hspitali zenyew za, um, za mm-hmm. ku, hapo, shindua, kusaidia ndizio hizi mi pia nimeshangana nimeshikwa na butoa sana hata kwa sababu mtoto wangu hata nikimwangalia ni hmm? vitu hafanyi kama nguo sasa inabidi nimfulie si mtu sina hela mwenyewe chakula zinatakikana kwa sababu hrumaanai pande wangu mmini mregefu sina pesa kazi yangu ni tu ya hapa ya juwakali, watu na pale auakali hata ningeomba usaidizi kwa sababu mtoto wangu akianza kugonjeka saa hizi hata nitashindwa nitaamka wapi na nitaenda wapi mimi ningependa serikali iangaliei maneno na haki itendeke kwa u mtoto najua madaktari wanatusaidia wao ndio tunawakimbilia tunapokuwa wagonjwa pengine mtazamo wako kwa madaktari umebadilika kama ni ukweli tunaweza tunawezapeleka watoto wetu hospitalini na tunajua kweli madaktari wanatusaidia mm-hmm. kaa kumbe ni wanakuja kutuadhirisha mtoto kama una mdogo na maisha yake bado ni ndogo mm-hmm. sasa na mimi ntafanyaje na bado maisha yake ni ndogo kwa upande wangu na mimi ni mama mjane ambaye niliachwa na yani ndio nimemlea na sina chochote hata hii mambo ya kutolewa figo figo ni kitu hatari moja ikitaka kusafishwa mi sina hiyo pesa hata vila, hivi aaka sasa, kwa sasa anenda, vile l anza matibabu maawama gaanot saraaama mia, mia mbili sada aaul ptsndukiendatotoanu ataendelea aje mi biashara yangu nimefunga kwa sababu yake ningeomba tu mtu wote ata kama kuna usaidizi asaidie tu mtoto wangu wahivii kwa sababu mimi mwenyewe mi ni mjane sina niwatafutie ni, ni yakula tena bado niribu niwatafutie matibabu sikujua ya kwamba nitakuja tena nipeleke mtoto hospitali tena irudi tokea haya mm. mimi yangu niekuzunisha sana sasa hata sijui nifanye nini hata sina lakuzungumza na sina lakuongea miitu nimacho meambiataaau aonaia changu podcast asante sana mama aiv kwa muda wako na pengine kidogo nizungumze na huyu mama mwingine ambaye yuko hapa nimemwona ni amekuwa hapa kwa muda sijui ni nani wewe ni nani kwa familia ya kina i kwa majina naitolea mhona kiau ni mtoto wa na kwa kweli mi nilikuwa hata tukienda alikuwa hospitali namwangalia sana mpaka wakati akakuwa tukakuja nyumbani akakuwa anaendelea tu vizuri hataingawaji mwili yake ilikuwa imedhoofika sana alipokuwa hospitalini na hata vile alitoka tukajaribu vile tuwezavyo tukakuwa tunamlisha matunda kwa wingi maji tunampea kama vile mgonjwa akiwa ametoka hospitalini baadaye hapo akaanza kukua na akarudisha mwili yake kama ilivyokuwa hapo awali sasa ndio hiyo mwaka 202 akaanza kukua naompliation nikaelezwa mimi kamaakeatulikua tunafikiri shida alalika eingia saaelma d tutafte tusane pitia ka maafi tu nilielezwa hiyo maneno ni, nilipigwa na butoa kwanza yani, nikasikia hiyo jambo imenihuzunisha sana na vile linihuzunisha sasa nikaambia nika tu mungu sasa we ndiotenda tu vile unaweza kutusaidia sasa Ivan vile alipoenda hospitali mara ya pili kapatikana kua figo moja tukakuwa tunajiuliza sasa hii ni maisha gani baada ya kupata habari hizi mlichukua hatua zozote za kisheria pengine ha, baada ya hapo mimi ashirika akaia aaaaa akatusikiza aka na kwa kweli akapiga simu tukiwa hapo akapiga town hiyo ya, of kwa, kwa ya simon, aka aka simon, hapo, simon Sawa. Tukuje, na friday tukaenda tukamuelezea wakashtuka sana jambo kila mtu mtu ansema, That's a yani, akatuitia hapo watu kadhaa tukakua kwa tukaelezana sasa ndio. Nae, Ivin, wakati, sana juu tukienda kule town tumshike mkono mkono miguu zilikuwa zimevura angeweza kutembea tumemshika kuna walikuwa mbona tukaelezanwanaliwkat mkono monoia awmsiaono aa analiaatuanalia vizuri kisha baada ya hapotukatoka o tukakua tukakua tunafatilia sasa, sasa tunashindwa tutaanzia wapi majirani wanatuuliza marafiki kuauatusinataama katu samuwaelau waka wakatueleza pia, pia baadaye atarehe saba mwezi wa tisa mwezi wa wanne ikaweka kwa magazeti sasa hapo ndiyo, watu wakakuja wakatuuliza ni ni yule na mjua, na vile anakaa kwa healthy, ya na wakasema maazti saao natu waaauamanvil anakaakuamamvil saa hizi kumbe ume na shida tu na mtu unaona sasa sasa watu wakaanza kutuambia na vile imefikia hapo mna mnaonaje tuza kusema sisi tukipata mtu mahali anaweza kutuelekeza tu, tu, tupate haki itakuwa jambo ya maana hofu yako kubwa ni gani kwa i huyu angali bado msichana maisha yake bado ajaienjoi kama msichana ametoka tu shule ni miaka ine zimeisha Anait, wakati mwingine tunaona shida itakuja kumlemea vile unasikianga mtu akiwa na figo moja ingine inastahili mm-hmm. kuoshwa hiyo hio kufanyia mm-hmm. na hiyo ni pesa mingi ambapo sasa mimi kama mngi yake nikimain vile sina kazi niko tu atuaaombele maishaeamamaawasa si kama familia ama mimi kama mtoto wa dada yangu nina huzuni sana hata nikiongea na wewe ni kwa kama machozi inawezanitiririka maa mingi hata jana alikuwa hospitalini uko mamalusifdaataat sad maali kumwishinda angalao It's well. e, ipatikane asa, asaidiwe Jum, ukienda hospitali hakuna vile utatibiwa bila, bila fedha unaanza consultation ni pesa U, kila mara lazima aingie lab ili aweze nini yake hali yake hali na lab bado ni pesa mali anaenda anatumia nauli sasa hiyo shida uangalilia aalyaebadomalianaendaaatumiaadoeuomimi kama mtoto wa dada yangu niko na uzui mingi sana asanteni sana kwa muda wenu na nawatakia kila la kisa changu podast kisa changu podcast Los mejores viajes nacen en la carretera, pero este comenzará en tu mente. Escuchas ese rugido, sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500 hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA US LLC.