Vijana Namapenzi. Podcast. leo hii katika vijana na mapenzi tunajadili swala la akinadada kupendelea kua katika mahusiano ya kimapenzi na wanaume kutoka na na kuna wale ambao wanapendelea wanaume azunut uz baia aaulmainayoo una wanaume wawili mmoatoa umu nchini utachagua yupi kwa majina naitwa leonida nitachagua mnigeria m- eh, kwa nini labda nifafanilie kwa nini mnigeria anakuwa na wakati na wewe eh. atanipeleka out anipeleke ninunue manguo anipeleke dina kwanza andoit dines anipeleke swimming oalesasa nasemani wanaume wakenya wajui kupenda ama wajui kuonyesha mapenzi ama nini? umewekwa katika mahusiano na mtu wa kenya na pia huyo wa nigeria nimekuwa na mapenzi na mtu wa mkenya mm, kidogo kulikuwa na utatanishi kidogo nikapata nigeria dada yangu ustaki kajua mapenzi dada mapenzi yalinoga um. na sasa mpaka sasa bado uko na yule jamaa kutoka nigeria ama mliachana tuko naye tuko naye kabisa mipango na mikakati zinaendelea tunataka kufunga ndoa tunafuata miguu za ruto kwa sababu wakenya wezana na sisi kuna wale ambao pia wanapendelea wanaume wazungu uhum. unaona vipi kuhusiana na hilo pia wazungu wako wazuri juu ninaye rafiki yangu ambaye ana date mzungu na ukijaribu kuangalia mzungu anachukua maisha tuseme anashugulikia pamoja na familia huyo msichanasasa mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. yeah. unaona nikama ile kukua katika mahusiano na mzungu imempatiaaiamaishamesa ukuamba sam anaendaekeeaotaftahul somahuobadsamaaoaengl imembadilisha ime maisha ya jamii akinao msichana <coughs> katika mtaa wa california nimepata fursa ya kuzungumza na gree na we naisi kwamba ni kwa nini dada wanapendelea kuwa katika mahusiano ya kimapenzi na wanaume kutoka nieria na hata wazungu kwanza ningependa kusema asanti kwa fursa hii mimi kama mwanadada nawezapenda kuwa ina na mzungu ama ir kwa nini pesa wetu skuhizi ni wakora hata ujui kama mtu anasema ukweli ama asemi ukweli But ukipata wale wazungu ama wa wan nam mm-hmm. so, mm-hmm. mm-hmm. na mm-hmm. yeah. lakini kitambo uh, akina mama zetu waliolewa na wakenya hata wachache ndo walipata fursaa kuolewa na watu kutoka n wazungu nini ambayo imebadilika kwanza unajua kitambo watu walikuwa wanachaguliwa wazee sana sana alafu ilikuwa mafamilia yao tayari isha spot mtu ilikua uh-huh. unaogopa kuwazazi wao so bwana hata aezicea n juu anataka kukiile iko like saahii sasa henye tukonayo enyeweo unajitaftia tu kitu yako yakohata hakuna mtu anajua uh-huh unajipataga tu uko una gambl sasa hata no one even knows about the relationship ni wewe tu unaingia relationship na trust natsissue zako uwezi hata kip relationship lredi unaingia tu na ile mentality ya yeah? of course it is not going to work so we umeenda tu apona m zako tofautiuatia mm-hmm. mm. wa mahusiano wasabau anajatuaena ataa na nataa uzae watoto ni mamo tofautiaio mm-hmm. maneno ya watoto na mapenzi idogo esonaa waotoae ana shaona ule jamaa konadonimepata fursa ya kuzungumza naugependa tu ieleze wewe binafsi iwapo ungepata fursa ya kuchagua mpenzi mm. wa kutoka kenya kutokanieria ama mzungu ungependayuanaume ni walewalewae waena wazungu wanigeria ni wanaume tu wale, wale. Hmm. hakuna tofauti hakuna wako Ivo, Ivo tu hivyo hmm. hivyo hivyo tu umewekuwa na katika mahusiano ya kimapenzi na kati hao ambao nimetaja hmm. wote watatu hebu <laughs> nieleze tu ni mahusiano yalikuwa vipi changamoto yalikuwa vipi <laughs> mahusiano iko tu sawa changamoto sasa <laughs> tuanze na kenya kenya ni waongo kenya wanaona wasichana nim waongo wa mapenzi waongo wa pesa hawana ukweli kabisa wakionya ni last wa na wanieria wanaweza kupenda yes lakini shida ni uongo ni mingi wanijeria wanatupenda yes lakini ikifika maneno ya pesa na nini nini uongo ni mingi tunaendaenda hivi mm. wazungu pesa wanaweza kupatia mapenzi a m akikua katanaia kwamba ninini mefanya wanaume wa keya wakakua na hizi tabia kwa sababu kitambo wakna hizi tabiaaa watu wanabadilika na vile dunia pia inabadilika naona zamani Ume, wana, wana wasichana hapa kwa age ya kupendana nikapata kenya atawanaume aliua aenda waanaaaundaieoa ae enaa sasa wakati ambapo unahisi umekuwa disappointed a wote mm. unaona utasettle for mwanaume utamwanaumemimi nataka ningoje sijuisasa kama takua mkenya mzungu lakini mungu anajua hiyo maneno mimi penye imefika miminimefahnn labda wale ambao wamekua kwenye mahusiano ambayo unaona ni kama unaona ni nini tofauti ambao anafanya sijajua anaana kwasababu najua mapenzi ni kitu ingine ngumu hukune mnawezacekamenafanyanapigana naumianaaweiuiaonaenenan kwasabauweeno nikotusao ekeanuene nam msikilizaji ndiyo hisia ya baadhi ya kinadada hapa mjini eldoret kuhusu swala hili na sasa na mpisha mwenzangu matin akiwa katika kaunti ya tranzoya akizungumza na wanaume kuhusu swala hilihili asante sana mwenzangu faith kutere tumekusikia katika njia iliyo mufti sana ukiwashirikisha warembo wetu wa kenya kuhusiana na ya kupata jikwa katika taifa la nigeria na hapa nimepata fursa kukutana na kairo pamoja na mangomango mango nini kicho ambacho kinawavutia sana wale mabinti wetu wa kenya wanakwenda kuolewa katika taifa la nieria unajua hapa kenya tumekubali uh, majirani zetu na mandugu zetu wa kiafrika wakuje kwa wingi so wale watu ambao wamejaa hapa kenya wengi ni ndugu zetu kutoka naie <coughs> na unajua ukikuja mahali aa mandugu wengi ndio wamekuja si wadada so wakikuja kidogo kidogo awa ni watu shap wanachumbiawaata mataifa mengine kuna wasudi ndugu yangu tena wanamihela sana wasudi watu warefu miraba kutoka hapa eh, souhn sudan pia wakorjelee hey, mada yetu wanavutiwa sana sana mi nataka kusema kwamba ni pamoja na kwamba uh, vile tunaona filamu filamu zao jamaa naonekanajamaa ba sasa uh, uh, akiolewa uh, mwanadada wetu akiolewa na ule mnigeria inakuwa ni kwamba ameolewa ughaibuni ni kama ngamb e, kwamba msichana wetu aaanihakwamba wakena wanauma wakenya hawana pesa ama amjui kupiga sherehe katika ndoa wengi wajatamani kuoa wa sana asabau mahitaji ni mengi na maisha ya kenya ni magumu si maisha ya kenya si kama maisha ya nigeria ndoa nyingi sa hii wakati wa sasa watu wanapitia hali ngumu katika maisha hawa nigeria wanapewa wschana wa yetu mambo mazuri sana unajua uh, hii mambo ya hii huku kenya Uh, nol inawochiwa sana o so, wadada wetu wakiona nod waone maisha ile mazuri mazuri he, he. awa wanaija wanajua kupenda kutulikwa mb sisi wa kenya he. so inakuwa rahisi kuchumbiwa wanavutiwaahtuamoa k amateteawanawalenga pamoja na hiyo ni kwamba haa anaotaja kwanza wako pia kwenye mitandao na wakiwa kwenye mitandao si kwamba ni wazuri sana kuliko wasichana wetu kutoka hapa cherengani ama kutoka hapa endebesi hmm. ah, ah. ni kwa sababu kidogo wameonekana wako juu sasa hawa wajuu pia wanaonana huwezi wewe kuwa na gari huwezi eh? kuwa na baiskeli utarajit huwa utakuwa na watu wa magari waa lakini ah. kuwa fea hata wale wachini wanaowana ni ile mangazi a sananajuht ikwetuku niule hey. ihopmadubuko Madu, uh, ma, ni bubuko, pia hey. ni, ni yeah. ele seleb. so maele wanenda na maelehapa chini pia tunowana you know. nile amwangazi sana aninaugumu naye usini oaenyawanieria awajekuliwa fea si tumekuliwafea na madada zetu mpaka tumeogopa <laughs> wenzetu we sasa wacha tuwachia wanaijaaia e. watume ukifika mahali kuna hoteli ana unaanzajua mvua nayo mbaadaye uingishe mwadada kule ndani eh, mwende mkapatepate mapocopocho unaanza sto za mvua mvuayanini peleka mtoto kael namba na yeah, wale vijana pia wanajua kupiga luku hmm wanapiga wanaiawanagara wako na mihela wako, wako, wako sawa Eno. Kizu, Eno. Eno. vizuri sala ni watu romantic unajua watuna hii ano. maisha imetupiga kidogo hatah mambo ya yakupenda huko pia ni shida unasikia hata nyimbo zetu eh? twende twendegeto kama utaki ukaeshaurao ndapata mwingine nini yani kupenda hatu, wale wanaimba vizuri bwana kama zilisikia <laughs> siku moja k okay, nyimbo zao kidogo sielewi nimetunga uwimbo kwa ajili yako yakosikia nyimbo kama hizo lakini wetu ni twende kama kasabu hmm. ya mashidani <laughs> <laughs> watu ambao wanaongea bila kuogopa wanawake wanapenda sana mtu anaongea kwa ujasiriunajua wanaija eh? kwanza ni wengi yeah. na wako zaidi ya milioni 1 kitu cha pili fiao pia wakenya wetu wa kiogl wanaona hi watu ni kama wako Wata, sawa <laughs> kioneka kule ntakaa vizuri wanaona ndatiha wtwewe sahii uende tanzania unajua ukienda tanzania ndugu yang hela zetushilingi ma ni karibu ziu l yahuku uko kwao sasa ukienda kwenye lk wewe ni mtalii una pesa sasa wakiona kikenyaglia onaona... kamba umri ambao wanaawalwasichana wetu uekwenda kidoglunapata wengi wa wasichana wetu wamekuwa ni a- si a- a- we we wa yeah. kweli kuwa vijana wetu sa zingine hua wanawa dada wetu yeah. so wanaamua afadhali nililie kwa range rover kwa mzee kuliko, kuliko kulilia, kulilia kwa bodaboda aabas nakijana mdogoi kwel swala pia yapo lakini ukiangalia sana ni hela hela tu bwana ukiangalia umri mtoto wetu ameenda lakini hatuwezi kataa mambo ya juju wale wanieria wanawezafanya chochoteal t nimeona hao watu juju hey. ako hey. wanafanya hey. moto anapaa kule uu hey. unaona vitu zingine kweli majuju ziko pia hey. mnaanza kuhofia chochote chochote inisisi patu ukiangaliaeh yaunaona ni wengi tagaramianinewe mwenyewe unabiskeli mtu anakuna tofautiiakea wana magari yeah. maubwshawasiona yeah. yeah. Bo, wakesasa sisi tunajuana tabia zetu sasa akiona labda nieria ampata huyo anaona ukweli ameangukia lakini ukweli ni kwamba sisi wenyewe tunajuana tunajuana sisi ni wakenya mtu anaenda na klasiyake uweziendaukand mwenye wakenya wakitaka pengine kuvinjari na warembo yn utalinganishaje na yani. wale wanieria sasani tofauti ndugu yangu duguyanule mtu akija hapa naenda wee unaenda pale madhari atiniwekee chapati na supu nachoma sijui supu choma unakula ugali atinipe ugali zosa sasa hizo vitu bana mremboakopowale a ni wajanja yeah. wanajua kuishi yeah. wamezunguka ulimwengu yeah. yeah. eh. ni warafu wanajua yeah. ku warembosemawaa mm. filamu pia unachangia achangiawal wanautwaakini pia hapa kenya kuna hmm. ilamuunapata ah, yetu hapa nihiijejulikanasanalakini imeenda sanasisi wote tangu tukiwa wadoglazima wataendelea na dada yetu pia wanajitunaomba pia waje sana manake naweza angukiaataenda kufanya nini wakija hukuabda wakijaakaanga penginenatokpa tamaa ya sisi wanaume sio nyingi aatamaa yetu iko chini sio yeah. kama ya wadaada wadaada yeah. tamaao iko juu wakikaa yeah. hivi online, wanaangalia h yeah. wanajua yeah. hi watu wako na pesa yeah. wanaona wamechoka na maisha hapo wanatakaumalizieuame nini wakenya wenzetu sasa wanaumewal tuambie wanaume usitume fea yeah. unajua wacha kama wataolewa na wanaija anaia sii tutajipendekeza wamekuna fea yetu ya kutoshawarembowakeyao pia ukipata kamwanya dadangu kule nigeria wewe penya uende maanayake zisi utakaa na wewe tu kisisi warembo wakenya ia dawambia wajichunge na mandugu zetu wale fikiria, eh, ni wajanja na unaweza fikiria sio vyote vingaavyo ni dhahabu basi haya ndio yamekuwa ni makala yetu kuhusu vijana na mapenzi na umesikia wanauma hapa na wanawake pia wanatoa hisia zao kwamba wale oga sasa wamekwenda wamekuwa maishemeji sana lakini kuna vitu vingi tu vinawavutia matindema nikiwagatu zilatani vijana na mapenzi Podcast.