siku nyingine maridadi kabisa uko vipi leo basi katika kipindi hiki cha vijana na mapenzi nami namibtri maganga tunaangazia red flags e katikaai vilevile ni vitu gani unavyostahili kuzingatia unapochumbiana na mtu kama kawaida ninao wataalam studioni ambao watatupa majibu kuhusu maswala kadhaa lakini kwanza kabisa wacha nimpishe mwenzangu ros mukonyo ambaye amezungumza na vijana kupata kauli zao kuhusu mambo ambayo huwaangalia wanapo date, na namna ya kujua mtu anakupenda ama hakupendi hivyo unastahili kujipanga unapoangalia mwanamke ni nini kinakwambia kwamba huyu ni mwanamke unaweza penda kwanza inatengemea na vile mwanamke yuko ya kwanza huwezi penda mwanamke ajoyasula lakini utapenda kwanza kwa tabia zake roho yake tu ndio kila kitu ukiamua kupenda mwanamke juu ya zula utaumia hii si ila wakati ambao ni akitam ukipenda mwanamke juu ya zula my kwa hii kwainduni utaumia kwa kasau so utapata hiyo hiyosula inapendeka na wengine na the moment umefikisha kwa nyumba atakuwa ni kama kuku inatoka kwako inaenda kukula kwa, ako, kwa na, nini ambacho utaangalia useme huyu siwezi nanaya, huyu siwezi siwezi pendana naye ama nikaoa tabia yake pia kwa sababu wezi niambia mwanamke ni huyu anatoka kwa nyumba anaenda kilabu ama analewa na uniambie ni mpende siwezi kubali ni ulevi peke yake ndio inakufanya usema huyu si mwanamke mzuri ulevi na umalaya kama mwanamke anapenda wanaume na anapenda pombe hizo ni vitu mbili ambazo zinaendeshana ambazo zinaweza kunyima azikuwe mwanamke mzuri na wewe utasema utaangalia mwanamke hivi ujue kwamba unampenda ni nini utakuwa umeangalia ukajua huyu ni mwanamke unaweza penda sasa uwezi angalia sura ujue mtu utaweza penda mtu, mtu ula, ula, lazima ujue tabia lazima ujue mahali ametoka na ukimwangalia hivi ni nini kitakwambia kwamba huyu hapana wachana nayemavazi ma, mavazi kwanza hizi kujipodoa venye ametokelezea inaweza jachi eh, lakini sio wale wamevalia vibaya bayawezii hey, tu simu simu simu akiwa ameconcentrate sana kwa simu na mko na naeye so unamuuliza mi niko hapa hivi na naw unashinda umechat kwani nani unachat na nayeye andamhia sasa eh. hapo hvo ndiutajua kani utapatazingine nakuambia siwezi si, shika najua ni pesa anataka nakumbe ako tuna mipango za hebu yep. nieleze wewe ukiangalia msichana hivi ama ukiangalia mwanamke ni nini kitu ambacho kinakuvutia kwanza ama kitu kinakwambia kwamba huyu ni mtu unaweza penda kitu ya kwanza ukimwongelesha kama yeye ni mtulivu unakuwa more attractive, attractive. lakini kama yeye anapenda kuongeaongea sana huu mutu hata mkiwa na urafiki ataambia kila mtu kona urafiki utajuae kwamba ni mtulivu na ndio taa tu mara ya kwanza. kwanza ya pili na ya tatu sasa hapo ndio utajaji utakuwa jaji halafu kitu ingine maumbili unaona uh, msilimu si mkubwa sana kwa sababu the black the skin, the the black skin ei hio ndio hauangali maneno ya tabia tabia ndio iyonemakuambia akiwa mtulivu eh, unamwongelesha mara ya kwanza ya pili ya tatu sasa hiyo ya yaina ya tano ndiutasasa u- u- u- ki n utajua tabia zake na ni gani yenye itakwambia huyu wachana naye kabisa hufai kuguza Uh, maringo kitu ya kwanza mimi sipendi maringo ukiniringia mimi nimeachana na alex ah, hey. s- <laughs> umeasikia hayo kwamba ah, hey. kijana hapo anasema yeye hmm. hataki maringo hmm. unaona maringo ni jambo ambalo linaweza kuharibu uhusiano wacha niseme hivi kwanza kwa kiasi fulani sikubaliani na wazungumzaji ambao walisema ya kwamba anaangalia hiki na hiki na hiki ni vizuri tujue ya kwamba hakuna binadamu ambaye aliumbwa na mwenyezi mwenyezimgu ambaye ni mkamilifu kila binadamu ako na kasoro zake na tunapochumbiana ni vizuri kuangalia yale ambayo ni positive ambayo ni mambo mazuri ya mtu katika ile dhana ya kuangalia mabaya ya mtu hmm. ya kwamba nimeona huyu ni mlevi huyu yuko hivi huyu ana bila kuwa na ile element ya kuwa tuna hmm. hili ndilo tunalofaa kuliangazia zaidi kuangalia mazuri ya mtu hmm. je huyu mtu ni binadamu hmm. huyu mtu ni anacheka nasikia vizuri akicheka you know look at the the positive side of the person uh-huh. dn ni pia niko naye nikonaye amezungumzia swala la mavazi wakati unapot mtu anasema kwamayatakusaidia kujua huyu si mzuri labda aaya mtu ma aezasema ndio naana tena <laughs> <laughs> maanake itabidi uangalie mambo mengine usiangalie jambo moja tu ambalo ndio litakusaidia kufanya ule uamuzi maanake mtu anaweza vaa ile nguo na labda tu aliomba manake akuanaingine ni akipewa pesa aende ajinunulie nguo atanunua nguo mzuri na atavaa vizuri kwa hivyo kuangalia tu jambo moja aitatosha kusema umefanya uamuzi kama huyu mtu ni mbaya ama huyu mtu ni mzuri kile kitu tu naweza sema ni kwamba dating ni kitu inafaa iendelee kwa muda na sasa uh, tuseme deti ya tano ikipita hapo ndio unaweza kusema kidogo unaweza sasa ku ama kufanya uamuzi maanake sasa utakuwa umeona ile mitindo ambayo sasa imekuwa ikienda ikijirudia tuseme useme nyingi huwa zinaharibiwa na, na kutoweka muda mda time kila siku unakuja one hour siu nakuaaalafu naweka of the imekua zile tano n umekuwa umechelewa pia kidogo hapo sasa itakuwa red flag kwa mavazi pia itakuwa vile vile vile na kwa zile, kila kitu tu mtu vilevile za vitu kama kama maringo pia wezi, uh-huh. tu kusema mtu si mm-hmm. uh-huh. si kila mwanamke mwanamke ambaye ambaye ni ni wako wako kwa kwa mungu mungu mwenyezi one one man woman hivyo labda umeapproach utapata hata wae hana viuri kwako na kwa kwa hivyo lazima aringe kidogo mimi nimeringa kwa watu sana sana uh-huh. mpaka nikapata wangu uh-huh. na na hapo umefanya vizuri sana. leo umekuja wako studioni <laughs> mewako t ajibu swali ajuswalimonikuuliza <laughs> hili swala la simu wakati mko kwa dt ni jambo zuri wakati mko katika katikadt mnazungumza alafu mchumba wako ama yule mpenzi wako au mara kwa mara ako kwa simu yakemboya <laughs> si jambo mzuri kutumia simu sana sana kama mko kwa date Kuzawabu, kwa sababu unafaa kupeanaaenon kwa ule ukonayo kwat so hiyo kan be a reflag unles kama ni kitu pengine uh, ni abusie deli ng'amani makitu kama hiyo mm -hmm. lakini ifai utumie hati huko tu kwa simu uko mm-hmm. uh, uh, kwa mtandao uko kwa huko kwasoial mdia saile huko nadt hiyo itashow kwamba uh, and especially vile rech alikuwa anasema mm-hmm. ikifanyika siku ya kwanza unaweza peana mtu a second chance mm-hmm. ndio mkiendelea kukutana ndio uone kama hii ni itakuwa itarudiwa like, ikirudiana sasa ndio itakuwa, itakuwa shida asante bwana mbwya nikirudi kwako mnyere utawezaji kutambua mtu kwamba huyu pengine anaweza kuwa abusive tukiingia kwa relation ama nikishaingia ndani kwamba amenioa ama nimemwoa najua flag ile moja tu ambayo niko naye na inafaa zaidi iangaliwe ni ile hali ya kwamba mtu amevaa mask katika tabia zake ninamaanisha ya kwamba va mask ndiyo ya corona lakini kwa tabia zako utoe mask usifiche jambo lolote ambalo liko ndani yako kwa mfano mimi ni mtu ambaye ni mzugumzi <coughs> e, mzungumzaji sana na ninapenda machachari na ninapenda ucheshi nilipokuwa nikichumbiana na mke wangu nilikuwa nahakikisha ya kwamba nimetoa zile tabia zangu ili yanijue wakati wa mwanzo ya kwamba anachumbia mtu wa tabia gani na iwapo kama utanyamaza <laughs> wakati mna dei alafu unanyamaza kisha baadaye ya mchumba wako juu ya kwamba huyu ni mtu mwe, anazungumza sana basi hilo ni ni, ni hatari kwa sababu u, ukivaa tabia ambazo si zako inakuwa ni shock na wakati mshaingia katika maisha ya ndoa na hiyo ndio sasa unakuta ndoa nyingi huvunjika kwa sababu unaanza kujua mtu vingine ambavyo kuwa unamjua kuna watu ambao wanata tpia anaomba, anaomba suit kwenda kukutana na, na mpenzi wake anaomba hata mwingine anaomba gari mm-hmm. niliwahi kushuhudia vijana walikuwa naomba nyumba mm-hmm. ananiambia e, kile chumba chako mm-hmm. niliko na msichana ambaye anakuja kunitembelea wacha niende niseme huko ndiko kwangu sasa hiyo ni hatari unapoona mtu ambaye anaku anakuvalia ana, ana mask hataki kukwambia yeye vile alivyo aidha hana pesa akwambia tu vizuri hana pesa mimi niko hivi na hivi na hivi Aha, kuna watu wanakaa kwa uchumba labda ket, uh, miaka mitano hivi uh, na hiyo ni hatari that is very dangerous kuchumbiana nafikiri nafkiri atakwambia vizuri maanake mm-hmm. ile period ambayo inakubalika ya kuchumbiana ni miaka miwili wa pili mm basi lakini sijui labda rech na vigezo vingine mm-hmm. ya, ya, ya maisha ya sasa mm-hmm. lakini wakati wetu mm-hmm. eh, sisi tulikuwa tunaambiwa miaka miwili kwanzia miezi sita ushajua mtu mpaka mwaka moja miaka miwili basi you are ready to go. ukizidisha hapo basi mnapotezeana wakati na wa. si vizuriachangaaiutasaa Mm. miaka tano ni miaka mingi sana hata mtoto wa miaka tano karibu asaenda siku hizi kuna ppi1 na ppi2 unless kama mtu labda ako shule na na basic education tuseme ile tu ya up to university level maanake mm-hmm. kama uko masters kama ka phd unawezaoa kama bado inaendelea maanake mm-hmm. nayo muda haigojei <laughs> na sasa ili cha muhimu sana ama kile pia kinaweza kuwa shida sana kwa hiyo kuchumbiana kwa muda mrefu mm-hmm. ni uchumbiane na mtu kwa miaka tano mm-hmm. alafu tena hata doa haita haitafauli m hiyo ni kama kuharibu maisha ya mwingine alafu na katika hicho kipindi cha miaka mitano jinsi ambavyo nimewasikia vinasema ni kipindi kirefu sana ina maana kwamba shetani anaweza anza kuingia hapo labda uanze kuona mtu mwingine mambo mengi itabadilika sana kwa huo mda kwa hivyo tunasema kwamba muda wa miaka mbili tuseme ile kiwango ya juu sana ambayo inafaa iendelee na kwa muda wa miaka mbili utakuwa umejua kabisa. kabisa kabisa unataka kuishi na huyu mtu ama utaki kuishi na huyu mtu jamani mambo ya mapenzi ni mengi hata tukipewa siku nzima hatuwezi kuyamaliza sasa basi katika next episode, tutajadili mapenzi ya mitandaoni siku hizi unasikia watu wanakatiana kwa mitandao kupostiana picha mitandaoni haya pia kipindi hiki cha korona inabidi watu waanze kutumia mitandao kuchumbiana manaake nako watu wanashinda wamevaa maski hivyo inakuwa vigumu kuaprochi mtu kumkatia manaake hata usohuoni haya hii topic ni motomoto ambayo tutakuwa tunaijadili katika episodi yetu ijayo mimi ni beatrice maganga