umzo na mwana sporty podcast namwanamchezo siku nyingine jema nikitumai umeshinda vema kabisa ujambo na karibu kwenye makala ya gomzwa na mwanaspoti ndani ya mimi naitakin nikona mwenzangu he mkangai tutakua na andamana pamoa naleo hii tumeweza kufanikiwa kuweza kuzungumza na wanadada wawili watakuwa anajieleza zaidi lakini kwanza kabisa Anae, ni mpisho mwenzanguhwmwaawaomeaushaumyo elvins joshua na walte kinjo na tuna bahati sana kutembelewa na urembo wawili wanapendeza sana apa wazanaiskiajaalaa mae kwanzaitmusda waembo jamaniwaatshs nikoenawewe yeah. nashkurunaona unafata sheria za covid 19 mas napia kila wakati <laughs> muhimu bana yeah. Yeah. E, maisha yetu lazima tujilinde tuji yeah. ubawendionaona aunaaamea zao kwa, kwa shingo nashukuru na, na, na, na, mungu sisi wapa watu watatu mimi naoremboli tuko na asrazeneca kwa mwili e, chuma kilingie ndani ya mwili sai tuko sawa nanafi hati <laughs> oh. <laughs> <laughs> kwa hivyo tushamaliza dozi ya kwanza na pili tumeambia kwamba ulidungwa yao iko tayari so hatu, <laughs> hatuna wasiwasi tuko sawa sana kwa hivyo eis baadae baadae utakuwa natusaidia mambo ya oyboll Eh, labda mawili matatu kuhusiana na mchezo tim ama zinacheza katika robo finali na wale ambao atakua anasonga mbele kwa hivo na urembo wawili nigepndwajitambush na mkonoang wakulwtshiingiapianzmamaajamanim ni mchezajutomama iaiinacheza katika ligi ya kenya ama ligi ya nje ya kenya Uh, inacheza katika ligi ya kenya mm. ligi ya juu kenyaeue ian akinyi alafu mkunago kushoto pia na mremo mwingine hapa jina nani jamanihaoah uh, uh-huh. mi pia ni mchezaji wa as namen uh-huh. nyi wote ni mnacheza timu ya aso nikiwangalia mnafanina kama shilingi kwapili nyi ni pacha ya si i mapacha uh-huh jamani mnapendeza kweli so nitwanzia papa tu ni waangalie mnavo mnafanana mnacheza mpira wa, nyote mnacheza posishen moja ama tofauti tunacheza oiion tofauti kama mi ni e na hao ni en yeah. oh. so mkicheza tim moja u ukiwa kwenye langunamwa wamefanye hivyo unamwelekeza mm. so atst kama ako wapo mbele yangu anani hata kama kunaunaja kuna ile inakuja shot kali bt e, amekubalia hata kuweka mwili bora tu is, isinikujie isi wanamotu kama nimbanimbaya hata kama nikuweka kichwa lakini usuhumie <laughs> na hili unasema kwamba wewe ni dfende wewe ndio sharon sio wee ni, ni kshabikamanana kusikiza vvyandie dpe uh, unasema kwamba ukiwa akiwa nyuma yako mawasilian eni nakuaja saa huwa mnazungumza labda lugha gani ndio mwnaelewana wakatuo uh, like, nikitu nishazoyasoka v najadi venyebo iko enye anataka nisimame mi mwenye tu ndajisimamsha aziettataonmb nachezao unasema iletupikehata na? eh, nisketusauti yake najua tu kuna kitu mbaya mm-hmm. so lazima nimwangalie nirekebishi mm-hmm. yeah. niulize nikianza na uh, an hivi uh, mlianza kucheza wakatigani umchezo wa kandadatulianza kuchezauiua <laughs> t mlikuwa na wakati uoanumbushafaya miakangu kumi na minneaaema ngiwenyeewa shul uanznukaeacelikua shule uh, yeah, mojaula uh. shuleo moja? uh, hapa nairobi iko e, hapa nairobi hapo madhari hi sul mkienda shule gani sul tulienda seg yeah. tukacheza hizo s mpaka tukafikan yeah. then tukarudi om yeah. tukaenda maenea wa njigi ndi tukamalizia fomfouk sega iko wapi kosiayosiaa ya... yeah. ukenya kwa hivyo hakuna siku umaisoma mbali na dadako hakuna semla yeah. <laughs> mpaka fom hey, nekwa sem las juu wakituweka las uh, chakindouka nachanganyikiwa so inabidi tuwekwe same sam but b ni mbali kidogo hey. <laughs> kasau kiwa pamoja mlikuwa nasmtuweziosay no <laughs> <laughs> <zikosalisti yoyos. laughs> <laughs> mkiwa pamoja melikuwa wale mbnasema kwamba wale ambao ni wabaya sana <laughs> kwa hivyo uh, sharon mlikuwa na miaka mingapi asaa mkijielewa kwama mnacheza mpira wa kandandavevivy uh, okay. like, amesema tukiwa 9 ndo venye tulijoin sh, nini tulikuwa shuleb yes, shule ya kwanza ikuwa inatambua futa mm. bboa tulikuwa tunaenda tuna br mm. kucheza na tuchukua tunaenda tunacheza hou ile kuumiza watu unaona Hmm. so venye tui oh, miku unaumiza watu <laughs> aje <laughs> si hey. bro ana tim hey. na mi navivya ndo wasichana hey. so mam anasema mkimaliza kazi endeni mcheze misi na shida so bro anatuchukua juu akuna ketunafanya hpo tunaenda tunaumizaumiza ao wanaume e hadi wanasema kama tutakuwa tukicheza then awatakuja bro nayakasema juumindo och watakua kama utakujansaainssbhatenannapia like, ni... ni mchezaji wa mpira ama niach saisaalikamcheajnajua ah, ni mchezajikawe no mchezaji, ni mchezaji uende anashulmeendasalienda akanaakaendakacheanye alirdbakokaandah brmoibrlmodi sasa nikuulize ukisema kwamba ukuumiza na ni kucheza kiatu kucheza raf amauuunaona like, ndo hii ukienda kunii mtuafanya hnapita na mguutulikua tunaumiza tu lnaukipita na mgu a mtuukuw naumiawenyeeauaaaunauakawei mdogo hu unajua hiindo kenye kila mtu anatafuta na ukia au hati bure unapita namgwsi walikua nalia sana alafu moso iandaalikuwa naumbiza kabisa tndlikle <laughs> <laughs> mbaya sana badowniraf uh, um, yeah. mi simrafu sai kaus yeah. najua uh, sa ftbaishakua saini akili alafusi yeah. eh, nguvu alafu poihon nacheza pia mosikl siwezi kuwa na ht not unles imenibidi napita nasso sahi kibidi kama nimbaya nimbaya naye eh, kaanimbaya nimbaya juu sasa siwezi mwwacha afunge ah. tabidi tu nimefufukanaeeda nipewe kadi ama nitolewe nji yeah. <laughs> shabiki yapo ndipo najunga nasi bado na hawa ni ivian eh, na sharon wote ni pacha Kisori nasema nipacha na wanachea timu yaasakatim ya tafaa kenyany bd oakuhe sichezera si hizo yas zote nimecheza nirea sana nikwena kadiso no, no. mi uchezatuakani mbaya mbaya sana inabidib iyo zozenye zinabidi sijaiewakakatika maisha yko japatayelokaarasijaipataianza pa, mm. yeah. <laughs> moja b likuinakuja na inai umbeilkwa mbaya nanimimi a una mimi thaa viananambia kacanniwkaidg ena ita nikaongeza na mkono kiasi unajua hiyo kaarib abkankaalakntkaauokwnaw i mwanalima ndio alipigaealt uh, mwanalima baada ya kukua alikuwa kule nini Sweet, yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. so ilibidi tu ni <laughs> yeah. yeah. okoe yeah. hivi yeah. tuseme huu uh, ushaipata ead ama heload uh, nilipata nikiwa mdogo <laughs> nilikuwa tunacheza hizi tona za maisa Haan. na ilikuwa tu ni mii nawaishakinahaowalishaametupa <laughs> <laughs> na safarinu kutoka shule ya upili shule ya msingi na mupo aaspola labda kabla ya kujiunga naaspo mulianzia wapiinini yenu katika ligi ya kenya uh, kabla tulikuwal tukaenda aukache mn hmm. eh, tukamuaa si tukawacha then tukarest tuka kiasi hmm. ndio tukendatona zingine pale depo tukakutana na ksj hapo ndio wakatusayi j ndiote ag yawana wake First yeah. He, na walika tulceza n wakawakasema ni wazuri tunaezain tm yetu so tukacheza naou wenwalit tkaazaa Yeah, then afte hapo tukamuaa wachatucheze wm ague tukaenda soce yeah, o tukacheza nao szon mb hmm. 017 tukajoin aso mkajunga na aspo wakati mkichezaationalam iuwa uh, naongea na, na ian shaon wakati mkiwaaioaa ulikuwa tim gani wakati huotulikuwa uh, jbt yeah. yeah. hatukwa na nini, ma tukaka f te tukiwa na wa na okay. mbona miuitaa y msiifishe msema ukweli ni mpenzi wa mungu okay, like, si utaka vitu zinafanyiwa wazi tulikuonacheukiona i tuliona tt hees no appciation mshara huka mzuri nama kontrak kwakilia hatukwa uh, like na ta kuna geme tulienda kisumu and hiyo ukiwa kisumu tukacheza gembeibat tuliskizana sisi tutaendaom kuchukuaid suu mpaka migoiat apo the only thing alifanya ni alitupea tu fa ya kurudi nairobsaeaaagaso venye tulipewa fa tukana tu tuliitwa di watoto s sisi ni watoto yn so nikaa tuta ni yodo so bati mzuri anko yangu alikam akatuchukua tukaenda naye ndio akatupea fea tukaenda hom so tulif like, ii like, hakuna hata ile ile kusema tu e eh, pole chukueni yendeni mfanyaneo kenye juu tulisikizana tukaona tu then iritukaetuvukaitusaidi aatuakaaka afaaa kma walmchwaule aktoa anasema tunmauea aat maw iyni mifil vibaya baue yeah. naona sharon pia amemake effort but uh, yani nikiona aichezi nafilni like kama siko ful simuoni konaakmanai kmaokiniikwamba moja akika kwenye benchialakwa ngumukimwona yeah. mwenzako iko kwenye akt nakuuma mm. haoukiwa wewe niunapata kwamba metajwa na mchia hh yani, unajiskiajkatuonaflko mm, na wasiwasi Then, like, na, kwanza na, na, za, yani, kwa maind yangu naaza kusemai like, mbona tad sazingemusemeriaanze mi the miikac yeah. unaona najua apart from blood, nini yokuwa like, wa to geh najua ai yake najua venye atajituma unaona then kama mina, niko ndani dhe niainje yeah, unojawasiwasi lazimkwe kus huyo atanienyanataatanikitokatasemalima kusend anatuona nojoasmachs ako kwa lo anatrkuni nisike venye minata kasike ssa apondio kisaabisha penanakufa kwa saabu yako <laughs> <laughs> <laughs> sasa hivi nakaa hata moja akiwa mgonjwa basi mwingine pia nikaa mahali yake si nzuridamwambiaenda udb Si ainaoiaamda e, e. e. <coughs> hey, uh, ka mfupi mezi mitatu aaichea da mfupi aaiande tma taaa after afon ni injari mwanzo ilianzakas mm. tulikuwa tunaenda kucheza kosafa zimbabwe yeah. but kwa hiyo camp nikapata injari which inikakarun t years kan 2017 um, septembar juu ilikuwa waenda wacheze mwezi wa kumi so nikaumia afte hapo ikakua ni SEL, lazima nifanyiwe like a kituoa aliedwa kasimamia hykfakakua na ta knda18 ilianza kuchea po 9 afcon waia walikuwa waendeao ilipata walisha nini ni guini likua nikitorgini walitolewa walikuwa salen kiasi so aftehapo nikaitwa am kuitwa amp then bado nikirn sikuwa nafil na na bado pain kwa mguu so ikakua niende om ni rest mm-hmm. ndio hiyo ti ikatokea zile za amwendi lgini walirudishwa so afte hapo ndikakuwa like sijanini national team tena but of oh, im good nimecheza magame nyingi saituko 2021 na kila kitu iko saa ofich i know kama nitaitwa nitaitwa tu yeah kama n ataitwa tu naz amamaka mwlingaaamaajeua mi ndo nilianza na njari nilipata injari kama bado i Ten, days mm. tu travel kwenda cameroon so mi nilipata njery las mnut mm. of which yangu sikushughulikiwa uh, nikaka almo agan t years so ilikuwa 2016 2018 juu sisi tulisainiwa aspo kabado tuko nanjery mm. 2018 nikapona nikaanza kucheza magame tena tukiwa, tukiwa eoret mm -hmm. nikapata anadhe inrikwa mguyat ile likua ri right. tena kapata ingine ilikuwa ni soilikua nanajuak amasoo ndlikuabad hii ikipona lazima niende nini so unaweza pata hii myb imehil kiasi theni inaanzas mm -hmm. no, no nilienda nili rhab zote mpaka nikarudi tu kucheza so unajua ni with injury kama ijaku ijaenda kwa proe po ya sergery mm. helin proe inatke mnatkeke tim ina ina but si nacheza yes and about national team idon no maybe t tajilta an tuttkijiltauoaanuaanehnakiny namalizia vizuri sasa nikuzniwauliza ni tu hivi uh, wakatu michezo imesimamishwa kutokana na19 hii naopelekaji difficult bkause mm. nejua mostl to make lot of mind enegi kwa football kauseapo mm. at leas get something mm. uh, so sai lazim atutafte vile sai akuna lazima utafute anadha hasof mm. boratujikimo but covid meribukilakitu badomanashinawazazituliachakushina wazazi 210 kiwa fom 2 amdi slsio tulioka tukakujou so tuliotnaauamaaaalonaliafi anaaa lotaaalanautuiia fi, mm. tu, waki, mm. fi. Mm. so tukatuhmaioaig umaeoaig tukihaa s lakini wakati u mulikuwa ays tu lakini mkitoka shulenikuja kupika na kila kitu mnafanya wenyewewa tunaa tunakucha om tunafanya tuhzi shughuli zinginetukitoka shule tunatokasaa tisa tunaenda zoezi madhare tunarudi homhala <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> umechukuliwa yeah mooleka sa ni mtutua aweisua keto siatelea kusuakuk ayu kuna kupata mtuiseikwa wemoolekamna vapendanaivikitokee kwamba na uyinisharonimesaa kwamba na mshikaje tums pia ni mwana kandanda ma ni nimwana andanda ana, an, anacheza ligi ya kenya ama ya kenya tuweza kumjua ama ni chini ya maji chiniya maji <laughs> iian usinivuja moyo mamu una, una mshikaji ama mechukuliwa namshikaji napaanacheza bo katikaligi yetu ya kenya manshauanhya eh? uh-huh. eh, maji oh, so piawezi kunzuia chochote ambacho labda nka <laughs> kwamba lada taka nwalikea wambakuahivi <laughs> <laughs> <laughs> jamani wju mefurahisha kwamba mnapokua uwanjani kilakitu mnafanya pamoja hivi sasa huyuakiamua kwamba chukulivinachukuliwa mapema tuseme kwamba ha ule mshkaaa kwama hamapemataaama atummoja ahkwa iaaaakijaiuaaapa tuende tu siku moja hey. kama niakutoka kwenda hey. like siatunacha mwenzako hey. hmm. lakini mw, namkipata mw, mw mtu itoke kwamba aseme kwamba taka mtu moja chkenyewote mkoteari hapana juu hiyondokitia kwanza madhi alituongee alituongelesha hmm. aliongeehaaliwaonya alituonya hmm. ilifika mali anaonanikama akaanza kuwa na wasiwasio kaona nytolina mtumoa atembea naye tujuu aliku naonanka tuaunajua si tumekanga tu wawili tu tangu nasari hatuna ah. frien ah. ya yeah. tumekatu wawili wawili hivi s so, okay, mama anaweza kuona yenyee hakuna mtu anaotembelea eh, eh. hakuna meseji kwa simu eh, an- an- akaaedpia yeah. like, an- anatamani tu kusikia atimam ati eh. kuna mtu eh. anaitwa hivi so alitamani sana eh. so ndo siku moja akakuja akatuambia atiinase mpate mtu kenye tu nataka ni kila mtu apate mtu d di, juu tunaweza pata mtu moja na kama ni mtu moja na ni mioi hmm. sisi wote tunaweza kuokwa shida but ni poa kama mtu, tuko different enye mmoja akiona shida mwingine anaweza anawezasaidia mm. hiyo mm. ndo tupasitangi usiku hata roho ilitoka tu kama yenyewe unapenda mtu nauya mm. itabidi tumwache wote lakini tokea labda mimi sharo nimekwambia kwamba nimekuchukua nataka nikutafutia shamba kakamega <laughs> alafu mwenzako nimtafutie ni, ni kama nakuru hilo pia litakwa ngumu unajua ishuni sika kamegama kisumu ishu niwewe kawenimna mkipata mtu kamimi as mtu ambaye ameokoka oneajiviyaakamenya ameokokaa ajiwa dunia ya saie aaa so mibianeza tu ameokoka anakudanganya danganya aft akisha kudanganya ili shetani nakuja kwa nyumba sasa unajua tukoote si tuliani tumea umbe tumee yeah. shetani so kitupoa ni kama nia wacha mmojawe a afuule mwinge naaii <laughs> <laughs> imaetokea mtu akawachanganya mtu mmoja unyewelisio uh, yeah. un, kwanza hata kuna mtu ameniona aune ah, shaon <laughs> anashinda ananipr sasa Mie, mtoki, ni Anite First yangu, oh, unajua mi mtu akiniph anaite shaon aio yangu itakuwa ni unajua ha soim mboni sasa kama tulienda gam pale nini tulienda gam na hiyo siku sharon alijie eh, mi nikabake aujalikuja anih akanita okay, mm. shaon sasanika oh. kisha nita hivo nikaanza kumsikiza vile ananiongeleaanarush hey, uli, eh? ulinipotelea ulinpoteza namba nk nika, nikamsikiza nika, nika sasa yeah, pia anaona niko kwa laini yake yeah. semaye sipotee hivo saaafta kumalizankama na unajua unaongelesha nani sinaongelesha shaon sharonalikwambia konasistshaonshaonujusem yes, si <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Sharon. Sharon, kweli n mpenzi wa mungu tusemewa mekunaakumanisana shaon alafu e, nimekwenda wanjanunachea alafu nikwambia yenyewe nataka tu dadako minamkate lakini yetuwe chini ya maji yani asijua kabisa inawezekana awezi <laughs> <laughs> ya kwanza ndakasirika nda uh-huh. mbona mbona akikwechinia maji <laughs> alafu <yangu> ndio kwechu <laughs> hiyo nishakasirika hata sita tena na mwanamchezo kufikia hapo basi tatea kikomo kwenye makala haya lakini kumbuka kwamba wiki ijayo utakuwa na vivya na kinyi vilevile sharo na kinyi kwenye makala ya pcast utafikia hapo mimi naitua ltakinjo kwa niaba ya mwenzangu stehen mukangai gumzo na mwana podcast