Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia siku moja tu kabla mahakama ya rufaa kukutana na mawakili na wahusika kwenye rufaa dhidi ya uamuzi wa mahakama kuu mjini kisumu jumanne yametolewa matamshi yaliyowatisha majaji na idara nzima ya mahakama matamshi hayo yalitolewa na rais kenyata jambo la kusikitisha ni kwamba yalitolewa mbele ya jaji mkuu mpya martha come aliyehudhuria mkutano wa madaraka dei mjini kisumu huenda ilikuwa ni kuwasilisha ujumbe kwa mkuu huyo mpya wa mahakama rais aliyeelezea kile anakichukulia kwa desturi ambapo maamuzi ya makama yamekuwa yakitatiza misimamo ya wengi alitaja tukio la kutupa nje matokeo ya uchaguzi wa urais 217 akataja pia uamuzi wa majuzi uliokomesha harakati za bibii rais anaposema hivyo jumanne mawakili wake walikuwa wanajitayarisha kufika kotini jana jumatano ndio yafaa tuseme waziwazi kwamba idara ya mahakama imekuwa chombo cha pekee mchini ambacho kimekuwa kikimfahamu kenya tangu ujio wa katiba ya sasa mahakama imeweka rekodi ya kuzingatia ukweli na utiifu kwa sheria lakini serikali ya sasa haijakuwa na sifa nzuri hasa kuhusiana na utiifu kwa sheria ni serikali ambayo imeonyesha waziwazi kwamba inaweza kufanya lolote maana ina nguvu za pesa na nguvu za bunduki ilionyesha hayo wakati wa kumvuruga wakili miguna miguna kwa hivyo idara ya mahkama imekuwa mwokozi hivi tarehe 25 mwezi jana punde baada ya jaji mkuu mpya mathakome kuapishwa tulisema kwenye ukumbi huu kwamba akianza kazi itabidi aitupe nje kesi ya bibiae itakapofika mbele ya mahakama ya juu hatua hiyo ifanywe kwa kuzingatia sheria na kanuni za katiba alafu pia itakuwa ni hatua ya kiutawala kuwasilisha ujumbe maalum kwa nchi nzima kwamba yupo jaji mpya asiyetingizwa na ameajiriwa kufuata katiba tulisema asipofanya hivyo atasumbuka katika muhula wake wote maana wakubwa wa sasa wanafikiria kwamba ni mtu wao kwamba ni chaguo lao na tayari ishara zimetoka kisumu wakati wa kilele cha sherehe za madaraka dei tulisema lipo funzo muhimu kwenye hadithi moja kuwa ambayo imekuwa duniani kwa miaka zaidi ya 4 hadithi hiyo haijiandikwa yote kwenye kitabu kitakatifu lakini inafaa kuigwa na mtu yeyote anayepata mamlaka hasa kwenye afisi kuu hadithi hiyo inasema hivi punde baada ya solomoni kupewa taji la ufalme na uongozi wa himaya ya israeli alimtembelea babaye daudi ambaye alikuwa amezidiwa na uzee ulomfanya ugue sana solomoni akamuuliza daudi baba nimfanyeje joabu jimadari wa majeshi yako kumbuka joabu ndiye aliyesimama nawe siku za utawala wako vilevile joabu ndie aliye nisaidia kumshinda ndugu yangu aliyenipinga nisipate ufalme daudi hata hakusita alimwambia solomoni mwanaye hivi mtu yeyote anayesimama kinyume na utawala wako au kinyume na malengo yako kamwondoe mara moja kamwondoe wala usisite ikawa ndiyo kanuni ya the king makar must die. kanuni hiyo inayoshauri watu kwa ondoa walowasaidia wakapata ukuu hutumika kote kuwawezesha zaidi ndio tuseme siku moja kabla ya kufanyika kikao cha majaji wa mahakama ya rufaa mjini kisumu kwenye kilele cha madarakadei hotoba ya rais ilifichua kuwepo mawazo kwamba idara ya mahkama inafaa kuanza kushughulikia kesi kwa njia tofauti rais kwanza alijivunia mwenyewe swala la kenya kumpata jaji mkuu wa kwanza wa kike wakati wa uongozi wake halafu baadaye akalalamikia baadhi ya maamuzi kutoka idara ya maakama bila shaka kauli hizo zinawasilisha ujumbe maalum kwamba wakubwa wameipa mahakama mkuu mpya anayefaa kuwasikiza na ndiyo ntasema hivi kesi ya bibi ikifika mbele ya mahakama ya juu iwapo itafika maana kwa sasa ipo mbele ya mahakama ya rufaa itabidi jaji mkuu mpya mathakome aiongozi mahakama ya juu kuitupa nje ili kuwasilisha ujumbe maalum kwa wakubwa akishafanya hivyo atakuwa amefungua njia yake ya kusimamia idara ya mahakama asipofanya hivyo atasumbuka maana wakubwa daima wanamfikiria tofauti ndilosepetuko mimi ni wellington sepe Tuco Falsafa Falsafa Adubini y Los mejores viajes nacen en la carretera, pero este comenzará en tu mente. ¿Me ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? La emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC.