¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500, hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA USLC. Kisa Changu Podcast. Nam Duniani kuna mapito <coughs> na Katika mapito, na leo tumekutana na steven nyoka ambaye ana kisa cha ja kusimulia katika safari yake miaka kumi na mitatu akiwa na risasi ambaye imekwama katika uti wa mgongo tuambie kisa hiki kilifanyika wakati gani na ulikuwa wapi na ilisababishwa na kina nanemimi kwa majina najiita stehen nyoka ni mkaaji ya kisawai na mahali kitekio ilitokea ni kijiji naitwa embakazi na hapo mnamo tarehe ne mwezu watatu mwaka wa elfu mbili na 8 hapo ndio niliona maneno saa saba ya usiku wanauma waliingia nyumba yangu ambapo kiazile siwezi kuwatajia walikuwa na bunduki na wakawa na, na mapanga na walikuwa na petroli walikuwa wameiweka kwa nasa ambapo wakifika kwa nyumba wanaipiga papu hiyo wana sri nyumba ulikuwa ndani ya nyumba ama ulikuwa nje kwa muda nilikuwa nje tangu saa tatu mpaka saa saba nji ilikuwa inafanya sana turia kwa sababu attention ilikuwa kwa area sasa ulikuwa uliaingia mapema kwa nyumba ukalala mpaka ukain usikize njevi nakaa kunaenda bas hapo ndipo saa saasaba nikaingia kwa nyumba kuingia tu ndani punde si punde nikasika chapia mrango inashikwa nikashangaa nini kidogo wakaseme iko ndani danisauti ya watu kadhaa eh, kadha nje wakisema oye iko ndani basi huko nje nikasikia kuna watu wengi wanaekimbiakimbia kule nje na muda si muda nikasikia harufu ya petroli kustukia naona sehemu ya matoni kupita ka ya, ya, ya murango pande ya juu mwanzo ukafikiria labda ni mvua ama namnagani aumekua inje e, nikafikiria ni mvua nikiu lakini mwezi ilikuwa na ngaa ila unarokota shindano nanikashangaaikitu arufu kwanza ya etli natoko wap hapo ndipo niliona moto ikilipuka ya petroli hiyo moto ililamba mabati na ikarudi kasima wakaigonga ile mlango mlango ikawa ngumu kwa sababu nilikuwa nimeweka ile kachapi ngine mzito ya ya miti ya kuzuia mlango hapo ndipo nikasikia mafuta ya raundi ya pili imevunjwa ukuta ko sehemu ya mlango juu hapo wakaweka kama kitu kama tundu mafuta ikasprei ndani ya nyumba ya petroli ya petroli na hapo ndipo walitupa kibiriti ikaingia ndani ya nyumba na ndio nyumba ikalipuka ndani ndani. sasa wee ukiwa na nanan sasa sasamimi nilikuwa na familia yangu bibi yangu na watoto watoto sitati sita. e, ya na umri gani mpaka ikutokea mwezi moja mpaka miaka kumi na tatu nilikuwa naye ndani ya nyumba yangu moto ya ndani ya nyumba nayo ikawa inakimbia kama ushangashanga ndani ya nyumba naikazimi yale mafuta sasa ajeshikana yamewachanakwenye a... sakafukawa yeah, ni vigumu kwamba sasa moto hauwezi ukaenea sasa kabisa yeah. ilikuwa namna hiyo hapo ndipo nikasikia mulio ya risasi kutoka nje ikapita kwa mlango na ikakuja sehemu ya kushika mimi mbafu yangu hapa chini karibu na fiko upande gani aokono wa wako? Kono ya kishoto kono wa kishoto ya wakachapa risasi mbili ikafunua kabisa ile unaangalia ndani ya tumbo unaona mara vile inakaa ndani hapo wakamwaga mafuta ya tatu ikashindikana wakatumia tarimbo kubomoa murango mimi nikakimbia sehemu ya rumu ya ndani kwa sababu nyumba yangu ilikuwa na rumu mbili rumu ya sitting room na ingawaja ilikuwa na kitanda yake huko ndani iko rumu ya kawaida ya familia yote na mimi nikakimbia huko ndani mama akashangaa akisimama na mtoto ya mwezi mmoja akisema hala ni nini inayoendelea nikalala chini ya kitanda mimi hapo ndio walipata kufungua ile mlango kwa ile matarimbo na wakaingia ndani watu kama wangapi watu kama sita saba wakiwa wamejiami na nini hawa walikuwa wamejiami na, na bunduki na mapanga wale waliyeingia sasa ndani moja kwa moja wakaaplai risasi moja kwa mama kwa mkono kushika na mtoto akamaliza ile mtoto ya mwezi mmoja hapo na hapo ndi hapo panga ikaingia sasa kwa mama kukatakata na wakaongeza risasi alikatwa sehemu ya kichwa na mkono ile alikuwa anajaribu kusuia kakatwa panga tatu na baadaye wakamurudu akakataa miguu na vile walimkata nyama za miguu hii mpaka chini ya maari pakukanyagia wakakata sehemu hiyo na risasi moja wakapitishia kwa magoti iakujavunua sehemu ya pacha yakesehemu ya ndani sehemu akipiga na matiti mama akaanga chini wakarudi kwa mtoto kijana moja wakapasua tumbo kutumia kutumiapngsu mamaa ii wakarudi kaa mwingine aiafadaikulwgineakufata huyo wakaua ka risasi ni msichana kidogo ya miaka ta sita hapo ni aliosaia na huyo alikuwa akiona vile sisi tunakarangwa tuna ndani na ya nyumba unasema kwamba mtoto wako alikuwa nashuhudia haya mauaji ndani ya nyumba alisumbuka kimawazo labda mpaka anakaa namna gani saahizi huyo hiyo mtoto dakika hii mpaka saa saaini lijaribu kuamisha kutoka sehemu za kisawai mpaka nakuru mahali penye panaweza kuwa na usalama na mahali penye ndoto kama ile ya area hiya kuna na anachisumbua kwa sababu sasa auni wasazi hako kwa jamii kwa dada yangu ndio maali yaiko ikawaja iko fomu 3 sahii na misho nimeweza kusaidia kidogo kuchukua huyo kufundishia mimi kwa sababu walipewa habari kuhusu wazazi wake na ndio ile jamii walipopatiana mission hiyo ikaweza kuchukua na ikaweza kuendelesha kumfundisha tangu mwaka jana mpaka watoto wangapi katika familia yako kwangu kwenyeo ni watoto tatu hapo hapo, walilala, hapo. katika kijiji kizima kijiji kizima walikuwa moja kwa moja tena kwa maboma nyingine ambapo waliingia kwa ile nyumba zilikuwa ni nyumba ya nyasi hiyo nyumba ilikuwa ya mama fulani na walikuwa na watoto wake ndani wasichana ambapo msichana mmoja alikuwa ametoka nyumbani amekuja kujifungua hapo ndipo walivamia ile mama wakatoa hawa awaine nyumba ikachomwa mama akawekwa kisu kwa shingo ama silia panga hapo sikukua karibu wow. na hawamwenyeboma mama, mama, mama mzazimjamzito mzazi. e, wow. wakakatakata na wakapasua tumba wakatoa mtoto nce ule mwingine wakakatakata wakachomea goowa mgongo kisu ikakuja katokea mbele kwa kifua E, wa nne akaungua kwa sababu walichoma tu kijana mwingine a hapo mtoto kijana wakamaliza hapo walimaliza watu wanne na kwa mwenzangu mwingine alikuwa naitwa rabson mbwya alikuwa na nyumba ya nyazi watu walikuwa ndani watu tano mm-hmm. walichomea ndani bibi yake na watoto na nhata mfanyakazi Kate ndani ndani mpaka nyundo nyundo ndani ya nyumba ile nyundonyundo kumtambua huyu ni nani haya mwingine wakamtoa kwa nyumba na wakamwegonga risasi kwa mrango boma nyingine wakamtoa mwanaume wakakimbisa hatua ya, ya, ya, ya, ya mita miatano ndio wakaenda kumgulia hapo na kupitia tu risasi kwa ujumla ni watu kama nwatu kumi na moja ndi waliowawa sasa mambo haya imefanyika nani alikuja kuanusuru na hospitalini E, dc bwana franci mtia ya kitale di alikuwa dc ya area yetu wakati huo, huo na dio ya saboti ndio waliweza kuja na reinvose, moja kwa moja na walingawaja walichelewa usi, ama mchanusiku huo sisi sa, tulitendewa saa saba na hawa wakaingia saa kumi na moja na vila walifika na ndio tayari mimi nikaweza kuchukuliwa mbiombio kwa nyumba hiyo namke wangu na, baado una fahamu chochote ama sasafahamu haipo mimi nilikuwa naelewa kidogo lakini mama hakuna kabisa mimi kiazi kwa umbali knkkli na, na jamii zingine wale moto ilikua tktea tukakmbiswa hospitali kita nanio waudingi baadaye kwenda kuangalia waesura m- m- a maiti wako ndania nyumbak saa n utoka au aiweza kungia ahtwa mtoto yna ya mwezi mmoaa alitokwa na majosi na hapo hapo akaweka sahihi ya kuwa mtel operation ifanywe ambapo tarehe tano operation akoa maisha, Okoa maisha. E, watoto wangu wakati nilipo wawa wa, wa, walikaa wiki moja hospitali hosipitali dio ya saboti na francis mtie akatoa ode lori ya fbrso na mabusu ya, ya fambrson ndio waliweza kuja kuchukua watoto pale mochari kwa sababu mimi sikuwa naweza kuamka na mama awezi kuamka ngawaja jamii yangu walikuja basi wakashirikiana na hawa wakatambua ile mihili na wakachukua mihili pamoja naa ya majirani yanguk yangu walizikwa na, na, na dio ya saboti na mabusu walishugulika kujimba makaburi tatu hapo kwa haraka na wakaiweka hiyo watu kule nayo watu tano ya yarabson mbuya nayo walijaribu haraka haraka nayo wakaweka waleunahisi kwamba huku hapo watoto wako heshima ya mwisho kwa maziko e, hiyo kitu ilirudi kanisumbua kwa sababu hata nilikuwa naenda kwa jamii ile io karibu wananitoroka wanasema wanaweza kuwa na watu fulani ilinibidi nikaenda moja kwa moja kwa kwa mpaka fulaniakao idkaenda moawaa uchungu sana kuliko kushinda maneno kwa sababu watu watuginenwaziiaotyangu wawezwatano walinizikia watoto yangu sasa sasa mimi ya watoto ingawaje mwesu, watano, makanisa ile jirani yangu walishirikiana na sherehe fulani kimaombi pale lakini haijanipa kitu ilo una mtoto yako vile amaniila alilala aman, lala, lala stairi gani alikuwa amefunga macho alikuwa na ama alilaswa namna gani hiyo kitu bada nanisumbua mi mawase yangu hata mpaka mbaka waleomimi nilipofikiswa hospitalini nina risi, sehemu moja ilikuwa nikivuta hewa e, kwa mgongo yangu inatoa hewa, nini kupumua hiyo hewa ili naingiza ndani badala ya kurudia mapua ama mdomo inatokea pale hapo sasa say, madaktari walijaribu juhudi chu chini mpaka wakaona hapana na tukiweka kitu kama kopa kidogo pale ndio noakaniwekeasarafu ya shilingi kusiba Kuziba... ile tundu isitoe hewa kutoka ndani ifunge hewa ibaki ndani kwenye uti la mgongouti la mgongo na ndio sasa hiyo uti la mgongo ikafusibwa na baada ya wiki moja wikimoja iliweza kujifunga ile hewa sikuweza kurudisha kwa mgongo nilitolea tu sasa kawaida sehemu, za na pale pale kwa ili sehemu ilikuwa imegongwa ili eh, ili ili in, e hiyo zambl ma ago tikti ya mugongo, ya mgongo katikati mafupa ya mgongo ya uti ya mgongo ikawa katikati pale nas da sehemu ya kutoka kwa kichwa kurudi mpaka kwa mgongo chini kwa kiuno kuna kuanga na, na usi yenye naleta maneno kutoka kwa kichwa mpaka kwa sehemu sehemuseni ya sehemu ya kiuno sijuu wapi hiyo usi ndi ilikua risasi iligusa gusa iya kawaya wakaona wakipasua wanaweza kupasuapasua na wagusa kitu igusa ile utia mgongdoktari aliyekuwa akihudumia anaitwa nani naliku, na alikushauri namna gani sasa yule daktari aliokua aliyoshughulikia al, al, naitwa wabimbi namshukuru sana sana na mada mwingine ambayo sikumwelewa jina lake masi sasalia hospitalini kwa muda gani mimi niliweza kukaa kwa wiki tatu ke wakmimi mke wangu alikaa zaidi kwa sababu alishindikana district kniniale wakampeleka ro alienda kuzinda u, kushidi huko kwa sababu ya mazoezi ya ile mikono mazoezi ya mikuu na kanzo lingili wanaweza kuendeleza yeye alikaa miezi 8aneyapata miaka kumi na mitatu imebakia kwenye uti la mgongo daktari anasema kwamba haiwezekani kuondoa risasi ime e, hiyo imekuathiri namna gani kiafya hiyo imeniathiri kwa afya yangu kwa sababu hakuna chochote kazi ninaweza kufanya kwa hiyo mkono wa kiume kwa sababu hiyo risasi ilienda upande ya mkono wa kiume kwa hivyo inaniathiri nisiweze kufanya chochote kazi mzito nikifanya hiyo kitu inavimba na inasikia kitu kama uzaa ndani na ikifanya kama kitu ya uzaa mwili yote sehemu ya mgongo iwa nakfanya saa imefura sasa najilinda nisifanye kazi hiyo mimi nakaa tu na, na jamii wanajaribu kunishughulikia mimi siwezi shika kitu kama panga nikafika boma fyekafyeka kwa boma ama fenzi nimekuwa tu ni muti ya sauti itoke na wanisikize naona nyumba yako imepomoka na ni kama umehama hapa labda kitu gani ambacho kimefanya kwamba ukaondoka kwenye boma lako ukaenda kuishi kwingine sasa hii boma nilikuwa na lala ukifika usiku hata kwenda aja nje ukujisaidia unaona kama kuna watu nje uoga inakuja mpaka nikaona sasa na mama tuliweza kuachana na yeye aliusikia uoga zaidi akaenda kwa mama yake kwenye ndugu zake ndiomaali hakobe kwa sababu mikono haina, haina maana ya kuweza kumsaidia kuosha nguu sasa si akaona akaye kwa mashemeji yake na hata mama yake bado iko na mama unajua ana huruma ya kujali mtoto yake sasa anasaidia hata kwa na kufanya nini uliwahi kupokea pengine ushauri na saha kutoka kwa mashirika ya umma E, kwa mashirika walijaribu kunikimbilia special handicap waliweza kunichukua nli kwa wiki mbili kitale na wakanipeleka na e, sehemu ya, ya soi kwa miezi miwili na mashirika yenye tulikuwa nayo pale walikuwa wengi e, kwa sababu wengine walikuwa wanatoka nji za nje wakuja kutufundisha ya li hapo na ya kutuweka kwa mambo mengi ya mtandao wa kituoji naingawaji kule walikuwa wakitusanya na pamoja wale walikuwa na natu- kuathiri wenye walikuwa wanatumia kutuua sasa kutuweka cangamoto pamoja kwa sababu unaweza kusimamiana na huyo moja kwa moja unaulize kwa nini ulinigonga mimi nilikuwa na makosa gani na mimi shida yangu na wewe ilikuwatafut hakhiyo e, likua natafuta kwa kila njia kwa hivyo lakini kwahivyoo kunafikra e, kwa mimi bado na fikira ikifika wakati shida fulani ikinitokea hiyo kitu inakuja nasema kama ingmi ni nifanywe kitendo hii mimi singeweza kuwa na shida hii ya shilingi shida ya njaa shida ya magonjwa wengine kidogo kidogo yani home kinaingia tu ile kitu inafimba e, umesema kwamba watoto wako watatu walifariki dunia ulipotoka hospitalini sasa umefika nyumbani nani aliwazika nani aliwapa heshima ya mwisho wewe ni mtu ambaye sasa unasema kwamba ile risasi bado imekuathiri sana upata gani iki yako ili kujimudu katika maisha yako mii kipande yangu, ya yangu. nikicukua nikichoma lakini Kabla ya tukio hili labda alikuwa kazi lakinimimi nilikuwa mtu wa maana kwasehem fulani kwa sababu nilikuwa maania fulani asehemu ya kuchoma vitu kutengeneza madirisha manyumba hii kui, kuiundaunda zile za chuma mimi kwa sehemu hiyo nilikuwa sawa nilikuwa nafanya na nafanyanaapi ya Kenya Seed, adc hata ukitembelea adc ukitembeleaamaaita wananitambua sana kwa kazi yangu nilikuwa nikifanya na ilikuwa napendeza lakini baada ya mimi kupatahtmi kazi kalala shamba hata yenyewe kusaidiana na familia kwa nikikuja weekend, nafanya kazi nyumbani ikawa ngumu mimi naomba nikilia serikali kama kuna nafasi ya wale watu wasiojiweza mimi ni mmoja mmojawaniangali hata mimi nay wanisaidia kwa kunilea kwa sababu malezi ndiyo kitu ya maana na mambo mengi ya afya yeah unakaa ukikaa ukisononeka ukifanya nini lakini kama una kitu fulani unadanganywa nayo inaweza kuwa inatoa we akili ile mbaya ya mawazo hiyo ni kisa cha sten nyoka miaka kumi na mitatu baadaye bado anaishi na risasi kwenye uti la mgongo kutokana na madhila yaliyoendeshwa na kundi la land force ambacho kilisambaratishwa na serikali mini matindiamanikiwagatuzila tranzoya na hiki ndicho kisa changu kisa changu changupcast eskuchas ese rugido sientes la experiencia de poder la emocion de la libertad Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500, hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA US LLC.