Escuchas ese rugido, sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC. Sepe Tuko, falsafa, falsafa ya matukio, hadubini ya, ya me, oh he, taji tunasema wachache maana wengi kwa desturi huwa ni watu wasio na msimamo watu wengi hukosa ujasiri wa kuwa na msimamo turudie kauli hii kwamba jamii huhitaji watu wachache wenye roho ya kutafuta ukweli kutaka ukweli na wakiupata ukweli husimama kwa ukweli kwa manufaa ya jamii na vizazi vijavyo majaji wawili wa staafu tena waliokuwa wakuu wa idara ya mahkama wametamka wamesimama na jamii ya kenya wakisema wameona kwamba lipo tatizo siku moja baada ya dkt willi mtunga kutamka jana david maraga ametamka wamezungumza kwenye mazingira tofauti lakini kauli imekuwa iyo hiyo moja kwamba upo ukiukaji wa katiba kutoka katika afisi inayofaa kuheshimiwa sana kote nchini ikulu d willimtunga alitamka kupitia waraka wa kurasa mbili akamwandikia kiongozi wa nchi na kuwatumia wakenya barua ile ile ili kuonyesha uzingativu wake jaji david maraga naye amekubali kusema na televisheni ya ktn news kupitia mahojiano ya moja kwa moja na ilivyo desturi maraga hakuwa na chenga zozote kuhusiana na namna alivyo maswali maraga husema lililopo rohoni hata alipoulizwa atamkumbukaje rais kenyatta alisema tu wazi kwamba atamkumbuka kwa rais asiyeheshimu sheria maraga hata amesema kwamba rais ni kiongozi anayefaa kukabili hoja ya kutokwa na imani naye kwenye bunge la taifa na seneti ni mara ya pili amesema hivyo kuu zaidi maraga amesema kwa kukiuka katiba kwa kuwatema majaji sita waliokuwa wameteuliwa kwa njia ya kikatiba rais amewaharibia sifa kwa kuwa aliwateua wachache na kuwacha hawa sita sasa watu wakifika mbele yao kotini watakuwa wakifikiria tu namna majaji hao walikataliwa wakidaiwa kutofaa maraga ameitaja hiyo of niseme hivi kwenye ukumbi huu tumelitajia swala la ukosefu wa ufalme na msimamo wetu umekuwa ukidhirika karibu kila mwaka wa serikali ya rais kenyata tangu jubili kushika hatamu za uongozi mapema mwaka 213 tuliangalia namna serikali hiyo ilianza kutawala huku ikitaka kuonyesha ujana mwingi na urafiki baadala ya uzingativu wa kazi tukasema hapakuwa na ufalme tulisema mfalme safi ni yule ambaye hacheki wala kutabasamu mwenyewe maana hana muda wa kucheka lakini watu wanawaongoza ndio hucheka na kufurahi maana kazi nafanywa uchumi unaboreka biashara zao zina faida waloajiriwa wanalipwa vyema maana kampuni wanazofanyia kazi zinahudumu kwenye mazingira safi ya kufanyia kazi tulisema mfalme awe anacheka au la awe ni rafiki wa wengi ama la ni jambo lisilo muhimu kwa nchi ubora wa mfalme ni kuwapa raiya serikali inayotunga sera zinazowapa nafasi raia wa nchi yake kujikuza kiuchumi sera zinazowapa raiya wa nchi usalama ili wafanya shughuli zao bila kusumbuka sera zinazowakomesha maafisa wa serikali yake kuiba mali ya umma sera zinazowakomesha wachache kuwa ndio wa kupokezwa tenda za serikali al mfalme ameweka sera zinazowapa nafasi raia kujikuza basi si lazima awe anaonekana akitabasamu au acheke huku akionyesha urafiki na wenzake ubora wa mfalme ni kuipa nchi mazingira safi ya uchumi mazingira safi ya usalama mazingira safi ya kisheria tumesema tangu mwanzo wa serikali ya rais kenyatta kwamba serikali safi ni ile inayotimiza hayo wala hamna jingine na wakati serikali ile ilianza kukiuka maagizo ya mahkama tulisema hata serikali za madikteta kama adolf hitler hazikuwahi kukiuka sheria za nchi madikteta hao wametumia mbinu tofauti huandika sheria zenye dhuluma na kuzitii wala hawakiuki sheria zilizopo na ndiyo nitasema hivi iwapo rais hatasikiza kauli za wazee wawili ambao wameongoza taasisi ya kusuluhisha mizozo na kukomesha migongano nchini basi itabidi tumwachie medhali ya kiswahili sikio la kufa halisikii dawa tukia a afrika daima tu watu busara tunasema tu asiyeskia mwache na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepe tuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia los mejores viajes nacen en la karretera pero este komenzaran tu mente ¿Escuchas ese rugido? Sientes la experiencia de poder. La emoción de la libertad. ¿Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura? Nueva Ram 1500. Hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA US LRC.