gumzo na mwana podcast mwanaspona mwanamichezo karibu tena kwenye makala ya podcast gumzo na mwanamichezo mimi naitwa ulta kinjo na leo hii basi nimempata mwalimu tena mwanamichezo sijui tena amenaambia muubiri lakini kawaida hakuna haja ya kutumia mate na wineupo hujua kwamba tena ni mwalimu huyu nitazungumza kiswahili kidogo anaambia wewe kinjo umekosea na <laughs> labda utaanza kwa kwavajina kwanza majina ni mengi lakini jina ni moja mm. naitwa mwalimu abubakar talwa almaarufu mchawi abubakarukajiita mc mtu hajiiti mtu huitwatutawatafuta e, <laughs> ao ndugu zangu kutoka maeneo ya kilifi hey. na maeneo ya kwale palepale naitwa awali kwamba niguma namwanaspoti uh, pia huyu ni mwanaspoti bana nimesikia kwamba wewe ndo yani kocha tajika sana hapa nchini kenya labda utaanza tu safari yako ulianza vipi bana safari yangu e, ni ndefu lakini tuifupishe ilianza mm. e, nikiwa katika darasa la st eh, eh. nimekwenda kumtembelea kaka yangu mkubwa rt chif anaitwa kwa shali, chitui akiwa nshizo ilikuwa kenya ikaja ikawa itet okay. nikenda mtembelea alikuwa kule kuleaene kule ddalikuwa e, akicheea timu yao kule uhum. na akiwa mkuf sasa nikiwa darasa la sita nakumbuka likuwa septemba tukaenda naye wanjani nikaangalia siku ya kwanza ya pili siku ya tatu uhum akaja na marafiki zake pale uwanjani mm-hmm. wakaniambia sasa leo ndio utatufanyisha mazoezi mm. sasa mimi nikaangalia namna walivyokuwa wamefanya mazoezi siku mbili zilizopita nikawapangia vijibaobao mipira mm. jinsi walivyokuwa wamepanga sasa baada ya mazoezi alafu wale wanajeshi nafikiri wana tabia nzuri tabia nzuri maana waweangalia mtu wa darasa la sita mm. mtu ambaye hawamjui kwamba ni kaka ya mwenzao tu mm. lakini wale wakasema sasa wewe ndiye kocha alafu walikua na saa Hey. Hey, ni kusema kitu sawauringisi <laughs> <laughs> <laughs> vipi yaani wewe la lasit lakini umeingia kambi ya jeshi kwanza DOD, hey. si kambi tu anzasikamb hey. hey, vituku l ilikuwa ili ni zaidi ya vitimbi hey. lakini nikawa nafurahia saniapanga so, wametulia mpaka vile nilimaliza nafikiri ilichukua kama dakika arobaini au arobaini na tano hmm. hey, na lakini baada ya mazoezi sasa walipo mimi nikimaliza mazoezi naondoka mbio maana nashangaa awa labda nimefanya makosa wanaweza kunigeukia wakaniita sasa kila mtu akitoa maoni anazungumza anasema kwamba nimetoa muhutasari wa siku zao tatu ambazo walikuwa wamefanya mazoezi kumaanisha kwamba we mwepesi sana mwepesi sana kuweza kuelewa manake ukienda pale wenzani kama kijana mdogo darasa la sita uangalie mara ya kwanza anapanga vipi zilei enzi e, hizo kulikuwa kuna, e, hakuna kunazikwa kama e, za sasa e, lakini ndio, ndio sasa tunaita vilikuwa vibaovibao vimeundwa vibao, kwaam fulanindo e, e, vilikuwa e, vikitumikana labda sasa baada ya hapo wewe mwenyewe umeweza kuwapangia wanajeshi wakafanya zoezi pale ukawa waka kama saocha unaongoza wanajeshi hawa <laughs> <laughs> e, wajua kwamba ni wale jamaa n ukiangalia kliwakkupigaf <laughs> unakwendachiniwacha ofi urefu e, wake e, ni wangu mara kama sita sasa kimwangaliani kama Oh. ni kama mbuzi anawangalia ni sawa na, mti. E, e, nisao, na mimi, ama mam nimekupicha kidogo <laughs> wakati huo bwana hey. wakati huo hey. ilikuwa darasa la sita <laughs> ki, kimo kilikuwa kidogo sana hata sanahtnd hivi lakini sasa ja kilichonishangaza mm-hmm. kwamba hiyo ilikuwa ni jumaa hey. jumaa mosi wakicheza na timu ya kenyatta hopital nikaenda nika pale kama koch wakaniambia za we koch wetu njo hebu mm. tuambie ungependa tucheze vipi naonakochi wao hajazungumza maanake mm. walikuwa na kocha wao alafu kakanga walikuandie msaidizi mm. sasa wao wananitaambiaoch endatuche pi wetu tulizalia watoto kumi na sita mii ndimkitinda mimba sasa pale najua nahitai ujasiri ili upate chakula maana ukisema kwamba utapelekwa kushoto kulia na kaka zako utalala njaa <laughs> ngine <laughs> unasimaaasema apana nitaenda baada ya kula sas unapata, chati... ee. unapata wachache wanakunga mkonongine hey. nasema wewe umeskiaasa wachache <laughs> wanakupa nguvu hey. e, lakini kwa kweli ndugu zangu ndugu zangu kwa jumla hey. walinishajiisha tangu nikiwa mdogo hey. maanake hali yangu ya hey. historia yangu ya kimaisha hey. inabidi uwejasiri pia mchezaji no. nimecheza soka sana shule a mm. upili pale imecheza soka na kila wakati nikiangalia ocha ochani dhamu fulaninanimekuona huko hivohvo tu <laughs> eh, labda sasa maisha yako baada ya pale kutoknaaanajesi eh, ukaregea shulekutoka pale tukaja mm-hmm. nilipoingia sekondari kidato cha kwanza mm-hmm. park road mm-hmm. siku ya kwanza tumeingia uh, kipindi cha mm-hmm. mi nimepanga nilipoambiwa mm-hmm. tu kipindi cha mm-hmm. mi nikatoka nikapanga vibao hizi mm-hmm. wanaitaoa mwalimu agimsa kaangalia akaangalia tulipoanza kipindi akisema uh, grupa itafanya hey, hii activity e-e. aina hii nafanya ninafanya au mm-hmm. watafanya uh, activity mm-hmm. Mm-hmm. Sosa, bada, mm-hmm. bada, kipindi, hito, hii mi nafanya e sasa baaaebaada ya kipindi hicho cha kwanza cha pe mwalimu bwana ha-ha. vipi nikamweleza tukaingia katika kucheza kandanda E-he. akaona mm-hmm. wakati tunaambiwa kwamba watu ambao wamevaa yelo wakati huo yelo ilikuwa ni, ilikuwa ni uganda house. Eh, shuleni nilikosomea pakrod secondary mm-hmm. mimi nimewaita watu wayelo mm-hmm. nimeanza kuwapanga mm-hmm. naanza kuwaeleza mm-hmm. tutafanya hivi tutafanya hivi tutafanya hivi mwalimu akaniita tena mm-hmm. ni mm-hmm. mm-hmm. kidogo, kidogo mm-hmm. e, e, vile nikaanza kuwa m kidogokidogomamboaawakaanza na kila siku ya mazoezi mwalimu ananipa daka chache hivo hivo tulipofika kidato cha nne mm-hmm. nilikuwa head coach wa shule yetu hunawaimbae hey, hey. hey, hey. mwalimu aligeuka kuwa mm-hmm. akaniambia bwana nahii talanta yako hey. wewe utakua nohmaanake wakati huo tunaishi madhare hey. nafanya mazoezi maisamaaaoa u ingaisaawakati huo pia anachezea na wana kii kilikuzuia manake sasa nigetaka uwe mwanajeshi sasa wkakaangu mkubwa alikuwa mwanajeshi eh, sasa mimi kuwa mwanajeshi eh. tukikutana tunazungumza mambo ya bunduki pekeingekuwa nzuri aa nikuone, nikuone jamani mwanajeshi sasa manake ra. wewe umeua <laughs> pale didindo makao makuu <laughs> apaenya meendayani ni kama unafahamu kila mahali nikatoka pale nikaenda kuna wakati nilienda kumtembelea kaka yangu kwenye likizo fupi mm. eh, kwa sababu ya malaria mm. lakini nilipoingia hivi mm-hmm. akaambia watualintabo eh. eh. wale jamaa wakaulizia kasema nikaoch ile timu majuma mawili eh. kulikuwa na mechi tatu mm-hmm. hatukupoteza hata moja hapo yani, yeah. ndio nilikuwa nimemaliza shule ya sasa kutoka pale wakati aingia na nakaribia mm. kwenda chuoni mm-hmm. kuna mm, e, Board of kenya Ehe. walikuwa wa, walikuja kuona mechi tukicheza na ilikuwa ilikuai mm-hmm. ilikuwa kicheza na pumwani pumwan mm-hmm. wakaona jinsi nilivyokuwa nikicheza pale namba sita Lama. wakaamua pana huyo anaweza kuwa nambari nne mzurimaana ninisasa wakanichukua mm-hmm. kunichukua siku juma la kwanza mm-hmm. oletunda ndi alikuwa kocha mkuu mm-hmm. oletunda akasema bwana wewe umepita mambo ya kuwa mchezaji tu eh. utakuwa coach player eh. sasa sasakwa bahati mbaya au bahati nzuri mm. baada ya mwezi mmoja oletunda akapata kazi Hey. mahali pengine akaenda ukufunzi kenya yaoezi mm-hmm. sasa wale jamaa wakasema tutafuti kochi abuu wewetaka akatuona kaitwa soja sasa pale e, hey. ndio safari rasmi Aha. ya ukufunzi ikaanza ni nzuri basi nimejua jina lako la pili <laughs> <laughs> soja nitakuita hivyo na sasa safari yako katika uh, kocha uh, umesema ilianzia wapi Uh, o, o, sasa rasmi, rasmi Board sasa. of kenya wakati e, wakatihuo wakiwa wakati huo ilikuwa naitwa provincial league division 3 mm-hmm. mwaka huo huwakati niki, huo nikichukua tulikuwa nambari ya kumi na nne tulikuja kumaliza nafasi ya pili mm-hmm. na kufuzu kuingia dvison nam sasa, sasa wakati huo wakiwa division t mm-hmm. nikawafanya nusu ya msimu mm-hmm. nikaenda chuo cha walimu kaimosi tc sasai kufika pale mm-hmm. juma la kwanza mm-hmm. mkufunzi pale alikuwa na marehemu sasa anaye vunyori mm-hmm. ndie aliyekuwa mkufunzi akasema bwana kama wewe umetoka mjini manake wakati huo nikienda mm. nilikuwa pia nimetoka reunion, hey, reunion. Hey, he, a nimetoka reunion hey. sasa pale nikawa kocha hmm. wa amittc hmm. na tukajisajili sisi vijana wa wamtamana kwa bahati nzuri tulijikuta kule vijana kutoka sl hmm. e, vijana tulikuwa kumi na watatuasasa hey, ah. hey, bahati mbaya hey kila mtu alikuwa katika nafasi tofauti tulikuwa mpaka na mm. aha tukaamua hii timu yetu tunasajili katika western wenyewe tulikuwa tunafanya maujanja ujanja zetu tunapata nauli tunasafiri nini mpaka mkuu wa shule akaamua kutupatia gari pale sa sema mechi mtakwenda sasa ile timu ikawa ni eh, kamoi ttcbwawajua wow, umezungumza hivo mwanake mimi nimecheza pale kaimosi mm. e, nimebahatika nikienda kucheza pale wazuri sanamendakuchea mm. e, mpira pale lakini ilikuwa ilikuale mechi ya kirafiki tuni wazuri sanaa nilifurahia sana manake kufika pale kama najua kwambaniido mlianzisha safari pale kamsi mm. nafurahia sanamanake Tule... wanapiga mechi nzuri sanamageuzi hasa sisi ndio tuliogeuza maana wakati huo kulikuwa na msinguh sl mm-hmm. timu nzuri sana kakamega h sl ingose mahoho hapa timu nzuri sana na, na, na nyangori boys nyangori na m- eh? wakati huo provincial league kulikuwa na timu kama motcom uh-huh. na kifinko ikabadili kaaja kuwa kenafya sasa zile zote zilizikwangura mm. zotesasa mm. eh, ni, nilipotoka kule aha. nikaenda magharibi kikazi Ehe. safari yangu ya walimu ikaanza eh, nilipokuwa magharibi ya kenya nikaanzisha eh, klabu ya vijana ambayo ilikuwa aitwa bterebtereyout yeah, imezaa wachezaji kuna mm. polodhiambo liyekuwa safapaka gormaya mm-hmm. eh, kuna alanwanga tangu akiwa fomu mpaka fomu mm-hmm. na mwaka mmoja baada ya kufanya fom amepitia mikononi mwangujutamaalabdatukutaukwaku magaribimatahna Olunga, eh? Eh, vijana wengi hata huyo eh. alokuwa kocha wa azam eh. lakini amerejea sahizi nafikiri amekuwa na stima eh. eh, anaitwa bura uh-huh. eh, anaitwa bua mi namjua kama bura ibrahim uh-huh. shikandaimekuwa Shikanda, mkufunzi mi, ah. wake eh. Eh, wakati huu mumiasugu alikuwa na timu nzuri sana kinanikia hama uh-huh. eh, lakini vijana wangu uh-huh waliwapiga wali wa sare pale kompleks, mm. mechi ya pili wakawapiga moja bila uh. wakawanaulizana mpaka mameneja, <laughs> <nyini> mnafanya <nini>? afanya <laughs> <laughs> labda, labda kuhulize, na sababu hi safari yako nzuri sana umanza chini umepanda hivo na kuona achezaji umeweza uh, kufanya kazi na wachezaji makocha ambao kwa sasa hivi mm. wanatambulika hadi kule tanzania kama ulivomtaja na, na, na. Na, na. Na, labda katika hii safari kunapanda mm. shuka mm. labda ukiangalia hapa kenya kama wewe kama mkufu ni kitu gani ambacho tunakosa hapa kenya katika ligi yetu hasa zaidi katika vijana mwanake mi nakuona sana ni kama unajua sana kuleta ii talanta wachezaji uh, mm. wa changa ambao unapanda juu no. unajua sana kuwakuza je ni kitu gani tumekosa kuweza kupata yani timu ya wachezaji ambao kila mmoja akiangalia nasema kweli tumeijenga hii ndo kikosii um, utakwenda utamuuliza eli kalekwa mm. mali tulitoasafapak nimesau sababu nimesikia siku moja hebu <laughs> safari mnize. ya sofopaka ilikuwaje pale sasa, sasa nataka <laughs> staki tena kwenda kwa eli nataka kurudi hapa kwako nijue ukiwa pale sofopaka mnize. Safopaka, safari ilikua vipini kuangalia mazoezi mm. alafu naambia kocha huyu mm-hmm. huyu huyu wana upungufu huu mm-hmm. shughulikia hiki mm. muda hu shugulikia hiki mda hu shugulikia hiki muda huu mm-hmm. alafu akishawashughulikia mm. unamwambia huyu ninataraji acheze nafasi hii ninataraji afanye hiki afanye hiki afanye kile wakati wa mechi asubuhi unazungumza na mchezaji mmoja mmoja sio kwa jumla mmoja mmoja sofa mpaka ilienda wapi yaani wajua umenishangaza sana eh? sababu tena umefika mahali umekuwa sasa wewe ndo advis hebu kiswahili avi mshauri, mshauri basi yeah, wajua yeah. mkanga hupenda sana kusema mshauri wangu <laughs> sasa umekuwa mshauri wa klabu mm. unaangalia mchezaji mm-hmm. kule uingereza tutasema scout. Yes. scout mzuri sanaj wakati huo nilikuwa nafundisha nakuru eh, schools ambako pia nilianzisha aademi ya soka ambayo ilikuja baadaye wakanunua timu nzima mm. wakaja kuanzisha namatishaukonahelnaona e, <laughs> <laughs> wakati huo inaitwa nawesc e, na we, wale jamaa wakaja uh-huh. wakachukua vijana wote kumi mm-hmm. <laughs> hivi na wawili hivi. mlifikisha wapi sofa paka ilikwenda tulichukua mm. ligi mm-hmm. e, nafkiri ulikuwa na mwaka wangu wa pili e, kujihusisha na sofa paka tukachukua ligit9 mm. e, mwaka sitaki eub9takusema uliza utaambiwasasabaada baada ya sofopaka nimesema mambo yanawesco kwa bahati nzuri au mbaya nikatoka na kuru nikaja nairobi tena kikazi nikaingia maeneo ya buruburu nikakuta timu ndogo pale mesora mesora grounds Ee, inaitwa rada, rada. Ee, walikuwa wanacheza mm-hmm. county league mm-hmm. wakati huo wakiwa nafasi ya kumi na nane mm-hmm. tukafanya mazoezi kidogo kidogo mm-hmm. baada ya juma moja wakas juma la pili mm-hmm. Wa vijana nalalamika nawambia apana mmetaka kufaulu mm. lazia tuingienjia juma la tatu akapiga mtu sare juma lofata akapiga mtumojakamameanzaua mm. matunda tuwenda msimutukamaliza mm. atia nafasi ya ilutoa nafasiya kumi uh-huh. na sit kaona timu ishakoma mm. kawambia a watafute mkufunz waweke uh-huh. kaanzisha tim changa ana ya jana ambao waliamaliza shule uh-huh. inaitwa sasa hiyo ndio niliyoko nayo sasa e, sa pale ni kuchukua vijana ambao wametoka skuli nina wanoa wanatoka nje nina wanoa wanatoka nje wakati tulipokuwa na tel avive nikianzisha tel aviv kuna bwana mmoja enok barongo akaanzisha timu maeneo ya nyanza kule kisimi gori ambayo inaitwa sayani u shabana wanaijua na timu nyingi za division t nor na n ja och ambaye huja na amevaato alafu amekaa chini mm-hmm. anaongea na timu ent anajuantaka <laughs> kujua sana sirikani ambayo <laughs> <laughs> soja menyewe anatumia sirikani kuweza kuaikisha kwamba klabu iko chini lakini anapandisha mungu huh? mungu la jambo la kwanza watu wakubali kwamba yeah. kila kitu kinafanyika kwa uwezo wa mungu Ehe. mapenzi ya mungu na majaliwa mm. jambo la pili wewe mwenyewe ukiingia ndani mm-hmm. ingia kama dini mm-hmm. ingia kama ndio ibada la tatu ukishaingia ndani muulize mm-hmm. mungu mwombe mungu mm-hmm. akufunulie Enamu. akili na maarifa eh. jambo la nne na la mwisho mm-hmm. hilo jukwa la michezo mm-hmm. litumie mm-hmm. kamba ni njia yako ya kuhubiri Ehe. habari za mungu Ehe. uwe ni mwislamu hilo ni jukwa lako la kutolea hutuba na mihadhara uweweni mkristo ni, ni yeah, madhabahu yako ya kuhubiria Ehe. ndugu yangu ulikuwa umeuliza swali Ehe. changamoto zilizopo kenya Ehe. hakuna mpango maalum armsi an aki officia scue maanake talent ipo Ehe. lakini hakuna iciaue ukiangalia kwa mfano sasa hivi inavyozungumza ndugu kinjo Ehe kama si hasan mm. kina mkangai Ehe. ndugu enok mba, barimo barongo e na, wafo, na, na kanisa rionaa nationacc talanta zingalikuwa zimepotea nyingi sana mwana, ai, nina sanamaanaenina mm-hmm. mm-hmm. sodasode lakini wazazi ndio wananunua vifaa kanisa Ehe. na hasani hapa na mkangai wananiombea mipira hapa na pale Ehe. wewe nashukuru juuzi umeniletea mipira mitatu asante mbona wadanganyas <laughs> asante kwa hayo nashukuru nashkuru sasa ukiangalia ilikua ingalikuwa kwamba serikali inajali eh, eh. jambo la kwanza pale skulini mm-hmm. pangekuwa pamefika afisa Enam. kutoka wizara ya elimu eh, eh. akajua tunafanyaje mipango yetu inakwendaje eh, eh. akatuhusisha na wizara ya michezo, michezo sasa pale kwenye wizara ya michezo uhum. tukapata mtu ambaye anaweza kujitoa uhum. kuja kufuatilia mafunzo mengine maanake mimi najihusisha na mpira uhum. those children need somebody we call mpirahoseil enamde model mm-hmm. kwamba ikiwa unataka kucheza kandanda kama mchezaji wa kulipwa mm-hmm. tabia iwe hii mpango uwe huu lakini sasa tunachukulia t uh-huh. kwamba wachezaji wako kwa hivyo we nmb tserikali haishughuliki na kandanda nchi, mm. nchi jirani tanzania unazungumzia tanzania hey, mm. serikali inahusika eh, hey. mchezaji anapojisajili kwamba ni mchezaji wa klabu fulani mm. serikali inamtambua eh, hey. na inamjali Enam. na hasa anapokuwa kwamba anachezea nchi ya nchi anachezea timu ya taifa basi mm. yule ni kama balozi mm-hmm. anapewa yote yanayohitajika kupewa kama balozi eh, hey. lakini hapa kwetu Enam. unasikia m- mchezaji wa kandanda mm-hmm. na mambo kama hayo eh, hey. kwa hivyo structures ni muhimu umesema ile mpangilio yan mpangilio hakuna mpangilio hapa nchini kenya kuweza kuhakikisha kwambali mashinani kama kuna akademia labdanaendakufuatilia inafanya vipi dema imefikia wapi hmm. akufun ambaonaendelezahapa kazi jamani Wame, wamefuzu mtu kama huyu amepigaameinua mwaka b9najua kwasah unaponipahistoa ilikua natamani sana kuonaa ka, klaukamagorumaya pale uu anakuona simba manake nimeona safari yako nzuri sananimefundishwa M- e, na wakufunzi karibu wanne mm. anza na geri saura mm-hmm. njo uh, reinad fabish ah, sawa mm-hmm. njo na marehemu njoo umtaji marehemu marshal zmula alafumalizia mm-hmm. uh, na cris makoha magharibi mm-hmm. maona mm-hmm. watu niliokutajia mm-hmm. awa mkoani walimu wangu <laughs> <laughs> <laughs> angalia uh, telavivespor hapa mm-hmm mtaawa ma, mabanda ma hapa kiambio mm. lakini mazoezi tunafanyia buruburu mm. hakuna mtu anahusika mm. hakuna mm-hmm. eh. na, na, na labda umezungumzia sana kuhusu uh, na najua kwamba hawa vijana mm. uwatowapi Anu hapo mtaani tu e, mtaani vijana ambao wamemaliza shule mm-hmm. tunakaa pamoja mm-hmm. e, mpira mpira mm-hmm. tunazungumza mambo yanayohusu maisha yao kwa jumla e, e, e, e, mzungu anaita mm-hmm. It's a program, mm-hmm. lakini ndtheell mm-hmm. maanake mm-hmm. e, tunataka wafanye wa bidii mm-hmm. na ajabu ni kwamba kinjo vijana niliyoanza nao wakiwa kidato cha kwanza mm-hmm. wamefika kidato cha nne mm-hmm. kumi na wawili mm-hmm vijana kumi wa chini zaidi amepata gredi ya c oh. ni mmoja lakini ah. eh, au kwenda juu ni na wanafunzi sasa wakidatocha wanaingia kidato cha kwanza julai mungu mm. akijalia mm-hmm. vijana kumi na wawili mm-hmm. wale pia nishawaona mm-hmm. nishakaa na wao mm-hmm. tumeisha kubaliana mm-hmm. tunalenga alama ngapi mm-hmm. tunalenga kazi ya aina gani mm-hmm. tunalenga kutoa mfano upi katika jamii mm-hmm. sasa je kungalikuwa kuna mipango maalum Yemani haya serikali nadhani mmesikiza manake huyu hapa <laughs> sija hapa <animaliza> ningekuwa <laughs> serikali tayari ningekuwa maliza shughuli pale <laughs> lakini serikali wajua unaweza kuwaita zaidi ya mara ishirini wutasikiza mara mmoja mm. wazungumze kidogo alafu mm. wapotee lakini nadhani kwamba siku moja tu mwamba atakuwa mazurindugu mazuri. yeah. kinjo labda mm. kabla hujaniaga mm. In, ikiwa serikali ingalikuwa inajali kandanda wangalimshika eli kalekwa hivi kale Aha. Eh? Aha. yule bwana ana mipango bora zaidi ndio maana sofa paka mm. mm. ni timu bora sana mm. sasa najua mashabiki wa timu nyingine watahi si vibaya lakini inapozungumza kwamba ndio timu bora sana sasa ninarejelea nini mipango, mipango. wewe ukiwa mchezaji mm-hmm. unapokelewa vipi mm-hmm. unashugulikiwa vipi mm-hmm. sio mambo ya kucheza tu kuna kucheza kwako kuna maisha yako mm-hmm. kuna afya yako na kuna roho yako jua umezungumza hivo uh, nakumbuka wakati mmoja nimezungumza na mahelokumbuka mahelo huyu wa polisi alikuwa pale sofopaka lakini aliondoka baada ya kustafu kuna kuna hapa tu kwamba pale mambo usteliambiam u aoamboyo na jali ngalimchukua kalekwa mm-hmm. wakae naye mm-hmm waelezipangkal hey, uh-huh. uh-huh. hey. na labda kumalizia <laughs> najua kwamba kwa sasahivi uro <laughs> nashabikia timu gani uh, mimi hizi uh-huh. uh, i- mechi katika makundi na timu tatunn radhi kuna belgium uh-huh. mimi oh, uh-huh. sawa... <laughs> uh-huh. ni shabiki mkubwa sana wa ubelgiji nikitoka pale naja uingerezauingereza Uingereza. kwa sababu ya animtktoka pale <laughs> unikutefran hey, hey. hey, hey, hey. hey, hey, kina kantealafu hey, kante, hey, hey. hey. nimalizie uh-huh. na ujerumaniujerumani hey. kwa sasa lakini utakapoingia hatua ya pili hey, hey anapigia hey. upatu sana hmm. ujerumani kuchukua taji hili hmm. labda mwisho kabisa kwa mashabiki ana wachezaji ambao wanakuaunajua kuna wachezaji wengi labda anakuskizaanasema ma ntapatanaje na huyu bananisaidie labda mimi pia e, niwe kama umemtaja huyu ambae anafanya kasashivi awzaa anafanya na wizara kule kakamegaantian kitu cha kwanza mm-hmm. mungu. mungu mungu aingie katika kila hatua ya maisha Ehe. ukiamka mungu ukienda kulala mungu ukitaka kutoka chumbani mungu mm-hmm. yani jifunue Ehe. jisalimishe Enam. mbele ya mungu jambo la pili mm. makinikia kile unacho kufanya Focus on what fany to, to alafu tatu jitambue kwamba ungependa kuwa nani sio nini Enam. unaweza kuishia kuwa kiti uh, <laughs> lakini Enam. nani unaweza kuishia kuwa mtu wa kutajika la mwisho wapende, wakubali Enam. wapende Enam. na ushirikiane na wenzako sikiliza kila unaloambiwa lisikilize lakini amua lililo bora zaidibasi taongeza nini maanake nikiongeza nitaaribu shamaliza huyo sema kwamba ni gumzo na mwanaspoti ndani ya podcast mimi nakwenda kwa jina walta kinjo hadi wiki ijayo makala mazuri jamani shukrani zaidi safi bwana n <laughs> <lake>. tusisahau kwamba <laughs> kelele za sufuria mm. ni ishara ya shibe <laughs> gumzo na mwanaspotipodcast