vijana na mapenzi podcast na bitris maganga nam popote ulipo ni siku nyingine ambayo tashukuru tumepata uhai na katika kipindi hiki cha vijana na mapenzi namr maganga leo hii ni kujaribu kumpa kuna kijana ambaye hasa e, na ksema ao ni anasema alioa na na yuko nayo aelezee safari yake imekuwa vipi katika ndoa na ushauri ambao anahitaji mimi nafanya kazi mbali na nyumbani familia ilikua naishi nyumbani so naziekosa kuana nyumbani kutembelea familiaa nikiwa on, on mm-hmm. uh, kwamba waa akasalimia wazazi wake alafu atarudi mwaka uliopita uh, ndo mke wako akakuomba kwamba aende kusalimia wazazi wake nyumbani nyumbanihu alikuwa anaomba arusa anaenda na narudi but sasa lafia nikiwa akaomba arusa aende nikamrusa aende o anambia anaenda na anarudi kesho so kesho yake nikasubiri sikuona so ana mpiga simu ni mjulie mbona hajafika Mm-hmm. akaniambia kwamba mabake ya mzazi yamemwambia si azirudi so nikapata kwamba uongo si aaokua mmemweleza kwa, kwa sababu mm-hmm. nilipigahiyo satalilimpiga simu tukaongea naye eh. mm-hmm. akaniambia hakuna kitu kama hicho na pengine katika ndoa yenu mmebarikiwa mtoto mtotoya eh, akiri uh, uh, kwa hivyo alienda naye nyumbani alienda naye eh so na mm-hmm. mimi wakati wangu aukuwa nyumbani elikizo ulikuwa umeisha nikamsubiria kurudi so nikarudi kazini na maana unasema alikuwa ameenda kwa siku moja nyumbani sijui kabla livi yako iishe ulimeke ya kwenda kwao nyumbani maanake natumai unajua nyumbani kwao e, najua si kuenda kwa sababu before nirudi ni kazi niliongea na wazazi wake wasima wakaniambia ako e, lakini hawajui sababu mbona ako kwa sababu walikuwa nafikia atarudi na yye akuambia sababu yenye inamfanya kae huko so nikiwa kaziiua kwa, naongea tu anaambiatarudi awwaa awenw sana anashinda kinifu familia yake kwamba wame wameelewana hivo aaueauamaaziia au kuongea naye so, mm-hmm. so, yeah. so, uh, eh. so ikaishia hivyo vijana na mapenzi podcast na btri maganga sijui pengine wapo utanieleza wewe uko umri wa miaka mingapi na mke wako alikuwa na miaka mingapi nini niko na at yana rai yako 26 na kabla ya hapo kwamba ilifika wakati aondoke na akaenda kao pengine uliona ishara zozote kutoka kwake za kuonesha labda kuna mambo hayamridhishi manake bila shaka lazima kulikuwa na kitu pengine ambacho kilimchoche. sema kilimchocheajsemanaijona ishara yote kwake tu sawa itu kama alikuwa na maneno ambayo alikuwa alikuaficha kwakenya uh, kwa haraka na pengine maanake ukiangalia unasema kwamba uhusiano wenu ni wa mbali kwamba wewe unakaa mali tofauti japo unakuja kuiona familia uh, labda kuna wakati ambao walieleza pengine haridhiki na na hiyo arrangement kwamba ameona sasa ni kama hauko nyumbani inamaana e mara nyingi tu yeye na na mtoto kuna wakati labda ashanugunika kuonesha kwamba haridhiki sana na nawe ukiwa mbali anakutaka ukiwa karibu aa aniambia amechoka so ma iko shida wapi anasema akuna shida nil amechoka tu mpaka hiyo siku saa kuniambia k na bwanake hataki nipige simu kujulia mtoto So like, kwani mishikia mpaka po eh, hmm. akatao nizungumza na mtoto na mtotoni wangu hmm. na pengine wakati labda wee ukiwa huko kwingine labda ulikuwa na mahusiano mengine akajua ndo pengine akamkasirisha akaona hapa so sasa cha na mii hapana ah, hakuna mahusiano yoyote ya kando hata eh, alikuwa nakuja mahali niko anakaa alafu anarudi kwa hivyo sasa sijui ni kipi ambacho unahitaji sasa kuhusiana na huo uhusiano wenu maanake ni kama tayari yameshaa kwa hivyo wewe ni nini unachohitaji uh, mimi nilikubaliana na maamuzi yake hata uh-huh. nika move on but sasa ile kitu namsumbua ni isu kuhusu na mtoto kwa kwar inauma ikabidi sasa ni issue kwa sababu uh, na napa nikuwe na, ni kupia, ni na ya kumohana, hata kumsalimia kwa hivyo kumwonahtkumsalmia wahivo mpakad Kipigia, unampata katika simu ama alibadilisha nampatanaachukua simu nampata anaweza simu aiongee marakuambia kobisi eh, ama aki imu mm-hmm. so, <laughs> eh, <so, laughs> na kuje Aa, na ninioaauanaulnataka uko upande gani wa wa nchi nchi na e, upande gani wanhii vizuri mali yako lakini last time alikuwa akini alikua nam msikilizaji unaendelea kusikiliza kipindi vijana na mapenzi nami namiti maganga na tumai umemsikia kijana huyu ambaye anahitaji ushauri na moja kwa moja bila kupoteza muda naenda kwa mshauri wangu rachel mahungu apate kumshauri hasa huyu kijana ambaye mke alisha mtoroka ithin this isa ery tboke man maanake imefika labda amekuwa separated na mtoto wake ambaye alikuwa amempenda mm-hmm. na sasa humwoni tena maanake mama amefanya maamuzi mengine asante sana btes kwa muda mwingine hili ni jambo ambalo igawa hatuwezi taka kulijadilianda lakini huwa lina happen huwa linatendeka na utapata kwamba watu wengi wamepitia hili jambo igawa labda walikuja wakaoa tena na wakaendelea na maisha mm-hmm. lakini kwa jambo moja ama lingine walipitia pale mm-hmm. na hatujauliza huyu jama wetu kama ni wa miaka ngapi Aha, kijana Manake... yuko na umri wa miaka miakathelathini na mchana na miaka ishirina sita ay mm-hmm. ni kwa sababu nilikuwa nataka kuongea kidogo about ae mm-hmm na niseme ya kwamba hili ni jambo lita hpen kwa young marriages mm-hmm. young marriages ziko na shida ya kwamba watu wengi walijipata kwa ndoa kwa jia moja au nyingine si sat ilikuwa ni nidison mm-hmm. haikukuwa ile you know, naamua kuolewa mm-hmm kuna wale wasichana wengine kwa jambo moja au lengine wakajipata tu na rafiki na wakapata miba na waka, wakajipata ndani ya hiyo nyumba ya huyo mtu kwa hivyo ndani ya akili zao hawajaolewa unaweza pata ule msichana pia kona many psychological issues lakini labda kijana yee vile aliona mama amepata miba na wameingia kwa nyumba yeye akili yake sasa nimeoa mm-hmm. na maisha sasazmaendluleemtoto mm-hmm. lakini ule mama akuai msichana bado hata labda alikuwa na wengine aku ameamua kabsa mm-hmm. ya wambaanaolewa ao hilo ni jambo ambalo litafanyika katika, mm-hmm. ama katika very early mm-hmm. up to homaatausme utapata kuanzia pale 15 years kwa wale wanaolewa mapema sana mpaka kutakuwa na ileassa mm-hmm. uh, kwahuyu ijaa anapojipata kwa hii shida mm-hmm. tusemenikiwa mimi ndio ule kijana nitajaribu kufanya mm-hmm. nitajaribu kutafuta ule msichana mm-hmm. nitajaribu kuhusisha labda wazazi nijaribu sana nijaribu nione kama ile doa mm-hmm. itafanya kazi ama kutaendelea namna gani mm-hmm o hali ambayo tayarkijana anasema tayari imefikia hapo maanake msichana alimweleza alipata mtu mwingine hataki mambo zaidi yeah, kwa sababu ya ile young age, mm-hmm. uh, hii ni jambo ambalo linawezafanyika rahisi sana mm-hmm. msichana kuruka kwa huyo mwanaume wakienda kwa mwingine mm-hmm. na ni kwa sababu saazingine anafikiria ule mwanaume mwingine nibet mm-hmm. kuliko huyu mwenyee akonae kwa nyumba hata akifika kule na kama huyo ni umle wa hiyo type mm-hmm. atafika pale pia hata aridhika mm-hmm. itakuwa tena ni kum mpaka labda wakati atafika forty years realize, mm. hey, kumbe maisha futindio am maisaayaa al mana au lada ona watoto watatu kila mtoto na baba yake nasatanu aupati leanda ltuaaini asatnakwau kiana tamshauri pia tu aue sasa maisha lazima ianze upya uh-huh arudi tena dating akiona msichana mzuri aendelee tu na maisha ha, na bila shaka amejifunza mm. somo ambalo hatakuwa tayari kumake thee ina maana atakuwa yes. more mowiseyessasa ah, ako iapa ah, atakuwa mwalimu wa wengine natumai kijana ukiwa yeah. isiolo umepata kuyakupata ushauri huu ambao ulikuwa umehitaji sana chwali uliniandikia ukasema tafadhalii swala hili liangazie na natumai umepata kusaidika kwa njia moja ama nyingine na ili kuweza kujiendeleza kimaisha mm-hmm. usikate tamaa katika maisha haya wa hivyo to nahata kama leounalia kesho utacea hadiakati mwingine mimi niri maganga vijana na mapenzi podcast na bitric maganga