Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. nam karibu katika makala ya kisa Changu podcast na leo tunazungumza na sami ectles mwanamume ambaye alinyang'anya watoto baada ya kuachana na bibi yake leo tunazungumza na naye na tueleze mengi kuhusiana na kipi kilichotokea karibu ansa na majina yako tena asante sana kwa majina yao nazaitwa sami na to mimi ni, me, ni mkazi wapturukana no. leo nashangaa watunashangaa watu leo ni siku ya watu nasherekea kuusu sikua mimi sioni haja ya kusherekea siku na sababu mimi nilikuwa um, miaka nyuma nilikuaa nimekua na mwanamke mturukana pia mimi nimturukana nikaa mwanamke nilipoa mwanamke huyo tukakaa nae ipatah mama miaka 993 mm. a no. nikama kumoa sikujua kwamba chaiko ikaaa mwenyewe tukakaa na mama kwanzia3 mpaka 98 tuliyofika9 tukawachanna mama watoto pamoja namama mikabakekeannliobaki peke angu sasa watoto wamenda amekaa huko wa kila mama wawen wakarudi kwanuwakarudimzaaba asa wakarudi kwanwatoto waliporudi singwea kuwakata watoto wangu ilibidiikaishi na watoto wangu kwanz mwaka998 mpaka nashangaa baada ya nashangaa 1 na shanga mke awa aaitai waooaasanaaa kule kwaofisi ya watoto melea kwamba ke wako aika aaaa an a kufia pale waooanwoot watoto ni wako lakini, hao wana claim. Wakanuza, ooi ikan hochoteaktkanangna watoo watoob kanalnalea bibi na watoto na taka wasamaisha yao awatoowakaeda anahowatoto wenyewe ta wakumalia shuleanaika ana kazi uliwaai ana msichana wanuumala shule iyomilaasitafura au mimi iko na asara kwa sabu nilisomesha watoto kabla nisomesha watoto miinilingia kwa, no, ni li li kwa hmm. nikifanawaoonaake angua kwau chakulaskwwt asao maishang l kwa toto Sasa diyo, kitu, nime akasema kwamba a nmahika wakile nikasema kwambaiofanyia a watoto, right, watoto hasailibini wakachuka tutangu mi nikabaki na mnahi sasa mimi hatao nafuraha misitafuraa kawaoalindale mmi uaesa kanimtenga ya, ya, ya yeah. watotowashule utoka... watoto watoto mm. kuna, kuna, kuna, watoto, watoto kuna esaanikot ya watoto mm. yangu akusomisha mtoto mm ianiiaa kaea az ikaingiamamaaokshl9315w fom 015kfayamnkaa yanu baada ya kujeni ollege aonsel nikafanya meafoaiounli nikafaabib ni theolo aamssio hasa maisha yag ikachange tango katiyo ptno sasa miminasemakwamba l sikufurahia siyokufu, le mm -hmm. na sikufurahia sheria kwa sababu hiishea unasheraauanaa a atu amami ishewanapotunawaangalieseautawaumizama aitawaumiza hmekuvinyahii sheria hii litungwa hii yasheria kama una mtu ameumia ni mimiahea wooh kwa hivo wewe umesomea kuwa mshauri mm. wewe ni mshauri mm. je unawashauri kinanani sasas sa, wakati pia unapitwa una na msongo wa mawazo wa kila wakatiashaushauri i mm. apa kwa imeaaway apo kuwa nashauri pia watu mesa dawa pia naosipia, watu kuna kwa na wta okaianafanya aikwashaur nashauwatoto hauhl na watu wa mm. kw wa ashfya waafu wa wa na wa wa eh? wa watoto kamashule napia kamakianaeka kwa mkutano ya kijiji maali pale anazunguma natia watu moyo katik mambo yakua maisha sio mshoniayo ma habwana moshanabibi mnaataa mambo nauaananaho kitu mzuri kuna matumaini katika maisha kwa hivyo we unahisi kwamba ni wewe ndiye mwanaume we Ndm, unapitia hayo ya kunyanganya watoto ama kuna we, wanaume wengine isa kwa wale walnashauri pia kuna wanaume watnakutana waohpa kuna wanaumetnmfie f m nprni ni wa pia aunauakutana kwa m flani tunazungumza tunajanga wanaume apahio hmm. tunakumba tunatatua zinginzingietuanafaulu tuna wana, kimaisha wanashauri wengi naalakini tuna, tunasaidiana a wako wengi wanaanaumia wameumizwa wame, wame nai sheria ya l na waahermambo ya enda ameumia wanaumi wgi kanahpa ili kujikimu kimaisha wewe sasa unajishughulisha na nini mimi nashughulia kwa sababu bado kwa ili kazi mimi wakatiil kazi bado mini gali nafanya kazi ya makanga mimi nimekua, a pa ima waaka a na paka Kando La, nini Kando na pia kazi kazi ya kuflonti, kazi nikijifanyia ya naiaoa maui nauna shule inaitwa logos international b university mm. kulekalol campas sasa mi nasaidia ma ailianza tu ujuzi mm. asahsi ndio sababu sasahii ndio kazi najubuninjalipo ni ni ni nikasi ya kujitolea mm. sisma nizkazi ni ya, ni ya mungu ya kufunza watubarounparchi wewaaita ayoea as aootsa atu wengneaata waatimeai ujumbe kwa nimaaza, nimaaza, nimaaza kanisa, ni mali penye sisijapata maliinaezaunguma ndani ya kanisa nikishauri watu napofundisha lakini sijapeana mali popoteao aaa kuaakulaaaa hudma oatuamlanoo bsikia maisha a machungu yotettaaaao mambo nikona kitabu nimandika ni e, ni ni ni wtauwaname wanaumia kaa mimi watakaposoma hyo kitabupitah kamaisa ndio ngumudoiioa napat afamilia pia eh, adipia mimiai mimi nasoma kwasababu nilirudi kwa shule nilisoma ujumbe gani ungepea kuwapatia wale wanaume wengine ambao wanapitia changamoto sawa na yako uaptia watpataakuna yani, mtu mzuri kwadnia ilakeealwaoolakiwanu una asani aiiasani ya watu vile ukuachanamnal lakini lakinisma kwamba kuna matumaini kwa mungu kitu saakamauumbe wanaume i musaama amba aa machuunapitia muu mtu mzuri naea kuwasaidia kwa mamboayyote nasante sana mm. naam haya yamekuwa makala ya kisa changu podcast nami mike ekutan ikiwa kwenye kaunti i ya turukana ambapo tumezungumza na nato sami ambaye ameeleza mengi kwa hivyo tukutane wakati mwingine ili tujadili mengi yanayohusu maisha ya mtu kisa changu pcastn but if you sign up for robinhood gold's ira with a 3% match you can get up to $195 for the 2023 tax year oh yeah sign up at robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market subscription fees apply you know you investing involves risk a 3% match requires gold for one year from first match must keep ira for five years robinhood financial llc member sipc