vijana na mapenzi podcast na batric maganga aje ni aje karibu sana katika kipindi vijana na mapenzi nami batric maganga leo hii tuna na maswalas ama uh, ntasemaje uh, maanake ni mambo ambayo kuna kijana anapitia na ameniambia Beatrice, ningependa katika hiki kipindi cha vijana na mapenzi mnipe ushauri nifanye nini na basi kijana huyu nimezungumza naye katika njia ya simu anaelezea kile ambacho amepitia na baada ya kumsikiza uh, yale ambayo amepitia basi ndiotaleta wageni wangu studioni watasemaje kuhusiana na kisa hiki mii naitwa job ereti nasomea taaluma ya wanahabari kwa sasa hivi niko ni na mchumba ambaye tunachumbiana mm. lakini mimi nipo hapa nchini kenya na yeye yuko nje ya nchi na nafanya kazi kule tumeanza tu huchumbiana bado tumejuana tumefahamiana tu mtandaoni bado hujafika muda tuonane moja kwa moja japo najua mpaka hadi nyumbani kwao mm-hmm. wakati mwingi tunapozungumza kaa zingine kulingana na mtazamo wangu anaonekana mtu pengine kwa kiasi fulani anaonekana kama mtu anahofia hofia kwamba huenda pengine hmm. mimi si mwaminifu katika uchumba wetu huu kwa sababu ya kuwa umbali sasa na vile hatujaweza kujuana ama kuwa karibu na mwingine hufika hmm. muda mwingine mahala anaweza kakaathirika akakata mawasiliano kwa masaa kadhaa na kisha baadaye ndio anarejea kuwasiliana nami tena mm-hmm. kabla hatujaendelea sana unasema mm-hmm. mulipatana kwa njia ya mtandao uh, kwa hivyo inamana na. hamjawai kuonana uso kwa uso hatujaonana uso kwa uso Lakin wajua ajuakwao m... mmejua kwao mm-hmm. yeye yeah, yeah, anajua hadi kwetu kwa kuelezana tu maelezo wapi kwetu wapi nyumbani mm-hmm. alafu ndugu yake mm-hmm. Mm-hmm ndugu yake naye shule ya moja kwa hivyo nilinufaika kujua ni mtu ambaye tunaweza kundiana na ni mtu ambaye ninamfahamu japo tuliweza kujuana kwa mtandao wa facebook lakini kupatana uso kwa uso bado mm-hmm. kwa hivyo ndo ulikua unaeleza kwamba inafika wakati anakukasirikia kwa msaa kadhaa huwa yeah, ananyamaza kwa masaa kadhaa E, kisa na maana anashukushuku anas, kuna vile mimi huenda nisiwe mwaminifu katika uchumba wetu na wakati mwingine wakati mmoja aliweza kuniomba password zote za simu yangu kwenye mitandao mimi kwa sababu nampenda na ni kweli ninamchumbia nikiwa na lengo la kumoa yeye nikaweza kumpa password zangu za kila mahala sasa baada ya kumpa anaonekana ni mtu ambaye aliweza kua mawasiliano yangu kila mahali sasa kwa muda mwingine anajaribu kunilimit kwamba sifai kuongea na watu fulani na kwa kiasi fulani huwa anahitaji kwamba ule muda anapatikana kwenye mtandao kwa sababu yeye akonde kikazi kwa hivyo anajaribu kuweka sheria fulani kwamba ni huu ule mda ambao anapatikana mtandaoni ndio na mimi niingie mm-hmm. ili tuweze kuwa na muda fulani ambao tunaweza wasiliana moja kwa moja ndio least anaweza niamini kwamba sifanye mm-hmm. mazungunzo na mtu yeyote kando na yeyen mm-hmm. uh, ana umri wa miaka mingapi na wewe una umri wa miaka mingapi mimi niko na umri wa miaka ishirini na mitatu yeye ndio amefika umri wa miaka ishirini na mmechumbiana kwa muda gani ama mmefahamiana kwa muda gani kupitia mtandao tumekuwa tukiongea sasa ni mwaka mmoja mmojana mm-hmm. ni lini pengine mtaweza kukutana uso kwa uso kukutana uso kwa uso tunadhamiria kukuta na mwezi wa kumi mwaka huu kwa sababu alinyambia hivi karibuni ndio narejea umu nchini kenya baada ya kandarasi yake ya kufanya kazi ng'ambo kutamatika hivyo anaamia anatarajia kuwasili ii hivi karibuni mm-hmm. yeah. na sijui pengine umejaribu kuwasiliana naye kumweleza labda yale ambayo yanafanya pengine kwa kiwango fulani hayakufurahishi yaani kama ile ni kama na kummana kwamba wakati fulani ndio unastahili kuwasiliana na mimi yaani mm-hmm. ni kama anataka mambo mm-hmm. aende jinsi anavyotaka uh, yeye kulingana na yeye alisema baada ya kuta mitambo yangu yani sasao ya kigemii mm-hmm. alibaini kwamba mii nimfanya mawasiliano na watu wengi marafiki hapa na pale huwa tunakuwa na mazungumzo sasa kwa sababu wanataka kutathmini uaminifu wangu katika mahusiano ndio akaweza kufanya kitendo cha ta e, japo mimi nilimwelezea kwa sababu mii mwenyewe kulingana na taaluma yangu ya wanahabari vizuri nifahamiana na watu wengi na kufanya ma, kuzungumza na, na kutangamana na watu wengi mm-hmm. lakini kwa kiasi fulani anaonekana kutoridhia mm-hmm hadi ilifika kiasi fulani hivi karibuni nilimwambia kwa sababu basi inaleta zogo kati ya mahusiano yetu basi tukaweze kuzima na tukaweze kujitoa kwa mtandao wa facebook kwa muda kwa sababu hapo apondi walipata na zungumza na watu kwa mm-hmm. watu wengi tukaribiana mimi nikadiriti facebook akaunti ya kwangu na yeye akafuta ya kwake mimi nikanyamaza kwa takriba mwezi moja hivi hii yenye tumewasiliana na wewe nimeifungua kama wiki mbili tatu zimepita sasa baada ya kufungua mii mwenyewe nilipata yeye tayari hata kama tulizaa futa zile la alikuwa na zake zingini, zingine akaunti nyingine kama mbili na bado zilikuwa anaende, alikuwa anafanya mawasiliano nahatuna marafiki zake japo mimi sijamuuliza hilo wala sijaliingilia na yeye hajaniuliza chochote lakini kufikia sasa bado mazungumzo yake hayajafunguka sana kama mtu anakua ananiamini kwa hivyo ilivyo sasa wewe mwenyewe ukiangalia maana ni wewe huko katika ule uhusiano unaona ni kitu yeah. unastahili kuendelea kujihusisha nacho ama pengine moyo wako unakwambia labda hapa sipo pengine utafute mtu mwingine ama bado tena unataka kuendelea na mm. uhusiano naye mimi bado nataka kuendelea na uhusiano naye kwa sababu mii nampenda lakini sasa kinachonitia wasiwasi ni jinsi ama tabia zake zilivyobadilika ziku za hivi karibuni azungumzi kwa sana akuangi mchangamfu kama alivyokuwa awali ni dhahiri shairi kwamba pengine ameona yeye kwa kiasi fulani anataka kutoka kwenye mahusiano lakini namini mwenyewe sipo tayari kwa hilo kwa sababu mimi niko na asilimia mia moja ya kuendelea husiano naye na huoni labda ye hey, pengine amepata mwingine sasa anatumia tu njia za kukuonesha ah? mimi kusema kweli mm-hmm. sikutakila wajua watu usema akufukuzae hakuambii toka kwa hivyo hivo ana anatumia tu ishara ile labda pengine hataki kusuhumiza roho sana hivyo wewe mwenyewe mm-hmm. uone hivi kumaanisha huyu hana haja na mimi teahaijafikia anionyesha chochote ama kuonyesha kama amepata mwingine lakini bado basi itagharimu ita muda tena niendelee ku tmni hali ilivyo iwapo watasikisha mawasiliano mimi ntaridia kna mahusiano hayo na kuumzikanam okay. um, msikilizaji umemsikia huyu kijana ambaye anasema kwamba yuko na nade wamekuwa kit wajaionana nili wamepatana kwa mtandao anasema j yes, subiri mpaka huo mwezi wa kumi msichana akuje nchini waonane fa to fa wajadili ama tundohivo ioge hivonwy anyway, afto hatujaionana faeto fae nam studioni leo nitaenda moja kwa moja kwa mshauri wangu ambaye atatueleza kuhusiana na hiki kisa cha huyu kijana karibu sana rachel asanti sanabeatri moja kwa moja twende kwa kijana huyu utamwambia mm-hmm. nini kijana huyu ya kwamba kupatana kwa mitandao ni sawa uh-huh. lakini kuanza kudate ikifika ni kudate ikifika ni serious uh-huh. watu wajaribu sana ikuwe ni uso kwa uso maanaake maisha pia haitakuwa ni kwa mtandao maisha itakuwa ni uso kwa uso uh-huh. na kwa hivyo kijana asikue ati sasa ametosheka ya kwamba sasa wamepatana pale amepeana zake ati sasa ku kwa ule msichana ya kwamba wewe tu ndio wewe peke yako naweza tena kuambia vijana wetu wasikuwe wat wakukua watu wa, wa mitandao kwa, ikifika ni det mm-hmm. es kumit you ananwe lakini ikifika ni nidat mm-hmm. watu wajaribu kukuwa oe on o na isifike mahali ya kutrust mtu mm-hmm. na hujammit mm-hmm. yes ni vizuri sana kumiti yule mtu umuelewa dat moja mbili tatu nafkiri kifika t atatu idogoaaaa kuua ht binadamu ni kama ainine itauaea kusomaakwaio huyu kijanatamshauriakwamaaa rembo sana nimeweka mm. tu mm-hmm. lakini behin the scenes, mm-hmm. ni mtu mwingine tofauti sana mm-hmm. ama unaweza kuweka pia msichana mrembo na mimi ni mama mzee <laughs> <Yeah? laughs> naweza kuwa unaweza fikiria I'm 25 mm-hmm. nakube nikofoti5i kwa hivyo pale kwa mitandao kidogo hatuwezi kuis0 mm-hmm. e, tujaribu kukua real life. kwa hivyo huyu kijana unamwambia mpaka kama huo mwezi wa kumi ndo aonane na huyu msichana moja mm-hmm. kwa moja amwelewe vizuri maanake tayari nkama ameanza kuchanganyikiwa hata kama haja hiyo nananaye asubiri Kabisa. ama tua, uh, tu akatize tu uhusiano uh, asikatize uhusiano kama uhusiano mm-hmm. uko na maneno inaendelea kujadiliana inaendelea mm-hmm asikatize bado mm-hmm. e, amit kama msichana ametaka ameamua kumpatia time na yee kijana pia kwa mm-hmm. wamit uh-huh. afadhali sasa hata kama ni kubrek uh-huh. uh, ama kuachana ikuwe tu ile washai na waa maanake hmm. pia anaweza kuwa unamkata una mtu na labda huyo hmm. uyondie anaekufaanatu mzu <laughs> natumai kijana umepata ushauri natumai mshauri hmm. wangu amekusaidia hmm. kuweza labda kufanya ile ambayo kidogo ulichanganyikiwa ukaonaachahi mada nirushe vijana na mapenzi niontasaidika ni, ni, ni ii hmm. adiakati mwingine as usondeuta <laughs> mada Shaka ni za kuchangamsha na za kuweza kukupa mafunzo ya kimaisha maanake mm. haya maisha ni lazima tuendelee kujifunza siku baada ya siku hadi wakati mwingine mimi ni btri maganga vijana na mapenzi podcast na btri maganga