vijana na mapenzi podcast na btrice maganga ni aje, ni aje karibu katika awamu nyingine ya kipindi vijana na mapenzi nami beatric maganga leo hii tukiangazia swala la kutuma fem napodat je ni sawa hasa kwa mwanaume kumtumia fea msichana anayemdet ili wapatane mahali kama kawaida wananchi wanatoa hisia zao kulihusu swala hilo hebu wasikilize hapa kutuma fea ina unatumia nani kama ni side chick, unaweza mtumia fea lakini bibi yako ufaikumtumia faanakuja na feayakeaul huyo mwenye umetumia itakuaj hakul il siku atakuja ntalipiza t tachukua p tachuuakutumia fanlazma ho ayo n lazimaha lazima. kama ni bwanangu mimi nimeolewa lakini lazima nitumie fea ni kamwone maaykoni saa kinitumia lakini kama hata nitumia nizatumia yangu lakini saa zingine labda kama hana uchumi mekua ni mbaya ana natumia yangu nikiendakwake kuwonakwa majinanaitwaengo mkaiwa nyamira akiniyumbaniioa ii naelea kama msichaneowenmbaiatuaao ikna ayaa naktumiaewami ikiikigai utaipat ae raaaeakt ndo aina anaoma kutumia fea sabundem wako mi nikwa nambia wana youth kama uko na boyfreend na nataka ukutumia fea anaweza kutumia fea na uende ama kama unampenda na uko na fea yako unaweza enda mfanye kenye mliku mnafanya alafu mimi sasa sipendelei kutumiwa fea juu kama niko na pesa yangu na nampenda na nataka kuenda naenda tu sitaki anitumie fea mibi mtu tu apenda kutuma fea ndio unaweza lakini hao wasichana wenye mna mnaongoja mnadanganya watu mtumiwe fea alafu mnakula si poa juu mtu anaweza kupangia kitu akufanyie kusikiliza podcast vijana na mapenzi nami na beatrice maganga maswale ya mapenzi bila shaka yanawachanganya wengi wengine wanasema ni sawa kutumia mtu fea wenginena wanasema now hawataki kujipata katika hali kama ya frehl mwamburi ambaye mwenzako alimsaidia mchumba wake kwenda ng'ambo japani pale akauza hiki na kile ili apate kumfadhili fea lakini baada ya miaka kadhaa msichana anarudi na mtoto mkononi na mchumba wake futi nne nyuma akimwandama je mshauri wa maswala ya kijamii mwanasosiolojia alex munyere anasema nini nimezungumza naye kwa njia ya simu kulihusu swala hili nyeti kuna ile kutumiana fea unapata labda kijana amemwita msichana de <laughs> je ni, ni sawa kwa kijana kumtumia msichana wanayecumiana fea labda wakutaned kama yeah. nian kwa mtandao ninaona vijana wengi sana wanacomplain wanasema wasichana wa fulani wamekula fea unatumiwa fair kisha unakataa kwenda kutuma fea mimi sioni kama kuna ubaya isipokuwa sasa wakati utamzoesha mwenzako akija kukutana na wewe lazima umtumie fea inakuwa hakuna hali ya uwajibikaji kwa upande wa yule mwenzako ni lazima umtumie fea yeye mwenyewe wa awajibike tu atafute fea na aweze kuja tu iwapo kama mtu hawezi kuja bila kutumiwa fea basi inamaanisha kuna hali fulani ya kutegemea unategemea mwenzako sana mpaka kiasi kwamba huwezi kwenda mpaka utumiwe fea lakini mtu akiwa hana uwezo unajua kuna yule mtu ambaye kabisa kabisa hana uwezo hana kazi hana nini hana chochote na kuna haja ya kukutana asi ile ni inafaa inafaa kwa sababu unaona kuna huyu mtu hana kabisa na asipotumiwa basi hatakuja lakini kuna yule ambayo hata ana, ana kazi ana pesa e, lakini shilingi mia mbili za kuja mpaka nairobi za kuingia matatu lazima atumiwe huyo huyo haelekei pazuri kwa hivyo huyo kama ni kuonyesha kwamba huyu mtu hana nia sana na wewe anataka ana tu pemepe hata sio pesa sana anataka hataki kugaramika mm-hmm. o, wewe ukiwa mchumba wake hakuna gharama yeye anataka kuchukua yeye anataka wewe ugaramike kila kitu na, na watu kama wale si, si wazuri sana mm-hmm. lakini ukiona mtu ambaye anagaramika yeye mwenyewe ndi anagaramika yeye mwenyewe ndi anajitafutia fea yeye mwenyewe hata mkikutana anaku, hata anakusaidia kulipa bills zingine uyule ni mtu ambaye yuko serious, na ambaye anaonekana ya kwamba hakuchukulii hithi hivi hivi tu anachukulia ule uhusiano wenu kama ni wake hmm. kwa hivyo hapo ni yani seme ni ishara nzuri kwamba huyu mtu uh, n yani naye ako na lengo fulani katika huu uhusiano uhusianoana lengol ile ambayo analenga mtaifikia nyinyi wote wawili yeye pia ni, ni kwa kiingereza tunasema stakeholder uh-huh. katika ule uhusiano uh-huh. lakini yule ambayo anategemea tu kutumiwa eh, nauli huyo ni, ni kamna kwamba yeye anataka kukaa pembeni e, tu aangalie mchezo ukichezwa kule uwanjani yeye akiitwa yeah. ana, anaitika tu anaenda tu alafu anarudi nakaa pembeni lakini sitaki sitaki watu wote wa, wale wa kutumiwa wnauli wawekwe katika hiyo hiyotego uh-huh. nataka kila kila hali iangaliwe kwa kivyake kwa mfano mtu kama kabisa vile nilivyotangulia kusema mtu kama awezi hana uwezo kabisa hana nauli hana chochote hana mbele wala nyuma na asinyimwe ile hali ya kuja kukutana na mwenzake mwenzake wenae nauli na a akitumiwa nauli awe mwaminifu asikul anake <laughs> nimesikia sana kuna watu ambao wamekuwa ni, ni mashabiki wa, kuku, wa kukula nauli na ana, mkikutana chekesha tu akijua ya kwamba alikula nauli na kuna nini maanake kuna yule ambaye amepewa labda nauli huo muda wote alafu mwisho hayo mahusiano yasiende popote wewe kijana ambaye umekuwa ukituma una haki ya kuitisha labda urudishiwe pesa zako ah zakohni kiendacho kwa mganga waswahili wanasema hakirudi tena wewe unaitisha nini wewe ulikuwa unatuma ndio urudishiwe wewe weweujue wewe, kiendacho kwa mganga kama hu kufanya zako mahesabu yako vizuri ukituma nauli ikikuliwa basa siweusahau tu although kuna ile ile dhana ya kwamba hey, una- unaweza muuliza mwenzako hey, jameni umenitenda vipi bwana bwanaumeniacha mm-hmm. ni kutumia naulihi oote hujakuja kisha baadaye sasa uhusiano wetu mm-hmm. haufayiki na labda wewe ndio unaukatiza mm-hmm. Eh? Mm-hmm. Eh, sasa unaonaje wewe Namna gani lakini usitake usitake kurudishiwa manake hicho ni niki, kile kinaitwa kiendacho kwa mganga <tabu> mwnyere anasema tuma fea ukitaka lakini mwishoe usiitishe mambo yakienda mrama haya sasa baada ya kusikia mambo ya kutuma fea unasemaje kuhusu swala la wasichana ambao hupenda kuitisha airtime mara bundles, na mwingine utapata hata kupigingo hata baada ya kumtumia hiyo crdit swala so, hili tutalijadili katika next exepisod ya kipindi vijana na mapenzi akiusipitwi eh? mimi ni beatri maganga vijana na mapenzi podcast na bitris maganga