vijana na mapenzi podcast na bitric maganga barabara kabisa popote ulipo hujambo na karibu katika kipindi vijana na mapenzi nami namibtri maganga leo hii tunaangazia swala la simu je ni sawa mnapodet kila mwingine awe na right ya kushika simu ya mwenzake mfano kusoma messages, kupokea ukipigiwa ama inafaa kuwa moto wakote mbali basi tumewashirikisha watu kadhaa watoe maoni yao kuhusu swala hili mwenzangu ros mukonyo na william omasire wamezungumza na wananchi kupata hisia zao unapokuwa na patn wako ama mpenzi wako mambo na simu yake mwachia kama akupa fsama ajakupa nafasi ya kushika simu yake iache maanake tunajua simu ni kama kitunguu unapokata unalia kwa hivyo kile unachotafuta kwa simu utakipata na kama ni machozi utayapata kwa hivyo ushika ama ni yake utayapataashni amenipea uhsa ya kushika yake na, na yangu Aa, akipata kuna jambo la ambalo linamtatiza atanikalisha chini aniulize na m taelezeaakata h fa simu yangu it's a no go zone. simu ni yangu naufai kushika hata ipigwe nanani ufai kuchokora Because inaleta kutuaminiana ukichokora simu yangu naupata sikuhizi majina yamekua mengi kuna mtu anakuita ngine anakuita maidia na ni rafiki yako sasa mpenzi wako akiona hizo majina atakuwa nafikiri unacheza inje so too hat kaana simu yako lakini yakemiinaeza shikae yes, yako niko na ruhusa a kushikami weweni wangu na lazima nichunge mali yangu simu yangu ni yangu lakini ya bibi ni yetu uangalia simu ya mpenzi wangu nayo si sawa mpenzi wangu akae na simu yake pia mimi na yangu mambo ya kuangaliangalia a sinaaja nayo akaena simu yake na mimi na yangu usian mambo na kuchokora simu ya msichana ama mrembo wako amademu ako hiyo anyoaina mana si mzuri kuchokora simuya msichana juu ukichokoraunachokora lazima utapata tu kitumbaeneza kuma na hiyo kitu ikikuma nikukosana tu na mapenzi yenu sasa akuna ja kushika simu ya msichana wakos y ni mtu wami kuna vitu zake zingine ambazo ufai kuguza hata mimi aguzange oni yanguhiyo niyakuna vitu mingi ambazo utapata uku ndani zinaweza so, unacheza chini nar yako ama yako kuchokola simu sioauu ni simu niyakomlaiimtu ukunyanganya simu kuchokola smsiwcoka simu uuhizo nikama ni, ni vtungjt yabasi unaendelea kusikiliza kipindi vijana na mapenzi umesikia kauli za wananchi kuna wale wanaosema simu yangu ni yangu na wengine yake ni yangu na wengine wanasema simu ni kama kitunguu hawataki kulizwa machozi wacha sasa tupate maoni ya mtaalamu wa maswala ya kijamii alex munyere atueleze ni sawa kuchakura simu ya mwenzako mnapo ujue ile paswad yake ya simu vitu kama hivyo nimefanya mahojiano naye kwa njia ya simu wacha tusikilize anavyosema ni sawa kwa mfano mtu kuwa na ake ya simu ya mwenzake kwamba tuna tunat labda tuko mahali hivi unaweza tumiwa message wa karibu nichukue na ni, ni, nisome message ama nipokee simu kwa niaba yako mm-hmm. uh, sijui swala hilo utasemaje kuhusiana na mambo ya simu katika mahusiano kwa watu wanaodet wakati watu wanachumbiana huu ni wakati ambapo tunaita kwa kiingereza transition period ni wakati watu wana, wanajaribu kujua tabia za mwingine unajaribu kumwona nunajaribu kumjua ili wakati utakapofika wa- ufanye uamuzi wa kuoa basi utajua umeoa mtu wa aina gani na kwa kawaida wakati mtu anafanya dating mimi kwa upande wangu sioni kama kuna haja ya mtu ampatie mchumba wake simu yake aweze kuangalia kwa sababu gani sbab huenda ikawa kuna historia fulani kumbukumbu kumbu fulani ambazo ataziona pale kwenye ile simu na hazitakuwa za kunufaisha ule mwelekeo ama ile dating ambayo wanafanya kwa mfano iwapo mtu ataona kwamba mtu alikuwa na rafiki fulani walikuwa wanatumiana ujumbe uh, haya mambo hayatasaidia ule uhusiano yatakuwa yakiurudisha ya numa iwapo sasa basi mtu atafika pahali ambapo ataamua kuoa mwenzake basi ile hatua ya kuwa nimekufungulia roho nimefungua maisha yangu yote nimefungua sasa mimi ni wako basi hapo hiyo hatua sasa ukifika hapo kwa hiyo hatua basi ina maana ni kwamba ni vizuri kumfungulia mwenzako simu na kumpatia namba ya simu na kumpa katika ile hali ya kufungua roho unamfungulia kila kitu unamwambia iko hivi na hivi mshahara wangu unafungua pia lt yako unafungua simu yako unamwambia mimi simu yangu ndio hii wale ambao walikuwa warafiki zangu nimewadiliti na nime, nimeweka wote kando sasa ni wewe ni mimi na na wewe sasa mnaanza maisha mapya pale kwa hivyo unamaanisha kwamba wakati mnachumbiana si vyema kuachiana simu lakini mkioana hapo mtu anaweza kuwa free na simu ya mwingine Ee, ukioa mtu basi haufai kumnyima lakini wakati wa uchumba itazuzua tu mambo ambayo haya. hayatakuwa ya manufaa katika maisha ambayo mnajaribu kuyajenga haya basi mwenye masikio na askii mshauri wa maswala ya kijamii alex munyere anahimiza kuheshimiana kuhusu maswala ya simu maanake aminu usiamini zimechangia kuvunjika kwa mahusiano mengi mimi ni btri maganga kipindi ni vijana na mapenzi vijana na mapenzi podcast na bitris maganga