Escuchas ese rugido. Sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500 hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA USLC. Sepe tuko falsafa falsafa ya matukio hadubini ya ukuaji wa nchi huendana na ustadi na ukomavu wa vyama vya siasa maana wajibu wa vyama vya siasa ni kuipa nchi uongozi ukuaji wa nchi kiuchumi kijamii na kwa njia nyingine zote umekuwa ukiathirika na kucheleweshwa kwa kuvunjika vunjika kwa vyama na miungano ya vyama na hasa vyama vinavyoongoza serikali kuvunjika kwa nak kulichangia katika machafuko baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 27 kuvunjika kwa sasa kwa jubili kumechangia katika kuvurugika kwa baadhi ya ahadi ilizotoa ikianzishwa na tukiwasilisha ujumbe huo kuhusu vyama vunjika na kuathiri ukoaji wa mchi juma kifo cha nasa kimeendelea mbele ya umma habari zikaibuka kwamba raila odinga na kalonzo msyoka watakutana alhamisi kumaanisha jana kutafuta suluhu ya ugomvi kuhusu pesa za kutoka hazina ya vyama vya siasa hazina hiyo inasimamiwa na msajili mkuu wa vyama sasa baadhi ya vyama vinavyounda nasa anc WIPA na ford kenya vimeishutumu odm vikisema imekuwa ikikataa kuvigawa pesa ambazo imezipata kutoka kwa msajili mkuu wa vyama galozo msyoka amesema kwamba odm inafaa kuangalia tena sheria zilizopo maana zinasema iwapo vyama vimo kwenye muungano basi chama kilichofaulu kupewa pesa za msajili mkuu wa vyama basi kiwe kikivigawa vyamarafiki ambavyo havikupata idadi ya kutosha wabunge inayotimiza matako ya sheria ndio vitengewe pesa hebu ni seme hivi kuvunjika kwa nasa kumechangiwa pakubwa na pesa odm kuwa nyima wenzake pesa ambazo imezipata kuvunjika kwa jubilii kumechangiwa na kiu cha mamlaka na nguvu miaka miwili hivi iliyopita mwezi juni zogo limeibuka baada ya mahakama ya rufaa kuagiza hazina ya vyama kuipa odm shilingi bilioni 4 zikiwa malimbikizi kutoka hazina ya vyama vya siasa kufuatia habari hizo waipa ililalamika ikisema pesa hizo hazikuwa za odm pekee zilikuwa pesa za nasa basi vyama husika vikaitisha mkutano lakini odm ikasema haitoketi kwenye mkutano wowote kujadili namna ya kugawa pesa na watu isiyowajua katibu mkuu wa odm edwin sifuna alisema kwamba nasa haipo kwa sababu viongozi wa vyama washirika walikuwa wakidai kujiondoa lakini kuvunjika kwa jubilii kumechangiwa na mamlaka ya serikali sawa na tulivyosema maana kati ya waliokuwa marafiki wawili hata waliotumia majina my brother william ama my bos my friend kuvurugana kumekuja baada ya mmoja kuonoa kwamba alikuwa ndiye mkuu wala asingekuwa sawa kabisa na mdogo wake haikuwa sawa ifikirike kwamba walikuwa sawa kwenye mhula wa kwanza wa jubilii zilikuwapo habari kwamba naibu alijiona kuwa bora kuliko mkubwa wake kwa hivyo alikosea kujifananisha kwa hivyo namna ya kuyachukulia mamlaka na nguvu vilivuruga jubilii vyama vya siasa vimekuwa vikivunjika vunjika, vunjika kwa sababu ya wakuu kuona kwamba umefika wakati wa kula na yafawale peke yao katika nasa odm daima imejiona kuwa ndio mkubwa ili jipatia wabunge wengi kwa hivyo ikanyakua viti karibu vyote ambavyo hutengewa upinzani katika bunge halafu pesa kutoka hazina ya vyama vya siasa zilipotolewa odm imetafuta sababu ya kuwa nyima nc wiper na ford kenya katika jubl tumesema ni mamlaka na nguvu za serikali ndiyo yamejenga ufa kwamba ilifaa mmoja yaonekane kuwa mdogo na ndiyo nitasema hivi siasa za kenya zina hitaji kitu kinachoitwa principale utu uzima wa kutimiza hadi hukosa na kusababisha kugeukageuka kwingi umevuruga siasa na hivyo kuathiri maendeleo ya nchi yafaa kiongozi mkuu kisiasa akisema atampa mtu embe tarehe 20 februari mwaka 2220 ikifika siku hiyo amwite huyo mtu na ampe embe hapa nchini imekuwa ni tarehe ikifika unasikia iti tuliandika wapi tunasema uongozi safi ni ule usioyumbishwa na nguvu na mamlaka au pesa kufikia kiwango cha kushindwa kutimiza ahadi au ubadilishe ahadi ukisema mambo yamebadilika mambo yangebadilika obama singemteua biden kwa muhula wa pili na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko Jurunzi a Falsafa, Falsafa y Matukio, hadubini y Uvalicia. Los mejores viajes nacen en la carretera, pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? ¿Ya estás preparado para vivir? Tu nueva aventura. Nueva Ram 1500. Hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCIU US LLC.