ona mwanaspotnam uh, mwanamchezo karibu tena kwenye makala ya gomo na mwanamichezo ndani yanwtimua ya taifa ya kinadada ya mpirawaikapea chin iea kuksha taa eh, kta mashindano a mpirw meregea na kikombe jamani uh, kwa majina naitwa silvia kamau mimi ndio tim manae wa timu ya lionese no. timu ya wasichana ya vikapu no. um, tumefurahia sana tulienda rwanda na tumepata kushinda tmen yenyeo yaaal na y ya, tumefurahi sana E, furaha kwelikweli hata nakuona kwauso umefurahi kweli, kweli. Kuhusu, umifry, kweli. <laughs> na kwanza kabisa mkiondoka hapa nchini unajua watu wengi awajumpiriwa vikapu ni wachache zaidi labda watua hapa nairobi kidogo na kuanzia pale chini hii timu manza vipi mbako kufikia sasapahii uh, timu tumeanza uh, kama wiki nane kabla hatujaenda kule rwanda uh-huh. na tulianza vile unasema tulianza na shida nyingi sana kwa sababu ya hii COVID. Uh-huh. vile ci iko sahihi mchezo I mean, training inakuwa ngumu kwa sababu ukiangalia mchezo wetu tunacheza watu tano kwa kiwanja okay. na ukiangalia zile ministry of health wakubalishi watu kukongamana watu mm-hmm. more than 3 okay. kwa mazoezi okay. so tumefanya mazoezi kwa whugumtuliweza mm-hmm. uh, kufanya na tmtulimaliza vizuri na tukaweza kusafirihatua muhimu zaidi kwa taifa anasema uh, kwamba hatua muhimu zaidi kwa taifa manake mm-hmm. tangu imekua anake i mara ya kwanza mimi kuskia mmefanya vizuri hatua kubwa zaidi je kufikia sasa wewe mm-hmm. labda ni kitu gani bado mnahitaji ndolabda mpige hatuzaidituone kimataifa kutunahitajimngi um, sana hii uh-huh. bado ni changa na ukiangalia kamayetu iko namzigo kwa sababu pia wanaume walilf mm-hmm. sasa afrobasket yenyewe wanaenda mwezi ujao tarehe 2shirininatano wow. so ukiangalia zile zinapati uh, iko naye ni, mm-hmm. ni chache na aa wasichana ni wadogo wa, wa kimiaka wengi wao wako pss uh, yes. so si watu wanafanya kazi so mm-hmm. unaona kila ukiwatoa kwa class mm-hmm. wana mm-hmm. so tuna need, uh, zinaitwasijuu kwa kiswahili zinaitwaewalewadhamini jetunanidu... wahamini wajitokeze yni kwa wingi wakuja wakishe yeah. timu ienda vizuri tuna nid wadhamini waje ndio waweze kuspot hawa wasichana mm-hmm. ndio waweze kutr vile vilivyo tuko na wiki kama nane zimebakia ndio wtuende cameronmnenda mch- uh, oh, amer yes. kuwakilisha sana mashindano ya afrika sasa tunaenda kwa mashindano ya afrika mm. so tunani wadhamini waje watuwezeshe kuenda na hii safari yetu mm. tuko na wachezaji wazuri ukiangalia tu... tuko na wachezaji hata wanacheza nje ya kantry mm-hmm. kama victoria reynolds anayevaa namba 30 mm. amezaliwa kule but ni mkenyahuyo wakimombo mefuatilia kwenye huyo <laughs> yes, <laughs> wa kimombo na sio yee peke yake wako wengi kulebtos kuweza kuleta wachezaji wetu wote <laughs> ndio tuwe nat lazima tunahitaji wadhamini <laughs> ukiangalia wale tunaenda kucheza nao kule afrika kama Hawa, hawaishi kule kantri <laughs> zao zinawapeleka mazoezi kule <laughs> so kama sisi tutafanya mazoezi yetu hapa a lazima tulete wachezaji wetu hapa na tuweze kutrain hapa mm-hmm. hapa hivi kenya na tuwe na friendlskwa uh, sababu ya covid friendl inakuwa ngumu mm-hmm kwa sababu lazima wale tunacheza nao wapimwe mm-hmm. na wakuwe na hizo so unaona tuki soe zetu haziwezi kutosha mpaka tuweze nakuwa na n na za kutosha okay. so tunaomba tafadhali wadhamini waje mm-hmm. wajiidentify na hawa wasichana wadogo mm-hmm. wanaenda thegoipacethis mm-hmm. is ave goo team an it is aver young tam mm-hmm wadhamini labda apo mmesikia na kidogo uh, manake nimeona kocha ni mrefu kuniliko maanake mimi okay. najua kampuni mii ndo mrefu siju ametoka wapi labda utaanza mm. kwa jina uito nani wewe wamajina anaitwaunisuma uh-huh. mimi ndioh uh-huh. nasaidiana na head coach, coach mayenga na pia kuna coach mwingine ambaye nim uh-huh. kwa sasa hivi hayikoasasa uh-huh. wewe kama, kama naibu koch aajua kwamba uendo uko karibu na wale wadada sana e, hatua wa jamani unajisikiaje mara ya kwanza kupeleka taifa na mkashinda afrika mashariki ni, ni, ni, ni, ni akila kochi yeyote ambaye kuna timu yoyote ambaye anapeleka mahali uh-huh. Yo, yo, kochi yote angependa kushinda an uh, it is an achievement na tunafurahi sn tumefurahi sana nataka tuende anh ambaye tutakuwa tumeshindaasa kochi mwingine pia akija asongeshwateana juu kidogomesemaohmwigineikaua utoka keshositokisahapa <laughs> yani sa wakati nitaitay itakua nidawaiamliuapa akatufikisha aftukawaafrika hasayule atakuja aende zaidi yesna labda timu ulijiunganao wasiku gani timu ilijiunga nao mwezi wa tano mm-hmm. ambako tulikuwa na shida shida kidogo kwa sababu viwanja zilikuwa zimefungwa kwa sababu ya covid mm-hmm. kupata kiwanja mahali pa kutreni ilikuwa ngumu mm-hmm. kidogo saa zingine tulikuwa tunaenda kutreni shule Uh, kwa hizi shu, shule kidogo tunaibia kiwanja kidogo mm. lakini ni hivo hivo tulipambana hivo hivoangala mm-hmm. yes. wamesema waliibie tokamata lakini <laughs> <laughs> <laughs> tutawasamee manake mefanya vizuri na imekuwa ni miezi michache sana tangu mwanze mazoezij manake najua aa iai muda mrefu alafu alitaja mapematm kwamba uh, wengi ni wanafunzi labda ni kitugani labda wewe kamaoakufika sasaunawezakuangalia awachezaji la wako lafukitugani unahisi kwambatukiongeza kakanpaubweausonmbzaiikama okay, sahizi kuna wale wanafunzi ambao wamemaliza uh, kama wanawezapata nafasi kwa hizi kampani za serikali zozote hata wale wadhamini ambao tunaomba wakuja kama wanaweza kuwachukuaas wapate kama kazi kido kibarua kidogo ya kujimudu kimaisha itatusaidia pale kwa sababu um, onm ni kwa muda kidogo sana mm-hmm. tukimaliza hii championship tunarudi kwa zile club zetu mm-hmm. an then unapata wasichana wengi inakuwa ni eidhe uko shule ama umemaliza shule uko nyumbani mm-hmm. hauna mali popote pa, pa, pa, pata mapato kidogo kidogo ya kujisaidia mm-hmm. ki nyumbani so ningeomba sana mm-hmm. wadhamini na serikali uweze kufungulia ao aawasichana mm-hmm mali wanaweza kuajiri kidogo at least wapate kitu au kuajiriwa angalau wawezi kupata kitu na kwanza kabisa wewe umesema kwamba mwejiungano wao hivi karibuni nadhani kwamba kuna malengo kama nyinyi maanake mnaelekea kule mmesema amern yes. e, mtakuwa mnaelekea camern labda kuanzia sasa hivi kabla ya kufika septemba mipango ni gani nyinyi wenyewe mmejipanga vipi na licha kama mesema kwamba amna wadhamini sasa mnajipanga vipi kabla ya kufikia pale kwa sasa hivi tume, kama technical bench tutakuwa tukifanya mazoezi ma, tumetaka kupanga tufanye mazoezitu tumewapumzisha kidogo lakini tutaanza mazoezi ndo wasikae ile fitness ambayo tumekuwa nayo isipotee mm. so tutakua nama, tunataka kujipanga tuwe na mazoezi kidogo kidogo uh-huh. ile wakati wako ambao hawako a tunafanya mazoezi haya uh-huh. yes. ndo umesikia hivo ntakuwa nazungumza na kocha manake labda ataniingisa kwenye kikosi manake imepia <laughs> mrefu kocha hzimambo vipi labda kabla kabisa tuendelee nianze na jina kwanzamna koch yes. naona kabisa uko raja na rajamakabisa ana waasema kilichokuwa na mwanzo mpya itaelekeana tu hivyona labda safari imekuaje kocha kabla kufikia hapa safari imekuwaje mwanzo kabisa tangu anza na kikosi mbayo kufikia sasa hivi safari imekuaje imekuwa ngumu sana juu kama wezi wapata kwa plasi moja ni ngumu sana yeah. uchue nan ameenda wapi amekula nini amenala wapi ana mm-hmm. shida gani lakini waja wake wa ni rahisi kuu kuuakutatua hizomashida zao mm-hmm. lakini ya pili mm-hmm. tumechea munguhiyo naye ntasema mungu, mm-hmm. na mm-hmm. mungu ametata pale tuko mm-hmm. juu tangu mpaka mm-hmm. uh, sahizi do tunarudi kule tu, tulikuwa mm-hmm. ni ya mungu ha, hiyo <laughs> ni safari nzuri mm-hmm. na kocha umesema kwamba wachezaji wengi unapata wengine wako shule na je jim, mmejimudu vipi maanake naona kamati yake ya kiufundi kikubwa zaidi mm-hmm. ni kwamba wachezaji wengi si kwamba wako wote pamoja okay. mnajimudu okay. vipi kuweza kuwaleta pamoja na kushirikiana na kufanya kazi nzuri uh, vile mwenzangu alisema awali mm-hmm. Uh, tukipata sponsors mm-hmm. itakuwa rahisi juu tunahitaji ba wasichana mm-hmm. wanahitaji bb mm-hmm. wa pa, pale wat, watakaa pamoja hata hatakaa ni siku ishirini na mm-hmm. wacha akae pamoja ndio hapo ndio tujue nani atacheza wapi na ni wapi mm-hmm ju wengine wako nje so lazima walete pia warudi mapema ndio tuanze mazoezi mapema mmetaja uh, wachezaji wengi ambao wako nje ya nchi na inaonyesha kwamba iwapo tutawaleta kikosi kitakuwa kizuri zaidi na labda hata wanaweza kushiriki mashindano nje ya afrika j kikubwa zaidi ni kwamba ni kipi kimeofanya wachezaji labda kutoka nje ya taifa uh, napata tuko, uh, under Kenya Basketball federation bado hhatuna hiyo hela yakuwa leta unajua wal ukiota huko utatekea wwindiutatekea sasa mtoto wa mtu mtoekule alafu mwache huku hmm. <todicare> itakuwa ngumuunaogopa kama serikaliaitoika <todicare> kituno <todicare> serikaliwalijuzi tukirudi muheshimiwa uh, cs uh, amina muhamed alisema atachukua jukumu la kutu kabisa hmm. <todicare> lakini unajua nao tunahitaji mambo ya yabb juu ya huwezienda nyumbani urudi upande matatu uende wapi unaja vitu kama hizo uleta shida Elam. sana lakini wakiwa pamoja uh-huh. na daktari yuko hapo na kila mtu ako hapo uh-huh. itakuwa rahisiokumaanisha uh-huh. uh-huh. so, kwamba najipanga kwa sasahivi uanzalabdanajipanga kuanza mazoezilii uh, ya knda kuwakilishatafa katika mashindano ya barayafrika hiyo wiki jayo tutaanza mdogo mdogo mdogo uh-huh. mdogo, mdogo vitu kama kidogo uh-huh. wametok ap ndio mm-hmm. so hii hi wiki tumewapatia wapumzike hiyo mm-hmm. arehusa wapumzike Lame. lakini kuanzia next week maybe tutawaita wale wako karibu na sisi mm-hmm. unajua tutawaita maybe mybe oh, a mm-hmm. kitu kama hiyo mm-hmm. ndio wasi ile nguvu alikuwa nayo alitokanayo kule nje isiishe isi ama isizididimie kaa hiyo yeah. Yeah. na labda sasa hivi mtakuwa mnaelekea mashindano nimeuliza mashindano ya bara ya afrika mm-hmm. kikubwa zaidi umezungumzia wa luchezaji wako nje je eh, kwa sasa hivi mpangilio wako kama kocha je unahisi kwamba ni wap mtaakumarisha eh, manake mechi yenu eh, ya kwanza mlipoteza eh, mm-hmm. ndo mkaja mkaboresha zad mm-hmm. uahisi kwamba ni wapi ambotkumarisha zadi awceuasha O, okay, vile tulianza uh-huh. tulianza vibaya ndio juu unajua hatukuona friendly uh-huh. chochote uh-huh. tukaengea tu ndege enda kule uh-huh. sasa hili ndio friendly yetu ya kwanza uh-huh. ile tulipoteza uh-huh. sasa tukarudi tena tu, drawing wausema tukachukua hiyo video uh-huh. wasichana waliona sounajani kama unafundisha hapo ungefanya hivi nini nini hey. na tukasema tukiluzia kesho tukipotezea kesho hmm. itakuwa mbaya hmm. sasa lazima tuishinde ndio tuendelena na kwa championship hey. sasa ndio tu wakajikamua wakashinda southern sudan hmm alafu kucheza na egypt hiyo mm-hmm. game ilikuwa uchunguim hapanayo na ulichukua uli ungozi a karibu0 pia ituchapa hatuka na io t iasik meingia sasa tukarudi tena kwa d utaweka tusmmcheahsa acheana rwanda eutuone kil tunaezane hpa mm-hmm. so hiyo asubuhi mazoezini tukawakumbusha hapa ndio ulikuwa nafanya hivi lakini hapa nataka mfanya hivi mm-hmm. so wakakubali mm-hmm. na tukachapa rwanda rwanda ndio walikuwa wenyeji mm-hmm. au ndio host s naunajua walikuwa na waziri hata mm. kuna gme moja akafikaais akafikakastuka z lakii mungu yuko hey, hey. so aom tukarudi tena kwakuangalia tuka ile m yaptya ya kwanza hey, hey. s so, wasichana wakajikamua wakasemabasi hapa mm. lazima tu ni kupona. na kuponalabda kabla ya mwezi septemba mm. uh, labda mepanga labda mshiriki mechi moja ya kirafiki kabla ya kuelekea kule ama mnajipanga vipi hiyo iko plani lakini wajua nao uh, ukitaka kucheza hizo mmatche ma mm-hmm. lazima tukwe na daktari pale lazima tupime hiyo tim hiyo tim tuakucheza nayo mm-hmm. I mean wace so vitu kama hizo alafu sisi pia lazima tujipime mm-hmm. ndio tucheze vitu kama hizoo so iwapo kila kitu itakuwa sawa basi mtashiriki meche kirafiki hiyo lazima tukuwe na karibu mbili tatu Aha. before tuende kule juu kule kwingine nis nyingine pale ni hey. pale hatuwezi na vile tulikuwa Aha. lazima tujitaidi na mwisho kabisa labda kcha kwa mashabiki wa babl nambiaji Uh, ya kwanza ndio tumerudi na, na hiyo uh, troi okay. lakini ntaapoogize zile gema tulianza tukaangushwa nini okay. Ak- naweza tu kusema poleni hiyo okay. ni angu wasibla mtu yoyote okay. lakiniatlast au pia frid nimeletasa <laughs> yeah. so, isa give an tak thing <laughs> yeah. Yeah. wasiwe wale wanajua basketball kabisa wale wakona wamependa hii e game watusaidie <laughs> watusaidie Na, naomba sana <laughs> usad M- wengi wamezungumzia wadhamini uh, mm. kuweza kuingilia pale je kufikia sasa bado mnang'ang'ana kidogo na mambo ya udhamini no ndio wengine wanapiga simu lakini tunlazima waenyababalo au ndio wenye ofisi unajua sasa mii nitapeleka wapi so lazima irudi pale kwakbffi ai wenyeau yeah, ndio fiba wamegi nah. so wapeleke kule hapo uh-huh. ndio itakuwa haya shukran zaidi kochtazidi kuzungumza na msikilizaji huyo ni kocha wa timu ya taifa ya basetball mimi naitwa ulta kinjo makarani yapca gumzo na mwanamichezo ndani ya podcast. gumzo na mwanaspoti podcast