kisa changu changunam katika kisa changu podcast leo tunakutana na aliyekuwa chifu katika eneo la kanamkemere ambaye alifungwa kwa miaka ishirini tuko naye leo ametoka haku huru sasa labda chifu tueleze maisha huku yamekuwa vipi kwa hakika maisha ya ndani kule ilikuwa na maisha ya balaa mm. manake huko peke yako una mtoto una bibi una jirani unachochote kule kwe ni mpweke umebaki tu umeingia maisha ile tofauti na ile ulikuwa nay nje ndio no. kwahivo wewe ulishtakiwa na kosa gani akika nishitakiwa na kosa ya unajizi mm. na iliniweka ndani miaka ishirini tangu makmwaka elfu moja na elfu tisa nikafungwa mwaka elfu na kumi tarehe nne mwezi wa tatu na, ilikuwa ntakana nimalize tarehe tare nne mwezi wa saba tw lakini mm. kwa maajabu ya mwenyezi mungu ikua nikasikia kuna mambo aadiaamadikakliobarua kaae kwamkono yangu fika uiafauuaa wakg tukaongea naye kwa, tuka onge, tuka kwa mambo ya li akaniaidia takuja terehe nane mwezi wa saba mm. unae macho kwamacho alipofika siku hiyo aliangazia pya kesi yangu tokea to, to mwanzo mpaka mwisho hata aka akaniguzisha akaniambia kwamba hata ningekuwa nimeandika kuomba kwa ya kwamba nirudie kesi ningerudia mm. na ningefaulu nirudie kazimwezingumz suala la mtoto kwa akika sikunajizi mtoto mm. kwa kwa kwani hiyo wakuwa mtoto alikuwa ni msichana mkubwa ambae lukuwa tunaishi naye kwa hivyo ikakuwa akv dasa hpo wakati mimi nilishikwa kmba i na mtoto mtotokupelekahospitali kupimwatoo alipatiana kona mimba mwezi ngapi mwezitatu hmm. atamsichana yanguhyosai ako darasa la ngapi daa hmm. la nnecamkubwa konkaliolewa kitambo mpaka watoto wane wanafata mtoto yangu hmm. ne tangu tulikutana naye siku hiyo alienda kupelewa tena shule akabaki hivo nikuolewa tu na maisha katika gereza hili ama gereza Kwa gereza, ukiwa na dciplin mzuri mm. utakaa na askari vizuri nca kituatukkubali vileutakaa lutazakukwa uzuri manae kwa ili, kwa mm. kwa ili kukaa kwangu kuzuri nilikaa vizuri nikajifunza ili nijifunza nikapromotiwa pia nikakuwa trustee mm. an special stage mm. ikawani karibu na askari hiyo mm. e, nafasi ikanipa ikawa natembea peke yangu bila kufuatwa chakula nakula mzuri aa kwa kitandawatakuendakaazu lianza kuonana u mwenyezimugu kanionekania nimitoa ne nafya yako simbayaahaaaau nilikubaliana mm. na ikawa sasa chakulanu pia kuwanakula tu tofauti na wale wengine lakini ile ile tu wa mm. kiwango ni ya juu kidogo lakini Lakin, <laughs> <ni ya okubwa. laughs> yeah, N- sasa <laughs> ni kipi ambacho umeweza kujifunza hi miaka yote huku gerezaniasante kule ndani nimejifunza kwanza mm. njia kukaa jamii nafkiri nimejifunza kwa sababu nimekaa na watu ainasamplsamp mm-hmm. kule nimekaa watu wabakaji kama mimi mm huko mekaa wa na Aiwe, ni watu wafunjaji madukaang umkaa wauaa a oaaooamzee moja kajarbu kuenga aweea una juzi mingi na. ukiwa kijana mwenye nguvu nawezafanya hii leo ukimaliza unafanya nyingine nakaa kafunza kushnaanguo na kidogo hapa laudu, nini pakaifunzatwaakwanzaalipofugwa mm. mm. mm. am, maraya kwanza, kwanza mm. sunaitanapata pa ilikuwa ni peke yake mm. nani muda mfupi saa kama hizi tumefungiwa ndani mm-hmm. lakini poenda naivasha tukakuta tv ziko mm-hmm. na redio iko na tukakuta pale watu walikuwa ni mashabiki sana ya redio maisha kwasabu radio maisha ilikuwa natupromoti natu sisi mm-hmm. nakuwa napeperusha mambo yetu kwa wingi kasabu tulikuwa tunatembelewa sana naivasha mm-hmm. na watu kutoka redio maisha wakitutembelea nafatilamamouthtshaowayo <laughs> <kwa radio maisha. laughs> uh-huh. eh, na mm. kitu aka mkuwakmba mmi nimkaa da mrefu sikiehabar yanje urukana na, ni na ya ya nje kjaliwa nkapea edo nakawa naskzavipindi vyote vi maisha kwanzia asubuhi kijana yangu machachari huyo anaitwa nan huyo wakoa na, anakua kipindi ya asubuhi eh. anaitwa sugaboy wakati alikuwa naiyo kipindi ya og nmb jionikijanamachachari sanakutk likja pak etutmbel alikiuatembeaaa dogo naitwabah aaall mama mzitonaitwa kcho nkafika karibu yake nkamsalimia iv ak nasimama na mwheshimiwalodep eh. o katikatis lode ia kanita mm. kamba uy alikuachifuyangu mm-hmm naishi nanduu yagu kanakeme hapa a kwake enyeziu usiku moja atamfugulia nia mm. yes. wakhu ksmaisha vipindi vipi ambayo vilikua vinafraisha aaaba aaashaioaaaakpindiawatu waimaaaakasiaka maji makuu kuna msichana e, hapo siku hizi apatikani nikua naitwa um, msichana mteso mm. sma e, ni kabla mbili siku hizi simpati sana kwa nini naam. na kuna mama tena ka, ka, ka, kazo mm. kuna mama naita kazo kwa hiyo kipindi ya majimati likuwa mm. atu washauri wetu sana mm. yeah. naam umetoka umekuja inji sasa uko huru na labda jamii imekupokea vipi vile ulikuja nyumbani maybe ulikuja nyumbani vipi kwa hakika ya nyumbani niletwa kupitia kwa ofisi ya probathn mm. nalilemafi na, mawatafikisha mm. kamautakuta kuna mtafaruku watanirudishaoa mu iaepromokaikae vile ilikuwa nimeishi mm. asaaumid likuwa tegemea wakati hiyo kakutaa wale majirani angu wuaanyumak t a waa ookma au kumpata nyumbanaalihukuliaaa umpat aku sabu sikumpata nyumbani walinipokea mimi ni watoto yangu mm. na majirani ndio walinipokea mama sikumpatakwahvo maelezo kuhusu mama ujui kabisa mpaka hivi mm. lakini napata tu habari kwa watu aku inje akibuichuguliang tu kwa fenzi akipita mm. h ka en tujakutana mpaka saahii mama mwenyewe mama mwenyewe mama watoto yanu inamanisha kwamba bado ajakubali kupokea ama vipi ama, ama, ama bado hajapata habari kwamba wewe ujeko uje huru wenda ikawa kuna kasoro ako naye mm. kuna makosa alifanya sasa mwenyewe amekuwa gilti mm. amejificha kwanza kando mm. bada anaj, anajipanga labda aa na kikundi chake sina nguvu sababu nikasema wache marafiki zangu siku hiyo mm-hmm. niwaelez shida yangu li a idoweemanzambaant yangu nidoma ktuta <laughs> sina rdit kwa simu aavilema ainipewe tenda ati nazafanya fulani bado Yipuongo afadhali nipewe kitu kidogo Nam. ya kusha nguo charani moja na matirio kidogo ili nijimudu ni kimaisha kwanza baada ya muda ya mwaka moja miaka miwili nitakuwa na nguvu ndio saa nitaanza kuomba kazi ingine ku, kubwa zaidi ya yahiyo mm. naam nam amekuwa ni suleiman ambaye alikuwa chifu katika eneo la kanamkemer amezungumza mengi kuhusiana na maisha yake na yeye anasema kwamba ako na ujuzi anaweza jipanga mwenyewe na kupitia kwa wahisani mbalimbali kwa hivyo anaomba kwamba wahisani hujitokezwe kumsaidia kukuza talanta yake ambayo amepata kule gerezani na tunaamini kwamba atakuwa mtu muhimu katika jamii kwa kuwa amemaliza kifungu chake vyema na salama mimi ni maike kutan nikiwa kaunti ya turukana kisah changu podcast