vijana na mapenzi podcast na btri maganga hey, kipindi cha leo ninakianza kama nataka kusikia kucheka ama sijui nifanye nini sijui kama na mimi nishafanya vitu kama hivi <laughs> nimesahauha basi katika kipindi cha leo vijana na mapenzi namibtri maganga leo hii ninataka kuangazia mada ya wasichana kupenda kuomba t kwamba uko na jamaa ambaye una mdet na kile ambacho anafanya kila mara ni kumwambia kinaomba unitumie credit siju a50 mara sijui mara sijui nini jambo hili ni sawa we unanisikiliza sasa hivi kama unadt idha wewe ni msichana unaona ni sawa basi niko na kijana hapa ambaye atajitambulisha kwa ufupi tu kisha tuingie moja kwa moja katika mada. sana madaaaneaaashuukoko mm-hmm. <laughs> <babisa>. <laughs> kwa hivyo ni kumaanisha kwamba labda kuna vitu ambavyo vimekusababisha ukawa hu sahihi na ni swala hili ambalo la wasichana unapata kwamba kuna wasichana ambao ana mazoea kuomba anataka atumiwe credit unapata yule unamchumbia alafu kidogo dei akinaomba <laughs> utumie credit ama anakutumia pengine ni call nil mara nyingi labda hata hakupigia akitaka kuasiliana na wewe anakutumia l deri unaona ni sawa wakati iwapo utapatana na msichana awe anakuomba credit hili jambo si sawa kabisa mm. sababu unajiuliza swali kama kabla mpatane haku anaongea na simu yeah, sababu kabla mpatane <laughs> alikuwa anaongea na hauku nampa hiyo dit kwa hivyo kupatana si kumaanisha saa hindi anaanza kuongea tena swali lingine mtu aliuliza ni kwamba unataka di anini namimi na kupigia ona <laughs> nataa kupigia ananinaona eh. eh? no, iinaleta in, inakuwa ngumu sana kwa, kwa mahusiano wakati eh. mtu anaomba mana shida si kuomba najua kuna ile ya kuomba maramoja, maramoja, maramoja, maramoja uh-huh. ile ya kuomba mara mara moja moja hivi hivi lakini ile kila siku inafika inaanza kuchosha huyu huyu mtu mtu anapeleka wapi anaongea na nani. Una uh-huh. una, kuleta issues na trust mapema sana unashindwa uh-huh. tutaendelea yeah. ndio maana uko kama msia, ana, anaona wangu amenitumia yakuomba maramojaiilakila siuafimaakusumwn maema mwingine labda anatumia njia kama hiyo kuupendo alafuunakata kumtumia wajua k- watu wangalie mapenzi kwa njia nyingi sana kuna ul kuingia kwa mahusiano ukiingia un- kama unatarajia mtu atakuwa nakutumia credit kila wakati ikifika hapo akoe ukutumia ahyohusiano y- y- y- y- imeisha uh-huh. kitu mzuri ni kuingia kama unajua naingia katika mahusiano haya siitaji kitu kwake mejitoshereza mwenyewe wakati atakua nakuongezea nyongeza itakuwa ile tunasema na Uh-huh. lakini ukiingia unatarajia mtu akujazilie kile uh-huh. auna ndicho anafaa kuwa nacho uh-huh. utakuwa sababu so mostly pia yee hana hicho ona anatarajia umpeso kama kuchukua vikombe mbili za maji uh-huh. kama mbili zote ni nusu uh-huh. hii ikijazilia hii nabakih uh-huh. kijazinabona <laughs> na vijana na mapenzi podcast na btri maganga nam msikilizaji kipindi ni vijana na mapenzi na nambti maganga leo hii tunaangazia swala la wasichana hasa manake sismamai nt, sana sana <laughs> studioni uh, na mshauri namshauri mahungu ambaye amekuwa sana manake, ni mwanamke mwenye busara na amewasaidia vijana wengi katika episode kadhaa tumefanya amepata kutoa ushauri kwa vijana ambao wamepokea ushauri kwa njia uh, nzuri ma, wanaona wamesaidika kwa njia moja ama nyingine sasa Rachel kuhusu hili swala ni sawa kwa wasichana kuomba na pengine atakuomba na hata ikupigia nayo <laughs> maboyfriends wengine <laughs> atapigiamawengine hey, umeguza jambo la muhimu sana saaa uh, ni kwa sababu huwa ina happen tu hivyo hivyo na kama mshauri kwa vijana naweza kusema ya kwamba si jambo nzuri na si jambo mbaya ni kwa sababu inalingana ni gani iko pale katikati na inalingana pia the spirit behind hii kuombaomba credit mm-hmm. ni kwa sababu kuna vijana wengi watajipata katika hali tofauti mm-hmm unaweza pata kijana hana kazi ama hana kazi mzuri sana mm-hmm. lakini msana kwa kazi kwa hivyo ile kuombaomba nayo credit itaweza confusion Yes. kwa sababu yenyewe credit redit inatumika sana na kama siku hizi uh, hata maneno ya ntnet kwa hivyo kutumia kredit bado matumizi itakuwa mm-hmm. si lazima hti ni o yako tu ndio unapigia mm-hmm. una, una inaweza kuwa mambo mengine pia mm-hmm. uh, na siku hizi hata vile tunaona kuna online learning utapata kama mchumba wako ni nie mm-hmm. utapata pia kuna mawasiliano mengi sana inaendelea mm-hmm. lakini a sai mm-hmm. nisiri ni behind mm-hmm. ile kuomba mm-hmm kwa hivyo nazashauri wasichana kama sio lazima uombe ile credit mm-hmm. ni vizuri kuavoid kama ni lazima na kama kabisa kabisa lile hitaji liko ni sawa tu kuomba hata utapata sio wale wanachumbiana tu hata wale wameoana bado kuna ile maneno hata wakati maybe hakua na huyu mchumba bado alikuwa labda anapigia baba ake anapigia mamake ke anapigia sistake anafanya kazi mahali nitumie credit. kwa hivyo k- tuseme lile jambo si jambo mbaya lakini inalingana ni nia ambayo iko uh-huh. palemaanake mwingine uenda kakuona we ni ldge iwapo utaanza kwa kumwombanamnadikiwa lile jambo likiwa uh-huh. sasa hata maneno ya kufil uh-huh. lik mtu ni nie uh-huh. itakuja uh-huh. na maneno kama vilei alisema maneno ya trust. Uh-huh. bado itakuwa kidogo Ime, imekuwa tatanishi kidogo kwa hivyo naweza wasichana kama sio lazima uombe na sij kama maneno ya mpesa bado iko uh-huh nguo mpya kiaku mpya <laughs> kunilipia nyumba wale bado wanaishi peke yao labda mtu analipa nyumba elfu tatu elfu tano hayo yote tu tuseme maneno ya pesa kama vile kuwa tunasema pesa pesa ni mzuri na ni mbaya kulingana na mtumishi vile unaitumia ndio ina inasema ya kwamba kama itaku, it, it, itakuwa ni mzuri mm-hmm. ama itakuwa ni mbayi nam asante sana rachel kwa ushauri wako huo na basi pia anaungana moja kwa moja kwa njia ya simu na bwana alex munyere ambaye kidogo tumepoteleana kwa muda lakini nimepatana naye kwa simu tupate maoni yake kuhusiana na hii mada naona ni sawa msichana kuomba uh, airtim kila mara kutoka kwa ule kijana na mdet atumiwe mambo kama hayo kuna tabia ya wasichana ambayo ina- inaonekana sana kwa wasichana wengi wanajaribu kutumia akishapata mchumba <laughs> anamtumia kama atm <laughs> naenda anaenda kila wakati ni ku pesa tu kila wakati ya, na hata zingine hazina maana nitumieait nitumie airtime nitumie data bundles, mm-hmm. eh, na labda hizo data anaenda tu kwa social media wengine mm-hmm. ni kutambaliza tu eh, maringo tu ya, ku, ya kutuma picha ndio huyo mimi mm-hmm. eh, picha tu za ambazo hazina maana mm-hmm. na hazijengi yule uhusiano uhusiano wako na na huyu mchumba wako kama ni airtime ambayo unataka ku- kuongea na jambo ambalo ni la muhimu sana labda mzazi amekuita na labda unataka kumzungumzia na hauna chochote basi unaweza tu kumwitisha mchumba wako kama ikiwa ina haja sana lakini sio kila wakati tu kupiga domo tu na wenzako hey, unajua siku hizi nilienda nilipata jamaa huyu jamaa ukimwona yuko hivi na hivi hakuna mm-hmm. eh, la maana ambalo unaongea una na ile airtime mm-hmm. ni ni domo tu kupiga domo tu sio haki Uh-huh. sio haki hata kidogo na unapata hiyo airtime labda hata mwenye amekutumia mm-hmm. humpigii tena nayo mm-hmm. Ye-ye. Aa, unapiga tu kwa marafiki wengine tu wengine tu na hata mengine wengine hata wanaenda wanapigia wachumba wengine uh-huh. <laughs> kutumia airtime ya mwengine hiyo ni ni hali mbaya ambayo haikubaliki hai kabisa katika maadili ya jamii haikubaliki kabisa katikatu na msikilizaji umepata kumsikia alex munyere hapo anasema kwamba kwanza wale wengine wana ile tabia ya unanitumia kredit alafu unatumia sasa kuingia katika mtandao kuposti mapicha kuringia wenzangu vitu kama vile anasema Ma kwa upande wake e, jinsi ambavyo mshauri amesema nmambo mengine anafaakua naioalabdaauul usano o scaula uampata ata uhusiano haustahili kuwa na vitu ambavyo vinaanza kuleta question marks wakati ambapo labda unataka kufanikisha kwa hivyo cheza kama wewe mm-hmm. na kama unataka huu ni uhusiano huko serious nao basi onyesha ile seriousness badala ya kutoa ishara ambazo hazifai kwa mwenzako ambazo huenda zikamfanya aoni a wewe haufai hadi wakati mwingine basi kipindi ni vijana na mapenzi namibtri maganga