Pulling up to Mickey D's just for drinks? Oh, yeah, that's me. Nothing extra, just perfection and a straw. Coming in hot for the coldest cups on the block. Because there are drinks, then there are drinks from McDonald's. Mix things up with any size lemonade or sweet tea for $1.49. Perfect with our classic fries. Price and participation may vary, cannot be combined with any other offer. Ba da ba ba ba. mimi ni faith kutayari na leo katika siasa podcast tunazungumza na mbunge wa kimilili didmas barasa akitueleza tu kuhusu tofauti kati ya rais na naibu wake uh, ukiwa baba wa boma na umeoa mke mwingine na ule mke wake wa kwanza anakataa kufuata katika ile ndoa nyingine na watoto ewo imaanishi ule mke aende wewe mwenyewe ujipange na ule mke wake wa mpya ambao umepata naibu rahis amekataa kuunga mkono tu maswala yake ya kisiasa ambayo wakenya wanajua ya kuwaanganisha viongozi wa zamani wa upinzani uhum. na kujaribu kuwasaidia kuunga kutengeneza muungano na pia vile vile pia kuwasaidia ku, kuchagua yule ambaye atakuwa ndio mwenye kupeperusha bendera yao uhum. umesema kwamba iwapo una kwa bibi mwingine aimaanisha kwamba bibi uile wa kwanza anafaa kutoka kwenye bomba unamaanisha kwamba labda usemi wa rais unachochewa na uhusiano wake na si wa, na kama, uh, na wa kisiasa na watu wengine si tu uhusiano wa iasa na watu wengine kama sheria ya ambaye ina dhibiti vyama vya kisiasa ingekuwa inafanya kazi siku ya leo uh, rais huru kenyatta angetakana uh, kujiuzuru kama kama pa wa chama cha jubili uhum. na kama rais ambaye amechakuliwa kupitia kwa tikiti ya chama hicho uhum. kwa sababu tayari ameanza pia ku kushiriki njama ya kuunda muungano mwingine uh-huh. ii yeye amepewa mamlaka na wakenya kama rahis wa nji kenya uh, kupitia kwa tiketi ya chama cha jubilii mara mingi umesikia akisema kwamba uh, akiambia wale viongozi wa nasa wa zamani kwamba wasipoungana uh-huh. uh, naibu rahis atawashinda kura na amefanya mikutano si moja si mkutano mbilimikutano mikutano nyingi zaidi kwa hivo pale rahisi amepotoshwa sababu wakenya hawakumchagua akuwa yeye ndio mkarabati ukarabati miungano ambayo ilivunjika hawakumchagua kwamba atumie tajriba yake ya kisiasa kutajaribu kutathm kwamba kwa muungano huu nani ambayo ako na nafasi nzuri ya alichaguliwa ili aweze kutimiza hadi saa hii kuna masuala ya9rais angekuwa anakosa usingizi usiku anafanya mikutano na wale wafanyakazi wa serikali ili kuona kwamba wakenya wote wanapata chanjo si kusema kwamba wanaleta chanjo sijui elefu mia nane ili hali kenya kuna watu ambao wanakusikisiwa wana, wana kuwa karibu milioni a hamsini na wakenya wote wako na athari ya kuambukizwa vagonjwa hii ya corona si kwamba ati walimu waalimu walimu ndio wanaambukizwa wa peke yao madaktari ndio wanaambukizwa peke yao kwa hivyo mambo ya kuharibu pesa ya serikali kwa kufanya mikutano na wa viongozi wa nasa na kukosa kutoa pesa ya kutosha kununua vacsini za covid-19 ni swala ambalo itakuja kumhuju kuhujumu utendakazi wa Uh, rais aeyaa mm-hmm. kumekuwa na mvutano baina ya rais na naibu wake kwa muda mrefu na kumbuka kuna wakati ambapo pia naibu rais alikuwa anasema kwamba alipokonywa baadhi ya majukumu yake je unahisia kwamba uh, rais alikuwa anafanya hivi kimaksudi ili kumfanya naibu naiburais ajiuzulu ndio rais alikuwa anafanya hivo kimakusudi na ni kama rais ako na njama fiche kuhusu naibu wake na sisi hatuna matatizo na hiyo tumesema iye yaka na uhuru wa kidemokrasia ya kumunga yeyote ambaye anataka okay. lakini ajue ya kwamba ana watoto ambao pia baadaye wangeweza kutafuta viti okay. vya kisiasa tofauti tofauti ana wajukuu ana yake ya ukenyatta ambaye itakuwepo na kuchakuliwa kwake kama wakenya ilikuwa ni kwamba baba yake alipokuwa rahisi pengine kuna mambo mazuri ambayo alifanya kwa kupigania uhuru na niko na wasiwasi kwamba kule mbele eh, laana ambaye atakuwa nayo kutoka kwa wakenya kwa kutoendesha swala hili nzima la kwa njia ambayo inafaa eh, itaweza kuja pia zikaathiri zika njama ama juhudi za watoto wake na familia yake na wajukuu wake e, katika pengine juhudi zao za kuwania viti e, vya kisiasa huko mbele na na labda tu iwapo ukweli rais anamtaka naibu wake ku, kujiuzulu alifaa kuzungumzia hii hatua ya kujiuzulu kwa naibu rais wakati gani alifaa kumwita ama alifaa kufanya vipi ili asiweke wazi mbele ya wa wakenya kuonekana ya kwamba kuna ile mvutano baina yao ningekuwa mshirika wake ama mtu ambaye ni advis wake ningemwambia kwamba asiwe anafanya e, mazungumzo na vikao na, ama, asiwe anakuwa na vikao na waandishi wa habari masa ya jioni masa ya usiku uhum. kwa sababu kuna matamshi mengine ukiyazungumza mtu anavikiria pengine ulikuwa e, katika ile ya kutumia vileo sababu kuna matamshi mengine hata kama ni msimamizi wa shule ya chekechea hauwezi ukayatamka e, dhidi ya yule ambaye na walimu wako ama yule ambaye unamsimamia hilo ni swala ambalo ni la aibu ee, rahis angeweza kuenda katika ofisi yake e, na kumwiza naibu yake kama wana tofauti zote pale waweze kuyazungumzia lakini nia e, ya rahis uhuru kenyatta kuzungumzia kujiuzulu kwa naibu wake kwa katika na vikao na vyombo vya habari vinaonyesha mtu ambaye ako mtu ambaye mekosa ajenda mtu ambaye tunasema kwa kiswahili mnataka afanye nini mm-hmm. kwa sasa tukiangalia serikali kuna baadhi ya watu ambao wanasema kwamba imefeli kwa kiwango fulani lakini ukimsikiza rais anasema kwamba ruto alijitenga amekuwa akikosoa serikali na yeye pia ni kiongozi je kati haa wawili tunafaa kulaumunani kwa kufeli kwa serikali yule ambaye ana mamlaka ya kikatiba ya kuogana a serikali yake ya duties ya kusema oo kuwe waziri wa hii ni rahis hurukmwegai kenyatta uh-huh. na nia ya rais ya naibu rahis william ruto kutounga mkono pilikapilika eh, pilika zake za siasa hasa za kuwaunganisha eh, wale wa viongozi wa upinzani hazina msingi wowote ya kuathiri maendeleo ya serikali mm-hmm. na tunaposema kwamba hii serikali imefeli ni kwa sababu e, mwaka wa elefu na kumi na nane tulikuwa na mpango ambayo sisi wote wabunge tuliweza tukatenga fedha mpango wa big i agenda kwa masuala maine umuhimu maswala kuhusu kilimo maswara kuhusu housing maswara kuhusu universal healthcare. hayo mambo yote rais aliweza kuyatupilia mbali ama kuyaweka kwenye kabati ama kwenye shelf na kuanza pilikapilika pilika za can stop rege pilikapilika za bbi za marekebisho ya katiba swala ambalo lingeendeshwa na thony general yeye akiweka nguvu zake zote katika kuhakikisha maswara ya big Four ya housing masala ya universal healthcare eh, maswala ya wa shule masala ya affordable housing ambayo sisi wabunge tulikuwa tumetenga na ningemwomba rais hur kinyata eh, akua responsable énoug naelesewa kenya pes ambasowa bungelakitaifaya ilikuwa imetenga kushughulikia mambo ya big fo agenda masuwala ya hausin maswara ya universal uniee maswala ya ya value chain, maswala ya ya kenya kuwa na chakula cha kutosha hiyo pesa alienda wapi pesa ambazo likua wanatenga ya kujenga hizi dams ambazo pengine zimesimamishwa kama zimesimamishwa zile hela ambazo bunge ilikuwa imeweka mabilioni ya pesa ambayo bunge ilikuwa imetenga zile uh-huh. hela zilikuenda wapi uh-huh. iwapo rais angekuwa anashirikiana na naibu wake labda baadhi ya ajenda ambazo walikuwa nazo zingekuwa zimeafikiwa haswa tungekuwa na nyumba nyingi sana ambazo wakenya wangekuwa na makazi bora mitaa ya mabanda ingekuwa imepungua tungekuwa na chakula cha kutosha hatungekua na visa kwamba eh, una sehemu nyinginetaufnj hatungekuwa na hizi uh, matatizo ambayo ambayowanaona kwamba wakulima wamepanda vyakula vyao lakini wanakosa soko pale pakuziuza na wanaanza kuwapatia ng'ombe tungekuwa na tumekua nankuepohapa tungekua nafasi nyingi, na nyingi sana za kazi ambazo zingekuwepo kwa mpango wa ujenzi wa nyumba ambazo sbeikali 6za gharama ya juu sana hata hii makali ya ugonjwa wa covid-19 wakenya wengi hawangekufa kwa sababu hii health care na maswala ya nhif ngewasaidia wakenya wengi kupata matibabu wakenya wengi wamekufa kulingana na makali ya covid-19 kwa sababu ya kukosa uwezo eh, wa kwenda katika hospitali na kutafuta matibabu sasa na pia kuna baadhi ya wandani wa rais wale wakieleweke ambao wametishia kupeleka mswada bungeni wa kumbandua naibu wa rais unaisi ya kwamba watafaulu yule ambaye mimi nimesikia akisema kwamba akileta mswada ni maina kamanda level yangu hardhi yangu si wezi nikamjibu maina kamanda na alitoa yale matamshi masaa ya jioni sina uhakika chenye alikuwa amekunywa amemekula uh-huh. kama ningekuwa na uhakika kwamba alikuwa amekula pengine sima aamekunywa chai ningemjibu uh-huh. unajua uh-huh. siku hizi nakuwa makini sana nisije nikamjibu mtu kwa maswala ambaye alikuwa ameyazungumzia baada ya kutumia vileo ambayo uh-huh. vinaathiri fikra a kweli kabisa kutakuwa na ile mswadaunahisikwamba itafika mahalimsadrah hiyo mswada kama ipo uh-huh. riva na si mara ya kwanza tukisikia mswada kama u wanaletwa si waulete ni wanatishia tu lakini awaleti tumewazoea vitisho vyao uh-huh. mtu akuzoea kukutishakuutisha kukutisha kukutisha, kukutisha, kukutisha, kukutisha awa ni watu kumbafutu uh-huh. mwisho kabisa ningependa tu kujua kumekuwa pia na shinikizo kutoka kwa wanakieleweke Wan, uh, wanachama wa jubili ambao mnaunga mkono uda mjiondoe kwenye jubili mbona mpaka sasa labda amjaondoka tuliondoka jubili zamani mm-hmm. jubilii tuliondoka zamani so wahiowajkamba meondoka awajui kama tuliondoka mm-hmm. ile ndoa ya jubilii ilivunjika sisi tuli move on tukaenda kuwa bwana mwingine anaitwa uda mm-hmm. tumezaa watoto mapacha zamani na tayari tuko na mimba nyingine ndio okay. okay. na, na, na, na mwenye, ya, ya e, mwenye kumpangia raila odinga maswala ya kisiasa Eh, wakati david mrathe na france yatolio ao ndo walikuwa sura ya chama tuliondoka wakati wopulling mm-hmm. so, up to miky ds just for drinks oh yea that's me nothing extra just perfection and a straw coming in hot for the coldest cups on the block because there are drinks then there are drinks from mcdonalds Mix things up with any size lemonade or sweet tea for $1.49. Perfect with our classic fries. Price and participation may vary. Cannot be combined with any other offer. ba ba ba