vijana na mapenzi podcast na bitris maganga barabara kabisa popote ulipo msikilizaji wangu ambaye unapenda kufuatilia hiki kipindi cha vijana na mapenzi basi karibu sana katika katikas ya leo ambayo inaangazia hili swala la kuwa na wachumba kadhaa ama la kuwa na watu kadhaa unao wa wadet kwa wakati mmoja je ni sawa maanake wengine wale ambao nimekuwa kizungumza nao pale mitaani kupitia mtandaoniaaknaonaaaninaa menladanimtu eh, ambaye, ambaye me kwa miaka mitatu sasa hapa niko studioni na naadm ambaye nahitaji maoni yake kuhusu hili swala <laughs> karibu sana asante eh, sana uh-huh. umeamua kugonga dipo. <laughs> <laughs> eh, eh, kabisa okay. basi jitambulishe kwanza okay. kwa majina anaitwa ofoa na nimefurahia kuungana nanyi siku ya leo kuna jambo ambalo hapa kama unaweza kudate watu wengi kabra mm-hmm. uolewe hiyo mm-hmm. hey, ni ngumu kwa maoni yangu ningesema ni si sawa ati unapaswa kuwa na mtu mmoja unajua mm. si vizuri kupotezea mtu munda mm. unajua unaweza kuwa na watu wengi unaweza kuwa na rup pengine mm. unajua wasichanatuonaileya il ya mm. First, mm. second ile ya <laughs> <laughs> wakwanza wapili na watatu eh. so unaeza kuwa waine mm. ama wasita amejiaminia eh. nanasema ukweli ako na mchumba natauana naona ukikua na watu wengi hata utaweza kusoma mtu Mm. wote pakwa pamoja mm-hmm. kuna unaona huyu uyu huyu uni lakini ukuwa na mtu mmoja unaangalia unaona he huyu ndio nasoma ndio mm-hmm. indioako hivi unamsoma hata mm-hmm. uko na ile sisemi ukuwa na checklist mm-hmm. inaweza kuwa na disappointment <laughs> <laughs> <laughs> but kuna ile kitu unaangalia unaona he kwa hapa ni vizuri naona tunawezaendanisha na hivi lakini ukuwa na wengi ni kama unangoja mmoja aku uendange na mwingine mm-hmm. hata utaweza ku mm-hmm. nautaeza hata kujipanga kimaishaona mm-hmm. mm-hmm. wnkmannd <laughs> <laughs> <laughs> lakini ukiente na mtu mmoja unaeza angalia hii ni enyeo iko kama mmeaminiana na mnaongea unaeza mwambia isijapenda ni ile mnaongea ais anaimprve hmm. ni kama una unamjenga mm-hmm. unajengana kwa pamoja mm-hmm. una mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. na hata mm-hmm. kimaisha utakua nio kitu a kuchanganisha kwamaishaaiiotabdamanaamia aaadaoohomojamaawakwanza wapili watatuwan hohuomojaaafu engine afa ishoamoadsegengenaumai utakua mejiaausoma huyumtuili ja usi muda kwamba ni upate andi oote okay. mm-hmm. naue ume naulia namda wakuama maema ndotafutan namwinginmekaaa maka mbngia kmaanmakienda kungia ene mwaka wa pili mm-hmm. atamnaseto mm-hmm. lakini nikikaa sana ukiona kuna malimunaenda mm-hmm. potentials wale engine <laughs> unawaona <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> msikilizaji kipindi ni vijana na mapenzi ambapo mada ya leo tunaangazia swala la je ni sawa watu kadhaa at the same time ama ni vizuri uwe tu na mmoja kwanza ukiona hamwendi popote basi huo uhusiano uishi ama ukiona mambo yako sawa basi mufanikishe ya mbe- na hapa studioni nikona kijanae karibu sana sanaaaaaas single na sijui K- wakati unapodate utaamua ku wasichana kadhaa time maanake <laughs> pia miaka inasonga inasongaeia mm-hmm. <laughs> yeah, nafikiri tuseme nikusmanikua mm-hmm. mara, na marafiki wengi pamoja pamojanajua mtu wakua, ni marafiki mm you can be canbyosel ona hauna mm-hmm. ile kujificha sababu kama wakati wa kudat sahii watu wanajificha sana sababu nataka iende mm-hmm. vizuri so sitakuonyesha rangi zangu zenyewe waona mm-hmm. lakini kama zizi marafiki ukoa marafiki utaweza kujua hey, huyu anapenda hivi huyu anapenda hivi then mm-hmm. kwao marafiki unaweza chaguanaso unawab friend kwanza ukiwapima sasa yani, lengo lako ni pengine kwa hawa friends mmoja ni, ni date. lakini sasa mambo ya dating unaanza anmamoa unajua huyu ni rafiki sababu kama ni rafiki <laughs> ataweza kuonyesha kile anataka na kile kama nakil apendikama unajua mtu anaweza avumilia tu kitu halafu ikifika mbeleni alafu <laughs> kifika me, mbelenieana mesongasana akwambia hipendialakini <laughs> kama ni marafiki nekua najuah apendand tuseme ni marafiki mm-hmm. kuwa na marafiki wengi ni mzuri lakini kuadet watu pamoja mm-hmm. inakuwa ngumu sababu hauna muda wa kujua huyu hauna muda wa kujua huyu Uwezi enda na huyu uwache huyu na unawezafika mahali usahau pengine ulikaumeshinda niupi tumesema tukutane Kobil. <laughs> ni tumesema tukutane tumesema town unapata mwisho upate umewaleta wote kwa date the same. <laughs> vijana na mapenzi podcast na beatric maganga na basi ni wakati nataka kuingia kwa mshauri Aha, karibu sana studioni asante sana beatrice kwa majina naitwa rachel mahugu mboya na nashukuru sana kwa kuniinvit e. hili swala la kuwa na mchumba zaidi ya mmoja ama yaani kuwa na watu kadhaa una wadet a the same time Aha. ni sawa ama si sawa ninaweza taka kuuliza mwenyewe anafanya hili jambo mm-hmm. kama ni wewe unafanyiwa hivo wewe mwenyewe uko <laughs> na mchumba mm-hmm. na huyo mchumba amewaweka mkiwa wa wasichana watatu wanne utafil aj mm-hmm. ni kwa sababu saa zingine tukijiangalia vile tunavyojipenda na ule upendo pia tunapenda watu wengine nayo inatusaidia mm-hmm. ni kwa sababu saa pia we mwenyee utasema hi hey, kama mi mwenyewe siwezi kufanyiwa hivi na mimi pia sitaki kufanyia mtu mwingine mm-hmm vile na kama swali ni yes mm. ni vibaya basi usilifanye lili jambo mm. naweza taka kusema ya kwamba ama kuintoduce jambo mm. linaitwa linaitwast wakati wote mko marafiki na mtu kuna kitu ina develo le ambayo huwezi ona lakini ni kama uzi tuseme mm-hmm. <laughs> kuna ileach itenhata mm-hmm. uh, wale wataalam wataita tu hyo kwahivo wakati watu na hata si lazima kuwe pale kwa wachumba hata a kuna mtu mnaweza kutana na yeye na mpendane tu ujipate umeenda harusi mahali lakini kuna huyu mtu ambaye umejipata mmeketi na yeye mnaongea kuna una mm-hmm. imeanza na, soul tie, na ptawatu wakisema niko na rafiki fulani si kila mtu qualify kukwa rafiki ni kwa sababu wakati ulikutana na huyu mtu kuna kitu ilivo pale haya basi turudi kwa uchumba wakati unachumbia watu tuseme tuseme ni msichana nako na, na, na, na, na vijana watatu na wale vijana kabisa kabisa una wadat hapa twe, tupatie dating another name <todohi> kwa sababu sasa hii ya watu watatu watasijui kama ni beti hiyo <laughs> sasa ni kitu ingine ys <laughs> yes. mm-hmm. lakini tuseme yes unaenda ut na wao kuna hiyo ambayo ita t mm-hmm. na l ya binadamu binadamu si kama chombo eh? si wale patapotea binadamu ako nai mm-hmm. na binadamu ako na mm-hmm. kwa hivyo pia si vizuri kujipata pale mahali unachezea watu mn zao na kwa hivyo ile slt ikicreate hmm. kwa zile rlaionship ambazo una create. siku moja utataka kust dn na mmoja kutaendeleaje na wale wengine kuna hiyo deep dslt ambayo ilicrate kile kitafanyika ni kwamba hizo ma- loshi zitakuja kuharibu hata pahali unataka kutl hmm. kwa hivyo ninaweza kusema watu wa avoid hiyo maneno kama ni kudte mtu dt na yeye ikifika mahali ile date haijafika kuwa ndoa hmm wacha ile separation itake it process mm. ikwya it communicated hatutaendelea kutoka hapa mm. alafu kama hatutaendelea kutoka hapa watu waachane vizuri na watake tim kuhl mm-hmm. na kubrk ile st mm. ikisha b utakuwa ndidat mzuri sana Sena, tena wa kwanza anth kwa hivyo boya na dati watu wasichukulie kama ni mambo ya mzaha mm. tumeona watu hata wanakufa mm. watu wanauana ama watu pia wanakuwa tu lif ambayo sio sioa mm-hmm. kwa tiri, sababu ya maneno ya, ya s yes. <laughs> <laughs> asante sana rachel kwa ushauri huo kwa upande wangu ntasema ni vizuri basi uwe na timelines usije ukawa tena una mtu kwa muda mrefu kitambo ugundue unafaa kumwacha labda umefika pengine umefika 40 kabisa you see, sasa itakuwa mm. umepoteza muda mwingi ambapo labda mm. ungekuwa ushapatana na mwingine ambaye mm. labda ndio huyo ambaye uhusiano ungezaa maunkabisa nahata kidogo tuniseme ya kwamba dt ambayo inaenda beyond years. Mm-hmm. sasa imeanza kukua yes. mm-hmm. itakueleza kabisa kabisa kama huyo mtu nimtu mnaishi nayeyetuseme yani mda kidogo sana Term ya mtu mwingine amekuwa <laughs> <Kabisa, kabisa, iyo>. uongozini <laughs> na amemaliza na anatafuta anadhe tam hivyo inamaana kwamba hiyo ungekuwa ushaachia kitambo mm. maanaake years pia labda hey. itso jambo inategemea mlipatana lini labda wengine mmepatana ukianza ole so mm-hmm. mm-hmm. like so <laughs> na labda mm-hmm. sahii ukoso3 apo tapatabadoshukran sanahe kwa ushauri huo na wale gest wangu wengine ambao umezungumzia mada hii bila shaka umejifunza mawili matatu ambaye ataweza kukusaidia kufanya maamuzi katika maisha yako ya siku baada ya siku hadi wakati mwingine mimi niri maganga