Escuchas ese rugido, sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA US LLC. Falsafa, Falsafa ya Matukio, Hadubini ya Jubile, y William Ruto Vicale. mojawapo ya kejeli ni katibu wa chama kutoa kauli zinazoonyesha kwamba bila shaka chama cha jubl hakimwamini naibu kiongozi wake rafael tuju kwa mfano anasema kwamba inashangaza namna ambavyo ruto amefanya mambo magumu kwa wakati mmoja na yakamfaidi kuendesha biashara zilizompa ubilione kusomea phd na hali pia anaendesha kampeni nchini halafu kuchapa kazi yanibri kwenye taarifa rasmi kutoka makao makuu ya chama cha zilikuwa mokejeli lengo ni kumtania william ruto maana ni vigumu mwanadamu yeyote aweze kusomea phd aongezi biashara inayompa mabilioni na achape kazi ya nibris kwa hivyo jubili inasema nini jubili inawaambia wakenya kwamba william ruto sio mtu wa kuaminika that is the simple message ugomvi wa jubl umefikia kiwango hata cha kuanza kukosoa digri ya phd alopata ruto utajiri alonao siku hizi na hata utendakazi ya makamu rais kwenye taarifa ile rafael tuju anasema kati ya mwaka 213a217 ruto alikuwa akilazimisha mambo yafanywe kumfaidi yeye binafsi kuanzia uteuzi wa baraza la mawaziri tuju anasema ulimfaidi ruto na marafiki zake akataja pia kwamba ruto alilazimisha uteuzi kwenye taasisi mbalimbali mbali za serikali kwa watu ambao walikuwa kabila lake au marafiki zake tuseme tu kwa ufupi kwamba katika nyumba ya jubilii limotope ndani mle na sasa linarushiwa wa kenya katika nyumba ya jubili wanarushiana tope na sasa tope hilo limeanza kuangukia wakenya ndio tuulize chama tawala hakina njia za kumshughulikia kiongozi ambaye ya anaendesha maasi ndani mle jubili haina mjeledi wa kumtwanga mkubwa anayevuruga mambo hebu niseme hivi kutoka nyumba ya jubili ujumbe kwa nchi ni kwamba william ruto ndiye mkosaji kwenye taarifa ya tuju kisichosemwa ni hisia kwamba matatizo ya jubli tangu kushika hatamu m213 yameletwa na ruto ndiyo sasa tuulize ruto mtu mmoja aliwezaje kufanya hayo makosa ndani ya serikali na hali huwa inasemwa kwamba serikali ina njia nyingi za kuzuia makosa serikali ina taasisi nyingi za kumzuia mti yeyote kujilimbikizia mambo mengi iwe walinzi kama alivyofanya ruto iwe kile kinachodaiwa kwa utajiri kwa manufaa yake lipo dai mpya pia kwamba wenda ruto halipi ushuru tuulize biashara ambazo waziri wa masuala ya ndani yameorodhesha kumilikiwa na ruto zipo nchini kenya bila shaka na serikali yafaa iwe na uwezo wa kumkabili iwapo hakuwa nalipa ushuru mfano kila anapo uza mayai yake na kupata shilingi milioni 15 kwa siku vile vile tunaamini kwamba mkuu wa polisi alifaa kumkataza ruto kujilimbikizia walinzi hata kufikia 257 sasa badala ya kukomesha hilo jubili inawaambia wakenya kwamba kote duniani ruto ndiye makamu wa rais mwenye walinzi wengi sana halafu ruto akiwa nai bric hakuwa ndiye mkuu wa serikali aliwezaje kulazimisha wateuliwe marafiki zake kuwa mawaziri au maafisa wengine wa serikali jubili ikiwaambia wakenya kwamba ruto alikuwa na blackmail stock options umaanisha alikuwa na njia nyingi za usungura wa kumlazimisha mkubwa wake ili ajifaidi zaidi ndio tuulize blackmail ni kosa la jinai kujishikilia kwa kitu fulani ili ujifaidi binafsi mfano kumwambia mtu kwamba unajua ukweli kuhusu makosa yake kwa hivyo asipokufanyia hivi utayafichua hiyo yaitwa blackmail na ni kosa la jinai mtu anaweza kushitakiwa nafungwe jela mbona ruto hajachukuliwa hatua za kisheria iwapo alikuwa anatumia mbinu hii kujifaidi kati ya ma 213 a 217 mbona jubili ikaamua kufichwa hayo sasa mbona haikuchukua hatua mwanzo ili kuzuia matatizo na ndiyo ntasema hivi kauli za rafael tuju katibu mkuu wa jubili zimewaonyesha wakenya kwamba msimamo wetu tangu mwanzo umekuwa ukweli kwamba katika jubili kumekuwa na ukosefu wa ufalme ungekuwapo ufalme makosa ambayo wakenya wanaambiwa sasa kufanywa na william ruto angefichuka kitambo na kutatuliwa kitambo jubilee inaendelea kujipaka tope na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia eskuchas ese rugido sientes la experiencia de poder la emoción de la libertad Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC.