vijana na mapenzi podcast na bitris maganga haya basi popote ulipo nakukaribisha katika kipindi vijana na mapenzi ni podcast bomba sana ambayo inaangazia maswala ya vijana na mapenzi namna wanavyostahili kuwa na mahusiano na wanapata ushauri kadha wa kadha kuhusiana na zile hali wanazokumbana nazo wanapokuwa katika maswala ya mapenzi basi topic ya leo tunaangazia swala la watu kutafuta wachumba makanisani ama katika maeneo ya kuabudu wengine <laughs> wanasema hapo ndipo hapo ndo panastahili manake utampata labda kijana mchia mungu kwayamasta <laughs> dada pale ni asha kanisani na sasa niko na est wangu hapa studioni natumai nyinyi ni faithful katika kwenda kanisani ama mambo ya korona yameathiri <laughs> eri nikianza nawewe tangu last machast umeenda kanisaniimenda kaia kanisani. <laughs> <laughs> <laughs> Uh, ukiwa pale kanisani sijui unaona kama ni potential ground <laughs> ya kutafuta mchumba kwamba asubuhi ukiamuka unasema pengine hapa tundo mungu amenipangia nitapata mchumba hapa kanisani asante sana tr kanisani mm. ni mzuri lakini sio kila kitu maana eh kanisa si ya watu waliookoka peke yao ni ya watu wote mm-hmm. kila mtu anawezaenda kumwabudu ama mahali pa kuabudu si kwa watu waliookoka peke yao ni ya kila mtu kwa hivyo mtu yoyote anaweza kuwa kanisani mm-hmm. na kila mtu mwenye akopo mbele si kusema ameokoka ama ako, ako ri right. mm-hmm. kitu ya maana ni kujua mtu personally beyond upper church mm-hmm. who ona you Mm-hmm. waona kuna nini ingine napenda kufanya nini ingine ambayo si hapa kanisani waona mm-hmm. naamini nini katika maisha yangu <laughs> kwa hivyo unasema kwamba pale kanisani kuna watu wengi wengine pia anaweza kuwa wameenda pale kujificha kuna wengi wazuri ndio uh-huh. <laughs> lakini pia wabaya wakosi, waona. kuna wakosionaawenyew wanaamini kua ukitaka m- mtu mzuri kanisani kwa hivyo enda kama oma mfano kwamba nimetoka huko nje nimeenda uh-huh. kanisani na mwingine pia ametoka huko nje ameenda kanisani kutafuta nitakuwa kanisanikutafuta o udioni pia msikilizaji niko na mrembo hapa ambaye alikuwa ananidokezia e, kuna vile huenda kanisani kuona kama kuna ndugu anafaham anadanganieo <ithan sousamo> mm, karibu sana jo l lijiina jamani linapendeza lakini kulitamuka lanikanganya <laughs> la joy unapoenda kanisani uh, una unakuwa na mtizamo kwamba pengine kanisani ni mahali unawezaenda ukapata mchumba hmm, um, jambo la kwanza kama nataka mchumba mm-hmm atist akua hata mtu wa kanisa hiyo mm-hmm. ni jambo ya kwanza kwangu mm-hmm. lakini sasa si ati nitamwona nimwachilie niku nasema y anaendaga kanisa kama vile mwenzangu amesema unamsoma na te- kama ai mm-hmm. natembeleana nasoma juu kwa kanisa ukweli tunasemanga tusmg ktunasemanga chc inaa watu wote mm-hmm. nini mm-hmm. si watu si mtu ako ful ni mtakatifu mm-hmm. kwa kila jambohkiangalia so, kila mtu ta usemakila kila iusione kama nimaraikawakoaotasasa yesu naezataka mtu mchumba kwenye kanisa jambo muhimu mngu mm-hmm. ni kila kitu mm-hmm. asema ukweli akin ukimwonakama nimesema nataka kwa na Derek, kwa mfano. nitaangalia amfano taangalia natuan kumsoma najua ni mtu ainagani mm-hmm. anafanya nini anapenda ninianaautakunaegemea huyu eh, ni huyu nianma wazazi wake enea una kitungine na maneno ingine nilisoma nitaguiatu kidogo iamaamata hospitali imesikia maombi mingi sana kuliko ya kanisathuko so ne kuna watu wazuri attatauendautaea kumta ene kanisa na hapo pia utamjenga hata pia utakumembadilisha itakuile kondo mmojaenyeamt <laughs> unamrunusha kwenye kanisa s so ati unajifunga tu ati nikanisa utafute mtu mlete kwenye kanisa yeah. na, na bila shaka ni vitu pia tunashuhudia katika jamii unapata kwamba mtu anakueleza pale mimi labda nimeolewa na, na mhubiri mm-hmm. lakini ule uhubiri wake mm-hmm. unapata amejaza wasichana anawabadilisha kama nguun mm-hmm ni muhubiri, yani kwamba uh, yale chini chini. Mm-hmm. kwamba yale inamaanisha mtu kuwa kweli kanisani anayofanya nimhubirilakini kabisa Nukwili. na kile ambacho anafanya ale mbele anaongoza ibada vizuri ama kama anaimba unasikia mm-hmm. anayofanya vijana na mapenzi Podcast. Na Beatrice Maganga Uh, wakati ambapo sasa wakumleta l mahungu ambaye ni mshauri wangu ambaye mekua nikimhusisha sana katika hiki kipindi maanaake ni mtu mwenye busara na anayafahamu maswala yanayeendelea katika jamii na nataka atueleze Rachel ni sawa kutafuta mchumba uh, kanisani wa, yani wa, yule aliye na kwamba kanisani hmm. ama katika eneo la kuabudu ndipo pakupata mchumba hmm tia tuweze kujandiliana mm. na nimeskiza vijana tuko nao hapa kwa studio vijana barubaru ambao echbukizi kwa hii mambo kwa hivyo moja kwa moja unasemaje kuhusu ile swala la kuwatafuta wachumba katika maeneo ya kuabudu haya basi nitasema ya kwamba kutafuta wachumba katika mahali pa kuabudu ni jambo la muhimu Uh, nitasema nitasemanitasema mm-hmm. lakini sio tu the only. Mm-hmm. ama mahala ambapo tu unaweza pata kuchum- kupata mchumba wako mm-hmm. unaweza pata mchumba hata mahali pa kazini mm-hmm. pata mchumba hata mahali pali unanunua kila siku pale mm-hmm. kwa soko mm-hmm. unaweza mpata hata kwa harusi unaeza mpata tu kwa gathering. tuseme n yani mahali pa kukutana hata media. Mm-hmm. watu wanakutana kila mahali pale ha, lakini wache turudi tu mahali kwa kanisa mtu ambaye anaamini pale kwa kanisa ambapo ndipo the best mii mm-hmm. mwenyewe tuko tu pamoja kidogo nisemeya kwamba mahali ambapo ni pakua budu unapata watu wana, kuna vile watu wanafunzwa na kuna ile kuenzi mungu na kuenzi vile mungu anavyosema kuhusu sana sana ndoa utapata pale mtu amefunzwa mm-hmm. uh, utapata mtu pale amefunzwa kidogo pale watu wako <laughs> mm-hmm. <laughs> mm-hmm. na discipline fulani ambayo inavutia sana nab pia inahitajika pale kwa ndoa mm-hmm. kwa hivyo naweza sema pale kwa makanisani pale kwa misikitini kidogo is the thebest mm-hmm. e, kama unaweza kuwa pale, mm-hmm. na akes pale na mungu akujalie mm-hmm. pia ni sawa na kwamba uwe open minded yes. kuwa pia yes. kuna mwingine anaweza kuwa labda amekuja kanisani kujificha ule uh, uhalisia wake ile tu labda lengo ni kuona mm-hmm. atapata tu msichana mm, mamwanamume wakumua na ni kweli mm. watu wamekuwa pale na kusema ukweli wakapata watu lakini kawa kidogo nia ya yao pia haikuwa nzuri mm-hmm. kwa hivyo wakati mtu anatafuta mchumba pale kwa kanisa ni vizuri pia mtu akue maanake mm-hmm. kanisa kila mtu anaenda pale mm-hmm. Aa, kama joy aliposema <laughs> hata watenda thabi wako pale mm-hmm. kila mtu ako pale kwa hivyo sikumaanisha kumaanisha kwamba kama mtu ako kanisa hati yeye sasa ni h mm-hmm. sio lazima ikuwe hivyo mm-hmm. Uh, igawa wale wamelelewa pale wakakua pale wale utapata pia wako kitofauti lakini kuna wale pia wamekuja pale kufanya hunting mm-hmm. tutaita <laughs> hunting. And kwa hivyo wale hawajashikilia maadili ya kanisa mm-hmm. wako tu pale tu kuzidikisha wengine na pia pia wako na hizo mia zao na hata utapata si uchumba tu peke yake imewapeleka pale kuna wengine hata wanaenda kanisani connections mm-hmm. business oei na mambo mengine tofauti mm-hmm. tofauti Aha, basi mm-hmm. mshauri recl mahungu ameaweka bayana kwamba si lazima kwamba yule atakuja kanisani but pia pale pale kanisani watu wanafunzwa maadili kwa hivyo pia ukipata mtu uh, pale kanisani pia unaweza angukia mtu mzuri ambaye amefuata yale mafunzo amepiwa kanisani na kuyaweka katika maisha yake na kuwa ni mtu mwenye maadili katika jamii ambaye mnaweza tengeneza naye familia ama mnaweza kuwa naye katika uhusiano wa kueleweka bila shaka haya yote ni ndani ya kipindi cha vijana na mapenzi namibtris maganga hadi wakati mwingine naendelea kukuahidi tu mada motomoto inamaana endelea tu kusikiliza podcast ambazo tunaweka kama ulikosa ulikosaepisod nyingine unaweza angalia katika ile standard digital podcast na utapata zile episode kadhaa ambazo tumepeperusha tayari hadi wakati mwingine nini nibtri maganga