gumzo na mwanaspotis na mwanamchezo wakati mwingine tena kuweza kujumuika ndani ya gomzo na mwanamichezo ndani yapast mimi naitwa walte kinjona leo hii inampa nafasi mwenzangu faith kutere kutoka kaunti ya wasen gishu atakuwa anazungumza moja kwa moja kwenye gomzo na mwanamichezo sitataka kutajia ni nani lakini muhimu zaidi ni kuweza kusikiza nam mwenzangu faith kutere karibu leo katika gomzo na mwanaspoti nazungumza na amserem mshindo wa mbio za elfu tatu kuruka viunzi kwenye mbio za nd 20 zilizofanyika mwezi agosti jijini nairobi mwanzo kabisa amos nasema congratulations kwa kushinda kama mshindi mshindnahisi mimi kama mshindi nahisi mzuri ya, nilikimbia vizuri mm -hmm. familia wakafurahi kwa hiyo kukimbia nikapata mashabiki yeah wengiapo nasikia mzuri sana ilikuwa mara yangu ya kwanza nikikimbia na kushinda hiyo yeah tunaona ishara fulani ni kama tulia kwamba ilikuwa unajua ama wk kwa hiyo ishara mbayo nilikuwa naonesha likuasaiyangu nilikuwa nimejua hivi hiv kitu nimepeba nilikuwa nawambia hivi tulieni kitu nia kenya washabiki wakasema hivi hiyo kitu ni niako nikawambia tulini ulikuwa umejiandaa kushinda nimejiandaa kushinda kwa kwa sababu hiyo kwahyo nilikimbia vizuri nikasikia kwa fnishin niko sawanmaana yeah, hata nilikuwa natumiailikua nimetumia kwa heat. Yeah, kwa hiyo mm-hmm. nimeenda nikaa h namwenye htashlikua saaasunimejitaarsha kwa hyo kukmbiaho nilikua nimeanza a a likimbiaya nikawan mazoii n- nimefanya sasa kwa muda hii ni mwaka ya pili yeah, ya nime so, mm-hmm. yeah, yeah, yeah, kwanza nilikuwa nimekimbia hiyo ilikuwa ya iyo ilikaya nimemaliza shule nikasema ni0zm hii yeah. mm-hmm. nyuma kidogo tu ulianza kukimbia kukimbia wakati gani Mine, nilianza kukimbia, nikiwa ya sule <inaudible> aposknmejo kimbidoni telkotnakimbit las 7 nilikuwa nilikuwa nilikuwa yeah na tu, kasabu, tu, yvi, yeah, yeah. So, nakimbia nakimbia tu tu tu tu kwa kwa kwa kwa sababu sababu sababu tunaenda soda soda huko huko huko na na mkate mkate hiyo ilikuwa ulikuwa unaenda unaenda unataka kuwa kitu fulani unajua wale ambao nakimbia, wanapewa yeah. Yeah. mara yangu ya kwanza class sasa si si nimejua kukimbia nini nikafika high school nilipatana kupiga dkwa marengo yakwaza nliktukaenda kupkmbo mazuizi niginini hata nikitoka wa shule nakuja kwenda spay kambi nakakwapo kaa hapo kwa ndio ilifanya nikaanza kujua mambo nakukimbia hasa mi nilikuwa nasoma central hapa myenguet alafu nikaonil chye wakati ulikuwa nakimbia shuleni ulikuwa umeanza kukimbia hizi kuruka viunzi ama ulikuwa unakimbia mbio za kawaida tu nikiwa pria nilikuwa nakimbia tu race yote nilikuwa nakimbia 50000 ya hata500 nikafika high school huku nikaenda kushika race moja maresi zikiwa nafatana nikakimbia peki yake ulikuwa unaashuleni uh, uh, kuna hhuyo na ye ye watu ndio ndio alikuwa hivi kuna kwa akakuja akanisaidia huko tacti kidogo nikakuja nyumbani kutengeneza yujwna watuwa asa alikuanambalsusasnymsadkidogkkuaudesauutnaruuwakati ulikuwa shuleni high school sasa hivi venye umeingia shule ya upili umeshiriki mashindano kama ngapi ya shule ya sa so, nikiwa high school sana sana nilikuwa naenda hadi go ten naenda kurudi kwa huko uko hiyo siku nilikuwa bado ningali mdogo sasa ilikuwa ilikuwa ilikuailika ni ngori huko So, ulianza from form mpaka yeah, nilianza hilianzaaini lakini nilikuwa narudi kwa kwa high school nilikuwa narudi naenda na national hebu nieleze tu ilikuwaje mpaka ukajipata unawakilisha taifa kwenye zile zileili nilikimbia kwanza nikajiprepare vizuri hapo ilinipatia no nikimbie vizuri na nikawa kwanza kwa nilienda kwanza hapo hapo ap mm-hmm. nikaenda yeah, mm-hmm. ni, la, la, kukimbia huko nikawa wa kwanza te nikaenda kusasa kwavizuriasa nilikuwa nimejandaa vizurikitu inanipatia mm-hmm. motsh sasa wa nanpatia mshenye nilikimbia vizuri nkaawakwanza nikajulikanaambayilimpatia il, motisha ya kukimbia kwanza ni watu enye tunawote kama abraham na na kimeli nilikuwa naawa niko nikasikia hivi mwili kkat mimi nataka mwiiiko sawiita kama kamah kimbo mm-hmm nimekuwa nikiimba nimeenda hasa no nimekua nikimba, wango. Nini nini ambayo inakuvutia hasa kwa wam kama nikimbia kama nikaankba kamakimb imb alikimbia kwa mwaka mingi alikwa yo nio kwa oainamampno kukimbia Yes, unajua mambo na injr iko lazima iyoupitia ninakwangasa in sioshida sasaunajuahiv nisasap ni changamoto yangu nimekoa ni niki unaisia kwamba siri ya mafanikio katika katikariadha siri ya, ya kukimbia okay. ni kukimbia, kukimbia kama unaautakimbia ya pili ni kufuata masharti ya nakwambia saa ni nini wl lazima upige vizuriukuvizuriskwakukmba saukulmambobuuu vizuriushuue maji vizuri yeah, ukule vizuri vizuri vizuri hasa hasa kukimbia ukule mambo greens uh, greens mboga greens. Yeah, ukule ugali vizuri. ushibe yeah, ukule na resting, ulale nuigutosha siri nanani amekuwa labda kama m kama mwelekezi wako anakuelekeza anakwambia fanya hivi ndio utoboye hasa kwa watu mtu mwenye ananifanya mimi ni hs snajo yj yeni ye, h naniyejo alikua nakimbia 30 sasa huyo huyonjo ananiambia mambo na kukimbia na ananibatie yo, yo sire so, kwa sasa umemaliza shule ya yeah, shule nilimaliza year uh-huh. unalenga nini baada ya kumaliza shule umeshinda anda 20 ya kwanza labda sahizi unapanga nini sasa kitu yenyumbayo inapanga sasa ni kukuja ukimbie vizuri nikimbia damulik vizuri nikuja nifukuze tena niweke niwekeo ya yeah. 3,000 yeah, ni hasa Mii ni kwa kwa sasa sasa nikwehasa mni na labda labdamwisho kabisa ungemwambia nini yule mwanariadha ambaye anaanza kwa mwanariata ambaye anaanza mi nampatiaa yeah, kukimbia inakwanga na time yake na angang'ane yeah, kwa wanariadha wadok ambao bado wanaaaawakimbi vizuri wasidanganywa na mambo na dawa usdaodawa ukutumia dawa jo, dawa ukitumia dawa, utapimwa utapatikana na hiyo itakuwa itakuwa imekuulia maisha yako hasa ka kilian na wakiwa waki sawa sasa unaona ni kama wambia hivi wasitumia dawa wakimbia ki na wawin wakiasawnankm nime nimetengeneza nime, nime mwili vizuri nimevizuri kwa sasa sitishiki yeah na, mm-hmm. yeah. so na mwanamichezo huyo ni faith mwana sauti ya feidhkutere akizungumza na amosrema katika gomzo na mwanamichezo kufikia hapo ntakomea hpa kwa sasa lakini wiki ijayo vilevile takuwa papa hapa kwenyena mwanamichezo mimi naitwa lt kinjo gumzo na mwana