Pulling up to Mickey D's just for drinks? Oh, yeah, that's me. Nothing extra, just perfection and a straw. Coming in hot for the coldest cups on the block. Because there are drinks, then there are drinks from McDonald's. Mix things up with any size lemonade or sweet tea for $1.49. Perfect with our classic fries. Price and participation may vary, cannot be combined with any other offer. Ba da ba ba ba. ni siasa pdcast na hapa ni naye askofu wa kanisa katoliki dayosesi ya nyeri askofu antony muheria na nimemtafuta baada ya askofu mkuu wa kanisa lakiangalikana olesapit kuwazuia baadhi ya wanasiasa kuzungumza hasama kuhutubia wakiwa makanisani na ni hatua ambayo imeleta mjadala sana labda tu kwa kuanza bwana askofu msimamo wa kanisa ni upi kuhusu hatua hii ya wanasiasa kunyimwa ama kuzuiliwa kuzungumza wakiwa makanisani asante sana kwa kunipa fursa hii sisi kama kanisa katoliki kwa muda tuka mwaka wa 219 oktoba wakati tulipokuwa kule subukia kwa siku ya maombi e, tulizungumzia hili jambo wakati tulikuwa tunazungumza juu ya ufisadi na tukasema wale wanasiasa hawataruhusiwa kuzungumza katika madhehebu katika makanisa yetu na vivyo ni kwamba polepole pole katika nchi yetu ni kama wanasiasa wameenda polepole wakitafuta kuteka nyara na kuchukua mahala pakubwa kakubwa katika madhehebu na kanisa mbeleni walikuwa wanaumba tuzungumze wanaomba kusalimia watu sasa ni kama wanachukua ni, ni haki yao na nwpakngin wanakuja hata wananukuu wana bibilia vifungu wana, lakini hata <laughs> wakifungulia yoyote yule anasimama katika madhebefu ambaye yeye si yule mkiongozi wa kanisa hata akijaribu kuzungumzia mambo ya kimungu mara nyingi sio ukweli wanajaribu kujipendeza kwa watu kwa sababu wajua uh, bibilia mm-hmm. lakini ni njia ya kutafuta lengo lao lengo lao sioktafta la la, maarufu ni kutafutia na, na, na kutafuta hawawaamini wa, wa ambao wako katika haa makanisa wa wapende wapate mm-hmm. shangwe wapate sifa na kadhalika sio mungu mm-hmm. na, na ndio hii tunasema ni, ni kipindi ambacho wanakuwa wanajionekeza kama hawa ni wenye dini mm-hmm. ni wamini wa maarufu kabisa lakini mm-hmm. kusema kweli inapaswa tutafute ukweli hayo mm-hmm. basi mm-hmm. pale madhebehu ni mahala ambapo wa, kanisa watu wanapokuja pale wanakuja wanategemea wanatumaini kupata neno ambalo litawajenga mm-hmm. kupata malisho ya kiroho mm-hmm. kupata mfunzo ya kidini, ya kidini mm-hmm. na kuwasiliana na mungu wao mungu hawazungumzie wa hawa awaletie shida zao maombi ndi shida zetu imwelekea mungu mm-hmm. na hiyo mazungumzo ya mungu nasi ambayo sisi kama kanisa na viongozi wana kanisa tunasaidia ni sisi na mahala pale patakatifu ni mahala pa mkutano kama mlima mtakatifu basi hatuwezi kamwe ku, kuenda pale na kuchanganya Mm-hmm. neno hili la mungu neno hili ni mazungumzo ya mungu na maneno ya kibinadamu mm-hmm. na kujipendeza Nam- na mambo mengine mm-hmm. kuna wale ambao wataamini ama watasema wanasiasa wamekuwa msaada hasa katika masuala ya michango ya ujenzi na maendeleo katika makanisa sijui hatua hii ya kuwa nyima nafasi ya kuzungumza makanisani itaathiriki vyovyote hatua za kimaendeleo katika makanisa kwanza wanasiasa wanakaribishwa kwa makanisa kwa sababu ni waamini wetu waje waumbe na wahusike washirikiane yani na wamini wengine katika mambo na mipangilio ya kanisa kama waamini wa kawaida mm-hmm kawaida kama walipokuwa kabla wajaingia siasa na baada ya wakitoka siasa bado ni waamini hivyo hatuwapingi hatuwazuii kufika mahala makanisani na ni kweli wamesaidia wamesaidia kiasi kiasi na tusiongeze zaidi wamesaidia tu kiasi. sio sana wamesaidia <mimedio> <Sina>. <mimedio> kiasi. kwa sababu kusema kweli miradi yetu nasema kiangalia ukiangalia makanisa makanisa labda ni milioni i kua kanisa a0 lakini wameleta mchango wa milioni1 lakitau lakita yani wamepasaidia kiasi lakini wale ambao wamesaidia sana i waamini wenyewe mbao lwanatoa kutoka labda umaskini wao wanatoa walio nacho na hiyi kuna... ndivo imekuwa uh, kwa muda mrefu uh, mtindo wa kikanisa yaani tunajenga kwa wamini wenyewe uhum. basi labda watas, kuna wale watasema tutapata hhuo msaada lakini uhum kanisa kama msaada hmm. huo ni wa halali mm-hmm. na msaada huo ni wakweli mm-hmm. kama vile kristo alitufunza mkono wa kushoto usijue vile mkono wakuliowafanya mm-hmm. basi wataleta mchango wao kwa siri mm-hmm. na watsdhapo pa pesa halali na pesa ambazo ni haramu kwa wale ambao ni wanasiasa wamekuwa wakiaminika sana wanajihusisha na maswala ya ufisadi sijui wakati mwanasiasa anatoa pesa kanisani pale ya masada kama mchango wake wa harambe ya kujenga kanisa kuna labda ninyi viongozi wa kidini mnaweza mkatofautisha baina ya pesa zile ambazo ni za haramu na zile ambazo ni halali sijui mnafanya viizakama tungelikuwa na uwezo wa kujua tuliposoma tuliua tunasema kuna ile kijii mm. likunaitwahpima viwangonna kama, <laughs> kama tungekua na kikaratasi ambacho <laughs> tunaguzisha hizi pesa tujue hizi ni haramu, haramu. ama ni halali <laughs> nafikiri Chungeweza. lakini mm-hmm. ni roho ya mtu kwa sababu kuna pesa tunafikiri ni halali mm-hmm. lakini ni imefanywa kwa kuuza vitu visivyo za halali imefanyikana sio tu wezi lakini hata wame, wameuza watoto kuna wale wanauza watoto na mm-hmm. wanapata pesa kuna wanafanya biashara nikweli ni biashara lakini wanapata kadarasi ambayo sio halali kuna wale ambao wanafanya biashara mbaya mbaya ya, ya ukora eh, kuna na ukora nisio tu wizi pora ni biashara ambayolahai kwa mm-hmm. hivo huwezi jua pesa imetoka wapi hata wewe ukinileta pesa mimi sijui kama hizo pesa ni halali kwahivo mm-hmm. mimi tunauliza kama kanisa yule ambaye anatoa ndiye ajichunguze dhamiri najue mimi hii ninatea mungu mungu ananiona kweli ninasaidia ama ninajiletea laamu mimi mwenyewe hilo mm-hmm. ni jambo la kwanza kwa hivyo eh, ni kweli kuna hilo swala mm-hmm. lakini hilo swala atufuatilii sana sana tunafuatilia kusema sio kwa kiwango ya pesa umepewa unaotoa ambapo inakufanya mtakatifu kuliko wengineo mm-hmm. sio kiwango na sio kwa sababu umesifika kwa sababu ya kutoa sana mm-hmm. lakini ni roho kwani yule anayetoa ya yake ndogo anapata baraka tele kwa hivyo tukijitafutia akiwa ni baraka tunajitafutia na sio sifa ya kibinadamu mm-hmm. utapata baraka ukitoa kwa moya usafi ukitoa pesa halali na ukitoa kwa siri mm-hmm. unapotoa kwa shangwe na vigelegele unajipoteza baraka na unajipoteza eh, hata mungu vilaanaweza kusaidia na kukuinua na baada ukitoa pesa ambayo sio halali unajiletea la hilo ndilo mm-hmm. jambo na hai, hiyo ni yako na mungu wako ni kwa hiari na hili la kuwazuia wanasiasa kuzungumza ama kuhudhuria makanisani sijui itakuwa vipi maanake tunajua ya kwamba nchi ya kenya kuna madhehebu mbalimbali tuchukue mikakati gani ya ku endeleza moyo hu wa wanasiasa kutotumia mimbari kisiasa kutoa cheche za maneno unaona labda desturi hii ya wanasiasa kutoruhusiwa kuzungumza makanisani itaendelea ama ndo ni hapo hapo tu limekuwa ni tukio la mara mojanaomba naomba itaendelea lakini ndipo tunaelekeza ombi letu sana tunawasihi tunawaomba wanasiasa kwanza kwa sababu hawa wanatarajiwa tunatarajia ka kwamba hawa kwanza ni wakristo ama waamini wa dini mbalimbali mbali. na kwa hivyo watasikia na wataweza kumheshimu mungu kulingana na kuheshimu mahala patakatifu ni jambo la huzuni ni jambo la maombi linatuita kuchunguza na kuangalia vitu kwa njia ya kiroho badala wanaangalia kwa njia ya kisiasa na njia ya fedha tumetekwa nyara na upendo wa pesa hamu ya pesa tamaa tumetekwa nyara na kutafuta vyeo mm-hmm. na kutafuta sifa yetu binafsi na simsemi tu kwa siasa ni wakenya wote mm-hmm. hata sisi viongozi wa makanisa tumetekwa nyara na kujipenda zaidi hata tukasahau watotu wetu tuko tayari hata kutoa sadaka ya watoto kwa sababu ya kuendelea katika kazi zetu mm-hmm. na ndipo ushetani umeingia ya kusema tumebadili badala ya mungu ambaye twa mungu aliyetuumba mungu anayetuendelea kutushikilia tumeanza kuabudu fedha vyeo na kadhalika siasa sasa ni wakati wa kuwaita wote kutoa wito kwa wote kuwarudishia mungu mahala pake mm-hmm. katika roho zetu katika maisha yetu katika ibada yetu na katika makanisa mm-hmm. tukirudi vile tutapata baraka kama nchi kama jamii na kama sisi binafsi kuna wale ambao watajiuliza pengine kanisa halina nafasi katika siasa ama siasa hazina nafasi katika uh, kanisa sijui kanisa lina jukumu gani katika uongozi wa kitaifa kwa kuangazia siasa eh, kusema kweli si kwamba dini na maisha ya kisiasa ki tuseme maisha ya mzalendo ya mkenya mwananchi kawaida kwa hivyo hatuwezi ku, kutenganisha haya kwa hivyo yule mkristu ambaye ni mkristu kanisani huyo basi anaweza ni mzalendo na hata ye ni mwanasiasa kwa sababu anahusika kwa mambo ya nchi mm-hmm. na naana yule kiongozi ambaye anampendelea anampendeleana anapendelea yale ambayo anataka yatimike katika nchi hiyo no. ni usiasa na binadamu ana wanahusika moja kwa mwingine kwa heshima kwa upendo kwa umoja na kadhalika ambao tunaziita values ambazo zimo katika nchi na taifa hizo zinajengwa kwa njia ya kiroho na hapo ndipo kanisa imo na jukumu kubwa sana mm-hmm. na tunapokosea kama nchi tunapokosea kama viongozi kanisa kama chombo cha kutumika na mungu mm-hmm. kama njia ya kuwasiliana ama kusikia vile mungu anatueleza mm-hmm. naweza kuwakanya wale ambao wametoka katika laini ya ukweli mm-hmm. na uzuri na yale yaliyo bora akiwa ameenda katika uongo na mambo mabaya na kufanyia mambo ya kudhuru Mm-hmm. watu na ubinadamu na afya na uhai basi kanisa inaitwa katika arudishktikaanafahamu mm-hmm. mm-hmm. kwamba wewe ni mwenyekiti wa baraza la madhehebu lile ambalo linashughulikia yale masharti ya kuzingatiwa katika maeneo ya ibada mm-hmm. sijui unachukulia vipi ukiangalia kuna masharti yale metangaza pia wizara imesisitiza serikali pia maafisa wa polisi wako pale wapi katika hili manake wanasiasa ambao wanafaa kuwa kielelezo wanakuwa ndio wa kwanza kuvunja masharti yayo wakati huu tumehuzuishwa sana tunaona viongozi bado wanatembea tembea niseme wanarandaranda wakitafuta kujiuza kisiasa wakiwavutia watu kuhusanyika hmm. na kuwasifu katika mikus, mikutano ambayo hii ya barabara ambayo ni mbaya zaidi bado kuna shida na nafikiri ni usiasa wetu ndio umefanya tupoteze akili tupoteze msimamo wa fikila bora na mipangilio tupoteze kuweka mbele na kuhimiza umuhimu wa kulinda. kulinda maisha na uhai mm-hmm. na mwisho nawaomba sana kama vile tunaomba sasa watu waende kupata chanjo kwa mm-hmm. sababu hiyo ndio njia ya kujikinga zaidi na tunajua ukishapata chanjo ni ngumu sana kufika kugonjeka zaidi kama vile sasa tunaona wale walio katika hali ya mahututi kule icu mm-hmm. ni uh, ukiingia katika hiyo hali na mimi nimekuwa mgonjwa Uh, wa, wa, wa, wa, COVID. COVID, wakati wa mwaka uliopita mwisho wa mwaka uliopita na najua sio ugonjwa wa kucheza mm-hmm. ni muhimu kuimarisha kinga kwa kupitia channio muhimu tuuimarishe vile mm-hmm. na wote tunaomba hata viongozi wa makanisa waendelee wakihimiza ile jambo lakini viongozi wa kisiasa tunawaomba tafadhalini mweke uhai uzima na hasa afya ya wakenya mbele ya mipangilio yenyu yote ya kisiasa wakenya tuwe wazalendo tue watu wanafikira tumeweka mungu mbele tumeweka maisha yetu mbele na tusiongozwe tusitekwe nyara na maneno matamu ya kisiasa wakati wa siasa utakuja wewe amue vile wataka kufanya lakini usijihatarishe usijihata sasa sasajihatari zaidi wakati huu na la tatu tunaendelea kuomba sana sana kua msimamo ambao tumezungumzia sasa ya kuwa wewe kama mkristu ama mwenye dini yoyote mmaomafuatilia usimame waislamu wametupatia zaidi mfano mzuri sana huko kwao misikiti hakuna siasa kamwe mm-hmm. tufuatilie ya kuwa mungu mbele mahala pake heshima na sisi ndio walinzi sio viongozi tu wa kanisa ni sisi waamini ambao tutamwambia yule padre ama yule pasta ama yule kiongoza la hatutaki kuzungumziwa na wanasiasa katika makanisa inam amekuwa ni askofu antony muheria wa dayosisi ya nyeri hasa katika kanisa katoliki na mimi ni vikta mlama na yamekuwa ni makala ya podcast Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time.