sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia ukienda kwa wakwe andamana na vijana wenye sura nzuri vile vile andamana na vijana wenye ulimi mzuri ni kanuni hiyo ya maisha ambayo yeyote anayaleta posa hafai kuisahau daima hata kama wewe mwenyewe una sura kama ya kiboko hakikisha kwamba vijana wote unaoandamana nao wana sura za tausi halafu mbali na kuwa na sura nzuri tunasema kipo kikwazo kikuu kwamba lazima yeyote unayeandamana naye awe mtu wa ulimi wa njiwa ulimi safi vijana ambao wakianza kuzungumza ubembelezi unajitokeza maana wazee wakialikwa kuhudhuria hafula ya kujadili namna msichana wao ataondolewa kijijini mwao maswali magumu huanza sasa wewe mwenyewe hata ukiwa na maneno machache na huenda babako wamewahi kusemwa vibaya vijana wenye sura nzuri ya tausi ulioandamana nao na wanaojua kuzungumza wataokoa jahazi watasema makosa yalikuwa ya baba wala usibebeshwe mzigo huo sasa william ruto na baba wanapokiuka masharti ya corona kuendesha kampeni zao wakipigania kiti cha urais wamekuwa wakipeleka posa eneo la munt kenya kutaka mkono wakati wa ndoa ijayo ya mwka 2220 sasa ruto hajawahi kuonekana eneo la munt kenya akiwa ameandamana na oscar sudi ukimwona kule bila shaka huwa ameandamana na wanasiasa vijana wenye ulimi mzuri hapa na pale unamwona akiwa na seneta wanakuru suan kihika binti aliyezaliwa vizuri tu mara utamwona na milsendomanga lakini sasa baba ameonekana akiwa njiani akirudi nairobi akiwa na kijana wa ulimi husukwa mzuri babu owino alikuwa ametoka kwenye mkutano uliohudhuriwa na magavana wanne wa eneo la mount kenya francis kimemia wanyandarwa likinyanjui wanakuru nderitu mraithi walaekipya na dk james nyoro akiambuu sasa barabarani kutoka na nyuki akija nairobi tumesema amekuwa na kijana babu wino mbunge wa embakasi mashariki na tuseme wazi kwamba babo hajui kuzungumza ni kama oscar sudi kwa hivyo tunampa baba alama ya f kwa kushindwa kutafuta vijana wenye sura za tausi na ulimi wa njiwa uandamana nao akichumbia binti aitwaye kura za maunt kenya hebu niseme hivi tumesema kwenye ukumbi huu kwamba kuanzia miaka ya 60 kampeni ya kuharibu sifa za jina la odinga katika eneo zima la maut kenya ilianzishwa ikaendelezwa na kufikia ujio wa vyama vingi mapema miaka ya 9 eneo zima la mount kenya lilikuwa linaamini kwamba jina odinga ni la mtu wa tamaa ya mamlaka mtu msumbufu kwenye siasa za kenya tumesema pia kwamba ilikuwa propaganda hiyo wala sio ukweli tatizo ni kwamba kwenye siasa za kenya propaganda huaminika baba mwenyewe anafahamu hayo ndio maana tumesema kwenye ukumbi huu kwamba amebadilisha mbinu za kutafuta kura amepunguza mikutano na hadhara amekuwa akiwatafuta wenye nguvu kwanza vilevile ukisikiza kihutubu kwenye hadhara alipokuwa barabarani kurudi nairobi alikuwa akiikumbusha jamii kuhusu kauli ya kibakitoshe m220 kuwasilisha ujumbe kwamba ni mtu wa roho safi hata amesimama na wanasiasa wa eneo la mut kenya wakapata urais lakini husemwa mawasiliano huwa si matamshi tu watu unaoandamana nao huwasilisha ujumbe fulani ndio tuulize mbona odinga akaandamana na kijana babu owino tuseme waziwazi kwamba mauti kenya ikimwona babu owino inafikiria fikiria yaliyokuwa akiyasema kwenye ushindani mkali kwenye uchaguzi mkuu lo pita 217 owino alitokwa na matamshi machafu dhidi ya kigogo wa siasa za eneo wala sepetuko haitayataja hapa ndio tuulize washauri wa baba wanaamini kwamba matamshi hayo machafu yaliotolewa dhidi ya kigogo wa siasa za mnt kenya rais kenyatta yameshasahaulika katika eneo hilo ama la tuulize tena washauri wa baba wamejiuliza ni kwa nini william ruto phd siku hizi tumesema akipeleka kampeni zake munt kenya humwoni na baadhi ya wa wafuasi wake sugu kama osca sudi na ndiyo nitasema hivi sababu ni ujumbe ambao watu wanapata kando na maneno yanayotamkwa tukianza tumesema ukipeleka posa kwa wakwe vijana unaoandamana nao wawe wa sura ya tausi ulimi wa njiwa na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia