Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko epetukokurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia swala so, la viwanda kufungwa na hivyo vijana kukosa kazi limeibuka kwenye mkutano baina ya bay kenya build kenya na baba ndiyo tuonyeshe yafuatayo kwamba baada ya serikali ya jubl kuifungulia uchina milango iuze bidhaa zake hapa nchini mwaka jana pekee kenya imeipatia uchina dola za amerika bilioni 339 takwimu Ta hizi ni za kutoka idara ya umoja wa mataifa ya rekodi za biashara baina ya mataifa rekodi za idara hiyo zinaonyesha namna kenya imeingiza mchini vifaa vya aina aina mwaka jana pekee kufikia thamani ya dola bilioni hizo t ukibadilisha dola hizo kuwa shilingi za kenya basi unazungumzia shilingi bilioni m 3 pesa zinazotolewa hapa nchini na kununua bidhaa za kutoka uchina yaani zinaoendea ya mafundi wanaotengeneza vifaa hivyo nchini uchina jambo la kushangaza ni aina ya vifaa na bidhaa maana miongoni mwao vimo vifaa vya plastiki labda ndoo hivi beseni mikebe ya kutumia kwa hili ya malile halafu kuna fanicha meza viti na vifaa vya nyumbani kuna pia vifaa vya kujenga nyumba vya kisasa kutapa ambavyo huweza kusimamisha nyumba nzima katika muda wa siku mbili huitwa prefabricated buildings tumevitaja vifaa hivi maana vyote vinaundwa hapa kenya kwa hivyo haieleweki ni kwa nini vinunuliwe kutoka uchina bila shaka vipo vifaa ambavyo havipatikani humu nchini na vimekuwa vikinunuliwa uchina mfano madini ya chuma chuma za reli magari moshi vifaa hivyo hatuna ugomvi navo serikali ya fai vinunue lakini kuingiza plastiki fanicha yani viti meza taa za umeme na vifaa vya kusimamisha nyumba za kisasa ni kuwaharibia wakenya biashara zao kwanza plastiki haihitajiki hapa nchini kwa hivyo huelewi ni kwa nini serikali iliyoipiga marufuku tena iruhusu iingizwe nchini na kuipa uchina dola milion1220 kwa plastiki hizo pekee hebu niseme hivi kwenye mkutano wake na kundi la bay kenya build kenya asubuhi kigogo wa siasa za kenya baba amelalamikia kifo cha viwanda humu nchini akasema hali hiyo ndiyo imechangia katika nchi kuwa na idadi kubwa ya vijana ambao wamesoma wakamaliza lakini wanahangaika basi sepetuko inasema mojawapo ya hatua ambazo wanasiasa wanaotafuta urais akiwemo baba wanafaa kuchukua ni kukomesha uingizaji wa bidhaa na vifaa kutoka uchina ambavyo kenya haihitaji kuvinunua ng'ambo wapo seremala wengi yajabo hapa nchini wafanicha meza na viti sekta ya juu wakali ni kubwa nchini wapo mafundi juuwakali wengi wanaotengeneza vifaa vingi ambao wanakosa soko kwa sababu ya ushindani usiofaa kutoka uchina sasa ukifikiria kwamba mafundi wa kenya wametengeneza vifaa vingi lakini vinakosa wanunuzi nayo serikali imeruhusu wa china kuingiza vifaa vyao hapa hata kufikia kukusanya mabilioni ya dola kidogo unaojiuliza maswali kuhusu ustari wa wanauchumi wanaoishauri serikali ya jubili tuseme shilingi bilioni 50 tu kati ya dola hizo bilioni 3 zilizokwenda uchina zingenunua vifaa vya kutoka sekta ya jua kale hapa nchini hakuna mkenya angelalamika kwamba maisha ni magumu takwimu za umoja wa mataifa tulizo nazo zinaonyesha kwamba vifaa vingi kutoka uchina vilianza kuingia mchini mwaka 213 hapo ndipo kenya ilianza kuwa soko la uchina la kuuza plastiki meza na viti vya kutoka mchini humo wakati serikali ya jubuli ilianza kuongoza takwimu hizo zinaonyesha kwamba mwaka ambao uchina ilijikusanyia faida nyingi sana kutoka kenya umekuwa mwaka 217 wakati serikali ya rais kenyatta imekuwa ikikamilisha muhula wake wa kwanza na ndiyo nitasema hivi kazi ya kwanza ya mwanasiasa atakaye rais kenyatta itakuwa ni kuvunjavunja mikataba kadhaa baina ya serikali ya jubilii na uchina kama alivyofanya d magufuli nchini tanzania aliposhika hatamu mwaka 21 kazi ya pili itakuwa ni kukomesha uingizaji wa vifaa vinavyoweza kujengwa kenya mafundi wa kenya yafaa wauze vifaa vyao hapa nchini uchina kupokea shilingi bilioni 3 kutoka vifaa vinavyouzwa hapa nchini hali mafundi wa kenya wamekosa soko ni ukiukaji wa haki zao na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC.