Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax Full Service. Offer can be modified or terminated at any time. chanuuliporudi uh, mm. lafyako imekuajehatena we, we. si tuko nyumbani sasa hiyo sasa sema niilema olakini nashukuru mungu hiyo mm-hmm. ni iy yeah, akuna kitu ingine mas pesa yangu yote ile likuwa nafanya saudi yo mateso yote mshara yako yote ikiingia yote natumia my okay. sasa ndo nimeshikanisha so ukiwa pale ulikuwa nafanya job mm. ukilipwa mm. pesa unamtumiayoteuuliacha mm. watoiwaiyo nyumba kuna fei nitaoga nafiri kwahiyo nyumba kuna pambs nitatumia pambs ziku zangu zikifika mm. kuna liil ntapaka yeah. ii sintakula yeah. tu hs so yeah. mzotunyisnahizs <laughs> ni mkate ile chapatiya yesu enye ainanga mafuta oh. <laughs> <Okay. laughs> bwanao alipeleka wappesa ama alikuwa anatumia si alikuwa alikwa nakanairobibwanagu okay. alikwa naka hey. swali wewe na akili yako tu bado tuulikua natumia bwana ako eaiiwachia watotoniende leeukukwaileninmo ninomo iyokakila ndo aku nando ina kuanga00 no hata yafa ma fahwawangiwengi <laughs> hakuna ndo ikosangi mm. hakuna ndoa ikosangi maneno yake mm. lakini at by the the end of baihendohede munakanga chini munaelewa mnaelewana mm-hmm. sindio ndoa mm-hmm. yetu ilikuwa hivyo nia tulikuwa tunapendana hata mm-hmm. hey, hey, lakini hatalakini hey, hey, mungu anisaidia yani nilikuwa natumia do anafanya fanyanaweka mshara yake juu mni atumie maadhi 10k imemtosha mshara yake na yangu alipe 8k ya nyumba mtu mm. mmoja peke ake ata akifanya ya 5k kwa nyumba its enou but aslona as unajinyima mm-hmm. kwa sababu ya kesho mm-hmm. kwa sababu ya watoto tuko nao ujinyime this guy inst of doing whatwas right alichose kudo what ison Pesa, pesa yangu yote saa sijui kama penye yako alikula ama walijichenga mimi sijui n right i don't want to know. penye yako sitaki kujua wacha tukaetu hivo na, na si alikuwa job, job? yeye si alikuwa anafanya kazi hapa kenya remember, hata kama kuwa nalipa pesa tini nyingimb bibi anatuma pesa na yeye anaenda ye, naenda kazi omya to to kitu lilipata kwa hiyo nyumba ni matresi ya moko h Hi, inaitanga hivokubwa <laughs> ile ngumu iyo hata myabo ataolewa naniache tu nahiyo nice, by hiyo ndio kitu lilipata ae thikama kuna kitu ya pesa yangu ilifanya maana yenye furua alikula alinunulia hiyo <laughs> na namshukuru kwa hiyo juoitahiyo i mwaka moja na miezi sitalinaalimia hey, tu ya moko na saiiuko wapisasa ikabidi mkama mkacanaaksasa najaribu ku najaribu sana ku nijifanyani kama I, I just pick ust uh, ic ni sawa ttthema nithemnaskia uchungu ni them iwei nkamwangalia hivi kwa macho ni the mona ile kisu inaweza fanya kitu kwa hii nyumba nilimwambia tu kweli kwahi nyumbawamatuweaaeaua elikua napenda hata anajua nilikuwa ninampenda mtuhata nilikuwa natamani kuolewa na hii ndio ndoa yangu na nimepata bwana yangu peke yangu so hata wale wengine akili yangu ilikuwa lakini wenyewe mungu anipatie akili ingine hii tht years niitumie vizuri mm-hmm. anifungua akili anipanue kabisa akili kabisa kabisa ifunguke kabisa hii tht years niitumie vizuri mm-hmm juu kutoka nikiwa na miaka tatu nimeteseka sana hadi nimefikisha h e atst sahii nimefunguka akili sahizi umemachuaso unaweza sema ni maisha ya ndoa maisha saudia yameufunzano kutoka utoto nimeingia kwa shule nimeingia ndoa ya kwanza ya pili ya tatu ya nn yandoa ya, ya in umeolewa mara fo. nimeolewa mara in kwa ndoa zote zotea lilikuwa bibi wapili wapili wapili hii ndoa ya aina ri at least lilikuwa bibi peke yangu uhum. na hiyo ndio lilikuwa ninajua hiyo ndio ndoa yangu and i was fighting with that on tha mm. lilikuwa na faiti sana hiyo ndoa isimame but this this man amebomoa kila kitu amebomoa kila kitu yeah. na sasa maisha inaendelea inaendeleaje tukimalizia kitu yote nafanya saahii kitu yote nakula watoto wangu wanalala wanaamka tunaishi juu ya watoto mm-hmm. wangu kuingia shule pesa ya y yeah. hiyo unachanga unachanga ifike niingisha ingi, ni watoto shule na umejaribu kutafuta maybe kama kuna zapatikana kibarua kazi kibarua. Tango, rudi. of course ujarudi kitambo sijarudi yes, kitambo kibarua i just want to open my canchik. na najua nikirudia biashara yangu utakuwa sawa I'm out like mm-hmm. mm-hmm. unaweza kuambia nini wale wasichana wenye wanakwenda kutafuta kazi si saudia ya peke yake hayo mataifa ya uharabuni pale ungewapatia unge, unge ushauri gani saudi itaifungua watu wataenda saudi nanijua kwa sababu mtu aendi saudi juu anaamka tu siku moja anama anaenda saudi kuna kiini kuna kisababu singependa ile kitu ilinitendekea itendekee mwingine tena We are tired kwenda njuma kinyatta kuchukua mwili wamama wetu wamechoka tumechoka kufanya kazi miaka mbili kwa kila jambo omba mungu na najuu umeniambia mm. lakini nikuulize tena mm. ukipata chance mm. uambiwe kuna kazi imepatikana huko saudi hata kama ni nzuri unawezaenda na nchi ingine ambayo si saudi unaweza yeah. united arab emirates uh, uh, mataifa ya uharabuni zimeshukuru no. <laughs> <Aosine>, la. <laughs> sana kwa muda wako mm-hmm. na tunaomba kwamba kilio chako kilio cha wakenya kilio cha wasichana huko nje kitasikika yeah. haya basi msikilizaji wangu hapo ndipo napotamatisha kisa changu ambapo tumekuwa na misururu ya sehemu tatu za kuelimishana kufahamishana kuhusu wakenya wanaotafuta ajira katika mataifa ya kiarabu labda kama tunaweza kusema hivi kwa macho yake faith kwa sababu ameyapitia ameyaona yote amerudi nyumbani na ametufahamisha na tunatumai kuwa serikali itayashughulikia matatizo hayo kwa manufaa ya nchi zote mbili kwa sababu wakenya hawatakosa kwenda saudia alivyosema faith wakenya watazidi kuenda saudia so kwa manufaa ya nchi ya saudi arabia na kenya basi lazima suluhu ipatikane kwa kuwa ni muhimu nchi kushirikiana hadi wakati mwingine mimi ni karen omae kuwa na wakati mwema kwa heri kisa changus