vijana na mapenzi podcast barabara kabisa popote ulipo karibu sana katika kipindi vijana na mapenzi ni kipindi bila shaka ambacho kinalenga maswala ya mapenzi miongoni mwa vijana namna ambavyo wanaendelea na mahusiano ya hapa na pale na basi leo hii niko na mada murwa ambayo ningependa tuijadili na basi kabla ya kuendelea sana ni kuhusiana na mada ambayo tunaijadili leo wakati mchana ayupo single je ni sawa ajiwekezee mali yake kwamba Uh, labda anafanya kazi na anapata pesa nzuri tu amayani ana kipato chake cha kujitegemea ni sawa kwa mfano ajinunulie ploti anunue kwa mfano kama ni gari na hajaolewa ama inabidi asubiri wakati ameolewa ili wafanye vitu hivi pamoja na mmewe studioni niko na msichana target audience okay. <laughs> ambaye uh, bila shaka atanieleza hasa kwa upande wake ana mtazamo gani kuhusu hili swala jitambulishe tafadhali msikilizaji apate kukufahamu okay. asante sana btri hmm. kwa majina naitwa joy jfora hmm. Na ni moto <laughs> <laughs> ni moto sana lakini naam tutaijaribunamfloa <laughs> <laughs> najua unafanya kazi katika benki bila mm-hmm. shaka <laughs> hela mungu amekubariki uko Ukwa, na kipato chako uwezi jifananisha na mwingine labda ambaye hana mm-hmm. uh, unaona ni sawa jinsi ambavyo uh, katika ile hali ambapo msichana hujauliwa bado unaona ni sawa ujiwekezee ma, mali yako sasa hivi kitambo upatane na jamaa kukuo kwangu kwangunsema ni sawa mm. kwangu ni sawa ukuwa mwana dando ujiekezee kwa sababu sasa kama auna au mm-hmm. kwa kama biashara ama kitu ingine hizo mm-hmm. pesa utaenda wapi mm-hmm. utaenda kwenye anasa kwa kwangu ni vizuri hukua mm-hmm. unajiekeza alafu hata au takuwa na ile tamaa mm-hmm. ya kusema atinatafuta mtu ako na mali nini hata mm-hmm. ukipata ule mtu mm-hmm. itakuwa enye tunasemanga true love haitakuwa mm-hmm. unapendekezwa na mali huoni utakuwa tishio kwa jamaa fulani pale aone huyu e, ni moto wa koti mbali kama mtu ako mm-hmm. na, hapi, na lambda, myself, ploti huko sijui nikitengela huyu tunapelekana wapi na labda jamaa napiga mahesabu ploti huko labda ni, ni milioni mojai mm-hmm. <laughs> au uh, taenda ukitangaza taeda mm. ukitangaza wakati waktaenda uh, ukitangaza wakati hu unaingia kwa mahusiano <laughs> vin utaona h huyu mtu kweli mtu tunaendana nayo ka maisha nini utamwambia nahii nahii plot nimenunuakitengela nimenunua nini <laughs> nile tu unakaa u ntaiita unajua ninini unataka kwa maisha tumeambua kila kitu naanza yako mm-hmm. sa so, unajua ninini naitaka kwa maisha maishast so, mkipatana nile kitu unaju umejiekeza mahali mm-hmm. na aitakua tishio mm-hmm. najua mtu akikuona unajuu baa ni kwenda ukijionyesha huko na hii huko na hii na hii bat kikaaile m unajua nini unaitafuta inakuwa tu sawa Aha. vijana na mapenzi pst chanije kwa kijana hapa ambaye atajitambulisha na apate kutoa mchango wake kuhusiana na hii mada je iwapo atapatana na msichana ambaye tayari amejinunulia gari lake uh, hivi atasikia ni, ni jina ni mm. deri mlaura mm. nashukuru kwa kuwa na sisi leo mm. E, madahii kweli ni moto vile <laughs> jo amesema sababu ni, ni maneno ambayo tunayapitia kila siku mm-hmm. lakini kama mnavyojua hii maisha si riaso hakuna maisha ingine utakuja kuishi hapo baadaye mm-hmm. ukipoteza miaka kumi atuna ngoja upate mtu ndi uanze kuwekeza hiyo mm-hmm. ni miaka kumi umepoteza na hakuna mtu atakuja kuongezea hiyo miaka tena mm-hmm u ukipata nafasi yoyote ya kuwekeza wekeza aijalishi kama uko ukosingu kama umeolewa nafasi yoyote unayopata wekeza hujui hapo kesho maisha itakuwaje waenda ukapata mwenye ako na mali lakini hiyo mali yake ikiisha utakuwaji. ama umpate lakini kwa bahati mbaya aiage dunia utabakiaje mm-hmm. ona sasa kama ungekuwa umejiwekezea utaweza kusurvive ama kusonga mbele na maisha mm-hmm. ona lakini ile ukingoja mpaka eti upate mtu ndi uanze kuwekeza mm-hmm kweli utakua umepoteza miaka kadhaa ya maisha yako najua okay. uh-huh. <laughs> wakati mtu anapata kazi ya anzi mahusiano mm. hiyo wakati tu uh-huh. anangoja kwa muda akiendelea hiyo muda huifai kupoteza uh-huh. <laughs> hivi hiviri unaniambia sasa hivi uko single na ukipatana na msichana yuko na gari lake yaani hapa tunaongea mambo ya yuko na gari lake wewe huna ni sawa tu wewe ut- utamdet uone mtaenda wapi hata kama akona hiyo mali yake mm. wajua kuna vitu vingine hutufurahisha sisi kama mm. eh, mimi mwenyewe upenda kitu ina challenge inanipeawaona mm. mm-hmm. kama nayo inamaanisha pia mimi lazima ning'ang'ane ndio nipate yangu kesho waona mm-hmm. Mostri, tunasema mtu una, una, watu unaleta karibu na nawee ni wenye mnafanana utapata hata we mwenyewe watu wamekuzingira ni wale mko na like mm-hmm. vitu mnafikiria zinaendana pamoja mm-hmm. kwa hivyo kama wee unafikiria maneno ya magari uwezekano mwingi ni kwamba wenye utakuwa nao pia watakuwa na magari mm-hmm. kama unafikiria maneno ya mo wenye utakua unapatana nao watakuwa mm-hmm. na hizo maona avo Kind. vile wewe ukoaudiapaaaaara uh, we mingi mm-hmm. dioh <laughs> <laughs> ni wakati huu ambapo sasa anamleta mahungu ambaye ni mshauri wa maswala haya ya kijamii ambaye yupo katika ndoa na anafahamu mambo mengi ambayo vijana wanapitia maanake pia ee amepitia katika hali ile uh, Rachel, ni sawa msichana anapokuwa kazini kujiwekezea pale kabla aolewe manake anaweza kuwa inaweza chukua hata labda miaka mitano kabla aolewe mambo kama hayo na ni mtu ana ansalari yako mm. ni sawa labda kuielekeza katika kujiendeleza kununua ploti kujenga kabla haujaolewa asante ah, sana batri ninaweza sema kama vijana tunao mahali hapa wamesema <laughs> <laughs> na wanaonekana pia eh? kimaisha wameelewa maneno kadhaa hapa na pale <laughs> wananifurahisha sana sana wanafanya kazi yetu inakuwa rahisi zaidi maanake wanaposema ni ukweli kuwekeza kama unaweza kuwekeza kama msichana endelea kabisa kama mungu amekujalia na hiyo kazi na hiyo biashara na inafanya vizuri endelea na kununua hizo plots, endelea na kuwekeza endea hata na kununua shares. Mm-hmm. na hata wengine pia wale labda si kazi wanafanya lakini walifanya inheritance kutoka kwa mababa zao unajua kuna zile communities pia zinagawa mali mpaka kwa wasichana kwa hivyo inamaanisha ule msichana ako sawa ako na mali yake hapa na pale mm-hmm ni nivizuri kuwekezamaanake huwezijua kesho itakuwa namna gani mm-hmm. ka sababu hata ulea mungu atakupatia aa, ama ule utaenda kupata ujui kama atakua nayo ama hatakua nayo mm-hmm. lainio mm-hmm. haijaishi wakati mnapokuja pamoja ama ule wakati wa kuolewa ukifika mkuja pamoja ile mali pia itakua ni enu mm-hmm. alafu kwa majaliwa ya mwenyezi mungu pia mungu awapatie mtoto mmoja wawili watatu wanne ile mali pia itakuwa ni, ni ya watoto wenu mm-hmm. na hakuna mtu anaishi kwa hii maisha foreve mm-hmm. kwa hivyo at some point mm-hmm. lazima hii mali utaiwacha tu na utawachia nani hata kama tuseme msichana mungu labda kuchukue mbele ya kijana hatae mm-hmm. hataishi sana mm-hmm. labda miaka kumi miaka 20 naye pia antakufuata inamaanisha a the end of the day it is for the good amani kwa sababu ya wema wa, wa, wa familia yako Aha. na pia utapata ya kwamba kama nyinyi wawili mmepatana wa stable na mko na mali vizuri mnaweza um, kwenda the next level mnaweza kuwekeza hata zaidi uh, watoto wenu watakuwa na good life, good life uh, quality education mtaweza kusaidia hata watu wengine katika jamii ni mambo mengi sana watu wanaweza fanya kama wako mm-hmm. stable na wako sawa kwa hivo wasichana tuendelee <laughs> <laughs> kwa ivyo unamaanisha una kwamba sasa iwapo sasa msichana kama huyu ataolewa ni sawa kuweka wazi kwamba mm-hmm. ako na hiki na kile ama mwingine tena nazamua jinyamazii maana ake kuna wale wanafanya hivyo y akona mali yake hacha ya maliaki, achanya, mazi, sasa waanze kujenga nyingine na bwana kwa kuwa sret siwezi kunre sana maanaake sasa hiyo inaonyeshana hakuna trust mm-hmm. katika ile relationship mm-hmm. lakini lile jambo ninaweza jiuliza ni kwamba kwa nini usikuwe na trust na ile relationship mm-hmm. na wewe mwenyewe maisha yako mm-hmm. umeshaitrst na yule mtu I manmko kwa nyumba nyinyi wawili mm-hmm. umemutrusti mpaka na mwili wako mm-hmm. i think the greatest a ama ile kitu unaweza kuwa nayo ya muhimu sana ni mwili wako na maisha yako mm-hmm. kwa hivyo zile zingine pia si vizuri zikiwa secret mm-hmm. maybe ikuwe secret kwa muda mm-hmm. ukijaribu kusoma ule mtu mm-hmm. kama kidogo bado na shaka lakini naweza sema wacha ikuwe wazi manake maisha ambayo haina kuaminiana kidogo haitakamilika vizuri sana Aha. na unajua binadamu wako na kitu tunaita intuition mm-hmm. ama wako na ile instinct mm-hmm. instinct mm-hmm. wako na ule uhai ndani yao mm-hmm. kwa hivyo kama unaficha mtu kitu ata sense atajua mm-hmm. na kama mtu anaona ah, ni kama kuna, kuna kitu sielewi ni nini lakini kuna kitu uhum. sasa aredi sasa hiyo imeafect ile ndoa uhum. na imeafec ile lakini um, kama ni ndoa na ni ndoa ya ukweli ni vizuri watu wakuwe kwa wazi manaake hata ule mwanaume labda tusemehana leo e, utamficha ile kidogo konayo na mungu akikuja amjalie na mingi hata kuliko hiyo yako uhum na yee akufiche kwanza ujue tena na unajua nivi, maisha nayo pia ni, ni mm-hmm. utamficha naye atakuf iacthaakuficha Ata kwa sababu kile unapanda pia una, <laughs> una, una utakuwa umemficha kwamba ulikuwa umejenga nyumba zako za kuishi kwa hivyo aftaile mmeoana mnaenda ati hiyo nyumba ndio mmekomboa kwamba unakula <laughs> kuula <Nikuli>. jamaa <laughs> hata hajui kwamba nyumba ni yako halafu e. mwisho tena anakuja anakujakugund tena mm-hmm. uh, nibala, ni vitu ambavyo wazi wakati ambapo yes. mlikuwa mna date. Mm-hmm. Kwa hivyo msikilizaji katika kipindi na mapenzi jambo ambalo nimepata apa kutoka kwaaawangu nikwamba nivizuri kua kama ni mwanake maapa kamanmwaname weke mc aaaole tayari unasema ntawekeza kama nimeolewa na labda pengine majaliwa yako hujui pengine mungu hakokujalia labda akuja kuwa katika ndoa mambo kama haya hadi wakati mwingine bila shaka hapa ni mada motomoto kwa hivyo jua tu kwamba ile inakuja next itakuwa moto kama pasi asante sana mimi ni btri maganga vijana na mapenzi podcast