Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia tumesema ukosefu wa uadilifu ndilo tatizo kuu linalovuruga na kuharibu mipango mingi ambayo hutangazwa na viongozi wa kisiasa Lack of integrity maana mawazo mengi ambayo hutolewa siku baada ya siku hushindwa kuwafikia lolote ukiona imetekelezwa basi huwa ni kwa kiwango kidogo ajabu kwa hivyo badala ya nyimbo za wanasiasa wakuu zinazoendelea sasa eti trildown economy mara botomup economic model ama an economy for all enyi wanasiasa mnaotafuta kiti cha urais hebu kwanza waambie wakenya namna mtakavyokomesha wizi wa mali ya umma na ufisadi namna mtakavyolainisha nchi muingize uadilifu integrity rais kenyatta mwenyewe amesema awali kwamba ufisadi pekee hupoteza shilingi bilioni 20 kwa siku hapa nchini sasa iwapo mchi inapoteza kiwango hicho cha pesa kwa siku ukiwa mwanasiasa anayegombea urais halafu useme utaanzisha mpango wa kiuchumi wa jiulize utapata wapi pesa za kufadhili mpango huo wazo kama la down economy linalolenga kuziwezesha kampuni kubwa kuna wiri zaidi ili ziwaajiri wakenya wengi litatekelezwa vipi iwapo nchi nzima inapoteza shilingi bilioni mb kwa siku kupitia njia za utumbili usungura na ofisi ndio tuulize miongoni mwa wanasiasa wakuu walioanza safari ya kupata urais mwaka 2220 yupo aliyetanguliza mpango wa kukabili wizi wa mali ya umma ikiwa ndiyo kazi yake ya kwanza punde akipata urais nani ana roho ya kufanya hivyo ikiwa njia ya kusafisha nchi ndipo sasa aanze kutekeleza ajenda zake hebu niseme hivi mapema mwaka huu punde baada ya kufariki rais wa tanzania john pombe magufuli kulikuwa na kumbukumbu kumbu kumuhusu ambazo hapana pale zilikuwa na mafunzo mengi miongoni mwa yale alokumbukwa kuyafanya ni namna ambavyo alijenga miradi kadhaa mikubwa nchini tanzania katika muda wa miaka 6 bila kuomba pesa kutoka ng'ambo waliomsifu kwa juhudi hizo walikuwa rais kenyata mwenyewe na baba raila odinga kenyatta wakati wa mazishi alimpongeza magufuli akisema alionyesha kwamba kumbe nchi za afrika zinaweza kujikuza bila kuomba pesa ng'ambo naye raila odinga aliandika makala kwenye magazeti hapa kenya na kule tanzania akisema magufuli alianza urais kwa kuanzesha mpango wa kukomesha wizi wa pesa za umma na matumizi mabaya ya pesa za umma rail ambaye alikuwa rafikia magufuli alisema magufuli alikuwa mtendaji si kidogo kwamba hakuwa mtu wa kuzungumza tu hakuwa mtu wa kutangaza manifesto mikutanoni tu kwa hivyo akianza urais serikali yake ilikomesha utumbili husungura na ofisi kwanza ili zinyakua pesa zilizokuwa zimeibwa na kufichwa na watu binafsi akatoa kauli mbiu kwamba kuiba mali ya umma ni sawa na kunywa sumu na wengi walikutana na hiyo sumu na wakaionja wanakandarasi kadhaa na maafisa wa serikali walokuwa na mkono mrefu halafu magufuli alikuomesha matumizi ya pesa za umma kufadhili sherehe za taifa zisizo na umuhimu kwa wananchi akakomesha safari za maafisa wa serikali hasa nje ya nchi maana zilikuwa zinatumia pesa nyingi ajabu serikali yake ikavunja mikataba na mashirika ya kimataifa yanayoendesha biashara na shughuli nchini tanzania lakini faida za kifedha kwa nchi zilikuwa kidogo kikwazo cha kuendesha shughuli kama uchimbaji madini nchini tanzania akikawa ni kwanza tanzania ifaidike kabla nchi za watu walowekeza iwe ulaya au amerika na katika muda wa mwaka mmoja serikali ya tanzania ikaanza kuwa na pesa za kujenga miradi mbalimbali tuseme magufuli hakuanza kwa kufanya ubishi kuhusu manifesto au kutangaza kwamba atawapa vijana kazi la hasha alianza kwa kurejesha uadilifu uaminifu integrity in ubic affairs uongozi ukishatengeneza tabia uongozi ukishaondoa utumbii wa kuibandizi wa wenyewe uongozi hukishaondoa usungura wa kuvuruga njugu wa wenyewe shambani na ofisi wa kutaka kutembea kwenye njia mbili kwa wakati mmoja inakuwa rahisi kwa uongozi uo huo kutekeleza mipango yake na ndiyo nitasema hivi kabla matamshi ya up economic model kabla triccle down approach au economy for all kwanza wanasiasa wakuu wa wakenya namna watakabili changamoto kuu udhaifu mkubwa wa kenya ambao umetatiza nchi kwa miongo mingi udhaifu huo umekuwa ukiathiri mipango ya kuikuza nchi ifaavyo na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC.