Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia kwenye mojawapo ya kampeni zao juma likianza ambapo wamepiga kambi makweni kundi la One kenya kenalliance limetoa kauli zinazoashiria kulenga suala ambalo tumelifufua juma hili swala la wadilifu, integrity tumesema kwamba hilo ndilo swala kuu ambalo tabaka la viongozi lafaa kulijenga kwenye roho za wakenya na kwenye uongozi mchini na ndio maana tunarelejelea hasa kwa kuwa joto la kampeni za mapema linaongezeka wala hamna dalili kwamba litatulia litaendelea hadi agosti mwaka ujao msalam davadi amezungumzia uaminifu akasema chagueni watu mnaweza kuamini moses wetangula amehadithia kile akiona kuwa uaminifu ambao umewafanya yeye kalonzo na mudavadi kusimama pamoja akiwa na kalonze kwenye kodi mw213 na akiwa wote watatu kwenye nasa mw217 na sasa wako pamoja kwenye oka n kenya alliance siasa za kenya zina utumbili mwingi ni vigumu wanasiasa kuendeleza mshikamano kwa zaidi ya miaka mitano kichocheo kikuu kikiwa ni ukosefu wa uaminifu na hilo ni tatizo nchi kushindwa kupenda uaminifu galonzo naye ametaja haja ya kukabili ufisadi lakini ukaibuka ukosoaji mkubwa kutoka eneo tofauti la makweni akiwa kwenye kampeni amemkosoa kalonzo vibaya akisema ni mtu ambaye daima hujitakia ikawa ni kuendeleza huwa mbili uliojaa kwenye siasa za kenya hebu niseme hivi sawa na tulivyosema jana ukosefu wa uadilifu ndilotatizo linalovuruga na kuharibu mipango mingi ambayo hutangazwa na viongozi lao integrity ndio maana mawazo mengi ambayo hutolewa siku baada ya siku hushindwa kuwafikia lolote ukiona ametekelezwa basi huwa ni kwa kiwango kidogo kwa hivyo kabla hata kutangaza mipango yao wanasiasa wakuu walaonyesha nia ya kutaka urais kwanza wabuni njia za kujenga uaminifu miongoni mwa wananchi na hasa kwenye maafisa wa serikali iwapo nchi inapoteza shilingi bilioni 200 kwa siku kwa mujibu wa rais kenyatta mwenyewe inapoteza kwa sababu ya usungura yaani ile tabia ya sungura ya kuvuna mahala ambapo hukupanda mwanasiasa anayegombea urais atakuwa na nini akisema kwamba serikali yake itawapa wa kenya angalau shilingi6 kwa mwezi kujifadhili kwa mahitaji ya kimsingi atapata wapi pesa za kufadhili mpango huo na hali pesa nyingi zinaliwa na sungura tumbili nafisi na ndiyo nitasema hivi sepetuko bila shaka inamtafuta mgombeaji urais ambaye yuu tayari kuiga kazi alofanya d john pombe magufuli nchini tanzania hayati rais wa awamu ya 5 wa tzdi alijenga miradi kadhaa mikubwa katika muda wa miaka 6 bila kuomba pesa kutoka ng'ambo alifanikisha hayo kwa sababu alianza uongozi kwa kusafisha tabia kwanza ili kujenga uadilifu na uaminifu serikalini alizinyakua pesa zilizokuwa zimeibwa na kufichwa na watu binafsi akatoa kauli mbiu kwamba kuiba mali ya umma ni sawa na kunywa somo alafu akakomesha matumizi ya pesa za umma kufadhili sherehe za taifa zisizo na umuhimu kwa wananchi akakomesha safari za maafisa wa serikali hasa nje ya nchi maana zilikuwa zinatumia pesa nyingi mikutano ya maafisa wa serikali kwenye hoteli za kitalii ikakomeshwa serikali yake ikavunja mikataba na mashirika ya kimataifa yanayoendesha biashara ndani ya tanzania lakini faida za kifedha kwa nchi zilikuwa kidogo kikwazo cha kuendesha shughuli kama uchimbaji madini tanzania akeikawa ni kwanza tanzania ifaidike kabla nchi ya wawekezaji na katika muda wa mwaka moja serikali ya tanzania ikaanza kuona pesa za kujenga miradi mbalimbali mbali. kwa hivyo alianza kwa kurejesha uadilifu uaminifu kwenye huduma za umma integrity in public affairs tuseme uongozi ukishatengeneza tabia uongozi hukishaondoa utumbili wa kuibandizi wa wenyewe usungura wa kuvuruga njugu wa wenyewe shambani na ufisi wa kutaka kutembea kwenye njia mbili kwa wakati mmoja inakuwa rahisi kwa uongozi huo kutekeleza mipango yake kwa hivyo changamoto yetu leo kwa raila odinga william rutom saliam david na an kenya alliance nzima ni waonyeshe wa kenya namna watasafisha utu mbili kwanza na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia los mejores viajes nacen en la carretera pero este komenzaran tu mente ¿Escuchas ese rugido? Sientes la experiencia de poder. La emoción de la libertad. ¿Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura? Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA US LLC.