Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. barabara kabisa mpenzi msikilizaji wangu jina langu ni frankotno kama kawaida basi nimekuandalia e, mdahalo mzuri katika podcast yetu hapa standard group ambapo hii leo basi katika maswala ya elimu tunazungumzia maswala ya vijana na mafaida iko ambayo wanapitia ambapo tumekuwa tukishuhudia visa mbalimbali mbali. visa ambapo vijana wanajitia kitanzi wengine wanatoa wenzao uhai kwa sababu ya msongo wa mawazo ama depression na mambo kama hayo kwa hivyo ningependa basi bila kupoteza muda niwatambulishe wanajopo langu ambao tunashirikiana nao ili tuwaone jinsi ya kutoa ushauri kwa vijana wetu ili wawe watu wakuweza kukabiliana na mawazo ama changamoto za maisha manake si kwamba unapokua nachangamoto lazimaujitoe uha si, si suu wa ivo pale mwisho namona nikonae daa da gendo ambaye ni wanaja naombawasadumi waskilizajijambwaslzaji naauzuzimamboaaamba hmm. na tawasadjaawtuwanafazu wa so hmm. kando yake e, ni faith ambaye ni, mwalimu wa mbinu za maisha ama life skills trainer jambo dada faith mtendwa mjambo wa kenya kwa majina ni faith mtendwa na furahi sana kuweza kuongelesha vijana wetu hmm. ili tuweze kujidumu kama nchi alafu kando yangu basi niko naye kijana ambaye barubaru kelvin ogada ambaye ningependa ajitambulishe kwamba yeye ni nani na amefika hapa amefikahapa katika mwavuli upi Uh, mjambo wa kenya langu jina ni ogada kelvin uh, mimi ni tuseme advocate wa mambo ya mental health na pia mwanafilamu mwandishi yote tisa mambo yangu yanahusu sana sana vijana na kukuza talanta na kuongea kuhusu uh, mawazo na vi, jinsi vijana wanaishi maisha yao <coughs> asante basi moja kwa moja tuanze mdahalo wetu hii leo ambapo ningependa kumpa fursa hii atufungulie ukurasa huu eh, dada ya lyn ogendo ambaye ana uzoefu sana wa maswala ya vijana nay uh, ni mwanaskoloji ambaye amekuwa akikumbana na mambo haya ningependa labda utuelezee kwamba we mwenyewe eh, kwa mtazamo wako hali iko vipi vijana ukiangalia katika jamhuri ya kenya wamekuwa wakipitia mambo gani Uh, mimi kwa mtazamo wangu kama mwanasikolojia mm. mimi naona vijana wetu waskuhizi wako na shida kubwa sana mm. kwa sababu watoto wetu vijana tuseme najua tukisema vijana tunaongea wakike na wakiume mm. wote pamoja mm. sasa watoto wetu skuhizi wamerudi wakawa kama nyani Hmm. wanataka kuwa kama mtu mwingine kila wakati wakiona huyu ako hivi wanataka wawe hivo hmm. sijui ni mwelekezo umepotea wapi hawana ile tunaita self identity kwa lugha ya kimombo hmm. sasa ndio maana sasa hivi tunapozungumza hapa vijana hmm. wetu mimi nikiangalia wanapotoka kwa sababu wanachukulia wana E, ni kama awana msumama wao wenyewe mm. wao wenyewe wajijui mm. wakiwa na fursa tu mtu ajitambue ajue yee ni nani mm. sababu kila wakati wanataka wawe kama mtu mwingine wakafaaoafaakwasada mm. no, yes. mm. jana wtu waace kua a nyani akiona anafanya <laughs> si nafanya makis so sasa miata nashindwa shida ni gani utajitambua lini utajijua lini wewe ni nani no. hay yeah. sasa faith kwa wekupande wako niambii kwamba maswala ambayo anaivuka kwa siku za hivi majuzi ni kwamba vijana wamejiingiza katia masuala ya mapenzi ambapo ukimtongoza binti sasa labda binti amekukataa wewe sasa unamlazimisha una kwamba lazima yakupende na sipokupenda basi unafanya juhudi zote hata kumtoa uhai anadungwa visu kwa hivyo sijuii unaonaje hilo swala la mapenzi uh, maswala ya mapenzi uh, jambo la kwanza vijana wetu wa sikuhizi Uh, ukiangalia venye wamepbringiwa wazazi wengi uh, tumelea watoto bila kuwapea attention na unapata mtoto hata hana connection ile ya mzazi hmm. so wakati wenye wanagrow hata wakati ana face mashida shida katika relationship ana mtu wa kumwambia ana confidence ya mzazi kukimbia kwake kumwambia ndio maana unaona watu wanafanya mistakes mingi maanake hawana watu na kama venye tuko kenya hatujazoea sana aa wana sykolojia yani sikitusi kitu, yaka, si kitu a andaauus auakimbie kwa nan nomaananandaaatatu amua mpenzi wake vitu hmm. kama hizoaupandewakoulamaaaaaaoanaamakitongoa msicanaaakataabas ndo hivo tenanata Uh, wajua kwangu frank uh, mambo ni kwamba kule kukuzwa kwetu kumekuwa ni kukuzwa kwa uchanga mno unakuta kwamba uh, wazazi wamejituka majukumu mengi hmm. majukumu mengi mno hmm. kiasi cha kwamba awatili uh, mnan awatili manani, awatili manani uh, mambo ya watoto wao unakuta mzazi anakwenda karibia uh, saa kumi na mbili hmm. bila hata Uh, kumjulia hali mwanawe ama, ama yule mtoto wake wa kike ushaona kwa hivyo inakuwa kwamba haya mafunzo uh, yanafaa kuanzia kule kwa wazazi lakini kulingana na wazazi unakuta ama wale waliokaribu na vijana wetu wamejitwika majukumu kibao unapata kwamba inakuwa vigumu au kueleza matatizo yao na ikiendelea Uke, hivyo unakuta yale mafunzo mtu hata akiingia katika ndoa ama akiingia katika mapenzi hana yale mafunzo kamilifu ya kujua ni jinsi atam, ataweza kutangamana na mwenzie ushaona kwa hivyo inakuwa ni jambo la kidogo watu inapata, unapata kwamba vijana wanapotoka hawajui wafanye nini watende nini inakuwa ni hali ya kulazimu ile hali ya mapenzi ushaona so inakuwa vile mm. mm. ah, i- vilehivile nikirudi kwako e, swala hili la mapenzi jinzi, e, baina ya wavulana na wasichana wewe wenyewe una mtazamo upi manake mimi na wewe nadhani tuko katika hiyo rika moja ambapo enzi zetu tulikuwa tuna hatushuhudii sana visa hivi kwamba nikikutaka mapenzi sasa lazima eti lazima ukubali kama umekataa basi la kuua <laughs> Ni kwa sababu sasa hata mii metazamia hayo sana mpaka mi wanashanga sana kwasababu nz yetuata mtu kuongea hiyo mambo ya mapenzi ilikuwa kisirisiri hmm. siju kama ho ndoliafaamsadaayo hmm. mambo ya mapenzi kitumeharibu vijana najua skuihata masimu zimekwasa hmm. kuna hizili wwanataka wow, kuduplicate uh, wanataka kuduplicate unajua hizi uh, vitu zinawatch kama me mostly me mexican movies hizi mm. vitu za online about how love should go dating sites mm hw -hmm. uh, hiyoouo uh, kila mtu anataka afanye hivo e mwenyewe ajaelewa ako ajuawalatu altazamneninawenye masimuwnataanail maishaamanamsmamawajijui unajua kama hujijui kila saa unataka kung'ang'ana huwe kama mtu mwingine mm. umeangalia wazungu wanapo akt kule unajua tuko mm-hmm. yes. nauaaaaawaaelewa mm. so mm. uh, mm. wa vijana mm. ni yakwamba awa wako awaanpigiwe mm. <laughs> yon, mm. mm. magoti patiwaete ah. sasa na huyusasa kuna huyu bo anajiskia ye do wamtaa daosaaua maoni yake sasa apatiwananaonawatuwatantazamattfaataaa hiaonahyoyotaafahzozote unajuai kwasababu athi thaoist va vitu zenye aziko ee mwenyewe umeshajiekea hmm. kwa hivyo sisi hata ya maumbi yangu sasa kwa hao vijana Mm. ndio maana wasijitie kitanze sababu kila mtu ako na uwezo wake yeah. labda kuna huyu gal umependa na yeye aja kupenda Dio. wajue kuchukua nofnaa an wasione hata wale watu wamekaa pamoja mm. washaolewa wajue aswaperus harusi mm. wa, ninini ma waafraniltumapcamaaaubuh ndohuyo mtotowetu wakwanza apili Happily ever after. Mm-hmm. wacha wasiwe wakaa wakaanaaaawao waikiitu wanashinawazaa maisha, maisha iamanzasa analysis yake ndi ajitafute kila mtu hata kama unajua umejipata unajua huyu aendelee pia kujitafuta namba mm-hmm. o ajitafutie afanye s analysis kila kijana ajifanyie analysis kijana inaanzanga nnaanza wapi frank ujana ujana labda ni katika ile umri wa kubalehe tu kuanzia miaka kumi na sita hapo kuelekpaaka5 lakini kuna advanced youth ile <laughs> imashanga <45. laughs> <laughs> <laughs> sababu mtu mwenye alikua naita mimetazama tu aliaatma kifamiliaambotkaaaauwatokwa yeah. mm. wa mm. mm. mm. waanwwaaona tu matokeo aeaaadaikamaanwaanaanda mm. mm. kutafuta what mm. hataanatuokamezaouiinahizi so <laughs> mm. mm. mm. vitu ukipata maishanihatamwanake amaanamambanc Eh, wakiona ule eh, mvulana fulani wanataka ayuko mm. so hata so its two way ya wacha yeah, watoto wetu wawe na mm. life mm. wawe na life mm. na wazazi pia hao waingilie hii maneno mm. waingilie ujue mtoto wako sifni amp amaamzaana <laughs> sto kama io a mtotowako amefika ii mri saa ame, amefika amiaaaaaas na, na vijana gani ok mimi hufanya life skill training mm-hmm. na niko under usiu na tunafanyanga kwa shirika linaitwa kop tuna treining au mayout kop ni kenya youth employment opportunity na tunawajulisha sanasana wanachukua wana youth wenye wamemaliza form f na wajaweza kupata school fees ya kuendelea mm-hmm na unapata wengi wakati wenye tu, wanakuja kwa class mm. wengi wao tunafunza vitu kama self awareness self esteem mm mtu kijana ajijue ajielewe maanake ile life skill ni kitu ya maana maanake unaweza kuwa na kisomo unaweza kuwa na kila kitu lakini kama ujui kujijua ujielewi mwenyewe na uelei kudili na watu nje itakuwa ngumu kukaa hmm. so, na watu me, so me, hivo ndio tunawafu nammefikia ufanisi wa gani katika hali hiyo tuelezee kwamba labda tupe picha halisia labda kuna kijana ambaye alikuwa na hali hii lakini baadae baada ya nyinyi kutagusana na yeye basi mkawa memsaidia m- Uh, wakati tunaanza ahata tukianza kwa darasa like, nakwangaafn like, awakati na tunaanza wengiwao manake wengi memalza shule umekamakaltawandas o wengiwao wanakwanga na thakaribunglsa saizo tushawafunza vl kujielewa vile kudilna watu napia make Unapata, wanapata motisha ya maisha kwamba iarudiaoueeaa ee nauika iina iana katia aliina ewaaidia kakiango ili waepukane na changamoto waukaacankwanzia uh, ni kitambo kwa maana wajua maisha yangu yamekuwa maisha ya uh, kupanda na shuka lakini sasa ilibidi angalau niang, niangazie mambo ambayo yanahusu vijana aswa sasa naka pale uh, na mlolongo na tuko na kikundi ambacho kinaitwa kinaitwail uh, nimepata vijana kadha wakadhaa uh, unakuta mtu anakuambia elvin uh, maisha yako hivi na hivi uh, najaribu kueleza wazazi awaskii ntasaidika vipi unapata kwamba uh, nakuja pale kama tuseme ile ninio nakuja pale kuunganisha hizi bridges ushaona kwa kuwa unapata uh, kama huyu awezi saidiwa na wazazi wake ama hawezi saidiwa na wale marafiki ambao wako uh, pale kando yake utapata kwamba uh, atapoteza ile ile ninio ile hope eh? atapoteza ile hope ivi kwamba anauliza iwapo familia yangu na marafiki zangu hawezi nisaidia itakuwa vipi ushaona kwa hivyo pale ndio tunaingia kama strong pillars ukitupa matatizo yako tunakuja tunakusaidia tunakupa advice tunakwambia uh, ni kipi utafanya alafu baadaye tunajaribu kum, kumtafuta mzazi wako tunaongea naye tunamweleza mambo mawili matatu kuhusu ile uhusiano wa mtoto na mzazi uhusiano wa mtoto na jamii ushaona ndiposa tujaribu ku, ku, kuzuia haya mafadhaiko haya mafadhaiko yamekuwa mengi na tangia ujio wa korona mambo yamebadilika kwa kiwango kikubwa sana ukiona uh, zile takwimu ambazo uh, shirika la afya duniani zinapeana kuhusiana na visa vya uh, watu kujitia kitanzi inakuwa ni jambo tatanishi inakuwa ni jambo la kuogofya na jambo la, ku, la kutia uoga sana ushaona kwa hivyo hiyo ndio njia ambayo tunatumia anga iwapo kuna kijana pale anahisi uh, ame, ameachwa ameachwa kando na haya mambo tunakuja pale katikati tunamwambia shaka hipo hipo wakati leo haujapata kesho utapata lakini mm. pia tunawambia watie bidii kwa maana hawezi kaa unataka kufanikiwa ilihali umeketi tu ushaona kwa hivyo tukiongezea haya mambo ya mafadha iko na nini pia tunajaribu kua jinsi watakavyofanikiwa katika maisha tunaingiza katika filamu tunaingiza katika uh, muziki hey, hivyo ndio vitu ambavyo tunafanya mm. Mm. Ah, dada eln ikirudi kwakotuelezee kwa kwamba nafasi ya mzazi iko wapi katika maswala haya yote manake wazazi pia wamelaumiwa kwamba wamepuuza majukumu yao katika ma, ma, malezi ya watoto wao hiyo ni kabisa ukwelab uh, mamboimeanzta ijaanza hi wakati wa ni vile nivile io li janga la Kenya, lakini wazazi wamefeli wakati nyingi wamefeli sana kwa sababu <coughs> wazazi unaona wanapoanza familia wao wenyewe hawajachukua unajua hawachukui jukumu la kuanza kujua unajua mi naona kama hii parenting nakwa sisemi wote lakini iko random mm. yani mnaanza tu mtoto ndioao naanza yani tu mm. so nafkiraua wanajitayarishasasa wa, wa, vile tumekuja aoja avl tunatarajia mtotomtotouamua sa aja mar kianza mtoto ameingia na, na ni jambo la kwanza kwa maishayao ata hyo fursa manana itakuwa sain ya ne aaa oa aanaaa aa kkea ua tuaanaaaamanaa naleta stres nyingi unapata labda mzee wako ajakuja jioni ajakuja mapema labda ameshikwa na jam kama hii mm. a mombasaro amesh enda kwa me badalampati nyinyi wawili a nampatie mtotoe sasa, mm. na mtoto sasa unaona amil imechukua fursa ya kujua mtoto wako akiwa mchanga mm. so ni, naomba hata wazazi wao wenyewe ndio aa wa watoto wakue hivi hatuta shinda tukiongea hawa watoto hawa watoto wazazi ndio walianza mtoto akizaliwa anazaliwa on blank page imagine frank uko nache chek amezaliwa ni kama blank check yes. ni wewe utaandika amaunt sasa vile utaandika ile amaunt ina depend umeeka nini kwa hiyo akaunti which hich t hafi i th kwa sababu tumtotohatazaa s wewe ndio, ndio mzazi wake mm. asiwesematn wak, afadhalia vijana wabv hivyo wa wenyewe wamesikia malalamishi mm. kila mahali wamefanya nin kwa sababu hatutarushia wazazi sababu ma, maziwa akimwagikazoleninyi yeah, wao vijana nyinyi mmefanya nini kwasababu megundua naweza kuwa nimefeli kama mama Mm-hmm. baba watoto wangu anaweza kuwa mefeli kama baba ya watoto wangu Dio. lakini hao watoto wenye sasa wamekuwa wazima wenye wamesoma wamefanya nini umefanya kurekebisha nini? haya tukiimba <laughs> hayatusootrdishaatumbo dtokare mm. sasa ni yule ataendelea tu kukua mm. lakini sasa umefanya nini kila mtu akona jukum lake laki anziwale watoto Akine, akine akine na evlin, na ch- evlin, kuna swala hili ambalo limetokea hivi juzi bwana moja ambaye alitoroka pale katika kituo cha polisi cha Road. serial huyo bana, huyo huyo bwana bwana ungeangalia jogorodkshuyo bana huhuyo bana ungiangaliamambo kama hayoynatokea vipi hii ni mambo ukiangalia maisha ya huyo kijana izia nohea unaona bringing mm-hmm. mm-hmm. yani, you know, yes. iko yes. mm-hmm. yes. mm-hmm. tuka, na shida anaeleza ino oashl liuanaelkila mtu anataasisemi vile alifanya nisawao kila tafaahauatucaelezwataa aukelhua ntaka kulea mtoto kulingana vlavile e, alua wanalea watoto wao hmm. anapata huu mtoto nii ajaelewa mtoto alitoka wapi ameletewa kiwa mzimamzima hmm. kwa sababuule mtoto alikosa mapenzi enda mtoto wako jua mm. anafanya nini hata kama ni kwa shida ile fanya mtoto wako aelewe financial status yenu kwa familia ni gani mm. na umwambie aumpi hiki kwa sababu hautaki mm. haumpi kwa sababu huoni kuna haja awe nayo itamwharibu ama ni hela. Iyo, jambo, nizuri, sina hela hiyo jambo ni nzuri sina hela lakini tunapopata hela ntafanya hivi mapato yetu yakohivi kwafamilia usi wazazi a a nimtoto anataka kupendwa ni hmm. mtoto akona mahitaji An- nweza kuwa ile yote mtoto anataka uwezipata uwezi umpatie hmm. lakini kuwa na mazungumzo naye usimrushe usimpe matamshi hmm. M- watoto wote hakuna mtu anataka ku, kufikiria ni kama ye ni reject. kila hmm. mtu anataka apendwenikija kwakoduusaa tukirudi kwako faith Uh, nafasi ya dini ama viongozi wa dini kwa mfano shehe pasta padri na kadhalika e, wawalete vipi vijana kuelewa kwamba dini pia inaweza ikachangia kumpa mtu utulivu katika maisha yake ili anapokuwa na mafadhaiko anakimbilia bibilia ama anakimbilia kurani tukufu kuisoma ili kumliwaza dini inachangia sana katika kukua kukuza mtoto akuwe na ile heshima na pia akuwe na malezi mazuri lakini ukiangalia kama siku za siku za uh, sasa uh, mambo ya makanisa kama vile sisi tuko tunaogopa mambo ya makanisa ukisikia tu ile kanisa becaus kanisa ime, imepewa imejingine so kushinda ukienda kwa kanisa kama sisi bado niko kijana inakuwa ngumu u utaki kujiaach sana u kanisa mingi ziko na drama lakini piaunajua <laughs> <laughs> <laughs> <ena>? hmm. <todicu> uh, uh, kwanza nataka kuanza na ile oint ya Evelyn kuhusu uh, w- wakati umeuliza kuhusu wanjala wajua Uh, mara mingi nikisoma nilikuwa nafanya siolojia nilikuwa na ile unit ya yasolojia na ilinifunza mambo mengi sana na kitu moja ambayo nilikuja kuelewa ni kwamba wazazi wanastahili kuelewa kwamba kuna namna tofauti za kumlea mtoto wako ile uh, alafu pia kuna namna tofauti za ku mtoto wako kwa punishment ushaona kwa hivyo utakuta uh, kijana kama wanjala labda uh, familia yake ilimtenga wakaona labda huu ni kichwa ngumu wakaamua ah, tumwache ah, dunia itamfunza ushaona lakini ah, kulingana nami naona kuna njia tofauti ambayo alifaa kulelewa nayo ushaona kwa maana kuna watoto wale wanahitaji viboko hiyo ni kweli na kuna yule mtoto ambaye anahitaji kuongeleshwa na akasikika unaona alafu kuna ule mtoto ambaye anahitaji viboko na kuongeleshwa ushaona kwa hivyo ukielewa mambo kama haya utajua jinsi ya kumkuza mtoto wako na utapata kwamba hautapoteza uh, ile nini hutapoteza uta, hamu kuhusu mtoto wako hutachoka uta, itafika mahali useme ah, naye huu mtoto amenichosha jamini alafu tukirejea mambo ya makanisa <laughs> faidha amesema vizuri kwamba uh, makanisa hii yana yayana mambo mengi tumepata mambo mengi kuhusu makanisa mara sijui muumini amefanyiwa nini na muubiri sijui waumini wamefanya wa nini kati yao kwa hivyo inakuwa imekuwa ni vigumu kutorokea kanisani kwa kuwa uh, kanisa imechafuliwa jina ushaona sasa pale kule kuchafuliwa jina inafikia mahali vijana wanasema ah, sasa kama watuwkama mungu kama wenyewe wengine wanatenda haya mambo itakuwa vipi mimi nikimbilie kule kule ambako kuna huu uovu ushaona kwa hivyo itabidi tulete wanasaikolojia karibu wanasaikolojia waje watende mambo yao waongee na vijana wetu wawaeleze kuhusu haya mambo ingaja tusemi eti nini ni, ni, ni mashehe waubiri ama watu wote ambao wametenda haya mambo kuna wale ambao wamepitia e, sikolojia na kuelewa jinsi ya kumkuza mtoto wengi ni wazazi kwa hivyo tuangalie wale watu tuunganishe wale watu ambao wako responsible ambao wanaweza toa kitu katika a, watoto wetu ushaona mm. Mm asante kwa hivyo nafikiri mdahalo huu tunaweza tukaendelea nao kwa miaka na mikaka kwa hivyo ningependa tu niwape fursa hii e, wanajopo langu kutoa kauli zenu za mwisho e, angalau kwamba vijana wachukue mkondo upi ili wasije wakakata tamaa manake kujitoa uhai sio suluhu naanza na wewe vln kuna sekunde kama kumi natano hivi naomba niongeze mbili haya endelea mezi tisa ualo ukmu kuza mtoto wako vizuri kama njia nzuri ile hata mix na society vizuri hmm. na kwa vijana tafadhali mimi nawasii tafadhali azanindivijua jaribu jijue wewe ni nani hmm. usiwe kila saa ukiona kitu unataka uk kama mtu mwingine hayousel hmm. ienti hayafith ah, yeah. uh, ningetaka kuambia vijana wetu iwakono personality hmm. kwa sababu Uh, mara mingi unaona hao watu katika kwa ndoa unapata sisi wote tuko na n huyu hmm. ako na hii n huyu mwingine ako na hii ne hmm. na tusipo wako na wa personality Hmm. ile u- ujue mimi nakasirikanga haraka nikikasirika nitafanya nini labda hmm. uamue ukika, ile saa ukikasirika tu unatoka kwa nyumba ili msipigane mbele ya watu hmm. so kama sisi vijana ni mzuri yuwako your personality hmm. na pia wazazi mwangalie watoto vizuri na pia kama venye tumesema uh, bado kanisa inachangia katika malezi ya watoto so tafuta mm. kanisa ambaye ni mzuri ambayo unaona itasaidia kama watoto wamefunga wamefungasema kanisa iko na sema, ikuna drama ikuna... <laughs> <laughs> okay, kuna... yeah. una... unaangalia vizuri ana upeleka watoto kanisa mm. ni gani ambayo itakuza watoto u mm. unahitaji mungu munguaanhaya Uh, kwangu mimi nitasema kwamba uh, umesikia uh, ev a faidha wametaja wazazi hapo ni sawa wazazi wanafaa tuanze pale chini tuanze pale ass eh. tu, ndio tukuze uh, watoto wetu uh, kitu chengine ni kwamba uh, vijana tujiongee kama tuna tatizo tuongee uongee matatizo tutafute usaidizi mm-hmm. pasi kuongea hamna mtu ambaye atakusikiza utaingia uta katika uh, matatizo yako mafadhaiko yako na mwishowe atutapata kwamba uh, utaenda kumuua mwenzio bila sababu Iwa, uh, na ilhali kulikuwa na njia ya kusaidiwa mm-hmm. ushaona kwa hivyo vijana tujiongee mm-hmm. na wazazi pia tuingilie kati mm-hmm asante ah, sana mpezi mtazamajisamahan mpezi msikrizaji wangu nakushukuru sana kwamba umekuwa nasi katika mdahalo huu waleo na tumekuwa tukishirikiana na wanajopo langu hapagendo ambaye ni mna solojia tumekuwa naye aimtend ambaye ni mwalimu uelekezi wa mbinu za maisha ama life skill na vilevile tumekuanaye kijanabarubaruoa ambay mekuakwa ajil ya kuzungumza na vijana wenzake kuhusiana na maswala ya eh, mapenzi na kujijua wenyewe kwa hivyo sina shaka kwamba kijana kama tuskilia kwa makini basi angalau umejifunza mawili matatu maanake usij ukakata tamaa tamaamanake nasemapeyenia pana njia kwahivo unapokuwa na changamoto kama hizo basi kujitoa uhai sio suluhu na maswala kama haya tutakuwa tunazungumzia zaidi katika podcast zetu zinazokuja katika group kitengo cha elimu na bila shaka tutakuwa tunashauriana kwa kina zaidi uh, produsa wangu amekuwa si mingine bali ni eric eriwambugu jina langu ni mwalimu franco tiano hadi juma lijalo kwa heriimekua Coming in hot for the coldest cups on the block. Because there are drinks, then there are drinks from McDonald's. Mix things up with any size lemonade or sweet tea for $1.49. Perfect with our classic fries. Price and participation may vary, cannot be combined with any other offer. Ba da ba ba ba.