Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia ulingo wa siasa sasa una madai mawili makuu kwanza ni kwamba william ruto ana watu na mungu halafu baba kuna wezekano ndiye mwenye sistemu na serikali nyuma yake william ruto, phd siku hizi tumekuwa tukimuita mwalimu ruto akiwa mhubiri wa injili ya hasla inaaminika kwamba kwa kuwa kenya ina mahasla wengi yamaanisha kwamba watu wengi ni wake baba kwa upande wake imekuwa ikidaiwa kwamba ndiye mgombeaji anayeungwa mkono na the system kwa sababu ya urafiki wake na rais uhuru kenyatta makisio hayo yalianza punde alipotamka kakaye uburu wa uginga akiwa kwenye hafula moja kule siaya mbunge huyo wa bunge la afrika mashariki kule arusha alisema kwamba miaka mingi kipo kitu wamekuwa wakikosa kila mara rwaila alipokuwa na gombea urais kitu hicho ni the system punde uburu alipotamka hivyo ilifikirika kwamba hakuwa mtu wa siri kwamba huenda hata aliropokwa tu kwamba alitoa siri za wafalme lakini watu wa upande wa ruto walichukulia hayo kwa uzito maana upande wao wa wameonja utamu wa kuwa kwenye the system na wanafahamu uzuri wake mfano mwaka 27 mgombeaji wa pnu mwaeki bake alikuwa na the system nyuma yake kusimama naye lakini mgombeaji wa odm raila odinga alikuwa na watu mwishowe the system ndiyo ilishinda kwenye uchaguzi wa mwaka 213 mgombeaji wa jubili uhuru kenyata ndiye aliyekuwa na the system nyuma yake matokeo ya wakati huo wakenya wanayojua sasa msimu huu imekuwa ikidaiwa kwamba the system huenda ipo nyuma ya baba imesimama naye william ruto mhubiri wa injili ya hasla anayefaa kuwa ndani ya the system akiwa na naibrice ametemwa kwa hivyo yeye ana watu na mungu niseme hivi siasa huwa hazina mungu hazinamungunirudie no kauli hiyo siasa huwa hazina mungu au tuseme hakuna mungu kwenye siasa siasa huwa ni tamaa za kibinadamu na ni kumkosea mungu heshma kwa kuingiza jina lake kwenye mizozo ya kibinadamu na uchafu wa watu unaoitwa wa siasa maswala ya mungu ni tofauti sana na siasa hivi kwamba watu wanaomji wa mungu ni nadra uwasikio wamejitambulisha na pande za siasa baadhi ya watu ambao wamefaidika sana kwenye siasa ni wale ambao hutumia jina la mungu siasani kutoa tu picha ya kwa watu wazuri lakini ukweli ni kwamba ni watu wachafu wenye tamaa ya mamlaka miongoni mwa viongozi barani afrika waliokuwa na misimamo ya ukweli ambao hawakutumia jina la mungu siasani ni jerry rowlins waghana rolin aliamini kwamba uchafu uliomo kwenye masuala ya siasa na uongozi ulimfanya ulimfanyasiwahi kuingiza jina la mungu pale rolin alisema alikabili mambo ya uongozi na siasa mwenyewe maana mambo mengi ambayo hufanyika pale hutaka mtu mwenyewe kuyafanya wala siokuleta jina la mungu pale maana gdis holy tuseme rlin alikuwa mmoja wa viongozi ambao hawakutumia jina la mungu hivi hivi tu ndio maana aliifanyia gana kazi nzuri mambo mengi ya duniani hufanywa tu na watu wala sio eti mungu ndiye ndiyehuyaagiza ni watu tu watu wenye nia nzuri na wale wenye nia mbaya watu waharibifu na wajenzi kwa hivyo wanasiasa ambao daima humnukulu mungu kila mara wakidai eti sijui mungu amewafikisha mahala fulani tuseme wazi kwamba siasa zina dhambi nyingi na uchafu wala mtu asimshirikishe mungu pale kazi za mungu zipo duniani tena nyingi na siasa si mojawapo na ndiyo nitasema hivi mchini kenya kiti cha urais hupewa mtu ambaye amekubalika na wenye mali nyingi mchini ambao wanaona kwamba akipata kiti hicho hatavuruga mali yao kauli hii inaelezea sababu ya mount kenya foundation kuandaa mikutano na wagombeaji urais ni nadra kiti cha urais kupewa tu mwanasiasa maarufu na imekuwa hivyo tangu kenya kupata uhuru iwapo kiti cha urais kingepewa watu maarufu basi rais wa kwanza wa kenya angekuwa tomas mboya mtu wa watu tangu miaka ya hamsini na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa tuko, ya nyongesasepeuunziy Falsafa y Amatukio. Hadubini y Uhalisia. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA US