vijana na mapenzis hujembo na karibu katika kipindi vijana na mapenzi nami batric maganga leo hii tukiangazia swala la kumtembelea mpenzi wako je ni sawa kumwarifu unapokwenda kumsalimia ama unaweza tu kumshtukizia nasema hivi maana yake kuna ambapo unasikia mtu ameuliwa baada ya kwenda kwa mpenziwe ghafula kisha anamfumania na mwingine kinachojiri hapo basi inakuwa ni kurushiana makonde kupigana na hata kuuwana ili basi kulijadili swala hili mwenzangu mike euan amezungumza na wananchi ili kupata maoni yao kulihusu wasikilize basi wanavyosema makosa sana lazima Cause mimi sometimes several napiga job anaweza kuja siko ama around lakini before akuje kwa eh, kwa nyumba yako anasema niende rafiki yangu Ana, anapika simu simu namna gani kabla na na yeye lazima lazima akuje yake yake yake anakuja anakuja kuona kuona kako yaani kama niko wanaume wawili nakwambia leo sikuje lakini niu nikue moja we kuja kwako huko nyumbani kuja usiku sasa hii korana iko utakuja utapikwa a kuna lazima dema niambie ndiakamkwangu lazima nijipange kimawazo kihali ki kila kitu ndio at least nikuena muexpekt awezi kuja tu abrat hivo anaweza nipata labda hata siku hata kwa muda ama ana hata yani nataka tu kukaa peke angu hiyo time sababu awezi toka tu bila mi kujua na ziponipata ama nipate niko na mwingine unaona hapo ni ngumu hapo lazima nipigie simu saahizi simu ziko akukt naeu akuambie au ni aje nakuca siku fulani at least hapo iko sawa hiyo ni makosa hiyo ni makosa hata akilala nje iko sawa sababu we huko na rai kwani anda, atakuwa ataokopa nini kupikia simu na kama ni mremboawezi okopa lazima akujulia hali ni aje nakuja siku fulani sawa y pia, pia ukae kama umechipanga ni makosa demkuja bila ukuambia vijana na mapenzi podcast unaendelea kusikiliza kipindi vijana na mapenzi nami btri maganga umezisikia kauli za wananchi sasa ni wakati wa kupata hosia kutoka kwa mshauri mshaurirchel mahungu je ni sawa kumshtukizia mpenzi wako unapokwenda kumsalimia ama ni muhimu umtumie ujumbe ama umpigie simu kwanza kabla ya kwenda msikilize hapa anachosema asante asante sana asanti sana sanat kwa nafasi nyingine na kwa swali ambalo ni swali nyeti kidogo yes unapata wakati mwingine mchumba ama pale mwanaume na mwanamke wanaishi mahali tofauti na itabidi wakati mwingine wanatembeleana kwa hivyo ni jambo linatendeka kama wakati watu wanafanya kazi mbalimbali mbali. bibi ako pande hii na bwana ako pande ingine na kila mtu anaishi kwa nyumba yake kwa hivyo lazima watembeleane lakini sasa hii fomila nayo sasa ndio tutatafuta leo E, unafaa uemweleza unaenda ama aufai kumweleza unaenda na kwa hivyo <laughs> kidogo hapa ni swali ambalo liko na umuhimu sana ni kwa sababu hili ni jambo ambalo linakuanga ni jambo muhimu sana kwa mwanamume na mwanamke kujua vile wataishi kidogo utapata watu kama wanapendana watu wako pamoja watu wanaongea vizuri e, watakuwa kichwa moja you know? watakuwa kichwa moja na wakati bibi anataka kutembea kwa bwana atamueleza wakati bwana anataka kuja nyumbani pia atamweleza yake lakini wakati watu wako na hitilafu fulani wakati watu hawaaminiani utapata sasa wakati huo bwana atakuja tu akuja kigafla na aingie tu kidogo anataka kujua wakati siko watu wanaishi aje wakati siko watu wana wanaaminiana kweli kwa hivyo utapata E, hili jambo ni jambo linatendeka sana lakini kama mtaalam siku ya leo nitasema ya kwamba ni vizuri kuwa na heshima ni vizuri kuwa na heshima sana na kama ni kuna uwezo tuseme uko na simu pale uko na namna ya k inaoneshana heshima sana wakati unaambia mchumba wako miko niko jiani ninakuja ningoje niko jiani ninakuja na ama napaga tu kukuona tu wacha nikuja nikuone kwa hivyo itakuwa tu ni jambo la heshima sana kutendeana kuambiana kusemezana na kujadiliana na, ku, na kusikizana maanake ni doa sasa hii watu wanajenga relationship wa watu wanajenga na haiwezi jengwa katika ile mazingira ya kutoaminiana ile mazingira ya ku- eh, kimadharau hivi na, na kukaani kama mtu anashima na mwingine kwa hivyo pale kidogo sasa itakuwa ni eh, ile mchezo tukuwa tunaambiwa ya rat yar eh ile mchezo ya kutafutana kutafutana ku <laughs> y yeah, na si mzuri ile si mzuri kwa uh, wakati watu wanachumbiana ama watu wakukondoa na kwa hivyo ninge advis ningewafanya kuwashauri e, wale kapo waweze kujadiliana waweze kusemezana waweze ku, kuongea hata kama wanaishi pamoja kwa nyumba moja huwezi kuwa tu ati sasa hakuna communication kuna wakati mwingine unasema kidogo ndio ninatokezea job uh, naona kidogo nitafika nyumbani late ama nitafika nyumbani mapema uh, i hope nitakupata kwa hivyo ni jambo la heshima kufanya namna hiyo bila shaka kipindi hiki kimekuwa murwa kabisa umewasikia vijana walivyochangamkia swala hili wengine wanasema kwamba kwa mpenzi wako you cant go any time without notice huku wengine wakisema hiyo haifai kabisa mshauri naye amekupa wasia hapo kwamba unafaa kuwa makini katika mahusiano ili usijiletee zile hali za kuathiri kutokana na maamuzi yako mabaya ama yasiyo na busara haya basi next episode tutaangazia je unaweza kumwambia rafiki yako kwamba boyfrend yake anakukatia iwapo wewe ni dem ama garlfrend yake iwapo wewe ni chali usikose mazee hii itakuwa moto kama pasi usipitwe kama una mada unataka tugusie me hata kama ni kisa chako unataka kushare you an lwys give menambe kupitia facebook ni kupigie ujielezi na upate ushauri kutoka kwa wataalam hadi wakati mwingine mimi ni beatrice maganga vijana na mapenzi podcast