If you only have a 401k, you are not getting the most for retirement. Wait, what? Add a Robinhood IRA on top, then they'll boost it by 3%. You can do that. And if you transfer in any retirement account, you get 3% on top of that. Is there a limit to the match? No limit. Robinhood Gold gets you the biggest contribution match of any IRA on the market. Sign up for Robinhood Gold at robinhood.com/boost by April 30th. Subscription fees apply. Investing involves risk. 3% match requires Gold for 1 year. From first match must keep IRA for 5 years. Match on transfers subject to additional terms and conditions. Robinhood Financial LLC. Member SIPC. kisa changu leo katika kisa changu podcast nazungumza na fustin andeso ambaye mwanawe wa kike mwenye umri wa miaka miwili alibainika kuwa na saratani ya mfuko wa mayai ya uzazi akiwa na miezi minane Faustin, nataka tu zznasisi uzungumze, uzungumze na mimi unieleze tu mtoto alikuwa vipi alikuwa alizalia kia buheri wa afya ilikuwa vipi Uh, mtoto nilijifungua kwa njia ya cs nilifanyia upasuaji mm-hmm. mtoto alikuwa mzima na alikuwa na kilo ine nanusu. na nusu na tukadischajiwa mtoto tukaenda nyumbani baada ya miezi nne nikagundua mtoto ako na rase uh, nikadhani ni htra ka watoto ambaye ni rashe za ukawaida mm-hmm. vipele kwa uso na wakati nilimpeleka hospitali nikapewa dawa lakini azikupona kupona hafta miezi sita mtoto akiwa miezi sita akaanza kutoa damu kwa njia ya uzazi na nikampeleka hospitalini uh, wakampea dawa za antibiotics lakini haikutulia akiwa tena miezi saba tena hiyo kuvuja damu ikatoka uh, ndio ikabidi nikakuja nyumbani naakika mama akiosha mtoto alikuwa mnono hata mi na naasum uu mtoto alizaliwa mnono na mamake ame naiammamake modaktari wakasema labda ni nidiestion juu alikuwa aendi long loll na akuli so, meamadaa za nawm so, tumbo ikazidi kufura na alikua kikula chochote anatapika akinyonya anatapika so alikuwa akuli na nikaona amekuwa kupumua apumui vizuri anahema anapumua kama mwenye anaishiwa na breth so nikarudi likuansubountyosital na wakaniambia e, ende so, inaonyesha tumbo la mtoto iko na maji iko na fluid nkakua wakaniambia tutakuea uendeci so hapo ndio safari yetu ilianzia uh, afte mtoto amefanyiwa citsa amfanyiwaras uh, daktari el odongo na timu yake uh, ikagundua kwamba mtoto ako na uvimbe damu, kwa njia ya uzazi zazi naafaya toto avujdam kaeka mtoto afanyiwe akapasuliwa tumbo uvimbe ikatolewa na huo uvimbe baada ya kupimwa ukapatikana alikuwa na saratani na mtoto akaekwanze kufanyiwa mothera ambaye ni matibabu ya kansa uh, ilikuwa ni maajabu sana hata mi nilishtuka mtoto mdogo eh, kukua na cancer, ni type ya kan ambayo tunajua inapatikana kwa wanawake watu ambao umri umeenda hacha ni nyuma kidogo wakati ulipeleka mtoto hospitali mara ya kwanza akapewa dawa madaktari walikuwa nakueleza labda shida ni nini madaktari wengi kwa mahospitali ambazo nilienda kila daktari alikuwa anasema labda ni imbalance ya mama kwa sababu muda huo mtoto bado alikuwa anafanya exclusive feeding na wengine walikuwa nadhani maybe ni digestion daktari wengine pia walidhanio so, madaktari walikuanapeandaa kulingana na il wanafikiriaaini uh-huh. uh, wakati nilienda kwa ndio mtoto akafanyiwa right namatibabu kanwakaiul kabla aijajulikanakwamba anaile umb mpaka akafanya upasuaji ulimpelekahositai maraa nlimpeleka hospitali mara uh-huh. a mara yakwanza nilimpeleka akiwa nakwa uso uh-huh but later butlate after tumekuja lore ndo tukakundwa kumbe zile zilershe tulikuwa tunaona ilikuwa ni arken, pimples so mtoto alikuwa na experience uh, experiene uh, changes alikuwa na experience uh, changes ambazo inafaa zikuja kwa maisha ya mwanadamu akiwa 5 and above na hizo changes zikaanza kumtokea akiwa mtoto mdogo mm-hmm. so alikuwa na enlarged breast alikuwa na pubic hair mm-hmm. na akakuwa na hizo pimples mm-hmm. so hiyo damu ambayo ilikuwa inavuja ndo nikakuja kuelewa baadaye ilikuwa ni kama kwa mtu mzima kama hako na monthly period andiye tu mtoto ni mtoto hata ajafikisha mwaka bado alikuwa na miezi nane yahatim yeah. sasa wewe kama mzazi wakati unaona mtoto wako anakuwa na hizi dalili za mtu mkubwa ni nini ambacho kilikuwa kinakuja katika mawazo yako mimi kitu ya kwanza ambayo nilifikiria mi nilifikiria ni uchawi nikaanza kushangani nani amechawi mtoto wangu na ni mtoto kwanza kwa sababu ni jambo hata niki siku anapata nikijaribu kuconsult kwa madaktari ma kona uh, walikua wananambia h awaaisikiana waaona marafiki madaktari wakaamaa wamewaisoma life ai ona kitu kama tukio kama hilo uh-huh. so nikaanza kushangaa kwani nimelaaniwa nimekuwa na mtoto ambaye ako na o za utu na bado ni mtoto mdogo uh-huh. so nikawa natembea hata kwa makanisa nkitafuta kuombewa mtoto aombewe kama ni uchawi kama ni laana e, zikome uh-huh. lakini matibabu tukapata kwa hospitali kwa dokta eliodongo uh-huh labda sisi ni waafrika na wakati mwingine tukiona vitu kama hivi ambavyo hatujaiona tunawezafikiria labda tutafute njia nyingine ya kutibiwa mm-hmm. hata mwingine anaweza kuambia twende kwa mganga fulani uliefikiria kutafuta da- dawa za kienyeji ya kuna babu yangu uh, alikuja akaona mtoto akasema hii ni uchawi na hii uchawi ni wanaekea mtu kambegu na tumbo inafura hadi mtu anakufa so, akaanza kuleta madawa za kienyeji tukanywesha mtoto na zingine tukamahio mm-hmm. so, ni mm-hmm. so, dawa, so, dawa za mitishamba dawa za kienyeji ulitumia kwa mudagani nilitumia tu wiki mbili yeah. nikaona mtoto anakuwa wasi. Mm. tusonge mbele wakati ambapo umefikisha mtoto hospitalini ukaambiwa kwamba mtoto wako ana uvipo kwenye tumbo na anafaa kufanya upasuaji mtoto ni mdogo na miezi minane uliisi vipi nilishtuka na nikaona hiyo ni kama sentence kwa mtoto jusi kujua kama mtoto mdogo anaweza survive surgery kama hiyo mimi mwenyewe mwanzo mtoto huyu kumpata nilimpata ya surgery, mtoto nane, kwa njia ya sajari na nikajuailenkawana mafikira yakwamba ha nka ni sawa na kama atakufa nitaona ni mapenzi ya mungu kwa hivo wakati nilipeana mtoto nilipeana kwa imani ya kwamba mungu atanirejeshea na kweli mtoto akapona sasa ni wakati gani ambapo sasa baada ya ile upasuaji ndio daktari akakwambia kwamba mtoto anaugua saratani ilikuwa w weeks baada ya sajari hiyo growth ilipelekwa kwa pathologist kwa lab na ikakawa akifanya uchunguzi wakipima wakiona uh, kutokana na matokeo ambayo walikuwa wanatoa ilikuwa inaonyesha kansa ni kama kuna kansa ambayo inaitwa jameltuma ambayo inakuja na hiyo growth na sasa hii ikakuwa ni tofauti case of zaraaeofcancer kwa sababu ilipatikana kwa mfuko wa uzazi kwa mtoto mdogo so daktari akatuambia tunafaa kwanza chemotherapy immediately ndio hiyo an zisianze kuenea kwa mwili mm-hmm. wakati umeambia kwamba mtoto wako ana saratani mm-hmm. ulichukuliaje nilikuwa nilisikia hata kususuu Nilis... nilishikwa na wasiwasi nilikuwa yn yani matumbo iliungua na nikaishiwa nguvu kwa magoti nilikuwa nimeweka mtoto kwa mgongo nikazungusha nilikuwa nimemfunga na naleso nikamzungusha mbele nikaangalia mtoto nikauliza mungu kweli huyu mtoto mdogo kansa ametoa wapi kansa na mtoto tu hata hajaanza kukula vyakula na tu, familia, familia wakati walisikia wangu ako na kansa kuna wnwalombea nane walinitia moyo na wengine wakajitenga wakaogopa knni majukumu wengin wakasema tabid muuze shamba mkose pakuishi sababu tumeishi na asingo madha na pia kujikakamua tu tukapata hi kipande ya shamba ambayo mama anaishi ndani o so, ile ya kwamba utabidi tuuze shamba ndio mtoto apate matibabu tulikuwa na wasiwasi sana na watu wajamii wa wengi walijitenga wakijua ni kama ini, utawaomba pesa itaambkua so, ninafanya biashara ya kuuza vitenge nikatumia mpaka il biashara ikaanguka najunilikaa hospitali muda mrefu miezi sita nikapoteza kazi ambaye nitoka so hospitali tukiwa ate mtoto amemaliza emotherapy simnnmme wangu penye alienda na ukipiga simu ashiki nikaona si tarudi kule kwa nyumbanarob kaona pia E, si taweza kuenda kwao juu wengi simu so nilikuwa tuna option, peke yake ambayo nilikuwa nayo ilikuwa ni kurudi nyumbani na huku ni nyumbani kwenye nilitoka binti nikifanya harusi watu walinisindikiza na harusi wakisema msichana aende kwa ndoa yake kwa nyumba yake so kurudi nyumbani kwa village. unarudi na uko na mtoto na mtoto ni mgonjwa ikawa watu wanaongea o oh, msichana alifukuzwa alitoka kwa ndoamatumoso thetime ka najifungia kwa nyumba nikitaa kufanya kazi natokasamb wa hatailingani natoka majio, na elimu ambayo niko nayo lakini ninanyenyekea malipali juu least inaninua nipate chakula ya mtotoemotherapy so, ilikuwa er ilikuwa ilinyima ili mtoto nguvu sana mtoto hakukua appetite mtoto hakukua na immunity mtoto afyake ilidhofika akapoteza kilo alikuwa 2kg akianza emotherapy lakini kemotherapy akafikisha kg akapungua kabisa na akapoteza nywele alikua nadayaria na, na alikua mgonjwamgonjwakila mara uh-huh. so, una wakatita mpaka alikua anaishiwa pumzi karibu aekewe i lakini kaambia manasahaamothra ilimuumiza sana ana uh-huh. adi waleo mpaka kuna bado zile side effects za emotherapy hazijaisha kabisa kabisa mm-hmm. mm-hmm. umesema ni single parent saiz mm-hmm. mzazi wa pekee wa bibiana ulimudu vipi ile gharama ya kutibu ugonjwa huu garama ya matibabu kwanzia mtoto anze kuwa mgonjwa hadi wakati amepona gharama imekuwa around 15milio7 milion na nhii yote nimesaidiwa na marafiki wamekuwa wakinisaidia wakinichangishia pesa whatsapp group wananichangishia pesa wananitumanishia na pia nimekuwa nah ilikuwa inasaidia uh, upande wa malazi na sasa kwa hospitalis nsasa kwasasaukimwangaliabhali yake iko vipi bibiana sahizi mtuta amepona nachezacheza mtuta amefurahi hadi nafurahi akiniita mama kwa sababu tumaini akukua mama ilikuwa imeisha si kujua huyu mtoto bado nitakuwa na yeye huwa nafurahi sana nikisikia nanta mama najua kutunga senteni hata anatamani kwenda shule na naona hata mungu amemfanya amekua anakimbia anacheza anaruka anasaidia nyanya yake kufanya kazi nyumbani S- ni mtoto too ya, ni mtoto wangu apekee wa sina mtoto mwingine ni mm-hmm. fsbon wanguna mm-hmm. mia mingapi saizi miaka mbili na nusu mm-hmm. matibabu alimaliza alik gani alimaliza a mm-hmm. u mm-hmm. baada ya matibabu hujoona kama kuna dalili zozote ambazo zinakupa wasiwasi uh, sijaona dalili zingine zozote hajakuwa mm-hmm. uh, na kasoro yeyote mm-hmm. ni kkuwa nkimpeleka kulikuwa na tukamaliza tukaanza uh, q afte e 3 mo nampeleka eu sosaizi napeleka afte 6 motaa asante sana nikitamatisha kisa changu mimi ni faith kutere kisa changu podcast Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time.