ntakua nanza tu na historia yao alianza vipi na kufikia sasa e, changamoto ambazomepitia kama mwanabondia ni zipi na ji ni kitu gani kilimsukuma hadi akaanza kusema kwamba mimi taua kwa mwanabondia manake michezoni mingi nakajwama unaingia pal atandna natu mjaosammboabda uanzwa nacheza gani osabiatuko ah, mm, eh, hey, sawa pale eh, ni kama pia mi ningekuwa kule ligekuwa hid mbonatupigane tujakosala ni mchezo umeanza mwaka gani alafu uh, ni kitu gani kilikosukuma uh, Mm-hmm. Eh, kitu skuma ni ndugu zangu mm-hmm. eh, kazi yangu eh, nikooth mm-hmm. eh, na absalom kinyi lkaapta wa kenya team nilikuwa naona venye anafanya tu but basketball pia kwa sababu pia urefu wangu peli so eh, hivyo hivyo tu kidogo nikaipara hivyo, eh. tukidawo, hivyo eh. wataya, mpaka kwa unapiga kidogo unaona ai boxing, boxing hey. ni kakaingiaunaingia kwannapiga kidogounaonaikitunawezaulianzia shule ya msingi shule ya yaupili ama ulianzapkaa asomo kaingiamesomeoe aisl yeah. aweni mtu omtauku <laughs> no, andu mana yeah, ana uliamua uliamua kubundo watu nitobunda tu <laughs> eutambulike lismulikuwa nafinywa huko chinivibayasa na labda sasa kuenza kuanza ilo one ni nieo sasa hii lazima ntapelekana nayo itakwa nam namikakua na interest nikaona ah, kumbe mchezo naeza shinda na the na them the naem ikapata nafasi nafasi ya, ya kucheza kidogo kidono, na hii unaona naitwa apa natm nanitainanita mpaka na mwishoho nikakuja kdf sapu, kdf nikakuja nikatnak kaskaendelea nao mpaka wakati husasa mi nakuuliza mara ya kwanza umeingia kdf gemi yako ya kwanza umekuja k umeshinda ulikuwa ulika mnoma ma ni urefu unaweza mpiga inakuja ikishuka urefuakusadkit seaemsnakwn wenew Mm. so lazima uktuna hati kubwaehe na, kubwa, na confidence yako kujiamini vizuri eh, no, nitafanyaili kujiamininukijiandaa vizuriuko eh. naam labda utasongea tu kidogo hivyo maanake uaskikanika uko mbali so unasema confidence kitu ya muhimu sanaana kabisabora ume kabisa inakupataitakupatia ina, ina, seraakucheza tasa <coughs> so uh, umeingia pale kdf labda umeingia pale umeanza mashindano je shindano lako la kwanza kuwakilisha kdf ilikuwa ni wakati gani e- Um, uh, semetukaendhuko 20, uh, uh-huh, pia, eh, Tw- uh-huh. uh, uh, uh-huh. pia nikashinda uh-huh. eh, kuna mchezo pia hizo mapiaimeshinda l zote05 karibu tukutane niilemisi huko ndanihuiachi aenayosasaso <laughs> baada ya kuwakilisha kd umepiga mechi umeenda kuwawakilisha kule nje je pale pale ndani ni kitu gani kilikuwa kinakusukuma sana unaona kwamba iiinawezaendelea na wakati mmoja labda nakuja kuwakilisha taifamadaraka inapandamwaznapewa mawe unapewa v unaewa zinaongezeka tu polioashukwaot so naambia mm-hmm. mm. so, tu uh, labda umeingia kwa ring mm-hmm. u- ukiwa pale ndani kablagamejanzo nafikiria ninikfatiao <laughs> eh, ni <laughs> <ukifika vale, laughs> mingi a itakuajipanga ne utachea unapangaga vitu mingi sana Yusindaka kidogo san kidogopang vitu mingi sana sana sana sana uh. mm. na time sanana kunaakutandika ukashindandakuimaiza hey, na <laughs> a an hey. hey, hey, kwa kwa <laughs> hey. umekuja kushinda pia ia he. hey. so coach mm-hmm. so, zd uz, kusema mm. naaa zingine unaweza kuwa umefika mwisho mm-hmm. kabisa umechoka kama inaisha lakini sasa, sasa. So, hapo ni soapo sasa sasa hapo una- unajaribu kul ile kitu sasa Ehe. inafanya sasa iyo kuchokasa nafanyaaaunaam mm-hmm. unajikuta umeshinda game umeshinda gmumeshinda mm-hmm. gem uh, bah ni game gani ulienda ukapigana ukona enye u msea alikuwa amenilemea min pia kune ngine pia nilikua ndio round licheaga dogaji muroko piaro kama cause alikuja na nguvu zote na kila kitu yake ule jamaa alikuja na mm. alikuja kumaliza, but, kumaliza. Yeah, but round <coughs> na kumaliza kumaliza amekuja round hapo hapo niliona niko hapo nilirudi game kabisa aaamekuja <coughs> <coughs> <coughs> uh-huh. uh-huh. ukona uko sawa sawa niko anasema <coughs> uh-huh. sasa mm. sasa hapo kufanya kazi by the saana ni kitu gani mtu train sababu uh, wengi labda mtaani pale unaona msemazako na nguvu jamaa nguvujamaa akikwachilia ngumi basi umeenda chini kitu gani ni ya pale boksari, eh. ah, <laughs> angala unajiaminikwa ah, mm. unae kila kituna kila maaliviungo ju, zako vyote za mwili lazima zifanye kazi mpaka uh, mm. lazimaaayako lazima pia lazima u kabisailiylazima u kabisayakui mchezo Ehe. mwili pia lazima utre kabisa ndio a mwili yako kabisa no ukiingia pale kwa ring mm-hmm. kila kitu takua saanam mm. na labda kwa sasa hivi najua kwamba uh, umewakilisha taifa umeshiriki mashindano mbalimbali kwa sasa hivi kitu gani kubwa wewe unalenga e, kitu kitumi nalenga sahizi mm. hii olympics kupata mm-hmm. na unajua ndio kila kitu ya hapo ndo saa eh, mabosawanatakagaa wanajgasa hapo ndo saa mm. ya boxing sasa mm-hmm. Ndo ya naaduguyn matunanapituaas na pia World Champion, pia na mm. kabisa mm-hmm. na venye eaaaona mi mekubali mazoeieubaieuba yani umejiandaa unajua hii ni <laughs> <imejianda>. na <laughs> niknd najua ilikuwa mara yako kwanza kushiriki kushirikiolmpi jaendanaufuna uh, uh-huh. uh, m kufika olmpiki zi mashindano gani kubwa ambaye labda umeshirikiimeshiriki maafiaaa hizona hiyozoe 3 ilikuwadrc nde hizothizo uh, ndio zile kubwa kais mm. na j mwaanake umeshiriki katika mashindano mbalimbali umepigana na, na unabundia kutoka mataifa mengine ni kitu gani labda uh, kule nje umejifunza na tulikuwa tunakosa kwenye taifa letu hapa uh, uh, chanimejifunza mm-hmm. sijaona kitu uh, tofauti na sisi venye tunafanyana aswasi pia si tukujuu ah, skills kutoka kwetu sapu, Aha, wanachukua skills kutoka undawanah nimekuja nikaona mchezo mingi mm. hata kenya tukienda wanasema wana kenya kenya anacheza vizuri kwa sababu kuna mchezo mingi nimeenda ukiangalia hizo nchi zingine mm. siju wanacheza chezaji lakini mi mona kwetu mm-hmm. na hii timu yetu venye tuko Mm-hmm. kenya tuko saa kabisa kabisasisemau mm-hmm. e, nimechukua kitu huko acha nichukue kitu kutoka kenya watu watuuko nd wachukue sasa kutoka kwetu sasa mm-hmm. e. Aha. so tuko mahali flanituko eh? juu kabisa wajua kuna wanabundia nakuona kila wakati wanasema kwamba ningekuwa kama uja maji unaweza kuwaeleza nini e, kitu kitui ningesema tu ni lazima kuwe nayo sikiza mawaida mm-hmm. sikiza kochi wako mm-hmm. mambo mingi za mtaa chaa nazo mm-hmm ndo wengi wona jogo moxas we ngi noomta eh wasomtaani wotomtaani n wengi wajua, wajua nimejiuliza sana manake maanake mpata etuliaashangaa amaaumkua anganangaishamokona kama mabomanake ni kama mkuna nidhamu fulani ndonasema hiyo saanmkwena kwa sababu pia ukinkina ukinz huko kwarin Eh, eh. Kuja Ay, si rahisi tena unakuja kuileta mtaani tu ukitaka tu kugongana unaenda tu kugonganaashatu mnamalizana tnarudi eh. unatulia sababu tu discipline yako e mwenyewe hapo ine unajua pia sheria pia ni mm. e, pia ni kali pia piakuna no, tmtu ashai kuchokoza mtaani huku ukasikia kumtandika wengi mm. leo <laughs> <laughs> lakini eh. uh, unamwangelea tuunajichukulia tu kama tu eh ni sawa tu ataona ta, tu gani? <laughs> kuna, kuna, kutu, ya, tu tu tu ataona nini kuna kupata mtu mwingine lakini sio unamwangalia tu akini na weeunamwangalia tuban hakuna siku msshae kuudhiukasakujaada mtandika sasa hizo vitu sasa una- nunasema, lazima hizondo vitu lamauknajua hata ukiingia kwa ring <laughs> at least pia pale unaweza unaweza unajua unaweza aajunaezapigwa ngumu kurudisha mm-hmm unaasikia umepatikana vibaya saasa so, ni hizo uh-huh. so wzuwezi rusha tu uwezipigana tu ovyoovyo tu eh. eh. uh-huh. ukupigana ni kwa rengu uko na hata ukiingia ukirudi nyumbani yaani uh-huh. mtu naweza kuongelesha mpaka uni, eh, uni boksa kweli eh. uni boksa okay, a timu ya taifa kweli eh. Saatu, ue, ue, sabatu, <laughs> kwa sababu ulimwenguuanakutokea kila laheri <laughs> uh, kwa kari yako <laughs> na labda ushauri tu kwa vijana manake najua kwamba wengi wanakuangalia pale juu manake unawakilisha timu ya taifa na kuna wengi wanatamani sana kwa pale ushauri wako wa mwisho tu uh, muse maga... Uh, oxi ni at uh-huh. process uh-huh. so utatoka tu pal tu from noo kuja piailianzaga tu polepole oolepole mpaka pole pole pole pole. ufike maalumfika so na siarakiusikwenaraka pia tu nasema utaacha uh-huh. so kuwa tu mvumilivu tu uh-huh. mvumilivu ulambivu uh-huh. so kwa vijana vijanatu uknaili tu iyo tumi ningependa tu kusema nidhamu nihamnidhamnidhamu uh-huh. nikitua maana sana kila mahali maali uh-huh. ukiambiwa fanya hii ukiambiwa hivi na hivi uh-huh. i think hapo apo ndokisha juahizo nidhamu zako tuko wengi tulianza uh-huh. wengi by uh-huh. bayhe bat kawatuone tulianza uh-huh. kidogo tumefika maali unaona uh-huh. kwa sababu walikuwa naile harakaraka oh. uh-huh. mbora tupatii mbora uh-huh. tupatii uh-huh mbwana tupati kazi tupati. so huko unakuja kucheza pale kwa kwa kwa sababu sababu kazi unakuja pale ya so hapo hiyo kasabuataale yako na hiyo yobidi yako na watu wanasema lazima tu nipate job job ho yakonafanya niniuaaa ateaah jamanashinda kaeh anajitoandhyo sasa wengi yeah, mm. wamejitoa mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm shukran zaidi bana eh, mi nakutokia kila la heri okay, mas... guzo na mwanaspoti podcasts