vijana na mapenzi podcast. ni wakati mwingine maridadi kabisa ambapo tunaungana katika kipindi vijana na mapenzi namtri maganga leo hii tunaangazia je unaweza kumwambia rafiki yako kwamba mpenzi wake anakutaka ama utaogopa na uingie boks ya mwenye anakukatia mchezi chini ama utamwambia rafiki yako hata kama itamaanisha atakukasirikia na urafiki uishe haya basi mwenzangu moses cres akiwa upande wa pokoti magharibi amezungumza na baadhi ya mavijana kuhusu mada hii ambaye nilikuahidi itakuwa moto kama pasi vijana na mapenzi akatika makala yetu ya leo tunazungumzia mambo ya mapenzi yule ali ya rafiki yako anakukatia utamwambia rafiki yako ama utafichauaunumuwasike wa... <laughs> tu... ya zi... <laughs> vijaa kutoka upande wa okoti umeshikanisha anachosema unakubaliana nao wacha sasa twende upande wa nyamira ambapo mwenzangu william omasire pia amezungumza na vijana dadangu naitwa majina anaitwa katrin uh, uh-huh. irandi hivi nikuulize kuna tali ya besta yako demu mahali fulani huyu demu ni rafiki yako sana sana sana lakini chali yake chini ya maji anakukatia anakuingisha mistari unaweza ukamwambia rafiki yako mi naweza mwambia rafiki yangu kwa maana huyo chali ataweza tufanya tukosane na rafiki yangu vibaya sana kwa sababu hiyo kitu imei nifanyikia kwa maisha yangu mimi rafiki yangu alichukua mpenzi wangu baadaye tukakuja tukakosana na tukawacha kuongeleshana nikaona huyu mtu ni kama anaweza kukupatia sumu kwa hivyo kama a nguntamkataza asiongeleshe marafiki zangu tuheshimiane heshima idumujawamakweli ni uhondo kutoka kwa mavijana kuhusu mtizamo wao katika swala hili la vijana na mapenzi na mibitris maganga ni wakati sasa wa kumleta mshauri alidadavue swala hili richel mahungu kama kawaida ana ushauri wa busara na basi wacha tumsikilize hapa anasema nini kuhusu swala hili iwapo ni uamzi wa busara kumfahamisha rafiki yako iwapo mpenzi wake anakukatia asante sana msikilizaji wetu uh, hapa tukiwa na Beatrice, tunashukuru ya kwamba umekuwa ukitusikiza umekua ukitufuata uh, na umekuwa ukilike uh, hizi zetu ambazo ni vijana na mapenzi nikaulizwa ni kwa kama chali ni rafiki yangu na analitaka je nimweleze rafiki yangu ya kuna wakati mwingine hili jambo linatendeka na nikitaka kusema ya kwamba kimaarifa ma ki wisdom. ukikuwa na wisdom ukijipata katika hii hali ni vizuri ujue namna ya kuapproach eh, lile jambo kwa sababu wale ni wachumba na ule mchumba mmoja akawa ni rafiki yako na kidogo kuna tabia zile zinaweza zinawezaichimbuka pale ambazo zitaenda ile relationship na tena pale si vizuri sana eh, kwa hivyo ningetaka kusema kama uko na rafiki kama huyu uh, mchumba wake nao ameanza kukuchumbia tena pale kidogo aredi ule kijana ama ule mwanaume ameshapungukiwa na kitabia sana sana kuwa sasa hiyo ndio ijambo kwa hivyo unaweza pata hata wewe mwenyewe umeingia pale na ukajipata pia kwa shida kama hiyo tuseme umechukua umemchukua kama mchumba wako atachumbia pia rafiki yako atachumbia mwingine na atachumbia mwingine kwa hivyo pale kidogo eh, ni vizuri kuwe na wisdom ya kwamba sasa huyu kijana ako na shida na lile jambo unaweza saidia rafiki yako ni kumwongelesha yule kijana mwambie afanye anataka nani lakini asikue mtu wa kudbdl asikue mtu wa kuangalia huku na kule mtu ambaye hana msimamo mtu ambaye analete kwa maisha ya watu kama anataka yule rafiki yangu aamue ni rafiki yangu kama hamtaki amwambie na waachane atafute kwingine kwa hivyo ongea na ule rafiki uh, kijana ama ule ule ule mwanaume ambaye ni ni, ni, ni mchumba wa rafiki yako na kwa hivyo utakuwa umewasaidia kidogo kwa sababu tena kama vilebtso niuliza kama na, kama anafaa mweleze ule rafiki yake kumweleza rafiki yako ita itamuuma sana. Ita sana na utapata hata relationship itaisha na hata ule rafiki yako sasa atakosa kukuamini atafikiria hata labda ni wee ulikuwa unachumbia rafiki yake ama chali yake kwa hivyo inafaa kidogo siwezi sema uambie rafiki yako lakini ongea ongea na chali wake. Chali wake makosa, na wake wake makosa arafikiyakoaingea yake ndonamaosnaiake anakosa msimamo na chali yake confusion, na yake confusion confusion sasa tena confusion pia hata kwa kwa maisha yako ukimuitikia hivyo kama rafiki mzuri ile ningesema kidogo uchukue ikishindikana unaweza tumia marafiki wengine pia kuongea na yeye lakini ingeayiindikana kabisa labda unawezaambia pia rafiki yako ndio ajichunge e, sasa hapa hakuna kubobeleza apende asipende akupende asikupende mwambie tu hivi ndivyo linatendeka nilijaribu ku na hajasikia anaendelea tu na ile tabia kwa hivyo wejichunge ujue kama unataka mtu aina hii ama ungetaka namna gani vijana na mapenzi podcast sana bima hungu ama kweli you wisdom eh? nani kama wewe ushauri wako bila shaka unamfaa sana kijanaa anayekusikiliza zandiposa sichoki kukamna mada za kudisas haya hacha nikuambie next tutaangazia nini kuna majamaa waliooa na wanatabia kukatia wanawake wa wenyewe ambao pia wameulewa ama kuna wengine pia hawajaoa na wanatabia tu za kukatia kati ya mabibi za wenyewe je mbona iwe hivyo kwa nini wasiwatongozi wasichana hawa ambao hawajaolewa vile ulipata ni bibi ya wenyewe inaonekana naye kwa kwake kuna kasoru labda ile kitu ya kukaa imetekuka na ndio maana inasumbua kukuja menya labda kwa nyumba mezoeana naye sana hasanakuchukula kama dada yako sasa tunaama tupende hata kama ni ya mtu tupende msea mutu nakuona una smile. <laughs> we ni mmoja wao ambao umejipata katika hali hii fanya hivi usikose next episode itakuwa moto fire vijana na mapenzi podcast