Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC. sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia kinachoendelea sasa katika shirika la kemsa ni mfano safi wa athari za utumbili wa mameneja kwa wafanyakazi wadogo serikali sasa imeamua kupiga msasa kazi zote zilizomo katika kemsa na hivyo imewatangazia watumishi wote 9 kote nchini kwamba kazi zao zinangaliwa upya wapo watakaofutwa hatua ya serikali inaarifiwa kutokana na usimamizi mbaya wa fedha za kemsa kemsa kushindwa kutekeleza majukumu ya kununua na kusambaza vifaa vya matibabu ifaavyo kuifaa nchi nzima shirika hilo kukosa hata kusimamia vyema njia za kuhifadhi vifaa na kukosa njia zifaazo za kugawa vifaa bodi ya kemsa inasema kwamba shirika hilo limeshindwa kufanya kazi tukumbuke kwamba bodi ya cem ambayo imetangaza haya ni mpya iliteuliwa baada ya kuondolewa kwa ile bodi ya awali iliyokuwa inaongozwa na aliyekuwa seneta wa mranga kembic gitura sasa kufikia mwishoni mwa wiki wakenya walikuwa wamefahamishwa kwamba tayari zaidi ya wafanyikazi 6 hivi wamelazimika kufanyia kazi nyumbani huku34 wakiwa wenye kazi muhimu sana wanaofaa daima kufanyia kazi ya fisini vilevile vile, shirika la nis limefika katika kemsa kutekeleza majukumu muhimu ambayo lazima yatekelezwe ije mvua au jua ndiyo tuulize bodi ya kemsa inavyovuruga kazi za mamia ya wafanyikazi wadogo wengi wakiwa wale wasiokuwa na nguvu za kuandaa mipango ya utu mbili ili kujifaidi inaelewa bodi hiyo kwamba kisirani cha kemsa kilianzia mahala tofauti wala sio kwenye wafanyikazi wadogo niseme hivi kisa cha kemsa ni mfano safi wa watu wadogo nchini kenya kubeba mzigo unaoletwa na utumbili usungura na ofisi wa watu wakubwa waliohusika makosa katika kemsa walikuwa mameneja watu wanaosimamia watu wanaotoa wa maagizo ripoti zilizofichua visa vya wizi katika kemsa wakati janga la korona lilikuwa lina waka moto mwaka 22 zilionyesha kwamba waloanzisha mtandao wa kuiba mali ya umma katika shirika hilo walikuwa watu wenye mamlaka wakati ripoti za wizi zilifika mbele ya kikao cha bunge ilibainika kwamba kumbe hata mtandao wa wizi haukuwa wakuwafaidi wakubwa kwenye kemsa pekee ulikuwamo wanasiasa wakuu nchini marafiki wa wanasiasa familia za wanasiasa na mashemeji wa wenye nguvu ndio maana kwenye ukumbi huu tumesema kwamba matatizo mengi ya wakenya hutokana na tabaka la wasimamizi mameneja duni watu wanaochochewa na wa tabia za kukusanya pesa kujifaidi na kujitajirisha wala sio kutoa huduma kwa umma safi kwamba mtu mdogo anafanya kazi yake kila siku akilipo shilingi kwa mwezi hana nguvu za kuanzisha mpango wa kutoa tenda yeye ni mtu wa kutumwa na wakubwa sasa wakubwa hao hufanya mipango ya kupata utajiri wa haraka njia ya kutimiza tamaa hiyo ni utumbili wa kuingia kwenye shamba la wenyewe kuiba ndizi wa wenyewe alafu mtu huyo mkubwa anapewa likizo ya lazima na akiondoka naondoka na mamilioni ya pesa ambazo ameiba tayari leo hii ukiwa mwaka mmoja baadaye mkenya wa kutumwa mwenye mshahara wa shilingi 5 kwa mwezi anakuandiawa kubeba mzigo wa kuachishwa kazi kama ilivyo katika kemsa ndio tuulize tume ya maadili iko wapi itwye majina ya watu wanaofaa kufutwa kazi katika emsa kwa sababu esc ile tume inafahiwa inachunguza maadili ya watumishi wote wa umma je tume hiyo ina orodha ya tumbili wanaofaa kuondolewa kwenye kemsa ili watumishi walio watu wadogo ambao wamekuwa wakifanya kazi yao vyema wasiathirike kwa fujo inayoendelea ya kuwafuta kazi watu wadogo na ndiyo ntasema hivi kenya yafaa kujenga desturi ya kuwaadhibu mameneja wanaofanya makosa lengo likiwa ni kuwaokoa watu wadogo kwenye changamoto za kubeba mzigo wa makosa ya tumbili na sungura wengi ambao ni mameneja katika taasisi za serikali amerika huwa na njia za kuwaondoa wa mameneja wachafu bila kuwaumiza watu wadogo wanaofanya kazi yao na wasio na mamlaka ya kupanga njama ya kuiba mali ya umma tiakemsa mtu mdogo kwa sasa anaumizwa na halitumbili alikuwa meneja na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia uhalisiasrhe La emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500 hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA US LLC.