Escuchas ese rugido. Sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500 hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA US LLC. falsafa, falsafa ya hadubini Kamati lo teuliva Kuipanga upia Kenya Power. imetaka wafanyakazi wote watoe habari zao za kifedha watoe taarifa za akaunti za benki na taarifa za mpesa taarifa hizo zionyeshe namna pesa zimekuwa zikiingia na kutoka kwenye akaunti hizo kwa muda wa miezi sita wafanyakazi wa kenya pawa vilevile watoe maelezo kuhusu mali wanayomiliki ploti walizo nazo mashamba magari nyumba iwapo mtu anamiliki kampuni ao ana hisa kwenye kampuni yoyote awaonyeshe wakubwa waapya wa kenya powe mali hiyo iwapo ana hisa zozote za mashirika yoyote ama kwenye mashirika yoyote basi mtu atoe maelezo ya umiliki huo mbali na kufichua mambo ya kibinafsi namna ile wafanye kazi pia watoe taarifa kutoka mamlaka ya utozaji ushuru nchini kra kuhusu namna wamelipa ushuru sasa jambo la kusikitisha ni kwamba kamati hiyo inayoongozwa kenya pawa siku hizi inataka habari hizo za faraga kutoka kwa wafanyikazi wote na vile vile wake na waume zao iwe ni watumishi wa pale kenya pawa au la huenda ni kutokana na hali hii ambayo ni kuingilia vibaya maswala binafsi ya wafanyikazi ndipo chama kinachotetea maslahi yao kilikwenda mahakamani na mahakama ikakomesha maagizo hayo kwa muda hebu niseme hivi kisa cha kenya pawa ni mfano safi wa mara ya pili unaoonyesha namna watu wadogo nchini kenya hubeba mizigo inayotokana na utu mbili usungura na ofisi wa mameneja katika mashirika ya serikali kenya pawa kampuni isiyo na mshindani hata mmoja kwenye huduma zake za kutoa umeme nchini imekuwa ikipata hasara katika miaka ya hivi karibuni na sababu kuu ni ufisadi wa mameneja wala wanaosababisha ufisadi hawajawahi kuwa wafanyikazi wa ngazi za chini waliohusika makosa katika kenya pawe walikuwa mameneja watu wanaosimamia watu wanaotoa wa maagizo kenya enya katika muda wa miaka sb hivi ambayo imepita ingekuwa na wasimamizi wasio wafisadi ingekuwa mojawapo wa mashirika tajiri sana nchini kenya maana haina mshindani kwenye huduma inazotoa lakini usimamizi mbaya umeiharibu kampuni ile kinachoendelea katika kenya kenyapowe kinaweza kulinganishwa na kilichofanyika katika kemsa mwezi jana bodi mpya ya kemsa iliagiza kuondolewa kazini kwa wafanyakazi wote ndio tulisema wakati huo kwamba ripoti zilizofichua visa vya wizi katika kemsa wakati zilitolewa 22 ilionekana kwamba waloanzisha njama za kuiba mali ya umma katika shirika hilo walikuwa watu wenye mamlaka mameneja mtandao wa wizi katika kemsa uliandaliwa na wasimamizi na ulishirikisha wanasiasa wakuu nchini marafiki wa wanasiasa familia za wanasiasa na mashemeji wa wenye nguvu wala hawakuwa wafanyikazi wa ngazi chini lakini bodi mpya ili waondoa wafanyikazi hao wote na hivyo kuwapotezea mshahara yao midogo waliokuwa wakipata ndio maana kwenye ukumbi huu tumesema kwamba matatizo mengi ya wakenya hutokana na tabaka la mameneja wengi wao ni watu wanaochochewa na tabia za kukusanya kila wanapotafuta kemsa ilikuwa mfano safi na sasa kenya power vile vile. mtu mdogo anafanya kazi yake kila siku akilipa shilingi 30 kwa mwezi hana nguvu za kuanzisha njama ya kutoa tenda ili ajifaidi yeye ni mtu wa kutumwa na wakubwa sasa wakubwa hao hufanya mipango ya kupata utajiri wa haraka kupitia njia za usungura jinsi tumbili huingia kwenye shamba la wenyewe na wakaiba ndiziwa wakishikwa wamekuwa wakipewa tulikizo ya lazima na wakiondoka kwenye shirika la serikali huondoka na mamilioni walioiba hivi ndivyo kenya pawa imezorota lakini sasa wafanyakazi wadogo ndio wanabebeshwa mzigo na ndiyo nitasema hivi kenya yafaa kujenga desturi za kuadhibu mameneja wanaofanya makosa badala ya kuwaumiza watu wadogo jinsi imefanyika katika kemsa na sasa katika kenya pawe amerika huwa na njia za kuwaondoa mameneja wachafu bila kuwaumiza watu wadogo wasio na uwezo wa kupanga njama za kupora kenya yafaa ya ianzishe njia za kuwaadhibu mameneja iwapo mashirika wanayosimamia yanaanguka na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva Ram 1500, hecha para vivir. Ram es una marca registrada de FCA USLC.