sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia mike sonko amekuwa akimwaga sinema kwenye ukurasa wake wa facebuoku si mara ya kwanza kwa sonko kusambaza kanda za video na za sauti kuwahibisha walomkosea sasa sinema hii ya mike sonko bila shaka anapoimwaga ametaka wakenya waone na wasikie yote lengo likiwa ni washawishike kwamba hakupata haki mahakamani baada ya seneti kumfuta kazi au gavana amekuwa akitaka wakenya waamini kwamba majaji waliosikiza rufaa yake walishawishika kwa njia moja ama nyingine kuunga mkono uamuzi wa, wa seneti mbali na hayo mike sonko anataka wakenya waamini kwamba idara ya mahkama si nzuri hasa kwa kuwa baadhi ya majaji ni watu wasiojiheshimu kwamba ni watu wanaolishwa hongo hivi hivi tu kitu kimoja chema alichonacho nacho mik sonko ni kwamba hukubali tu udhaifu wake wala hana haya kwenye hizo nakala za sauti na za video ambazo amewasambazia wakenya sonko ameonyesha namna yeye pia tumbili anahusika uchafu tu kama watu ambao ameamua kuwafichua mara unamwona anazungumza mambo ya mahaba na tamaa za ngono mara anazungumzia utoaji hongo kwa fulani mara unamsikia natusi wakili fulani akisema amemsaliti tumesema sonko huwa hana haya ya kuonyesha mihemko na majozi maana kwenye mojawapo ya kanda alizo rekodi sonko anasikika kiliya machozi ya kusikitika kwamba wakili aliyekuwa amemwamini kumtetea kwenye kesi amemgeuka akapokea mlungula na kumsaliti sonko hata natisha kwamba kwa sababu wakile amemharibia maisha basi yeye pia atamharibia maisha kuonyesha kilicho rohoni mwake ndicho kitu kimoja chema kwenye mike sonko huwa hajifichi kama wanadamu wengi huonyesha tu kenya nzima kwamba yeye ni mchafu miongoni mwa wachafu hebo niseme hivi iwapo yote ambayo aliyekuwa gavana wa nairobi amekuwa akiyafichua yana ukweli tunasema hivi maana teknolojia ya siku hizi inaweza kuandaa sauti za watu iwapo yote ambayo amekuwa akisambaza kwenye mtandao wa fesibuku ni ukweli huenda pana ukweli maana zimekuwapo picha pia basi yanathibitisha msimamo ambao tumekuwa tukiutoa kwenye ukumbi huu kwamba wenye tabaka la wakenya wanaofaa kuheshimiwa watu wenye nyadhifa zinazofaa heshma za serikali wapo tumbili sungura sunguranafisi wengi ajabu tuseme pia kwamba huwezi kuthibitisha ukweli wa madai ya mike sonko kwamba juhudi zake za kupata haki mahakamani zilivurugwa ndipo akapoteza ugavana maana akiwa gavana sonko alipoteza muda mwingi akifanya mapigano ugomvi akitatizwa na wasiwasi na uoga kwamba mtu fulani anamtafuta hata akashindwa kuongoza kaunti ya nairobi hadi kufikia mwaka jana wakenya wengi walikuwa wakitaka sonko aondolewe huku akiuliza angefutwa vipi ili nairobi ipate gavana mpya sasa kutokana na rekodi yake ya, inakuwa vigumu sonko kupata huruma ya wakenya anapolalamika kwamba aliondolewa afisini kwa njia za dhuluma bila shaka angefanya kazi nzuri akiwa gavana wa nairobi wakenya wengi wangemuunga wa mkono halafu namna ambavyo amekuwa akiandaa kanda za video na za sauti ambazo amekuwa akizisambaza licha ya kuonyesha makosa ya watu fulani jaji mmoja wakili mrithi wa afisi yake ya ugavana nairobi kinachoibuka ni taswira ya sodoma na gomora tu kila mtu ni mkosaji akiwemo yeye sonko ingekuwa vyema iwapo kanda hizo zingetolewa na mtu mwingine siyo sonko wajua mtu akihusika katika jambo bila shaka anania kwa hivyo ni vigumu kubaini ukweli wa nane haswa na makosa mtu aliyedhulumiwa kuandaa kanda za video na za sauti kuwafichia wale anaona kwamba walimdhulumu huwezi kusema yote anayotoa ni ya ukweli na ndiyo nitasema hivi kazi nzuri ambayo ufichuzi wa mike sonko umekuwa ukifanya ni kuwaonyesha wakenya kwamba uchafu ni mwingi mchini na itafaa raia wawe macho kushinikiza nidhamu katika tabaka la uongozi na huduma za umma video anazosambaza zinaonyesha kwamba tayari ana maisha ya dhahabu divai na pesa wala si lazima apigania wadhifa wa ugavana kufikia kiwango cha kuanda kanda za video akiwalenga walomwondoa wa afisini na ndilo sepetuko mimi ni wellington nyongesa sepetuko kurunzi ya falsafa falsafa ya matukio hadubini ya uhalisia