If you own a vehicle with less than 200,000 miles and have an auto warranty about to expire or no warranty coverage at all, listen up. CarShield has a low-cost month-to-month vehicle protection plan that covers more parts than ever. Visit carshield.com/audio to find out how you could pay almost nothing for covered auto repairs. Drivers who activate this vehicle protection today will also receive free roadside assistance, free towing, and car rental options at no additional cost. Get your free quote today at carshield.com/audio. That's carshield.com/audio. isajangu podcast karibu katika kisa changu changuas na leo hii tunaangazia mzee ambaye ameishi na virusi vya ukimwi kwa muda wa miaka kui na tano sasa na leo hii nimetangamana naye atakuwa anatuelezea ni lini aligundua kwamba kona hali hii na ni nini kilichomfanya kikampatia motisha mpaka akajitoa na kusimulia kisa chake na pia a akituambia ni changamoto gani ambazo amekuwa akipitia baada ya kuamua kuweka hali yake wazikisa changu Podcast hebu tuambie majina yako unaitwa nani na ulizaliwa wapi kwa majina naitwa hali mwinyi kutoka tezo ni linun tezo ni kwa hali ambako baba yetu alihamia baada ya kutafuta mambo ya biashara lakini kizazi chetu kilitoka shauri moyo sehemu kijiji kinaitwa mkomani hmm. kwa sasa unajishughulishana nini na unieleze kidogo kwa undani kuhusu kazi yako kwa sasa mimi najihusisha na mambo ya ukataji wa mawe kutumia hizi mashini ndogo grinders ambazo unaajiri vijana wako kiasi kulingana na uwezo wako ulolioko nao na unachimbisha mawe alafu unangoja wateja ama unapata orders kutoka kwa wateja mbalimbali mbali, ili upate kuauzia le mawe kwa bei iliyonaweza kwa sababu unaangalia faida yako na unaangalia ile pesa ambayo unachimbisha ile mawe ubarua wako nampata pesa ngapi nafundi wako atia napatasii ngapki knachobakia bao akfaamahesau zai uanaiha ya aishaia una ugonjwa uaaa na labda ni wakati gani ambapo uligundua ya kwamba uko na virusi vya ukimweelumbaau a kifanya biashara zangu kabla hii yamamae akini iifanya biashara yangu ya kuuza maandazi na jioni nauza chapati na maragi na uji naitafutikwa sababu bibi yangu wa aliaga elb4 nakanacheta mtoto mdogo wa miaka mitatu a2aaa hali yangu sijielewi nkandakaapekwa kwa nikapimwana kapatikana nikona virusi na nikasema nashukuru kasabbu nimejijua oyipyo, maisha fainini, maisha na hivyo lazima maisha maisha nini labda vipi baada ya kugundua hali yako na labda ni kitu gani cha kwanza ambacho ulifanya mimi kusema kweli kitu cha kwanza nilichofanya baada ya kupata hiyo kwamba na virusi mimi mwenyewe binafsi kusema kweli sikushtuka kwa sababu ni kitu ambacho nilijitolea mii mwenyewe huenda kufanya uchunguzi wa kiafya mwlini mwangu kwa hivyo ni jambo ambayo si amba kwa sikungojia kwamba nimewekwa kitandani nimegonjeka ama nimeekwa wodi nd nijijulikane niko vipi jipeleka a niko, niko sawa lakini aswangu amenyee atua h jamo a anza ia ushauri k yangu an ilipofikia ikienda chini ya hapo taumia ka ipewa moja kwa moja kwa, kwa ushauri nanikaanzishwa dawa mara moja na labda ni kitu gani ambacho kilikupatia msukumo wa ujasiri ya kuweka hali yako wazi ujasiri niliochukua kwamba msukumo nijiwekewazi ni kwa sababu nilipata kuna wengine wana ile kitu inaitwa stigma kwa sababu mtu anajiona kwamba akionekana na virusi kwamba jamii pengine takuwa imemtenga lakini ni vizuri kwamba mtu ujiekewazi kwa sababu kuna mashirika mengi na kuna misaada mingi ya mtu aeza kupata wakati ame, ameathirika kwa hivyo mimi nilichukua ujasiri kwamba ni lazima niishi ahivo nichukua hatua kwamba kujitangaza kwangu si shida labda familia yako na jamii yako ilichukuliaje swala hili baada ya kuweka hali yako wazi kusema kweli mamaangu mzazi mwenyewe alishtuka kiasi ya kwamba alikuwa ana wasiwasi a mjukuu wake alikuwa ameachwa mdogo asa mama alikuwa na wasiwasi sana lakini ilikuja wakati paka eh, kabidi akubali kwa sababu ni jambo ambayo hata wakalia ama wakasema nini bado maisha lazima niendelee nao na mii bado ni mtoto wake na ndugi zangu badawali ndugi zangu lazima tushirikiane yani, kusudi maisha yangu endelea kwa hivyo ililibidi wawe na wasiwasi kwa muda lakini baadaye walizoea kwa sababu likuwa mwenyewe ni mijir na siogopi na kusema kweli by then ilikuwa kuna chakula tukipata kwa DC's office ambao wakatikuja kuwa na ugatuzi government na watu red wato ile chakula iuaikipata kule ilikuwa kisaidia familia nzima ilikuwa si chaalii pekee yake wala chawalii na mtoto wake ilikuwa chahalii na familia nzima tunahesabii kwahivyo pia ilikuwa ni msukumu kwamba pia ika wakisaidika kwa upande mwingine wakupata riski umeniambia kwamba bibi yako alikuwa ameaga kama miaka mbili iliyopita kabla yae kujua hali yako unahisi una pia ye huenda akawa liaga nau ugonjwa hiyi ndo kitu ambaco nilihofia kwa sababu sikumbuki vizuri kwamba wakati ule alipokuwa ko kwa sababu tuli, bibi yangu aliaga baada ya kujifungua mimba yake ya pili ambayo ni mdogo au msichana alikuwa ameachwa alikwabbo na alipokuja kuzaa kuza, a zikaanza nakuchukua basi mii mne binafsi kaafamiliuea kunambia penine walihofia kitu ni n cho na familia yangu kwama bibi yak uskugundua lakini m kajjua baadahio years na labda unamshauri vipi mtu ambaye amepata virusi pale nje na labda amekata tamaa e, anaona ya kwamba huyu ni mwisho wa maisha yake mtu kama huyu unaweza kumshauri vipi mimi kuchukua ushauri wangu kwao ni kwamba watu wasiogope mtu ajitokeze kwa sababu unapojificha a msemu wasl anasema mfichauchi hazai kwa hivyo nijitokeze mtu kuna mashirika mengi kuna misaada mingi ambayo msaada si, si lazima tu pesa aa msada i lazima mtu kupatie kitu ake hochote msaada wa ushauri pia ni kitu bora kwa sababu ule ushauri ni mbaraka mtu wezakuambia hiviamaata naaahvoile hivi. kujika wnyenyapaa hiimefanya watu wengi wanaumia ana hmm. kwa miaka kumi sasa umesema ya kwamba u okunatokezea kwa jamii ukiwafundisha jamii kuhusu umuhimu Uh, wakuishi na watu vizuri ambao wameathirika na hali kama hii labda hebu tuelezee kwa kina kuhusu jambo hiliwnetaonakabsktpale hili, ndaiuoneaapia kuna uuriwake no. kwa sababu anini mimi naweza kusema ah, mbona fulani tuaishi mji mmoja ama mta moja lakini sijawahi kumwona kuna shida gani sasa nikifika nyumbani kwake kndamwona hali yalionao pengine ya, ya dharura takana msaada a wa haraka kuna ambao wakko nyanjani ambayo a tawajua uaweza kumwambia ah, mi nimefika mali fulani lakiniimena mtu flani haliekama yako nd tafadaliika mali flani msadimtu kamamambo yaspitaliaa aaami Kwa lazimatulishane kwamba kina mwenzako amba aot kwa sababu ukisema mimi tangu elfu mbili na sita nipo zangu ile miaka mitatu ya wanzo kidogo tulikuwa tukia na usaidizi kutoka kwa, kwa national kwantionalent lakini huo usaidizi huliujio katika ghafla mpaka kufikia sasa kwa sababu akumuka katiulkwa tukipawa chakula naahospitali lini anaaauelfumbilinanane fu mbiinatisa u naje ni haki gani ambazo nahisi kwamba mnaziko nyinyi kama e, watu ambao mmeishi na virusi vya ukimwi na ungependelea kutoa wito gani kwa jamii na serikali kwa upande wa haki kuna wazee ambao national inawatambua kupitia ndogondogo mbao zinawasaidia kuna watu ambao nishaulemavu pia wanaangaziwa kuna pesa za kinamama kuna begu hizo ni pesa zote ambao niambao serikali inatoa kusaidia jamii lakini je mbona upande wa watu ambao nshi na virusi aasia kama hizo ama msaada wote kutoka upande huo kama tusadtuapatadatu pkake kwama kuna kitu kidogo serkalikuu na mwenye, kidogo, nitafuta, kutafuta, Abopo, naomba, serikali za ugatuzi pia zitambua watu na virusi vya ukimwe soa nao pia wajihisi kwamba wako nchi yao ambao iko huru uh, asante sana hii imekuwa ni kisa changu ambacho mzee ali ametuelezea ya safari yake na pia akatuambia ye amekua akizunguka katiaatuzi hili la kilifi akielimisha watu pale nje a umuhimu wa kujua hali yako na umuhimu pia wa kuendelea na matibabu hiki ni kisa changu na jina langu naitwa ma kith Is a podcast. Don't you love an extra hundred dollars in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March thirty first to get hundred dollars back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting one hundred dollars back and one hundred percent accurate taxes. Only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax Full Service. Offer can be modified or terminated at any time.