na mapenzi ujambo popote ulipo na karibu katika kipindi vijana na mapenzi ukiletewa nami beatrice maganga leo hii tunaangazia kisa cha msichana ambaye ameolewa na pia ana mtoto tatizo sasa ni kwamba hataki kuishi na bwanake anasema yeye yuko comfortable tu kuishi mahali ambapo alikuwa akiishi kabla aoliwi the interesting thing ni kwamba wote wanaishi the same county ya kiambu na hata wanafanya kazi katika kampuni moja jamaa anaishi maeneo ya thika na dem anaishi maeneo ya juja tatizo la huyu dem ni kwamba mahali bwana yake anaishi hakuko ya sana Hehehe. anasema soko iko mbali maduka hayako karibu na yeye anasema kwenye anaishi soko iko hapo tu nje hata unaweza simama kwa kwabn ya nyumba umwambie mtu wakuuza mboga akurushie nyanya dem alienda kaishi na huyo jamaa for some few days akaona hapa siwezi waacha mi nirudi kwenye nilikuwa nakaa sasa inabidi ikifika wikendi hivi bwanake ndo aje kumsalimia ama naye akiamua aende pia na mtoto wamsalimia sasa nauliza je huu mpango unafama huyu dema anajikaranga mwenyewe na sasa anatoa chance kwa bwanake kuanza kuona ndugu ndugu wacha tupate kauli za wananchi kulihusu swala hili tusikie wanasema nini mwanzo tuseme kwamba labda ikiwa mwanamke amepata ajira ndio ha? msingi hapo kwa hiyo kama amepata ajira atupo naye karibu alafu alikuwa amejifungua ana mtoto wanaishi naye nami ni mpokando sipo naye unajua sasa ni mawasiliano ndio yanastahili kuwepo maanaake ndoa ni mume na mke kuwa karibu pamoja wanajadiliana kwa hiyo hali ikitokea sasa itabidi tena mfanya kikao shafahamu kama mwanamke yeye ashaamua kwamba pale alipo yupo sawa tu anajikubali na hili hali lakini sasa mimi sijaridhika aje kama ni wikendi siku ambayo atupe ofisini tuketi tuongee mawili matatu nimwambie mimi kama mme siridhiki na hiyo hali sasa yeye atakuwa na ule msimamo kwamba pahali yupo yuko sawa nami hapo upande wa kimapenzi labda niko nikonahisia sasa hiyo hali ndio huchangia wanaume labda kidogo atatafuta yule mwingine wa kando manake mwanamke hayupo hataki kuwa karibu naye naam katika makala yetu ya leo tunazungumzia mambo ya mapenzi kuna msichana umezaa naye eh, mahali Semu kama kamaurutumko ee unaishi hapa makutano mke huyo umezaa naye eh, watoto wawili labda lakini amekwambia hataki kukuja kwako kuishi na wewe uende uishi huko ni kitu inawezekana kupandeko Ah, mioiwezekani hata kabisa bana sababu hakuna venye mme unaweza ukasiwezi kwakubali nikaenda kuishi huko hivobana ule tena atakuja akukalie kichwa mbaya sana naj so <coughs> na ni, ni kama sasaumeolewa mahalapaleabonao yeah, so tumeona yeah, yeah. matokeo si, yake sio mazuri sisi tu wanaume tunaruhusiwa kuoa na ndio maana tunakaa kulingana na taratibu uwa shida nikiwa niknikipata mke ambaye yni anakwake vizuri ana mali yake nini tu nijikae pale nilisho tu yani niishotu zangu kwa, kwa upande ya kukula utakuwa tu sawa lakini autakua unakaa kama kwako hapo utakuwa unakaa kama watoto ya huyo mama utakuwa kwa hesabu ya hao watoto ya yauyo mamavijana na mapenzi podcast. unaendelea kusikiliza kipindi vijana na mapenzi nami namibtris maganga umesikia raia vile wanasema kuhusu kisa hiki cha huyu dem ambaye hataki kuishi na bwanaake ati kwa jamaa soko iko mbali lakini kwenye yeye anaishi ni karibu so ni convenient na ame tu kuishi kwenye alikuwa akiishi kabla aolewe jamaa anasema jambo hili linamtatiza sana kwani hakutarajia awewe bibi mwenye hawataishi pamoja na alimlipia mahari je itakuwaje ni wakati ambapo sasa tunamshirikisha mshauri wetu rachel mahungu aeleze je huyu mwanadada anafanya jambo la busara ama sasa itakuwa kwamba msiba wa kujitakia hauna kilio maana kwamba akiachwa asililie mtu kwani atakuwa amejitakiakusema ukweli nikitaka kuuliza hili hii hiil ijiangalie na iseme tunapendana jambo la muhimu ni kwamba mimi kama msichana wewe kama kijana tunapendana haya na kama tunapendana tuko redi kuanzia ndoa tuko redi kuanzia hii familia yetu manaake kupata mtoto si kusema hati ndoa imeanza kupata mtoto ni tofauti sana na ndoa na kwa hivyo inahitaji sasa tujiulize tuko redi kuanzia ndoa haya basi kama tuko redi kuanzia ndoa Aa, sasa inabidi sasa tuishi pamoja tu, tuweze kujijenga tuweze kujiendeleza kama familia na sasa familia iwezijengwa kama kila mtu ako mbali mwingine ako mbali kama tumeagree sana e, wache tukue namna hii lakini kidogo kama mtaalam nitasema familia ijaribu sana waishi pamoja kama msichana basi anaona kama mahali anaishi ndio pazuri basi kidogo pale kuna kuna sababu haya na yule kijana pia mahali anaishi pia ako na sababu zake kwa hivyo mketi tu nyinyi wawili mwandike zile sababu zote chini na muweze kuona sasa basi ni wapi pazuri zaidi kwetu ni wapi panatufaa zaidi kwa sababu kidogo tukisema uh, kiutamaduni lazima mwanamke mahali mahalimwanaume yuko na si ati ni nyumbani pale wazazi wamekupa kila kitu then uh, tuseme watu moja anafanya kazi na mwingine anafanya kazi huku inahibidi sasa pia watu waangalie ni wapi panafaa familia yetu na haitakuwa mbaya ama kwa mwanamume sana sana ambaye anaona ni kama mwanamke atakuwa amem, kidogo amem, amemweka kwa miguu yake ama kidogo mwanamke amemwoa kwa hivyo E, ningetaka ule kijana pia aweze ku, kuona kabisa ni wapi panafaa familia yake labda ile job ya mama ama ile biashara ya mama inalete pesa mingi. I, na kwa hivyo watapata maisha mazuri zaidi unaweza pata pale mwanaume anaishi naye pia hakuna hakuna starehe kidogo hakuna security hakuna maji hakuna hakuna zile starehe ambazo wangependa na labda pahali mama anaishi ndio kuna kuna yale wanahitaji kwa hivyo wakiweza kuandika zile sababu zote chini waweze kufanya decision ambayo ni decision uh, itasaidia familia yao kwa hivyo pale mwanamme kidogo nitawauliza tusikue pia wagumu sana tukatia familia zetu katika shida uwezitoa ule msichana alikuwa anafanya kazi yake mzuri anapata chakula alikuwa anapata napata rent vizuri alafu mlete mahali ataanza kwa sababu utaki kuhama mahali huko na naapo ndio kunabaraka baraka mzuri kwa hivyo kama wanaume pia pale tukue kidogo tukue na pia maarifa ya kimaisha na tusikae ngumu tena sana bora ni kujenga familia bora ni watu wakue na usalama na upendo yes na hayo ndio niko nayo kwa leo asanteni sana nam basi kwa ushauri huo wa rachel mahungu ndipo nafikisha mwisho wa awamu hii ya kipindi vijana na mapenzi nakwambia usikose awamu nyingine kwani itakuwa moto tena zaidi mimi ni beatrice magana vijana na mapenzi podcast