hili ni gumzo la wiki podcast nanaanza na rafiki yangu hapa kati ya raila udinga nawilliam ruto sasa ni nani atakua mkali kwa sababu railashasema wamba e yuko debenii naonatoabe unakubali kati ya ruto na raila ruto atakuakombeleiiomtotokisiuto mbe, ni mkali na umeona vile wafuasi wa raila walikuwa wengi uno akoombelenaumeona vilambaookuawauhiwauain am watliaekwa sabau sasaeaiainaunafikiria kwamba watamongezeaanawaah mingi ruto kura eiauh ehiwkzwaejilniw <laughs> railaodinga ametangaza rasmi uh, azma yake ya kuwania urais 022 sasa hivi tuangalie kura za maundi kenya zitagawanyika ama zitaenda kwa mtu mmojakura yes. za mlima kenya zitagawanyika lakini ukuluwmabo ni kwamba vile wale watu wa mlima kenya wale wazee walishaamua kwamba wanapatia raila upato minaona karibu 3h3 wataenda kwa railaww yeah. Wakia, wakia, wakia, kwa kelekeahko tunawaaied kt ntumgndaalioeamt ainga akidogokenanaua kwamba mlima, ma... kwa si kwa kwa yes. kwa mlima. a imeshatetemesha s ws nakaa wa, so... wa a i manisha yeyeiyoraila amola odinga alikuweko wakati ya kano so kitulioko ilaini ya kano iko na sidi kushika Kete. Wada? Kete ii ni kitu ni ilingojewaini hey. ili, ili mradi Kari, Hata ma, hii, hii, hii. ilijulikana watakuwa nyuma ya wanaume anawakaranga ya yaraiaamnuakuo waliuaura na wakaranga wsab kutwaaraiat wakatiaoenda anjani ndugu yangu kila mtu aaia kijii yake na unajua aloso ni mowatae na na na na na hey. mwoi, raila, na, na, na na na huyu amesema anaenda so amechanganyikiwa mtu yuko msimamo tofauti watu katika ndio moi moi kwa sababu tayari ya raila walikuwa wanamtumia kupembeleza hapa tunaweza kumbuka wakati alikuwa hmn miuinh sinaona awalikosa naini kama hiyo tana vis kua rahis wa, wa, wa raia <laughs> oh kitu einasema ya kwamba kaloso ni mutu ambaeni watameo na madd hana pesa ya kukimbia amesema amesemanakimbiaassoenye so, na akili ni mtu ambaye anait kin natayari ameshatambuaaitapit katikatinataku aliit akauuaeapnanau Ah, iwapo watajiunga na raila nani atakoana nafasi gani nannaaanafasi ambayo eh, sisi gkama hey, wa, eh, baba hey. timu ya baba hey. sisi namba kama madd sinamba e waziri wafeda uh-huh. unajua mutu kama kalonzo tunambaminiafai e uh-huh. mutu kama gideon tunamba o e aui kit yenye mimi ninaelewa yeah, kina kalnhata kukoa kuhuhuiamkutano wameangalia kiundani hakuna nyafasi yao kwa tayari, hamejua, ya sasa, ninini, twende, maali, yetu, huko kwa sabau tayai raila amejua atachukamakamu yai sasa ni nini tuende mahali eyeshe yetu hakuna hukonikuotelengo lake nikwamba tayai ameshaingiza ma anajaibukuamiaai naa ن مت uongozi a inapitia kutoka hukoi like raila akipata uongozi nyinyi walymeshd mwenyee alisema aliakikisha waluy kwamba yeye ataenda mans na kijaribu kuingia huko kenya waluy wanatambua najua kwamba umenuliwa wananchi ndi watamua kura ya maundikenya ama wafanya si wa biashabasawako wa kwa uto moja kwa moja na, na, na Raila moja kwa moja hadi katika kaunti ya Tilanzoe okay. aliko Mati Ndema na asante sana mwanzangu Moses Kraise ukiwa katika kaunti ya Pokon Maharibi nimekutana na wanagumzo watatu hapa ili kulipiga gumzo ambalo Don Budhi amaanzisha na kupokeza na mimi vilevile napokea mara moja Raila Odinga kinaro chama cha ODM ametangaza rasmi kujitoa katika kinyang'nyiro cha Urais kutakwenda vipi ndugu yangu kitu yenye ya siri tutarejea tuza ma raila ahez tuhetnl monmkono wa serikali hko ndani nienosiririlanit yaseikali iatas Ma, iwa wnn wa lakine u dam ndanga na gila sia moo dangajanam na ganeii you your rival to youmeetingndetuma apologi ah! Wa ah, e, ka, nani tuma, tuma, a saadavadasaumanawalaafanya biashara wa maondi wa kenya wamesema kwamba kinyanganyiro ambacho kinakuja wakaujaoaiaayanuusabiione saa ikiwa namna hiyo e kura ya maundkenyaauitakawanyikamwenyekiti wa chama cha ane amesevakwamba ikiwa raila tashinda niushindi wandpig kwa sababu ruta falani wanasema mwizi nawajampeleka kokoti. Mm. Mimi sasa oka ichukue mwelekeo gani? Sisi tunavika tefoka wa jipate. Katika wana oka nani anamsimamo? Namozali anamuita na man steevo. Sung! Taja mmoja bwana. Bunabad moyo. Kideni moyo. Sasa ukikutana sasa 2022 nani atashinda? Si namozali ni nani? Namozali basi kwa niapa mwanzangu John Goodye na mwanzangu Moses Christo ukiwa katika kaunti ya Pogon Magharibi na isha gumzo hili nikiwa papa hapa Kutonja. gatuzi la tranzoia hili ni gumzo la wiki podcast