hili ni gumzu la wiki pdcast yangu wana wa uda wanataka sana mudavadi aweze uh, kujiunga na uda unafikiria mudavadi atakubali hiyo ofa sii dtunasema akubali tu akuje kwa maana sasa hapa ile moto inawaka ni ya ruto na sasa hapa tukiangalia ii so. ataweza kumsaidia naibu a rahisi ule mrutoataamdaadni mzee akishakuja upande huu ubashiri wako niupi ruto atashinda na mapema a, atashinda asubuhi kama mdavadi anaweza na kuja na pande yetu tunaweza kuona okay. tunaweza chukua Presidenti, siku ya asubuhi tu asubuhi hatuwezi rudia tena nanaona dalili akia pand yetu wasabau anakuai an ata akianzil k ianzilawaonaonta nkiongea kikisklza maisha h aski watu wengi wanamwambiatawatukaamb i ni kifagio itafagia woteokuhusu swala la korona je unafikiria kwamba serikali inafanya vile inafaa vilainaaa kupigana na uh, uh, huu ugonjwa wa waoron haawatupea za korona zile zingine zilikuja zikakulio na tukasikia rahisi wetu akisema kule zizizo pesa zilienda anataka zirudishwe haraka sana ni kweli ni kweli sasa hizi zingine zaiiuojo ingine atizikojani adi, zinakuja zitachukulio hata hiyo vile tumezoea aid tumezoea kama tumezoea mareria kwa hivyo hata wakiambio ingine mpya inakuja hakuna tpali tutakuja kuhuzika ama tunge sirikali mkono kwa sababu ile santaisa walitupea siku moja maji huku aliweka siku moja nyeri akaoga mikono iteezaje mwananchi wa kawaida ndi atachukua ni sio unasema lile santaisa yako minaambia sidungi wacha nikuve we waca nikuliza bulia kunasemekana kugona korona iizeji tuko maji ilikuwa hapa ilikatwa ni kweli na tunaambia natunaambituoge mikono na maji ilikuwa hapa hapa hapa nyuma ya hii nyumba ofisi ya kanjo gavano watu waisema ikatwa ni kweli iikatoyanini nakukona korona ntunabionini webuhia wewe <laughs> siniwitiukoi katika i kenya ni maoni ya wakazi wa kaunti ya nyeri jinalangu ni john budhi moja kwa moja ndi kwenye kaunti ya westpoo alikokawamoses kiraise wsbnwntk kamaoni yanguueeshavunjika mguunii mguu ingivivni imeenda kwab kiio l tabiditanlingi kato atamsema si ndoto ya kupotea ama ni ndoto ambayo haitapotea alikuwa anamaanisha nini ile kitu yenye mimi naelewa alikuwa anamaanisha hivi I bbi i kishapita watu wa kenya ndio watafika eh mimi, mimi nasema kwamba mimi nauliza wewe hata ukianisha kujenga nyumba na ifike mahali na wasimamisha na nakoti si uko na hobi ya kuendelea kujenga sio kitu dogo huru anajua kwamba hii mtu alivunja ile kitu one man when shit begins mahaka maitakomboa eh, kulingana mimi naelewa bbi ilikufa na tukasika hii ni kutufunika wako nafunika wajarua kule wakiwaambia e. bbi inarudi hairudi wacha hairudi na ina faili nani e fwakenya kwa ujumla aasana wamama wangefaidika sana arua wanafinywana wazeemimi ninaona bi haingefaidia zisi wakenya wa chini wala viongozi wako mbele au ndi wangefaidika lakini w mwananci ngeangukwnliu i chombo cha a inapeleabc hiyo imetuletea shida mzazi aweziufunza mtobc imetupea gharama kubwa sana kama wazazi kwamba walimu wanatuma watoto waende nyumbani wafundishwe mambo na mzaziwazazi C- ni watu wenye anapenda kufanya biashara kuliko kushughulika na watotoao tunaamini kwamba cbc ni kitu mzuri sana na inatoa watoto ambayo ni tofauti kila aina sio kitu ilioko wale wenye wana biashara ndio wanalialia san CBC ni mzuizaeeshwe sa a wa wa e sababu watoto anaoaiaibookuzorota kwa nidhamu wa sasi ndio wati kwanza na pamoja na walimu kwa sababu walimu washirikana watoto so kitu lo tunasema kwamba mtoto ambaye mkaidi afukuzwe ana kaidi a mbona tusiote sheria shule na walimu wanaonga sn mtoto anaambiwa ati kama ajaandika kwa shule ajafanya kazi kwa shule wanamtuma nyumbanilete mzazini mzazindlikata kuandika wachape mtoto na mtooialafu si kitu kingine pia wasasi pia wa, wa, wa, wafanye kazi nyumbani hata kama kibogo italetwa lakini kila msai arekebishe mtoto waeahnaak ake na waliukwd ks sheria iko sawa mpango ya kando watapewaje uridhi na ilihali laatulilipana huko kandohiyo ni vitu il haikua amimi ninaangalia kulingana na hii sheria mimi nataka nikuambie wewe umekaa hizi siku zote sijakujulisha nyumbani ungoje ni unapita wapi lazima mimi mwenyewe nikuwakilishe kwangu kamasij ouahesa ykoanaam mhlio ohe alinehuudia mambo mengi uhuru kenyatta amepuuza maagizo mengi ya makamah <laughs> wa yetu ajaeshimu <laughs> ata sikumoa sheriaa niya kena <laughs> na hii sheria ndio katiba alieapa akisema atailinda na ataitunzaanmaamashuahasameihuklia a kitu kidogoajaeshimu asaba aamehuka sheriayakutumia kwa mahakama pia na itakanho natakaauee ni aa nd ya kwanz ya jubilii ndo ya jubili nadm mara ya, Imeisha. Imeisha. Imeisha. ya jubili. Jubili Meme. Meme. kwanza ingia saa mtoto ambaye nibbi lakini ikusaa yes, mtoto kupa. sasa mara ya pili tena ndoi wameungana wakitaakua mambo mingi lkiniiscocote lu kenye itfanyiknikuwdmikakn mw ljakdau kslanwamekimia shaurwanaona tiari vilmambo inaenda maji imelemeaiahsekmlkine <laughs> 何で aane sana mwenzangu Moses Kiraise, ukiwa kaunti ya Pocon, magharibi nimekutana na wanagumzo chama kipya kimezaliwa chama hicho ni dap kenya tunamwona waziri ujaalwa yuko ndani wale waliokuwa wakipigania mageuzi ndio viongozi wa chama hicho siasa magharibi magharibiyanji zitakwenda namna gani mondo hiyo anatoka anatoka ni ganiaachamaene noanaoa ya, sasa ndio chama ambacho kiko na kuja kutengeneza mambo katika sehemu ya magharibi maana tunapoangalia tulikuwa na for kenya na nc lakiniford kenya sasa imekuwaal inakuja kutengeneza maneoaaasaeaitaanza kufifia iitaiweiifiaia kwanza watu wawili wanapotoka kwa kanisaginyumayetuauta wenyewe lazima wale ambao wamekuwa kiongozo chama kama chaorkeya ja wajiulizamua iliyoanza kuwapigia wapi Uh, inaenda <coughs> kubadilisha mkondo wa siasa wa eneo la a wale wote ambao walikuwa na input katika vyama hivyo kama ford kenya sasa wameruka pande mwingine vu mpya inaingia ahamayao sii kwenye sae wetanula ae wa UDA wamemuomba yule Mdadadi kujiunga na wao. Mdadadi atakubali? If they ready to you're give, give Mdadadi presidential the candidate, then kama mimi kijana wa Mdadadi tutanze hapa namba 15. Naambia mzalia, twende atupeo president. Sasa wamekuwa kwa type 2. Twende tutakany. Mimi nataka kuambia Mdadadi, oh. mwenye alikuwa vice president. Yeah, yes, I western Kenya hana lake. Either oh. Join, oh. Oh. Oh. Asimio, oh. Ni either join. A join as me or baba kwa maji sisi at route. Na kama niku join, waje twende siku hapa nikaripotiambia <laughs> paka siku hiyo. Katika wanaoka, nani atakwenda kwa Raila Odinga? Nani nani atakwenda katika <laughs> upande wa ruto kuna manongono ya kwamba kuna watu ambao kutoka kwaoka wengine wanaelekea upande wa raila na wengine upande Sasa wa ni wa nani e ange, ni nani upande wa Ay, na Sasa na nani upande wa ruto, nani milioni ni kwamba atakwenda atakwenda amesema wengipanaateaamba ana orodha ya yahab amaauan ka mitandaoatin una usemikani akuseahzyuna iazaziaonesha hpo na mb ha o mkuaki watu wakaona ni kama kawaida ambo la pili wanasiasa wanenda mikutano bilakufataa aaah akisa dabai watu wengi wataka mahalial mt anaingia dani ya ukaaabaraa wazii wa afya ta asma ama wal ambao wata aajaanwa a haaa a anupaaa atasisitiza a atafana vlas kufanya basi yeye hana bud bali kushtakiwa kwa sababu ya yaet na shikmimi ningesema kakwe usilazimishe watuhuro alisema ni yari ya mutu wewe unataka kulazimisha iyo ni biashara undakufanya saaa basi keni hapo ya mwenzangu john buhya na mwenzangu moses kraise naitimishe gumzo hili nikiwa papa papahapa gatuzi la transzoiahili ni gumzo la wiki k