vijana na mapenzi podast mwaka mpya mambo mapya mwako mpya hujambo na karibu katika kipindi vijana na mapenzi nami btri maganga kipindi hiki ni cha kuangazia maswala mbalimbali yanayowakumba vijana katika safari ya mapenzi ambapo pia wanapata ushauri kuhusu namna ya kuyashughulikia maswala hayo katika episodi ya leo basi tunaliangazia swala la je inawezekana kwa mwanamke na mwanaume kuwa marafiki tu without strings attached hapa na hivi je inawezekana kando na kwamba mwanaume ama mwanamke ana mpenzi wake awe pia na rafiki tu ambaye wanashia mambo kadhaa mfano jamaa ampigie dem beste yake wapatane wanyweka hawa hivi road trip na kadhalika bila kuwa na mahusiano ya kimapenzi tumewashirikisha wananchi kwenye kaunti ya pokote magharibi kulijadili swala hili na hizi hapa kauli zao jinsi walivyozungumza na mwenzangu moses kiraisi nam katika makala yetu ya yast leo tunazungumzia ya mambo ya mapenzi unakubali mke wako awe na rafiki ambaye ni mwanaume yaani rafiki tu wanatembea nayo vizuri mii anza siwezibaliaio swaikas maana wale wanaume marafiki wa wanawake wetunio wamefanya tumekosa kuishi na wanawake wetu man mwaakiaake akia na rafiki wakiumanshia mwanamke anafaa awe na mwanamke mwenzake kama rafiki si mwanaumetmea kingi ene anaongeaa kiatila mzui mshowaskunmambonamape owizigubali mwanamke wak awe na rafiki ambaye ni mwanaume aiyo ah, apa mi siwezi nikakubali bana unajua mwanamke pia na mwanaume hapo hivo akitembea wa wawili itakuwa ni mambo zingine tu mtu wangu pamoja watembee mpaka kwake warudi zinginetu mtuanguana unajua mwanaume wasiku bana uwezi ukaamini mtu <laughs> unajua anaweza akapendua katiba yule mke kisha mwisho wa siku bana akaenda tena akaamia kwa ule jamaa akakwacha nje unaweza kuwa kuona lakini una ficha asijue na basi wacha niulize kwa hiyo kwahiyokiwango ya wanawake unakuwa na rafiki mwanaume wakufanya nini rafiki mwanaume monyeani kwa nyumba kikiumana <laughs> unaweza kuja kwa huyu akupee nini akupee mawaida mzuri. Oh, eh. yani ya mawaida tyamawaida t chenye mimi kinafanya hata nikatae kwa ujana wangu wakati nikianza mambo ya kutongoza nilikuwa na vijana marafiki ambao nilikuwa nikienda kuonyesha huyu ni msichana yangu ukitoka huko wameingiza meseji fulani kuna jama ingine akaambia msichana huyu jamaa amesema umemkula mpaka amefilisika kabisa nilipoteza huyo msichana sailio sasa hii wanaume kuaminika wanaume ni wakora usiruhusu ipindi ni vijana na mapenzi nami beatric maganga leo hii tunaangazia je inawezekana kwa mwanaume na mwanamke kuwa just friends bila kukuwa na kulijadili swala hili na kupata ushauri basi ni wakati wa kumshirikisha mshauri rechl mahungu atupe kauli yake asante sana tri kwa wakati mwingine tena wa wow, hiyo kusema ukweli <laughs> E, ni triki ni, ni, ni, ni jambo ambalo linawezachukua njia tofauti na kwa hivyo ningetaka kusema ya kwamba uh, yes and no au ni, ni mjadala ambao unawezachukua njia tofauti ni kwa sababu watu hawafanani yale yani majira na you know, circumstances azifanani na kwa hivyo inaweza chukua njia yeyote ile na kwa hivyo nitaanza na kusema ni kwa nini ninasema yes unaweza pata rafiki ambaye ni opposite sex, lakini bado anaweza kuwa just anawezakuwa inawezekana ni kwa sababu watu wengi wamekuwa pale e, lakini yale majera ambayo yanafaa ama yamekuwa pale yenye tunawezazingatia sana ni kwamba wakati watu wako na jambo ambalo linawaunganisha kufanya kazi pamoja kufanya siasa pamoja e, tuseme pale kuna agol ama kuna jambo fulani ambao watu wanatarajia ni kweli ya kwamba unawezapata pale rafiki ambaye ni opposite nise ambaye mtafanya lile jambo pamoja mtatembea pamoja hata kwa mwaka mmoja lakini hakuna ile intimacy ama hakuna ile relationships kwa hivyo inawezekana ndio maana nasema yes inawezekana ya kwamba unaweza kuwa ule ni kama rafiki mnaongea kwa simu lakini lile jambo linawaunganisha ndilo linawafanya kwamba mna na lile jambo na tumeliona sana kama wale watu ambao wanafanya makazi kwa maofisini umefanya na ule bos wako maybe miaka miaka 1 eh, miaka 10, miaka 0 lakini hakujakuwa pale na intimacy hakujakuwa na hati kwa sababu ni opposite kumekuwa na lile jambo la kupinganisha na wale watu wawe pia wako na focus wakua pia wamekomaa wamekomaa wanajua ya kwamba hapa si neno kama relationship zimetuleta pamoja ni kwa sababu kuna mambo zingine unaweza unganisha mambo ya ya ndoa mambo ya relationship alafu uharibu ile misho lile jambo ambalo liliwalete pamoja liharibike lama la liweze kuwa halitalitimiza kwa hivyo linahitaji akili za wale watu wa iziwe zimefocus mahali ama lile jambo ambalo liliwalete pamoja haya basi nikasema pia no hmm nikasema no ala aiwezekani na ni kwa nini ni kwa sababu wakati mwingine e, watu wataletewa pamoja ni kwa sababu ya mambo tofauti lakini kidogo hawataweza kujicontrol kwa hivyo wanaend kuwa wapenda nao hata wanaend kukuwa bibi na bwana wanawana na kwa hivyo pia si vibaya kama itakuwa ni relationship ambayo iko na future ambaye iko na mwelekeo pia ni sawa kwa sababu lazima pia at some point watu wakutane na pia waweze kujuana na kama pia ni kutengeneza jamii ama uh, kutengeneza familia pia ni sawa inawezekuwa ni sawa kwa hivyo unaweza uh, pata watu wamepatana pale kikazi pale kwa ofisi wamepatana pale wanafanya jukumu fulani pamoja lakini sasa haikuishia pale wale watu pale nje pia wakaendelea kuonana wakapendana na ikakuwa sasa take different direction kwa hivyo italingana ita ukiwa tuseme msichana wale wanaume utakuwa unakutana na wao utawachukulia namna gani utajipatia ile heshima ya kusema ya kwamba lile limetuleti hapa pamoja sio hili ni lile kwa hivyo mnaendelea ku, ku, kuendelea na na lile jambo lakini e, tusikue wale watu wanyonge sana kila wakati tunaanguka na msichana kila wakati tunaanguka na, na kijana na sasa wakati mwingine unapata maisha inaendelea kukuwa opte sana wakati umeweza kukuwa na wachumba wengi wakati umeanza ku... kwa sababu lazima ukutane na wengi lakini jambo moja ningetaka wakie ni kwamba kwa hii maisha mchuba ni mmoja tu wengine ni marafiki wengine ni ni familia kwa hivyo vizuri kujua mtu fulani unapokutana marafikiwfalao ri ta takua mchuba takua rafiki e, na wakati mwingine tunapata familia bado wanawana. wanawana ama wanachumbiana kwa hivyo tena hata hiyo ni mbaya zaidi ni mbaya zaidi kwa sababu unapata watu but wakahawajaweza uh, kukuwa marafiki wa kujua kujuabdr wameendelea na kuchumbiana na bado ni familia kwa hivyo lile swali kidogo ni swali ambalo ni pana sana lakini kwangu mimi ningetaka kutamatisha hapo na niseme ya kwamba ama ni niamini ya kwamba pia nimeweza kusaidia mtu mahali ya basi umesikia anachosema mshauri inabidi watu wawe makini wanapodai kwamba oh huyu ni rafiki yangu tu maanake you never no mambo yanaweza kubadilika yakawa mengine na labda kuchangia kuvunjika kwa uhusiano wako na mtu unayemwita mpenzi lakini pia amesema kwamba kuna uwezekano wa mahusiano hayo kuwa ya kunufaishana pengine kibiashara na kadhalika bila kuwa na strings attached lakini cha muhimu ni wewe kufanya uamzi wa busara je uhusiano huu unastahili ama haustahili basi hadi wakati mwingine mimi ni beatris maganga endelea kutegea episod nyingine ya kipindi hiki vijana na mapenzi vijana na mapenzi podcast